ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีก1กิจกรรมของชาวพิตบูลหาดใหญ่
  • ชมลีลาของแต่ละคนกันน่ะครับ

image image image image image image image image image image
    image image image image image image image image image image
  • สนามสีสวยจังคับ
  • กีฬา ชนะ ยาเสพติด คราฟฟฟฟฟ
  • เจ๋งคับพี่ เล่นกีฬา หนับหนุนคับ
  • วอร์มก็วิ่งขึ้นเขา 1 รอบ เล่นเสร็จ ก็อีกรอบ น่าจะฟิตยิ่งขึ้นนะคับ พี่ๆ
  • วันไหนหยกไปเที่ยวหาดใหญ่ รบกวนพี่ๆพาไปดู The sky หน่อยนะพี่ อยากไปดูท้องฟ้าแถวนั้นมั่ง

มันต่างจาก กทม อย่างไร ยินเสียงร่ำลือ มานาน เอิ๊กๆๆ
  • ยังมีคลิปรอบดึกอีน่ะครับ แล้วจะมาลงให้ดูต่อ

• เอารูปไอ่กอล์ฟบีบีมาลงที่เวปนี้ทำไมหว๊ะ หรือว่ามึงเป็นหมาสองรางอีกตัว
  • ไอ้น้าผีครับ ช่วยมองกระทู้เป็นกีฬาเป็นกิจกรรมของคนเล่นพิทบูลได้มั๊ย เอะอะจะเสี้ยมอย่างเดียวเลย

( พี่เอกครับ เสื้อได้เมื่อไหร่ อิอิ )
  • จารย์ แจ็ค แต่งตัวได้ โอเวอร์ แอ็คชั่น กว่าเพื่อน เลย คับ ฮ่าๆๆๆๆๆ...... :013:

งานนี้ตูพลาดอีกแร้ว
  • เห็นสนามแล้วอิจฉา กีฬาเป็นยาวิเศษ ผมเองตอนนี้ปั่นจักรยานได้อย่างเดียว
  • ผีเหี้ยๆต้องไปออกกำลังกายบ้างน่ะครับจะได้ไม่มีเวลามานั่งว่างด่าเพื่อนในบอร์ดอยู่ คนเค้าออกกำลังกายก็มานั่งว่าเค้า
    และผมไม่ได้เป็นหมาสองรางแต่กอล์ฟมันไม่เคยสร้างปัญหาให้ผมและไม่เคยทำให้ผมเดือนร้อนคิดหน่อยครับน้าผี
  • เหนื่อยยมว้ากกกก. แต่สนุกดีเตะกันขำๆ ฮาๆ นัดหน้าพี่เอกเล่น ผมเป็นตากล้องแทน 555. ตามนั้นนาเพ่
  • ท่านโจเสื้อเสร็จเรียบร้อยแล้วครับเข้าสงขลาเมื่อไหลจะเอาไปส่งให้ที่บ้านน่ะครับ
  • ไอ้พวกเหี้ยขี้เรื้อนสองรางเอ๊ย พอรวมหัวกันก็แอบนินทาป๋ามาร์คอย่างสนุกปาก
    ไอ้เหี้ยขี้เรื้อนก็อฟหัวโจกของพวกมึงนะตัวดี :064:
  • กูไม่ต้องเสี้ยมหรอกหว่ะไอ้โจโจ้ ตอนนี้ป๋ามาร์คเค้าเกลียดไอ้ก็อฟยิ่งกว่าขี้เน่าๆแน่นอน
  • เสื้ยมจังน้าผี กอล์ฟกับพี่มาร์คจะยังไงกัน พวกผมไม่เกี่ยว เรื่องส่วนตัวของเค้า

และอีกอย่างกอล์ฟไม่ได้เป็นหัวโจก และพวกเราชาวหาดใหญ่ไม่มีใครเป็นหัวโจก

มีแต่นับถือกันเป็นพี่น้องเพื่อนฝูง

และไอเรื่องนินทาพวกผมไม่มานั่งนินทาคนอื่นหรือเพื่อนให้เสียเวลาหลอก อย่าเอานิสัยตัวเองมาว่าคนอื่นสิครับ

ถ้าคุณยังไม่เคยมาสัมผัสกับพวกผม คุณจะรู้ได้ไงว่าพวกผมนั่งนินทาคนอื่น ว่างๆลองมาสัมผัสบ้างน่ะครับจะได้รู้

ว่าพวกผมคุยเรื่องไรกัน ทำกิจกรรมเรื่องอะไรกันบ้างในแต่ละวัน

• จะขึ้นกรุงเทพแล้วนะพี่เอก ถ้าขับรถขึ้นไปจะแวะไปเอาเอง อิอิ จะไปดูแม่ผึ้งด้วย อิอิ

รอบหน้ามีโอกาสขอไปเตะมั่งสิพี่ ตรงช่องเขาแถว มอ.รึเปล่า? ทางออกปั๊มเชล?
  • พาลูกขึ้นไปหายายหรือ แวะมาโทรมาด้วยน่ะ

