ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~Anything possible Thailand can do~~~~~~~~~
  • ใช่ค่ะ พี่เขาใจแข็งมากๆๆเลยค่ะ ทุ่มหมดตัวเลยนะเนี่ย ก้อคงต้องศึกษาต่อไปค่ะ
    บูลลี่ก้อน่าสนใจนะแต่อยากได้สีเดียวกะหมาพี่อ่ะค่ะ แต่คงหายากน่าดู สงสัยต้องเก็บตังต่อไปคร้าาาาา
  • จะคอยติดตามชมผลงานนะครับ แน่วแน่ ชัดเจน ย่อมประสบความสำเร็จครับ
  • ขอให้เจอตัวที่ถูกใจ นะครับคุณ noopuyza ไหนๆจะเลี้ยงทั้งทีเอาให้ถูกใจไปเลยครับ :)

ขอบคุณมากครับ พี่มาร์ค
  • I like bomb squad =D>
  • ยินดีด้วยครับ รอกันมานานนะเนี่ยะ มาทีสุดๆไปเลยครับ :-D เยี่ยมๆ
  • ขอบคุณมากครับคุณ yahoo :-D
    ขอบคุณมากครับพี่โอ๊ต :)
    ขอบคุณมากครับพี่โต้ง ชุดนี้ห่างจากชุดที่แล้วนานหน่อย ต้องตาของพี่จ่ายลูกดีจริงๆ โปรแกรมหน้าเล็งตัวไหนไว้ครับ :-D
  • เอารูปมาให้น้อง noopuyza เชยชมเล่นๆๆนะ
    image

ผมว่าพี่ตั้น แกใจดีนะบุกถึงบ้านเลยครับ5555
    ไฟล์แนบ
    A-04.jpg 79K
  • สำหรับอีกตัวยังมิมีไครจอง พึ่งถ่ายเมื่อคืนนี้เลยสดร้อน ดูกันเอาเองเด้อ

image
    ตัวนี้ให้เวลาแค่สิ้นเดือนนี้ ถ้าไม่มีไครจอง มือปั้นจากชลบุรี เก็บ :012:

image
    ไฟล์แนบ
    A-07.jpg 82K
    A-07.jpg 79K
    A-01.jpg 88K
  • สวยมากครับยิ่งมองยิ่งชอบ น่ารักมากๆ
  • ยิ่งเห็นยิ่งเกิดความอยากได้คับ

สวยงามทุกตัวเลยคับ
  • สุดยอด มันยับจริงๆเลยครับชุดนี้
  • ขอบคุณมากครับพี่หมี ช่วงนี้ไม่มีผลงานเลยเหรอครับชอบฮิปโปจ่ายลูกดีจริงๆ
    ขอบคุณครับน้องบูมรอให้พร้อมที่สุดแล้วค่อยจัดครับ
    ขอบคุณมากครับพี่เอของพี่ก็สุดยอดครับ
  • งามแบบไม่มี่ที่ติเลยคับพี่คิง :063: :063: :063:
  • สบายดีนะเบ็นซ์ เด็กๆที่บ้านเป็นไงบ้างครับ

พี่เอ ต้วนั้นสิ้นเดือนส่งมานี่เลย เดี๋ยวจะปั้นให้งามกว่าพ่อมันเลย 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6062.jpg 232K
  • สวยจิงๆครับ คอกนี้หละทำหมาแดงสะเทือนเลย แบบนี้หละ หมาในฝันครับ ดูแล้วมีความสุขดี ตอนนี้ผมอยู่ใต้ครับ ไม่ค่อยได้มีเวลาเรื่องหมาเลย ไว้กลับบ้านไป ว่างๆไปเยี่ยมเยือนนะครับ :063: :063:
  • ยังครับ คิง ซุ่มๆอยู่อ่า

เดี๋ยวรอมันเปื่อยก่อน 555555+

Tom_Chonburi_Cool_Campimage
    ไฟล์แนบ
    Female60days.jpg 85K
  • โหหหหหหหหหหหหหหหหหห
  • สบายดีคับพี่แจ๊ค เด็กๆเดี๊ยวอัพให้ดูตอนเป็นพ่อพันธุ์ดีกว่าพี่ ขอซุ้มๆคับ
  • สำรหรับเจ้า Revolution ขอวันอาทิตย์นี้คิวแรกนะครับ..........image
    ไฟล์แนบ
    217410.jpg 88K
  • คุณ RongBangpoo ตัวนี้ละ....อืม เข้ามาดูเองนะจะ :p ก่อนออกมาทำงาน นั่งเล่นกับมันตั้งนานไอ้ตัวนี้
  • คุณ RongBangpoo ชุดนี้กระดูกหายห่วง ขนาดไม่ทิ้งกันมาก

หมา 20 วัน เทียบกระป๋องโค๊กให้ดูครับ เข้าไปดูตัวจริงเลยครับ ดีที่สุด :)

