ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดูรายการกระบี่มือหนึ่ง
  • ทำให้มีพลังในการเลี้ยงเจ้าอาร์ก้ามากขึ้นจริงๆได้อะไรต่อมิอะไรเยอะแยะครับ
    อนาคตผมก็อยากให้หมาได้ฝึกกิจกรรมมันส์ๆแบบนี้บ้างครับตอนนี้ได้แค่พามันเดินๆวิ่งๆกะกัดยางมอไซไปก่อนเพราะมันยังเด็กอยู่ ^.^
  • หมาที่บ้านฉีกเปลือกมะพร้าวเปนว่าเล่น
  • ดูเหมือนกันสุดยอด>_< พี่มาร์คโคดเท่เลย 555+
  • :063: :063: :063: ชอบมากเลย คุณมาร์คเท่มากกกก
  • ดูแล้วรักพิทบูลเป็นหลายร้อยเท่าเลยครับ..เท่มา เยี่ยมครับคุณมาร์คด้วยความเคารพ
  • ติ่งสุด หรือ สุดติ่ง คราฟ มาเฟีย
  • ขอบคุณครับ

อดดูอีกเช่นเคย รอได้จนห้าทุ่มครึ่งแล้วดันเผลอหลับ เซ็งจิงๆ
  • www.me.in.th เลือกเวลาดูย้อนหลังเลยครับพี่มาร์ค
  • ดูแล้วคิดไม่ผิดจริงๆ..ที่เลี้ยงพิตบูล
  • แต่ก็มีคนอีกจำพวกกำลังสร้างหมาพิการ ที่อนาคตอาจจะเดินไม่ได้
    คนบางคนกำลังเข้าใจผิดว่าความฟลีกความพิการคือบูลลี่ ทั้งที่หมาบูลลี่ที่แท้จริงแล้วมันสวยมาก
    image
    ไฟล์แนบ
    PorkyRS.jpg 120K
  • พี่มาร์คใส่เสื้อD-1 พี่โคตหล่อเลยพี่ ชุดครูฝึกผมสีสันแสบตาจิงๆ 55+
  • เห็นพี่มาร์คควงสายจูงแล้วโคตรเทห์เลยพี่ 55555+ ถามจิงๆมีคัยบังคับพี่ทำรึป่าวคับ 5555+ (แซวเล่นนะพี่)

แต่ดูแล้วดีมากเลยคับพี่ น่าจะทำให้คนในสังคมเปลี่ยนความคิดที่ไม่ดีเกี่ยวกับพิทบูลได้เยอะเลยคับ

(เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบต่อสังคม สุดยอดจิงๆคับ)
  • สุดๆไปเลยคับ พี่มาร์
  • ฮ้าวๆๆๆ ง่วงมาก แต่ก็คุ้มรอดูยันจบเลย บีเจเยี่ยมสุดยอด
  • ใครก็ได้เอาลิ้งชมย้อนหลังมาให้ดูหน่อยนะครับ เมื่อคืนก็รอดูอยู่ แต่ง่วงมากๆๆๆๆครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม...
  • เยี่ยมยอดครับพี่ชายสุดติ่งเลยไอ้หมาพิการนี่ยังไงครับพี่Mafia จะได้ถือเป็นแนวปฎิบัติ
    ยอมรับครับบลูลี่สวยงามมากใจเหมือนพิทบลูแต่ร่างกายเหมือนบลูดอกแล้วแต่คนชอบ
    ครับอยากได้พิทบลูแบบจริงๆก็ต้องเลือกสายเก่าครับอึดทนถึกเลี้ยงง่ายร้อนทนได้หนาวทนได้
    บลูลี่จริงๆแล้วไม่หน้าเหมาะกับเมืองไทยซักเท่าไหร่เพราะมันร้อนมากๆ
  • ที่สุดของแจ้เลยคับ ป๋า

ป๋า ทำเพื่อ พิทบลู แท้ๆคับ

สู้ๆๆๆๆคับ
  • พิการ บ้าน พ่องมลึง ดิไอมาเฟีย ไอสาด
  • ไอเย็ดเข้ มาเฟีย มึงดูยังไงวะหมาพิการ ไอสัด แม่งเย็ด อยากเอาตีนเหยียบหน้ามลึง จริงๆๆไอเตี้ย
  • เท่ห์ซะไม่มีเลยครับพี่ชาย ดูตอนพี่ออกรายการ รู้สึกว่าตอนพิทบูลทำไมมันจบเร็วจังวะ เพลินมากๆ ฮ่าๆๆ
  • เยี่ยมจริงๆครับ พิทบูลจงเจริญ :063:
  • พี่มาร์คกับบีเจ หล่อไม่แพ้กันเลย อิอิ

