ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอประกาศตรงนี้ชัดๆอีกครั้ง
  • Kabuki_Jay 3:20AM Permalink
    คนที่มัน เป็นนกสองหัว คาบข่าวไปมา ค่อยเซี่ยมให้คนเค้าตีกัน

มันก็ login ไม่มีตัวตน AsiaBully มีผีแน่นอน ถ้าผีสร้างสรร ก็มีคนตอนรับดี

แต่ผีเสี้ยม ก็จับมาลงโทษเช่นกัน ไม่ต้องการคนเสื่อมๆ แบบนี้
    ----------------------------------------------------------------

หลายคนมากๆที่ขี้เกียจ login .....ไม่ต้องมาเปลืองขี้ฟัน กล้ามีผีแล้วค่อยพูดเรื่องนี้จะดีกว่า...ผีเตรียมตัวรอหลายฝูงรับประกัน มันส์แน่!
  • ก็บอกแล้วถ้าผู้หญิงคนนี้มันดีจริง มันคงไม่มองแกงค์ผู้เฒ่าฮิบฮอบว่าดีหรอก มันว่ามาเฟียเห็นกันทั้งนั้น แต่บอกว่าสมานฉันท์ อิตอ..
  • มีแต่พวกนิสัยตัวเมีย หน้าตัวเมีย วัวสันหลังหวะ ตุ๊ด แต๋ว ที่กลัวผี
    AsiaBully มีผีซะทีสิวะ พวกกูรออยู่...... 8-X
  • นี่คือข้อความของผี ในบอร์ด Asiabully

แม๊ พี่กอล์ฟสุดเทพ ผมประทับใจข้อความที่พี่กอล์ฟ ได้บอกเล่าให้พวกเราฟังจริง ๆ แต่ผมสงสัยนิดนึงว่า
    เลี้ยงหมามาตั้งแต่โกลเด้นจนบูลลี่ มีตัวไหนที่เกิดจริง ๆ จัง ๆ ซักตัวบ้าง เห็นโม้ว่าเอาหมาดัง ๆ หลาย ๆ ตัวเข้ามา แต่สุดท้าย คนอื่นก็เอาไปกิน เห้ออ มันคงเป็นอีกด้านของพี่กอล์ฟ หรือเปล่าครับ ที่ขายหมาบอกมีใบเพ็ด หมาตายไปชาติกว่าแล้ว ใบเพ็ดอ่ะได้ยังอ่ะครับพี่

แล้วอีกเรื่อง เห็นพี่กอล์ฟเป็นกรรมการตัดสินหมาที่ตะพานหิน .. ใครเค้าเข้าฝันให้ไปนั่งตำแหน่งกรรมการเหรอครับ ผมยังเห็นพี่กอล์ฟจูงหมาไม่เป็นอยู่เลย โพสหมาก็ไม่เป็น

ข้อมูลหลาย ๆ อย่างซะแน่นปึก ผมอยากรู้จริง ๆ พี่กอล์ฟ เคยส่องกระจกมั้ยครับ เหอ ๆ
    ----------------------------------------------------------------------

และนี้อีก โพส ติดกัน

ผมก็เบื่อไม่แพ้ พี่จักร หรอกครับ แต่ที่เบื่อ ผมเบื่อมือที่ไม่มีนิ้ว ขนาดพิมพ์ไม่เป็นยังต้องสั่งลูกพิมพ์แทนให้
    ผมว่าพี่นี่แฟนพันธุ์แท้ บูลลี่จริง ๆ นะครับว่า มั้ย วันไหนจูงหมาอยู่มันกระชากไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย ไอ้สามนิ้วที่เคยจูงหมามันหลุดไปกับสายจูงด้วยนี่ จะทำไงครับเนี่ย ตำนาน สามนิ้วกู้โลกก็หมดอนาคตสิครับพี่

