ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอประกาศตรงนี้ชัดๆอีกครั้ง
  • AnakinJaguarPits มึงอ่านเอามั่งดิ อีเจใช่มั้ยที่เดาว่าผีเข้าไปบอร์ดพวกมึงคือมาเฟีย แล้วก็พูดจาไม่ดี แต่พอเดาผิดขอโทษป่าว มึงอย่าเข้าข้างเพราะเห็นว่าเป็นผู้หญิง อีเจนี่แหละตัวเสี้ยมตัวแรก ทำไมบอร์ดพวกมึงชอบเดาว่าคนนั้นคนนี้มาด่า พอพิสูจน์ว่าไม่ใช่ก็ไม่ขอโทษ ซ้ำยังมาพูดจาให้เกิดเรื่องบายปลาย ห้ามผู้หญิงฝ่ายมึงเหอะ
  • ไม่เคยเห็นพวกมันเคยขอโทษใคร พวกมันถูกตลอดต้องพวกมันด้วยน่ะพวกอื่นไม่ได้
  • อยากจะขำให้กลิ้ง กรูเห็นไอ้พวก BB ด่าผู้หญิงนินทาผู้หญิงมาเป็นสิบ คราวนี้จะทำตัวเป็นสุภาพบุรุษเพราะ ญ แก่ในวงเหล้าคนเดียว กร๊กากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ทำเหมือนพวกมึงไม่เคยรุมด่าผู้หญิง
  • หนูก็เคยโดนพี่บิวด่า หนูเลยเป็นผีมาด่ามันคืนมั่ง ไอ้หัวโล้นชั่ว
  • น้าผีครับ มึงเรียก เืพื่อนกูว่า "อี"

อย่าให้กูด่ามึงเลยครับ ทำเหมือนมึงรู้เรื่องนี้ดีจัง หุบปากบ้างนะ แล้วอ่านไป สะใจโรคจิตอย่างพวกมึงแล้วไม่ใช่เหรอ ? อ่านเยอะๆ ใช้สมองเยอะๆ เด่วคนที่คลอดมึงออกมา เค้าจะผิดหวังในตัวมึง

เรื่องนี้ กูไม่รู้เหตุการณ์ กูยังไม่ออกความเห็นอะไรมากเลย กูรับรู้และได้คุยกับ เจ บ้าง และเพื่อนกู อธิบายให้กูฟังตั้งแต่คืนก่อนแล้ว

กูรับรู้ กูเงียบ กูไม่เห็นตายเลย หรือพวกมึงคันมาก ซื้อซีม่่าทา แล้วดูดนมแม่นอนไป เด็กน้อย

• กรูไม่คุยกะมรึง ไอ้ลิ้นหมา เห็บหมัด มึงก็รีบกลับรูเก่าแม่มึงซะ เหม็นคาวว่ะ555555555555555
  • อ่อ...กูจะบอกให้อย่างนะ เรื่อง "ผี" ในบอร์ด

คนที่เค้า ล็อกอินชื่อเข้ามาโพสต์ ไม่มีใครเค้าโง่พอ ที่จะโพสต์เจาะจงใครหรอกครับ เรื่องแบบนี้ มันทำให้เสียคนมาเยอะแล้ว
  • ทำมัยต้องให้ เจ อธิบายละพี่ คืนนั้น พี่ก็อยู่ในวงสนทนา

ที่เรากำลังคุยกันเรื่องปัญหา ของ ABKC มีสมาชิกบนโต๊ะอยากทำเว็บไซด์ศูนย์กลาง
    เพื่อที่จะเปิดบ้าน(เมืองไทย)ให้เป็นตลาดบลูลี่ และต่อยาวมาถึงเรื่องที่เราจะทำเรียวลิตี้
    ว่าจิงๆแล้วเราน่าติดกล้องเนอะ อะไรที่คุยกันบนโต๊ะ จะได้ถูกถ่ายทอดสดให้ เพื่อนในเว็บได้รู้ด้วย

ต่อยอดมาถึงการรวมตัวกันเป็นสมาคม เพื่อเป็นชมรมของบลูลี่เอง ตั้งชื่อสวยๆ ทำมีนิตยสาร
    และรวมถึงการ ทำเอกสารรับรองสายพันธุ์นี้ด้วย จัดตั้งแล้วทำอะไรให้เป็นรูปร่าง ครบวงจร
    ยังล้อกันเรื่อง ชื่อและตัวย่อของสมาคม เป็นที่สนุกสนาน

อย่าบอกว่าพี่จำไม่ได้ วันนั้น เจ ไม่ได้เมานะพี่ และไม่เคยเมา พี่อาจจะพลาดในรายละเอียดเล็กๆน้อย