ได้เลยโจรอบหน้านี้เดือนหน้าเลยครับ และจะโทรบอก
  • กีฬา กีฬา เป็นยาวิเศษ เยี่ยมครับ ดูท่าจะสนุกนะ แต่ไม่น่าโพสรูปที่ไปยืนดูดบุหรี่อยู่ข้างสนามเลย ดูแล้วมันค้านสายตา การออกกำลังกายเพื่อเสริมสร้างร่างกายให้แข็งแรงมิใช่เหรอ แต่เอารูปตอนพักยืนดูดบุหรี่อยู่ข้างสนามมันทำให้สุขภาพเสื่อมโทรมนะี่ีี
  • นัดหน้าขอไปเล่นด้วย
  • มีใครไม่เชื่อบ้างว่าไอ่กอล์ฟบีบีกับไอ่พวกลูกกระโปกทั้งหลายสุมหัวกันมันจะไม่นินทาพี่มาร์ค
    เพราะขนาดซึ่งๆหน้าในเวปควายของมันยังกะแนะกะแหนแหนบแหนมพี่มาร์คไม่เลิก
  • หมอกับพี่ลิ๊งค์อยู่ทีมเดียวกันมั้ยเนี่ย
    คงพลิ้วน่าดู
  • เหี้ยว่าน ได้ข่าวว่าแก็งค์BBจะลากมึงไปกระทืบเหรอ หุหุ
  • GOF_BB 2:56PM Permalink
    วันนี้กลับมาแล้วครับก็ขอเคลียร์ข้อความของมาร์ค มาเฟีย ที่เค้าพิมพ์ไว้ที่บอร์ดโน้นเลยแล้วกันนะครับ

"ยกตัวอย่าง กูบอกกูไม่ชอบไอ้กอฟ ไม่ชอบก็คือไม่ชอบ ไม่ต้องแปล ไม่ต้องเหนียม ก็กูไม่ชอบจริงๆ
    กอฟเป็นคนไม่รักษาคำพูด ไม่รักษาเครดิสตัวเอง หลักการดี แต่ทำไม่เคยได้ ผมพูดแบบนี้จริงๆ และจงใจพูดด้วย ไม่ใช่แอบด่า เพราะคนไม่รักษาคำพูดมันจะทำงานใหญ่ได้อย่างไร ก่อนมันจะมาชี้นำวงการ ก่อนที่มันจะมาสร้างกติกา มันจัดการตัวมันเองให้ได้ก่อน "
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ถามหน่อยเหอะว่าเรื่องอะไรที่กูไม่รับผิดชอบ มึงช่วยบอกให้กระจ่างด้วย อย่าเอาแต่พูดว่าคนอื่นไม่รับผิดชอบ แล้วมึงรับผิดชอบอยู่คนเดียว มีเรื่องที่ผมคิดว่าคุณคิด แล้วผมขอโพสตรงนี้เลยแล้วกันนะ

ใบเพ็ดชุดติดท้องชุด เมจิก และ ฮัมเมอ เมื่อ 8 ปีที่แล้ว ให้คุณไปสืบดูดีๆว่าผมรับผิดชอบรึเปล่า !!!! ผมรับผิดชอบทุกคนเสร็จไปนานแล้วครับ ยกเว้นลูกค้าที่ชื่อบอยเพราะเค้าขาดการติดต่อไป ส่วนชุดอื่นหลังจากนั้นก็ไม่เคยล่าช้าและมีปัญหา แถมยังช่วยหลายๆคนทำใบเพ็ด จากการโดนโกงจากฝรั่งและคนไทย

แล้วไอ้ที่บอกว่าหลักการดีแต่ทำไม่ได้ เอาอะไรมาวัด แล้วเรื่องอะไร ถ้าเป็นเรื่องขายหมาได้กำไรเป็นล่ำเป็นสัน บอกตรงๆว่าไม่เคยมีกำไร
    ถ้าเป็นเรื่องบรีดหมา ให้ไปนับดูว่าออกมาจากผมจริงๆกี่คอก หน้าที่ใน บีบี ของผม โดยส่วนใหญ่จะช่วยเพื่อนในกลุ่มในการวาง plan บรีด นำเข้า คัดเลือกลูกสุนัข ติดต่อกับชาวต่างชาติ และ คอกต่างๆ เพราะฉนั้น หมาที่สวยๆได้รางวัลออกไปจาก บีบี ผมก็มีความภูมิใจ ลึกๆ โดยที่ไม่ต้องโชว์ด้วยซ้ำ ส่วนเรื่องชี้นำวงการ ผมคนเดียวคงทำไม่ได้ หรอกครับ ผมเลยต้องหาเพื่อนที่คิดคล้ายๆกันมาร่วมกันสร้างนะสิครับ

เอาเป็นว่า ok นะหวังว่าคุณจะเข้าใจ

สุดท้ายนี้ ผมเชื่อ เจเจ นะที่คุณไปด่าผมและเพื่อนๆให้คนโน้นคนนี้ฟังเอาเป็นว่า ขอให้คุณหยุดพูดได้แล้ว ส่วนเรื่องความรับผิดชอบผมว่า คุณดูแลตัวเองให้ดีก่อนเถอะ หลายๆเรื่องและข่าวที่โพสในบอร์ด ได้ข่าวว่าคุณก็ไปทำเรื่องไว้เยอะนิ ออกมารับผิดชอบบ้างก็ดีนะ ไม่ใช่ลบกระทู้ทิ้งเหมือนที่ผีบอก

สุดท้ายฝากถึง เจเจและโก๋โอ้ค โครต นับถือ2คนนี้ .... ให้ออกมาจากบอร์ดนรกซะ แล้วกลับมาบ้าน ออกไปลุยคนเดียวมีแต่เปลืองตัว ทุกคนเป็นห่วง

ขอบคุณครับ
  • อ้าว มาเห่าหอนโหยหวนอะไรแถวนี้ กลับนรกที่อยู่พวกมึงซะะทีเหอะ เอาไอ้โอ๊คกะอีกระสือไปด้วยนะ

มาแจ๊ดๆปากพล่อย ที่นี่ไม่มีใส้ให้แดรกหรอก ปลงๆซะมั่งไอ้เข เลิกยุแยงให้คนแตกกันได้แล้ว
  • ไอ้พวกเหี้ยนี่เหมือนขี้เลย กดน้ำไม่รู้กี่หน แม่งยังไม่ลงเลย