อ้อ แล้วอีกอย่าง พี่จักร ผมอยากจะบอกว่า ไอ้พวกที่ไม่เคยเห็นตัวตนจริง ๆ ปลอมเป็นผีไปด่าชาวบ้าน และถึงขนาดโทรให้คน ให้ลูก เป็นผีเข้าไปด่าลุงหนวด นี่ พี่จักรไม่คิดบ้างเหรอครับ ว่าพวกนี้ มันอยู่ในกระจกหรือเปล่า จะให้เด็กมันพิมพ์อะไรก็ถามมันทีนะครับ ว่าเอ แบบนี้พ่อพิมพ์ไปหรือยัง ไม่งั้นมันจะกลายเป็นหอกทิ่มแทง ให้ตัวเองเจ็บนะครับ พี่จักร ผมเตือนพี่จักร กลัวพี่จักรจะเครียด อย่าถือสา โกสตี้เลยนะครับ
    ------------------------------------------------------------------------

และนี้คือสิ่งที่ เจ ตอบไอ้ผีตัวนี้ (ใช้สิ่งที่พี่คุยกับ เจ มั้ย)

ไอ้ข้อความผี 2 กระทู้บน ไม่อยากจะคิดเลยว่าเป็นใคร
    เหมือนคุณเพิ่งคุยประโยคดังกล่าวกับ เจ เมื่อไม่กี่วัน
    ถ้าไม่ใช้คุณเข้ามาพิมพ์เอง คุณก็คงจะปรึกษาประโยคเหล่านี้ กับใครอีกหลายๆคน
    แล้วมันก็หลุดเข้ามาในบอร์ดนี้เป็นแน่แท้

ขอร้อง ถ้าจะสมานฉันท์ ต่างคนต่างอยู่ ทางใครทางมัน คนบลูลี่เค้าวางแนวของเค้าได้
    คุณจะทำหมาแดง หมากร้าม อะไรก็ไปทำ

แปลกใจ ทำมัยหมา Am.Staff เค้าก็ยังประกวดกันอยู่โครมๆ
    คุณไม่ไปยุ่งกะเค้าบ้าง มันก็ พิตบลูเหมือนกัน

------------------------------------------------------------------------

และนี้ คือสิ่งที่ เจ กำลังท้าให้ทีมงานพิสูจน์

ลากมาเลย พี่ teamhacker อยากเห็นเหมือนกัน ขอแบบเน้นๆ ถูกตัวเลย
    เป็นคนกลางมานาน เริ่มเบื่อและอึดอัด พวกปากพูดอย่าง ทำอีกอย่าง

รู้ใจแล้ว อยากรู้หน้าบ้าง อยู่บอร์ดนี้ไม่ได้ จะได้กลับไปสิงสถิต ในที่อันควรสะที

จบมั้ยพี่ ไม่ต้องไปอ่าน ลากมาให้อ่านชัดๆๆ
  • มึงจะลอกมาแปะทำไมว่ะ อิหน้าด้าน
  • สันดานไม่แตกต่างกับลูกพี่มึงเลยนะเจ ผีมันเป็นใครก็ไม่มีใครรู้ แต่สิ่งที่พวกกรูเห็นคือมึงว่ามาเฟีย ตกลงใครผิด อิสมองขี้เลื่อย มึงนี่สมกับที่ผีมันด่าว่าเป็นกับแกล้มในวงเหล้าจริงๆ
  • พี่ก็ยอมรับไม่เคยเถียงว่าพูดจริงๆ พูดกับใครก็พูดแบบนี้ วันงานเมืองทองพูดกับบังก็พูดแบบนี้ ความจริงพูดเยอะกว่านี้ด้วย ไม่เชื่อไปถามบังดูนะ พี่คุยกับบังตรงๆ คุยกับจักตรงๆแบบไม่อ้อมด้วย พี่ว่าเขาร้เรื่องนี้มากกว่าเจอีกนะ แต่มันไม่ได้หมายความว่าพี่ต้องเป็นผีนี่ครับ

พี่กล้าพูดก็กล้ารับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองพูด แต่ไม่ใช่ตอนลับหลังกล้าพูด แต่พอต่อหน้าบอกไม่ได้พูด มันต่างกันนะน้องนะ ถ้าพี่กล้าพูดขนาดนี้แล้ว ก็แสดงว่าพี่หมายความแบบนั้นจริงๆ มันจึงไม่ใช่การนินทา ยิ่งทุกวันนี้มีคนมาคุยด้วยเยอะ เขาก็ถามแบบนี้ พี่ก็พูดแบบนี้ แต่ไม่ใช่หมายความว่าถ้ามีผีพิมพ์แบบนั้นมันต้องเป็นพี่พิมพ์เองนี่ครับ

อย่าพยายามเอาใจใครจนตัวเองเดือดร้อนครับ
  • กระแทก like ล้านครั้ง " กับแกล้มในวงเหล้า "
  • ตอนนี้ teamhacker เค้าวิเคราะห์ว่าเป็นว่านที่มาเป็นผีด่า BB แต่ต้องหน้าแหกเพราะเมนท์เวลาเดียวกันแต่ ipไม่ตรงกัน สรุปไม่ใช่ว่าน มั่วไม่เลิกไอ้พวกสวะ และตัวเจเองด้วยนะ อย่ามารกบอร์ดนี้เลย เหม็นเปรี้ยวว่ะ ด่าว่านกันใหญ่แต่พอผิดตัวมันเงียบ
  • กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไอ้ teamhacker ยังกล่าวหาคนอื่นอยู่เลย ไอ้ว่านเจ้าตัวเค้าถามน่ะ ไปแสดงข้อความให้ผู้อื่นคิดว่าเป็นมัน จะรับผิดชอบยังไง
  • ผีในบอร์ดพี่ นี้ก้ไร้สมองพอๆกับผีบอร์ดนู้นเลยอะ

ถ้าพี่เป็นคนดี จริง พี่เอาคนอื่นไปด่า ไม่ใช้แค่กับ เจ แต่ต้องมีบุคคลที่ 3 4 5 หรือมากกว่า

พี่ทำเพื่ออะไร แล้วเมื่อไหร่ ไอ้ความขัดแย้งถึงจะยุติ แล้วถ้า เจ ไม่ได้ฟังมันด้วยตัวเองจากพี่

เจ ก็จะไม่ปักใจเชื่อ ดังนั้น ข้อความข้างบน ถ้าพี่ไม่ได้พิมพ์ เอง ก็ต้องเป็นคนที่ได้รับฟัง จากพี่เช่นกัน

แล้วที่ เจ โกรธ เพราะอยู่ตรงกลาง ฟังพี่ด่า เพื่อน โดนที่ไม่ได้โต้ตอบ ไม่เคยเอาไปบอกต่อ แต่อยู่ดีๆ

มีสิ่งเหล่านี้ ไปอยู่ในบอร์ดนู้น แล้วพี่เชื่อมั้ย ว่า BB. ไม่ได้เข้ามาอ่านที่นี้ ตอนนี้ยังไม่มีใครรู้ด้วยซ้ำ

ว่าเกิดประเด็นนี้ ที่นี้ เพราะ เจ ไม่ได้พูดไม่ได้บอก จนกว่าจะมี หมาบอร์ดนี้คาบไป พี่เข้าใจอะไรบ้างหรือยัง

• อีเจตอแหลอีกแล้ว ป๋ามาร์คเค้ารู้ว่าพวกมึงมาเป็นอีแอบ แอบดูพิทบูลโซนอยู่ทุกวัน
  • ต๊ายตายยังตอแหลไม่เลิก ไม่มีใครรู้เลยเหรอ ไอ้บังบังโพสด่ามาเฟียเหย็งๆอิลาว ตั้งกระทู้ถึงมาร์คมาเฟียซะด้วย ถ้าพวกกรูไม่คาบข่าว มาเฟียก็ไม่มีทางรู้ เพราะคนอย่างมาเฟียไม่เข้าไปเหยียบซ่องโจรของมึงหรอก แล้วมึงไม่ต้องเข้ามาแล้ว อิเจ อิกะล่อน เหม็นดากมึงแย่ละ
  • ใครคิดไม่ดีกันแน่ คิดเองว่้าเป็นคุณมาร์ค
  • น้องเจกับแกล้มในวงเหล้า เท่ตายห่าละมึงแดกเหล้ากับเฒ่าหัวงู [-X
  • กูไม่สนใจ กูสนใจแต่ ไอ้ว่านมันถามไอ้ teamhacker ไปกล่าวหามัน จะรับผิดชอบยังไงว๊า.................. :o019:

กระจอกฉิบหายเลยโว๊ย.............................................. :o019:
  • กรูเคยเห็นแต่ผู้หญิงตอแหล วันนี้เจอทั้งตอแหลและกะล่อนในคนๆเดียว เธอแจ๋วมาก 5555555555555555555555555555555555555555555555
  • ผีในบอร์ดพี่ นี้ก้ไร้สมองพอๆกับผีบอร์ดนู้นเลยอะ

------------------------------------------------

asiabully ยังขาสั่น กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ ยังไม่กล้ามีผี (กล้าซะทีพวกกูสมาคมผีแห่งประเทศไทยรออยู่)
    ส่วนคำว่า *ผีบอร์ดนู้น* นั่นมัน login ชื่อ ghosty มันไม่ใช่ผี อย่างที่นี่ pitbullzone ใจมันต่างกันว่ะ ตุ๊ด!
  • To ไอ้บังแขกหน้าลาว
    มึงไปตายให้หนอนแดรกไป มึงลองจัดอีกหนสิ ทำมาเป็นคุยโม้ แค่จัดงานเลี้ยงเหล้ายังไม่ทันสำเร็จมึงก็คุยซะ กูอายแทนเลย ทำมาปกป้องทนไม่ได้ผู้หญิงได้รับจวย 55 มันสมควรมั้ยล่ะ คนตอแหล ถ้ามันไม่ชอบจวย คงมีผัวเป็นทอมแล้ว ไอ้แก่
  • อุตส่าห์หงายหน้าไพ่เล่นเลย กะว่าจะได้จบๆ ให้ฟังจากผมเองตรงๆเลย พิมพ์ชื่อกันเห็นๆเลย คิดแบบไหนก็พิมพ์ไปแบบนั้น ป้องกันการเสริมแต่งดัดแปลงคำพูด และไม่ต้องอ้างด้วยว่าใครบอกมา ผมไม่ได้ด่าพ่อด่าแม่ใคร ผมตำหนิที่เจ้าตัวไปเลยว่าอะไรที่ผมไม่ชอบ เพราะไม่อยากให้เป็นกรณีแบบเรยาที่ผู้ชายเอาผู้หญิงไปนินทาไปประจาณ แล้วท้ายสุดก็โดนเอามาขึงพืดเป็นแพะทีหลัง

ช่วยบอกหน่อยว่าผมต้องทำตัวอย่างไร พวกคุณจะได้เลิกยุ่งกับผมเสียทีครับ
  • อีเจคาบข่าวไปบอกไอ้บัง ตอนนี้ไอ้บังมันคลั้งใหญ่แล้ว

• ถุย!!! กระจอกว่ะ ไม่กล้ามีผี :-))
  • ผมไม่ได้ชอบเสือกหรอกครับน้าผี ผมแค่พยายามปกป้องเจ้าของเวปครับผม
  • ก็มันชอบทำตัวเป็นผีด่าพ่อแม่คนอื่น ด่าผู้หญิง และเสี้ยมคนนั้นคนนี้ พอมีเวบเองกลัวผีไปเอาคืน พวกไอ้เหี้ยเนี่ยปากเหี้ยสุดๆ แก่แล้วยังสถุน คนแบบนี้กูก็ไหว้ไม่ลงหรอก
  • ไอ้แก่คาราบาวเทียม และอิกระสือใส้ตัน และเหล่าลิ่วล้อลิ้นสาก ไปมุดรูหมาเกิดใหม่ให้สมกับนิสัยใจคอดีกว่าคร้าบบ
  • asiabully ใจกล้าหน่อยครับ อย่าขาสั่นมาก
    เปิดรับ สมาคมผีแห่งประเทศไทย 8-X
  • พิทบูลโซนมีผี ผียังออกมาปกป้องคนดีๆอย่างมาเฟีย ถ้าเอเชียบูลลี่มีผี มันจะออกมาปกป้องเจ้าของเวบมั้ย น่าคิด แต่กูว่าพวกมึงไม่กล้าว่ะ
  • เจ ไม่ทราบหลอกพี่ ว่าพี่ควรวางตัวยัง แต่ เจ รู้ว่าควรว่างตัวเองยังงัย

ทุกครั้งที่คุยกัน เจ บอกพี่เสมอ ให้ใจเย็นๆ ปล่อยวางบ้าง

ไม่ใช้อะไร ก็ด่าก็ตอบโต้เสียทุกอย่าง วันนี้พี่ด่า เจ แบบออกสื่อ

โดยที่ เจไม่รู้เรื่อง จนกระทั้ง มีเพื่อน ส่ง link ให้ สิ่งที่อ่านและผลที่มันตามมา