ตรงนี้ ลงมือทำอะไรลงไปด้วยความรวมเร็ว จนเกินไป

-------------------------------------------------------------------

ส่วนผีๆ ทั้งหลาย ถ้าคำพูดของผีในบอร์ด AsiaBully ไม่ใช้คำพูดเดียวกันกับ สิ่งที่พี่มาร์ค คุยกับ เจ

คงไม่ไปกล่าวหาใครซี้ซั้ว และได้บอกแล้วด้วยว่าถ้าพี่มาร์คไม่พิมพ์เอง

ก็ต้องเป็นพวกคนที่พี่มาร์คไปพูดประโยคเหล่านั้นให้ฟัง เหมือนกับที่ เจ ได้ฟัง

มันถูกแล้วหรอ ที่เอาบุคคลที่ 3 ไปด่าให้ใครต่อใครฟัง เคสนี้ ก็เหมือนกับ คดี เรยาปลากราย

อย่าให้มันซ้ำรอย อย่าเสี้ยมยั่วยุ ไม่รู้ก็อยู่เฉยๆ อย่าคิดเองเออเอง
  • http://mail.pitbullzone.com/community/discussion/22303/แสบสนิทศิษย์....ใครวะ.s/p1
    หมาตัวไหนด่าผู้หญิงกันน๊ออออกรูไปหาข้าวรับประทานก่อน บาย
  • คงเป็นกลิ่นคาว จากรูแม่มึงไง ไอ้สัด อย่าเริ่ม !! พ่อ แม่ ของสูงอย่าลากมาด่า
  • คุณอร คุณเป๋า คุณเจ เคสเดียวกันเป๊ะๆ
  • ใครเอ่ยคำว่าแม่ออกมาก่อนน้าาาาาาาาาาาไอ้สัดthE_oAk โดนมั่งทำร้องโอ๊กส์ :o002:
  • กูด่าเหรอ กูบอกกลับไปดูดนมแม่ ไม่ได้มา หยาบ แบบมึง

มึง รอ อ่าน เฉย ๆ เงียบ แล้ว ดูอย่างเดียวเหอะ

หรือติดใจ ก็บอกได้นะ กุเห็นมาเยอะแล้ว เก่งๆแบบมึงเนี่ยะ เวลามีงานหมา มึงเดินเข้ามาหากูหน่อยเถอะ หึหึ
  • พูดดูเหมือนจะเป็นคนดี คุณบอกว่าคุ้นประโยคเหล่านั้นที่ฟังมาจากมาเฟีย ถ้าคุณหยุดแค่นั้นก็พอ แต่คุณต่อด้วยการพูดจาต่อว่ามาเฟีย อันนี้เรียกเสี้ยมครับ อย่าหาว่ามีคนเสี้ยมเลย ตัวคุณเองคุณไม่รู้ตัวแต่คนอื่นมองเช่นนั้น
  • หมาตัวไหนละครับ ถ้าเอ่ยถึงกู กูด่าผู้หญิงเหมือนที่มึงกำลังทำมั้ยไอ้ผีผ้าถุง มึงอย่ามาทำมาเป็นดัจจริตเข้าข้างมาเฟียรักความยุติธรรมเลย ควย ด่าแบบนี้ใครก็ทำได้ไม่ต้องรับผิดชอบโยนขี้แล้วหนีไปแดกข้าว

ขอด่าไอ้ผี ทำลิงค์หน่อย
  • ไม่คุยกะลิ้นหมาครับ ไม่มีราคาพอ โอมะ
  • ไม่มีใครเค้าด่าเฮียเหลียงนะครับ อ่านดูดีๆเค้าด่าไอ้บิว ด้วยความเคารพ
  • สัด แม่ง เกรียนจริงอะไรจิง ผีเด็ก 7 ขวบ เพิ่งทำบัตร 5 5 5
  • ครับผมไปดีกว่า ไม่เอาล่ะไม่ว่าคนหรือผีในนี้ผมก็รักให้เกียรติทั้งนั้น ไม่รู้ใครเป็นใครขอฝากถามไว้นิดนึง ไม่มีใครดีสุดขั่ว ไม่มีใครชั่วสุดตีน อย่าไปเชื่อใครเขาเล่า มีปัญหาโทรไปหามันไม่พอใจให้ควยแม่งเลย

ปรึกษาทุกท่านนิดนึงนะครับ

ผมรู้จักกับคุณจักร BBมา23ปี กับพี่มาร์คผมกินนอนเที่ยวมาด้วยกัน พวกคุณว่าผมควรทำตัวยังไง กรุณาสอนผมที
  • เฮียเหลียง ผมว่า กลับ สวรรค์กันดีกว่า อยู่แบบเทพๆ :-D
  • อ่าวเฮ้ยมีร้อนตัว เค้าด่าไอ้บิวท่องไว้ไอ้บิว
  • ถ้าเป็นผม ผมคงหนักใจมากเพราะเป็นผู้ใหญ่กันแล้ว มาเฟียพูดก็ถูกส่วนหนึ่งเรื่องใครผิดใครถูกความเป็นกลางหรือไม่ แต่ความเป็นเพื่อนมันก็ยากจะตัดสินใจอะไรลงไป มาเฟียก็คงน้อยใจที่ไม่มีเพื่อนเข้าข้างช่วยด่าเหมือนพวก BB ทั้งๆที่ตัวผมมองว่า BB ชอบหาเรื่องด่ากระแทก ตั้งแต่บอร์ดนี้ยันบอร์ดโน้น ไม่เลิกรา เฮียเหลียงก็คงเห็น แต่จะให้ทำยังไงผมก็บอกไม่ได้หรอกครับเพราะถ้าเป็นผมคงหนักใจพิลึก

อีกนิดครับ เพื่อนดีกับเราแต่เพื่อนเราชอบเอาพรรคพวกรังแกคนอื่นเราก็ไม่ควรเข้าข้างนะครับ
  • ไปเถอะไอ้ลิ้นหมา คนเค้าจะคุยกันเทพ 1 หัวร้อยขา ไม่ต้องมายุ่งก็ได้ เหม็นเขียว :o003:
  • thE_oAk :064: :-@ :045:
  • ขอเป็นกำลังใจเช่นกันครับ
  • ผี ยุคนี้ ด่าได้แค่นี้เหรอว่ะ

ไปฝึกมาใหม่เถอะ ถ้า ริ จะเป็นผี

ผี ยุคก่อน เ้ค้าได้แรงกว่านี้เยอะ

ไปดีแฟ่...เล่น พอหอมปากหอมคอ เล่นกะหมา หมาเลียหน้า เด่วจะพา กลาก เกลื้อนขึ้น

บ๊าย บาย ผีเด็ก :-))
  • มีพวกเยอะมันดีอย่างนี้นี่เอง
  • ผิดถูกกรูไปตามกัน
  • thE_oAk อย่าลืมทายารักษาเริมที่ปากด้วยนะ เดี๋ยวหนองเยิ้ม :o066:
  • พุดกันตรงๆดีมันต้องไปตรงมาอย่างนี้แหละ
    กล้าทำมันก้อต้องกล้ารับมันถึงจะเรียกว่าคนจริง
    ผมไม่รุ้ว่าใครผิด แต่ผมขอเปนกำลังใจให้คนที่ทำถุกแล้วกันนะครับ
    สุ้ สุ้ ครับผม :bz
  • thE_oAk :o019: 55555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
  • ตอนนี้มันป่วนกันไปหมดครับ
    ตอนนี้มันอยู่ในจุดที่เน่าถึงเน่าที่สุดแล้วครับ
    ใครมีอะไรอยากจะใส่อยากจะระบายให้หายอัดอันตันใจก็เอาเลยครับ
    ผมเล่นทั้งสองบอร์ด แต่อยู่ดีๆแม่งโดนลากไปว่ากลายเป็นผีไปด่ากลุ่มบีบีทั้งกลุ่ม
    งานเข้าแต่เช้า ไอ้คนที่กล่าวหาก็ใช้ชื่อซะหรูว่า ทีมแฮกเกอร์ แต่ทำงานอย่างห่วยแต่

การที่ผมเล่นทั้งสองบอร์ด ไม่ใช่หมายความว่าผมจะต้องเป็นหมาสองราง
    ใครก็รู้ว่าผมไปเล่นบอร์ดนู๊นผมตามเล่นยูนิทีนโดยตรง
    ผมยังนั่งคุยกับแฟนเลยว่าบอร์ดนี้ไม่มีบีบีแล้วเหงาๆนะ
    แต่พอไปเล่นอีกบอร์ดกลับกลายเป็นว่าผมเป็นหมาสองราง
    แถมยังเป็นแพะอีกต่างหาก ผมขอพูดจากใจเลยนะ