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6165.jpg 213K
    IMG_6191.jpg 225K
    IMG_6197.jpg 199K
    IMG_6223.jpg 220K
  • ขอบคุณมากครับเบ้น
    ยินดีต้อนรับครับพี่หมี
    อย่าซุ่มนานนะพี่ต้อม:-))
    ขอบคุณมากครับคุณ Leon
    ขอบคุณมากครับพี่รง มาดูตัวจริงแน่นอนที่สุด
    ขอบคุณมากครับคุณ mugen
  • น้องคนนี้ชัดเจนทุกเรื่อง จากพ่อค้ากลายเป็นเพื่อน ติดตามลูกหมาตลอดเวลา(บริการหลังการขายดีเยี่ยม) แนะนำครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่ยุทธ :-D
  • เดี๋ยวอาทิตย์นี้จะอัพ พ่อมันให้ดูนะครับพี่น้อง วันนี้ขอไปทำบุญก่อน :)
  • คุณแจ็คการันตีขนาดนี้.....จะอยู่ยังไงไหวละครับ
  • สวยสุดยอด
  • สุโค่ยยยยย
  • ขอบคุณครับคุณ ottopitbull และน้าผีนะครับ :)

เอาพ่อมันล่าสุดไปชมครับ วันนี้กลับมามืดเลยไม่มีเวลาถ่ายเลย :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6265.jpg 267K
    IMG_6277.jpg 262K
  • พรุ่งนี้จะจัดให้เต็มๆครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6318.jpg 204K
  • สุด สุด ครับเจ้า Red Boy
  • ขอบคุณครับ คุณ 2_WHEEL :)

ตัวที่เหลือส่งมาทางนี้เลยนะพี่เอ เดี๋ยวผมจัดให้ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6354.jpg 213K
  • อยากได้จังเลยยยยยย สวดยอดดดดด!!!! :o002:
  • สวยทุกตัวเล ครับ

โดยเฉพาะ คุณพช่อหล่อหล่ำบึ้ก เลย

สุดยอด
  • ขอบคุณครับ คุณ Mintloso จัดอีกซักตัวไหมครับ :)

ขอบคุณครับ คุณ innatecute :)

จัดพ่อมันให้ชมครับ ล่าสุด :-D ขอบอกว่ามันใหญ่จริงๆไม่ได้โม้ครับ :-D

image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6558.jpg 236K
    IMG_6559.jpg 245K
    IMG_6564.jpg 202K
    IMG_6565.jpg 238K
    IMG_6566.jpg 236K
    IMG_6628.jpg 193K
  • noopuyza ขอโทษทีไม่ได้ตอบไม่ได้เข้ามาอ่านเลย แต่ไม่ได้ใจแข็งหรอกครับ แต่เราใจตรงกันชอบเหมือนกันแถมอยู่ใกล้กันอีก พยายามอีกนิดอาจใจอ่อนนะ ...... ;;) ;-)
  • ค่ายนี้แต่ละตัวงามเหลือเกิน ไม่รู้เมื่อไรเขาจะใจอ่อน ลดราคาให้เราสู้ได้บ้างเนอ ลูกอ้ายแสบ อ้ายเรดบอย แต่ละตัวงามจริงๆ อยากได้อย่างแรง ไม่รู้เมื่อไรจะถูกหวยสักที่
  • ติดตามต่อไปครับน้าผี มีให้ท่านแน่นอน โทรมาคุยเลยครับ ไม่ต้องซื้อก็คุยกันได้ครับ

ลองคุยดูครับ แล้วจะรู้ว่าเราเป็นอย่างไร ถ้าแนวทางเดียวกัน ราคาไม่ใช่ปัญหาครับ

บางท่านไม่กล้าที่จะโทรมาหาเรา นั่นแปลว่าท่านปิดโอกาสตัวเองแล้วครับ ที่พวกผม

เลี้ยงหมาก็อยากมีเพื่อนครับ อยากหาคนชอบในแบบคล้ายๆกัน ทำเป็นทีมมันสนุกครับ

ชอบแนวไหน โทรคุยกับผมหรือคิง เต้ พี่เอ พี่เต๊ะ ก็ได้ครับ ที่นี่มีแต่มิตรภาพครับ :)

image
    ไฟล์แนบ
    218600.jpg 225K
  • ต้องอย่างนี่ซิครับ แต่รอสักพักก่อนให้ลูกสาวโตก่อนจองเจ้าแสบไว้เลยใกล้บ้านที่สุด......
  • kenjiro พี่ครับไม่ทราบว่าผมจะขอซื้อพี่ในราคา 80,000 บาท

พี่พอจะให้ผมได้รึป่าวครับ ชอบมากอยากได้จริงๆนะพี่

ถ้าได้พี่ทิ้งเบอร์ไว้ให้นะพี่ ผมตูน บ้านโป่งครับ
  • พึ่งได้เข้ามาดูกระทู้นี้ โหๆๆพี่ตั้น kenjiro มีน้องตูน เขาเสนอให้ราคางามจริงนะพี่555 กำไรเห็นๆๆ
    ใจอ่อนยังนะพี่ :-j
  • รอให้ถึง 100000 ก่อนครับ เห็นชอบกันหลายคนแต่ไม่เจอคนจริงสักที รอคนรักจริงชอบจังแบบพี่