:030: :030: :030: :030: :030:
  • เหมือนกันเลยพี่มาร์ค รอดูจนเผลอหลับไปตอน ห้าทุ่มสีสิบห้า
  • โชคดีแฟนเข้าเวร โทรมาปลุก เกือบไม่ได้ดูครับ
    กำลังจะทำหมากิจกรรมพอดี ดูแล้วยิ่งชอบครับ
  • ไอตอนพี่ควง สายจูงอะ ผมว่า อย่างฮา
  • หยุดสงคราม สร้างความรัก ครับมาเฟีย
  • ถ้าคิดว่าหมาของคุณไม่พิการก็อย่าเดือดร้อนครับ
    ถ้าคุณเดือดร้อนก็แสดงว่าคุณกำลังสร้างหมาพิการจริงๆ
    และถามจริงๆ คุณรู้แล้วหรือว่าหมาแบบไหนที่ผมเรียกว่าหมาพิการ :p
  • ผมทำเพื่อหมา ไม่ได้ทำเพื่อคน ลักษณะบางประการมันสร้างยากลำบากในการดำรงค์ชีวิตแก่หมาจริงๆ
    ผมไม่ได้ว่าหมาในแบบบูลลี่ ผมลงรูปประกอบชัดเจน ผมชื่นชมว่าหมาบูลลี่มันสวย โปรดเข้าใจตามนี้ครับ
  • พี่มาร์ค แม่ ผมชอบมาก ครับ รายการ นี้ ...
    แม่ บอกว่า พี่ อยุ่ หล่อ ด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • สุดยอด......... หมาแดงจงเจริญ................
  • killerตาสวยมว้ากกกกก
  • ขอบคุณทุกความเห็นที่สร้างสรรค์ครับ
  • คนหล่อ หมาเท่ สุดๆ ค้าบบบบบ.......
    ......
  • เข้ามาเพื่ออ่านอะไรที่มันสร้างแรงบันดาลใจครับเพราะไม่ได้ดูทีวี ต้องทำงานตอนกลางคืน(เข้าสวน+ไร่)
    แต่กลับบังเอิญมาเห็นข้อความที่ไม่สร้างสรรค์ จบซะทีเถอะครับ
    ....อ้อ..เวปนี้เป็นที่รวมของคนที่อยากเจริญก้าวหน้า กำลังเจริญก้าวหน้า และเจริญแล้ว
    ทำให้เห็นหน่อยนะครับ
    ....ขอโทษนะครับหากจะกรุณา...หากข้อความหรือความเห็นของผมไม่ถูกใจ อย่าแม้แต่จะคิล่วงเกิน บรรพบุรุษของผมทั้งฝ่ายพ่อและฝ่ายแม่นะครับ เพราะของสูงอย่าดึงลงมาต่ำ
    ................ขอบคุณครับ....
  • พี่มาร์ค กระบี่มือหนึ่งของวงการพิทบูล เย้ :063:

น่าจะได้rerun ทางฟรีทีวีหลายๆรอบเนอะ พวกเราดูกันเองยังรู้สึกดีเลย คนที่ดูแบบไม่อคติมากเกินไป น่าจะรู้สึกดีกับพิทบูลขึ้นมาบ้าง :018:
  • ไอ้prapas มึงเพ้อเจ้อเหี้ยไรคับ ใครบังคับหรือแหกตามึงให้มาดูเวปนี้คับ
  • มีคำว่า ขาโหด ต่อท้ายด้วยอะคับ เจ๋ง :-D
  • สนุกมากๆๆๆ
  • พี่มาร์คหล่อมาก ยิ่งท่าควงสายจูงนี่ฮามาก :033:
  • GHOST 3:48PM Permalink:ไอ้prapas มึงเพ้อเจ้อเหี้ยไรคับ ใครบังคับหรือแหกตามึงให้มาดูเวปนี้คับ
    กรุณาอ่านให้เข้าใจด้วย
    การที่คุณอยากพิมพ์อะไรก็พิมพ์โดยที่ไม่อ่านหรือทำความเข้าใจอะไรเลย แล้วกร่างมึงกู มันไม่น่าฟังเลยนะครับ
    ผมก็ขอโทษแล้ว หากทำให้ไม่สบอารมณ์
    แล้วการที่พวกคุณเสี้ยมคนให้ทะเลาะกันใหญ่โตไม่จบไม่สิ้นทั้งที่ตัวเจ้าของเรื่องเองหรือคนที่เขาเกี่ยวข้องโดยตรง เขาขอแค่ จบ น่าจะเข้าใจและพอซะทีนะครับ ผมไม่ได้เข้าข้างใคร ถ้าคุณติดตามจริงๆผมออกจะเป็นกำลังใจให้คุณ มาร์ค มาเฟีย โดยอาศัยฐานของความเคารพทั้งคุณมาร์คและคู่กรณี
    ขอร้อง...ให้เกียรติย์กันบ้างนะครับ เวปจะได้สะอาดเหมือนที่เจ้าของเวปอยากให้เป็น
  • เรียนคุณมาร์ค มาเฟีย
    หากคุณปล่อยให้ผี เข้ามาล่องลอยในเวปของคุณ แล้วใช้คำพุดยุให้รำ ตำให้รั่ว ตามด้วยคำด่าสาปส่ง หยาบโลน
    ผมว่าคุณจะเสียแฟนคลับที่เค้าต้องการสาระความรู้ดีๆจาดเวปคุณไปได้นะครับ อย่างน้อยก็ผม +ลูกชายตัวน้อยที่เพิ่งเริ่มเรียนหนังสือ
    รู้สึกประทับใจกับสาระและคำแนะนำดีๆ จากคุณป๋ามาร์ มาเฟีย และพวกพี่ๆน้องๆในเวปนี้มาก
    ส่วนผีดีๆ ก็ประทับใจมากมาย แต่ผีชั้นต่ำ รู้สึกขยะแขยงจนแทบไม่กล้าเข้ามาเยี่ยมชมเวปนี้เลยครับ
    ขอบคุณที่แวะอ่านจนจบและทำความเข้าใจให้กระจ่างก่อนตีความ
  • สัตว์โลกทั้งหลายจงเป็นสุขเป็นสุขเถิดแผ่เมตตาให้ครับน้าผี :-D
  • คงด้วย สโลแกนเดิม เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบ good

คุณ prapas ผีชั่วมีเยอะ ผีดีก็มีแยะ ทำใจ ทำใจ
  • พูดมากเดี๋ยวมาร์คเขาก็ว่าเอาหรอก รับผีไม่ได้ ไม่ต้องมาเล่นเวบนี้สิ่ ไม่ได้มีใครบังคับ
  • ชอบพี่มาร์ค มากครับ...
  • อ๋อเหรอ ผีมีคลาสมีเพาเวอร์ขนาดนั้นเลยเหรอ จะเขี่ยใครออกไปจากเวปหรือแบนใครก็ได้ ถ้าขวางทางผีเหรอ
    งั้น prapas ออกไปซะเถอะอย่าเข้ามาเลยขวางทางผีเค้า
    ไม่รับคำติไม่ยินดีคำชม ไม่สนกำลังใจ เอาแต่แรงยุ เป็นสุขเป็นสุขเถอะ
    สมคำร่ำลือจริงๆ
  • ถ้าเลือกได้ผมก็คงอยากจะเลือกให้มีเฉพาะผีดีๆ เอาไว้คอบจับผิดคนขี้โกง แต่มันเลือกไม่ได้
    แต่ถ้ายกเลิกระบบผี เว็บนี้ก็จะกลายเป็นเว็บที่มีมีแต่การชมกัน ไม่กล้าวิจารณ์กันตรงๆ
    ขนาดผมลงชื่อวิจารณ์ตามความรู้สึกจริงก็ยังโดนด่า ดังนั้นหลายคนจึงเลือกที่จะมาในรูปผีครับ

ขอความกรุณาจากผีที่จะเข้ามาป่วน หากไม่ชอบนโยบายเว็บนี้ก็อย่ามาเล่นที่นี่เลยครับ
  • น่าเห็นใจเจ้าของเวปนะครับ เอาเป็นว่าผมขอโทาในทุกกรณีก็แล้วกัน คงจะเป็นการออกความเห็นครั้งสุดท้ายแล้วล่ะครับไม่อยากให้ตัวผมเองเป็นประเด็นให้พี่น้องทะเลาะกัน ยังไงวะเราก็รักในสิ่งเดียวกัน"เรามารวมตัวกัีนเพราะเรารักในสิ่งเดียวกัน"
    ด้วยความเคารพ ป๋ามาร์คและพวกพ้องชาวพิตบูลทุคนอย่างสูง..........ลาก่อน.........
    ประภาศ เทพอินทร์