วงการพิทบูลหรือบูลลี่เนี่ยตกลงว่ามารวมกันเพราะรักหมา
    หรือว่าต้องการประกาศศักดาว่ากูรู้จริงกูเจ๋ง กูบรีดหมาสวยกันแน่
    กูต้องเป็นผู้นำ แบบนี้หรอ ถามหน่อยว่าการเป็น"ผู้นำ"เนี่ยคุณชนะใจคนที่เป็น"ผู้ตาม"แล้วหรือยัง
    ผมไม่อยากไปยุ่งเรื่องของผู้ใหญ่นะครับเจอกันไปลามาไหว้ทุกท่านมันก็เป็นสิ่งที่
    เด็กอย่างผมควรทำใช่หรือไม่ครับผมเลี้ยงหมาที่บ้านหกตัวมีความสุขในแบบของผม
    สนุกสนานในแบบของผมไม่เคยวุ่นวายกับคอกใหญ่ที่ไหน อย่าลากผมเข้าไปเกี่ยวเลย
  • thE_oAk :045: กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ใครไงไม่รู้แต่มาเฟียชนะใจผมว่ะ เชียร์ไม่ออกชื่อจะหาว่าเลียป๊ะ
  • น้าผีก็ขยันให้กระดูกมันจัง เวลาให้ระวังมือนะ เดี๋ยวติดขี้เรื้อนจะลำบาก :o042:
  • ไอ้บิว ผีเค้าด่ามึงไอ้เห็บหมาชื่อกูไปอยู่ในกระทู้มึงพากูซวยไปด้วย ผมด่ามันแล้วครับจะให้ผมด่าใครอีกมั้ยบอกมาได้เลย พี่น้องผี ส่งชื่อมาผมด่าพวกมันเอง โอมั้ย
  • ขอบคุณครับน้าผี แค่นี้นะ พอหอมปาก หอมคอ แยกย้ายแล่ะ กูไม่สบายจะไปนอนต่อ :*

ฝากไว้เรื่องนึงครับ

วันนี้ ขอเสนอ คำว่า "เสี้ยม" !!!! เมื่อใดก็ตามที่ มี "คนเสี้ยม" แสดงว่า ต้องมี "คนโง่" ... ไม่มีใครโง่พอที่จะให้คนอื่นมา "เสี้ยม" ได้หรอกครับ คนเราย่อมคิดเองเป็น ตัดสินใจเป็น สุดท้ายความคิดมันก็แค่ "เห็นต่าง กับ เห็นด้วย" แค่นั้น~
  • รุ่นใหญ่เว้นไว้ 2 คน 2 เฮียครับ ไม่เคยคิดจะด่าครับ เพราะเป็น fc เฮียกะเฮียยุทธ เข้าใจเจตนาผีด้วยครับผม
  • boyd 6:23PM Permalink หวัดดีเฮียเหลียง(นกเขาลำพอง)ตอนนี้พองหรือยุบ ยังเอาอยู่ไหม 48 เนี่ย

วันนี้เพิ่งไปจอง bmw f800r มาครับ
  • แสดงว่าพวกมรึงโง่ โดนผู้หญิงเสี้ยมซะอยู่หมัด ฮิ้ววววววววววววว
  • ข้อความข้างบนให้ไอ้เรื้อน oakคร้าบบบบบบบบ
  • jonnyscubapit :063:
    thE_oAk :064: :045:
  • แหม่ น้าผี มึงก็พูดไป เรารู้จักกันไม๊น๊า... :-)) มึงว่ากูโง่ มึงรวมเอา iq คนที่บ้านมึงมาดูหน่อยดิ่ ว่าจะเท่ากูป่าว

:-D

กูก็ว่า กูเริ่มจะเรื้อนแล้วแหล่ะ ที่มา ลงมาเล่นกับพวกเกรียนสมองกลวงแบบ น้าผีไง

• ไม่รู้จักพวกขี้เรื้อนหรอกไอ้ thE_oAk ไม่กล้าเข้าใกล้ กลัวติดโรคเรื้อนคร้าบบบไอ้ง่ามตรูด :m56:
  • เรื้อนสาด.........................
  • น้าผีเขาโยนกระดูกให้มรึงไปหลายอันแล้ว ไม่พอแทะหราาาไอ้หมาจรจัด >:-)

• น้าผีครับ กูก็นับถือเฮียเหลียงเค้าเหมือนกัน กูเห็นด้วยกับโพสต์มึง แต่ไม่ต้องมาปักนิ้วให้กู ไม่สนิท ไม่เคยรู้จัก อย่ามาตัดสินกู

น้าผีก็เลียตั้งแต่หัดเป็นผีเลยเน๊อะ ไต่เต้าเข้าไว้ล่ะ จะได้เกิด

• บอดนู้นไม่เห็นมีใครออกมาขอโทษว่านเลย เงียบสนิทศิษย์ใครหว่า?ฮิ้วๆๆ
    หรือยังหาทางลงไม่เจอ มั่วสาดน่ะพวกมึง