ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อนผู้ซื่อสัตย์จากไปแล้ว
  • ขอบคุณพี่ mark mafia เจ้าของอาณาจักรแห่งนี้ด้วยนะครับ
    ทำให้รู้ว่าคนที่เลี้ยงพิทบลูน้ำใจงามทุกคน
    เมื่อเช้าได้ไปทำบุญกวดน้ำให้เจ้า soccer แล้วครับ
    อีกสักพักคงต้องหาเพื่อนใหม่มาเลี้ยงจะได้ไม่เหงา
    และก้อคงจะเป็นสายพันธ์นี้เท่านั้นไม่มีใครแทนที่ได้
    แล้วสุดท้ายนี้ ผมก้อขอขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
    แล้วไว้เจอกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    2222.jpg 5K
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • เจ้าsoccerหลับสบายแล้ว เสียใจกับเจาของด้วยนะคะ
  • น่าสงสาร
  • ทำดีที่สุดแล้วล่ะครับ เสียใจด้วยครับ ได้ใจไปเลยทั้งคนทั้งหมา
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • เสียใจด้วยคับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับนึกถึงหมาตัวเองแล้วคงมีสักวัน แต่ต้องทำใจคับทุกสิ่งมีเกิดขึ้นและดับไปทั้งเราและเขาเสียใจด้วยจริงๆคับ
  • แสดงความเสียใจด้วยครับ เขาก็เป็นหนึ่งในครอบครัวของเรา หลับให้สบายสุนัขผู้ซื่อสัตย์แสดงความเสียใจอีกครัง้จากใจ :039: