ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความเหี้ยของสันดานคน
  • แต่มันนิสัยดีมากนะครับ กับคนอะ มันเจอผมทีนี่ผมนั่งไมได้เลยครับ นั่งปุ๊บจะมาเกาะไหล่เลียหน้าทันทีครับ ทำอะไรมันมันก้ไม่เคยแว้งหรือขู่เลยครับ อย่างเอาสำลีชุบน้ำยาเช็ดหู แต่น้ำยาเนี้ยมันจะแสบเห็นพี่คนที่ให้มาเขาบอกนะ มันร้องๆๆแต่ก้ไม่กัด ผมแคะหูมันล้วงลงไปลึกๆแต่เบาๆมันก้เจ็บแต่มันก้ไม่แว้งครับ ผมเห็นมันนิสัยอย่างนี้แล้วผมสงสัยจริงๆว่าเจ้าของเก่ามันทิ้งลงได้ยังไง
  • เดี๋ยวถ้าคนที่ติดต่อไว้เกิดไม่เอามันขึ้นมา ไม่ต้องห่วงครับ แถวนี้หนุ่มเพียบ :o023: แดงๆทั้งนั้นแหละ
  • น่าสงสารครับ.... หมาตัวเมียส่วนมากเเล้วจะนิสัยดีครับ...ขี้อ้อน เอาใจเจ้านาย ขี้ประจบ นิสัยดี น่ารัก
    ก็เหมือนผู้หญิงเเหละครับ...
  • นี่ถ้าผม มีเงินทอง รถรา หรือว่า อยู่ไกล้ๆนะ ผมรับอุปถัมเเน่
  • น่าเสียดาย...ที่ผมเกิดมาจน
  • ขอให้เจอเจ้าของใหม่เร็วๆนะครับ....สู้ๆๆๆ
  • ใจเย็นๆ..นิสัยดีน่ารักแบบนี้ เดี๋ยวก็มีราชรถมาเกย
  • อ๋อๆครับ แล้วตัวผู้ล่ะครับ โหด เถื่อน บ้าพลัง อย่างเดียวเลยหรอครับเพราะตอนนี้ผมมีหมาแดงตัวผู้อยู่ตัวนึง :017: อิอิ :032: แต่มันพึ่งจะ 2 เดือนเองนะครับ
  • มันให้ลูกมา 3 คอกแล้วด้วยอะครับ ถ้าเขาอยากได้ไปเป็นแม่พันธุ์เขาคงไม่เอาแน่ๆอะครับ แต่ก้มีอีกคนนึง stand by ไว้อยู่ครับ
  • ผมเคยรู้จักคนเลี้ยงหมาขายเขาผสมตั้งแต่ฮีทที่3 ประมาณ 2 ขวบ ปีละ1ครอบ จนได้6ปี ทั้งหมด4ครอก
    เขาก็เลิก..บอกหมาอายุเยอะแล้ว เขาบอกหมาเกิน6ปี ไม่ควรให้ลูกแล้ว.. มันหมดสภาพ
    สำหรับแม่นางตัวนี้ ถ้ายังคิดผสมพันธุ์ ก็ยังได้อีก แต่อายุที่ได้มา5ปีนั้น ชัวร์หรือไม่.. ถ้าเป็นไปได้ไม่เสี่ยง เลี้ยงดูเป็นเพื่อนก็โอเคแล้ว
  • ครับผมก้กลัวว่าเขาจะคิดที่จะเอาไปทำเป็นแม่พันธุ์อยู่เหมือนกัน
  • OK ครับแชมป์
  • มีคนมารับไปหรือยังค่ะ
  • ดูจากสายตาของสุนัขแล้ว เค้าคงคิดถึงนายเก่าและเสียใจมาก คนทําดีแบบนี้ก็ต้องชื่มชมกันครับ
  • ถ้าไม่มีใครเลี้ยงผมเลี้ยงเองครับแต่จะเอามายังไงล่ะไม่มีรถไปเอาส่งมาได้ไหม
  • เจริญ ๆ น่ะคับคุณ chalamp คุณได้ทำในสิ่งที่ดีและถูกแล้ว
  • ถึงทุกคนครับ มีคนมารับไปนานแล้วครับผม