พี่ก็เห็นแล้ว พี่ไม่ต้องมานั่งระแวงอะไร กับ เจ หลอก เจไม่มีบลูลี่

ไม่ได้ใช้อาหารหมาของใครยี่ห้อไหนทั้งนั้น ไม่ได้เลี้ยงหมาของทีมไหน

พี่เองเป็นลุกค้าของ เจ เสียด้วยซ้ำ ไอ้ผีที่บอร์ดนู้น เจ ส่งเสริม ให้ล่าตัวอยู่แล้ว

ถ้าไม่ใช้พี่ ก็คนที่มันคุยกับพี่ คนใกล้ตัวเราๆท่านๆทั้งนั้น พี่ไม่อยากรู้หรา

ว่าใครที่มันทำให้เหตุ มันบานปลายขนาดนี้ แค่เรื่องใครจะตั้งกลุ่ม ตั้งสมาคม

โคตรไร้สาระมากเลย สำหรับ เจ ไม่จำเป็นต้องเลียใคร ไม่เห็นด้วยก็บอกไม่เห็นด้วย

แค่พี่หยุดด่า หยุดวิจารย์ ตัวบุคคล แล้วปล่อยให้ระบบ มันจัดการของมันเอง
  • ถุย!! กระจอกฉิบหาย เร็วๆหน่อยโว๊ย
    สมาคมผีแห่งประเทศไทย 8-X รออยู่
  • ไอ้ว่านมันถามไอ้ teamhacker ไปกล่าวหามัน จะรับผิดชอบยังไงว๊า.................. :o019: มรึงจะว่าไง

กระจอกฉิบหายเลยโว๊ย.............................................. :o019:
  • วันนี้พี่ด่า เจ แบบออกสื่อ โดยที่ เจไม่รู้เรือง
    ----------------
    มึงยังบอกไม่รู้เรื่องอีกเหรอ ผีไปด่าพวกไอ้แก่ แล้วมึงก็ว่าเป็นมาเฟีย ร่ายยาวมาเป็นชุด ลืมเหรอ อีสมองปลาทอง มึงไปบอกให้พวกไอ้แก่ของมึงหยุดเห่าหยุดกัดมาเฟียก่อนสิ ในบอร์ดมึงอ่ะหรือมึงอ่านออกเฉพาะที่มาเฟียด่าพวกไอ้แก่ เวลามันกัดแทะมาเฟียที่เวบมึงทำไมมึงไม่ห้ามพวกมันล่ะ ไม่ต้องมาละนะอีขาเสือก
  • พวกมรึงยังไม่ต้องหาใครหรอก...มรึงกราบตีนสวยๆ ขอคมาไอ้ว่านมันก่อน..
    อย่ามาทำด้าน ทำเนียน ไอ้ว่านมันรออยู่
  • ถ้ามองกันดีๆอีเจนี่แหละตัวเสี้ยม ผีเข้าไปด่าพวก bb อีเจออกตัวล้อฟรีเลยว่าเป็นมาเฟีย
    เลยทำให้เกิดประด็นขึ้นมา ทำมาว่าเป็นคนกลาง ตัวบ่างละมั้ง
  • อีกลับแกล้มในวงเหล้า ไร้ราคา ไม่มีศักดิ์ศรี เสือก เสี้ยม
  • โอมเพี้ยง มนุษย์เอ้ย ทะเลาะกันเหมือนสาดน้ำใส่กัน หยุดเถอะ พอเถอะ เจ็บทั้งคู่ ไม่มีใครได้เปรียบ เสียเปรียบ โตๆกันแล้วทั้งนั้น กินกันตั้งเท่าไหร่ เที่ยวกันมาตั้งเท่าไหร่ ลุยกันมาตั้งเท่าไหร่ อย่ามาทะเลาะกันเพราะเรื่องไม่เป็นเรื่องเลย ผู้ใหญ่ในวงการด้วยกันทั้งนั้น ไม่อายเด็กเค้าหรอ มาทะเลาะกันอยู่นั่นแหละ
  • ทะเลาะกันได้ ด่ากันได้ แต่อย่ามาทะเลาะกันให้คนอื่นเค้าเห็น อายเค้า เคยเป็นเพื่อนกัน เที่ยวด้วยกัน นึกถึงแต่ก่อนให้มากๆ คบกันอ่ะยาก แตกกันง่ายนิดเดียว
  • หลักฐานคาตา ตัวเสี้ยมยังบอกโดนด่าทั้งที่ไม่รู้เรื่อง สมองสก๊อย
  • ใครจะด่าใครก็ด่าไปเถอะครับ แต่ขอร้องล่ะ อย่าด่าชาติพันธุ์คนอื่น อย่าง "ไอ้ลาว" "ไอ้เขมร" เป็นต้น ถ้าคุณจะด่าใครก็ตามที่คิดว่าเลวๆ ก็ควรจะด่าด้วยคำที่คิดว่าเลว ไม่ใช่ด่าด้วยคำพูดที่ดูถูกเพื่อนมนุษย์ชาติอื่นๆ แบบนี้ อย่าลืมว่าบอร์ดนี้มีเพื่อนคนลาว ที่เขาเข้ามาด้วยความรู้สึกดีๆ มากมาย อย่าให้ความปากพล่อยไร้สำนึก ทำร้ายความรู้สึก และมิตรภาพดีๆ ที่เคยสร้างมาเลยครับ

จาก คนนอก (ไม่รู้จักใครและไม่รู้เรื่องแต่บังเอิญเข้ามาอ่านเฉยๆ) ขอบคุณครับ
  • พี่ๆกลุ่ม BB คนในวงการนับถือเยอะแยะ ป๋ามาร์คคนดังในวงการพิทบูลเมืองไทย

แต่ทำไมทั้งถึงทำตัวกันแบบนี้หล่ะ นี่หรือผู้ใหญ่ที่น้องๆหลานๆรุ่นหลังควรให้ความเคารพ

เอาไปคิดดูะครับ ทั้ง 2 ฝ่ายเลย ถ้าจับมือกันได้เมื่อไหร่ พิทบูลเมืองไทยจะสุดยอดมากๆ
  • เฮ้อ ตามอ่านแล้วรู้สึกหดหู่ใจจังเลย
    มันจะอะไรกันนักหนาครับ เพื่อนกัน คนในวงการทั้งนั้น
    อ่านแล้วยังกะการเมืองในประเทศเรา นี่ผมต้องเลือกสีเลือกข้างด้วยป่ะเนี่ยะ 555
  • จับมือกันไม่ได้ไม่เป็นไร แต่อย่ามาทะเลาะกันออกสื่อแบบนี้ เป็นแบบอย่างที่ดีให้คนรุ่นหลังนะครับป๋า
  • ผีไอ้เหี้ยว่านไปไกลๆตีนหน่อย เรื่องของมึงนั้นขี้ตีนนัก กระทู้นี้ขอเนื้อๆเรื่องขี้ตีนอย่าเสือก
  • เขาเรียกว่าเปิดเผย เพราะมีคนคาบไปคาบมา มันเพี้ยน
  • ในฐานะที่เปนผู้หญิงเหมือนกันอ่านแล้วก้อขึ้นด่าได้แต่ด่าเกินไปทั้งๆๆที่ไม่ไช่เรื่องที่เกี่ยวข้องสองคนที่เขาเปนคู่กรณีกีนผีไม่ควรซ้ำเติมแบบนั้นคำด่าที่หยาบคายจนเกินนั้นส่วนใหญ่ลูกผู้ชายเขาไม่ทำกันแต่ถ้าคุนๆๆหมั้นจริงๆๆก้อไม่เปนไรแต่พวกคุนๆๆลืมไปแล้วหรอว่าผู้หญิงเพศเดียวกับแม่พวกคุนๆๆทั้งหลายอีกอย่างคงลืมไปแล้วว่าพวกผู้หญิงถึงจะไม่ดีแต่ก้อเบ่งพวกคุนออกมาจะด่าว่าอะไรก้อให้มันอย่าหยาบคายมากนักไม่เข้าข้างใครทั้งนั้นเพียงแต่ไม่ชอบให้พวกเพศชายที่ได้ชื่อว่าแข็งแรงกว่าชอบด่าว่าพวกผู้หญิงและผีผู้ชายทั้งหลายหยุดเถอะไม่ไช่เรื่องของคุนปล่อยให้พี่มาร์คกะเจเขาเคลีย์กันเองผีอย่างเราๆๆอย่าเสือกเขาเลย
  • ในฐานะที่เปนผู้หญิงเหมือนกันอ่านแล้วก้อขึ้นด่าได้แต่ด่าเกินไปทั้งๆๆที่ไม่ไช่เรื่องที่เกี่ยวข้องสองคนที่เขาเปนคู่กรณีกีนผีไม่ควรซ้ำเติมแบบนั้นคำด่าที่หยาบคายจนเกินนั้นส่วนใหญ่ลูกผู้ชายเขาไม่ทำกันแต่ถ้าคุนๆๆหมั้นจริงๆๆก้อไม่เปนไรแต่พวกคุนๆๆลืมไปแล้วหรอว่าผู้หญิงเพศเดียวกับแม่พวกคุนๆๆทั้งหลายอีกอย่างคงลืมไปแล้วว่าพวกผู้หญิงถึงจะไม่ดีแต่ก้อเบ่งพวกคุนออกมาจะด่าว่าอะไรก้อให้มันอย่าหยาบคายมากนักไม่เข้าข้างใครทั้งนั้นเพียงแต่ไม่ชอบให้พวกเพศชายที่ได้ชื่อว่าแข็งแรงกว่าชอบด่าว่าพวกผู้หญิงและผีผู้ชายทั้งหลายหยุดเถอะไม่ไช่เรื่องของคุนปล่อยให้พี่มาร์คกะเจเขาเคลีย์กันเองผีอย่างเราๆๆอย่าเสือกเขาเลย

**********************************************************************************

คุ้นๆแฮะ รึว่า........... 55+

ผู้หญิงเพศเดียวกับแม่พวกคุนๆๆ จำวลีนี้แม่นเลย
  • จากที่ผมเป็นคนนอกนะพี่ และอ่านมาตั้งแต่ด่ากันแรกๆ และหลายคนผมก็คงอยากรู้ทำไมถึงด่ากันไปมา

ที่ทะเลาะกันเนี่ย เป็นเพราะผลประโยชน์ ปะพี่ ถ้าไม่ใช่ จะได้รู้ว่าแนวความคิดมันไม่ตรงกันแค่นั้น

ตอบแบบชัดเจนกันไปเลย
  • เห็นด้วยค่ะ พูดจากันด้วยเหตุผล อย่าด่าแบบทำให้คนผิดดูน่าสงสาร ประมาณนั้น
  • แร้งส์ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ทั้งกระทู้
    imageimage
    รักกันดีกว่า
    image
    ไฟล์แนบ
    4JZCA6QWTITCA76WZ86CAF5A6K7CAHWH73QCAISS4M4CAG4SKHICAX15QDSCAGWQ9AFCA1AI0O0CAWZ7X6KCANIKDNGCAG9WN3FCA1J3TONCAG28PAZCAKY8440CAN9RJF1CARRLW7NCAZ8I1BSCA1GYH09.jpg 5K
    X8QCAEI2H8RCA19UG0KCA474B9ECAQ5L04FCAH6EHWTCA7XI4F9CA3VVDM3CA0WLI1WCA1YRPKVCAD7H1KUCAQKR48QCA27V7R3CAN0MEYQCA3T8F2QCAH95I6MCAHH31I6CAP9VO68CA53M47WCAC1G18D.jpg 8K
    X8QCAEI2H8RCA19UG0KCA474B9ECAQ5L04FCAH6EHWTCA7XI4F9CA3VVDM3CA0WLI1WCA1YRPKVCAD7H1KUCAQKR48QCA27V7R3CAN0MEYQCA3T8F2QCAH95I6MCAHH31I6CAP9VO68CA53M47WCAC1G18D.jpg 8K
  • ซุนมูก็อก ซอนตูปรี รีซุ้นนอ รอตีปรี

แปลว่า คนพิมพ์ก็ไม่รู้เหมือนกัน
  • เป็นไปได้หวะ เรื่องทั้งหมดนี้อาจเป็นเรื่องของการเสียผลประโยชน์ก็ได้ น่าคิด
    เอาแล้วใครวะที่จะเสียประโยชน์..........
    ประโยชน์หาได้เกิดไม่เลยจริงๆเหอะ ความโลภแท้ๆ