ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RESERVE FIRST PUPPY JUICE LINE IN THAILAND BY PG CAMP
  • PEANUT JUICE & DIVA

RESERVE FIRST PUPPY JUICE IN THAILAND :o001:

สายเลือด juice ชุดแรกในไทย 4female 5male

เอามาให้ดูเป็นน้ำจิ้มกันก่อนนะครับสำหรับผู้ที่รอคอย

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่นะครับ

และขอขอบคุณทุกคำติชมและทุกท่านที่เข้ามาชมนะครับ แล้วจะอัพให้ชมเป็นระยะ

โทรจองได้แล้ววันนี้รับลูกหมาตอน 60 วัน ตัดหูพร้อมทำวัคซีนนะครับ

รูปลูกสุนัขจะอัพให้ครบอีกทีนะครับผม

F1 M1 = $6000
    F2 M2 = $5000
    F3 4 M3 4 5 = $4000

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DIVA3.jpg 39K
    peanutWB.jpg 151K
    pup jua.jpg 101K
    pup ju.jpg 94K
    pup jub.jpg 88K
  • JUICE LINE
    image

image

image
    ไฟล์แนบ
    CRUNKandCJ3.jpg 98K
    CRUNK1.jpg 66K
    CRUNKandCJ2.jpg 87K
  • บร๊ะ ราคา...... :027:
  • ราคาไม่ใช่เงิน บาท ใช่ไหมครับเนี่ย
  • ตัวละ180000
  • กรูรอค่าแรงขั้นต่ำ 300 อยู่ ได้เมื่อไหร่กรูจะซื้อแน่นอน M1 ไปเลย ราคาเท่านี้ถือว่าไม่แพงเลย
  • ผีขออนุญาตด่าหน่อยเถอะมึงจะตั้งราคาเวอร์อะไรขนาดนี้กูรู้ว่าหมามึงเทพ180000-200000นี้มันปล้นคนไทยชัดๆๆเลยนะ.กูอยากเห็นหน้าคนซื้อจิงวะ.........บ้าไปแล้วปั่นกันเข้าไปราคาเจริญ
  • :O ได้แต่มอง ไม่มีปัญญาซื้อ
  • แนะนำไปขายเวบนอกจะดีกว่า ฝรั่งเงินเยอะครับ
  • ว้าว....................ไรจะหนาดนั้น
  • ผมก็มองไว้แล้วครับว่าราคาอาจจะดูสูงไปมากแต่ผมว่ามันเป็นราคาพี่เหมาะสมในหลายๆอย่างครับ
    อาจจะดูไม่ถูกใจในหลายๆท่านต้องขออภัยจริงๆครับ ผมและคนในกลุ่มมีความชอบในสายเลือด JUICE เป็นการส่วนตัวจึงได้พยายามทำสายเลือดนี้ขึ้นมา ผสมไปหลายแม่ครับแล้วก็ออกมาจนได้ :o046: และคิดว่าหลายๆท่านก็อาจจะหลงในเสน่ห์ สาย JUICE เหมือนพวกผม ราคาใน web นอกราคาเริ่มต้นที่ 5000 usแน่นอนครับเปิดจองปุ๊บก็หมดเลยครับยังไงรอติดตามเจ้า JUICE น้อยด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ผมขอตั้งคำถามหน่อยนึงนะครับสำหรับทุกความเห็น
    ถ้าเกิดท่านจะนำเข้าตัวในภาพจะนำเข้ามาคิดว่าจะอยู่ที่ราคาเท่าไหร่
    ถ้าเปิดผสมจะเปิดเท่าไหร่
    ถ้าเกิดลูกสุนัขชุดแรกจะขายเท่าไหร่
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Crunk_Vo.jpg 139K
    CRUNK6.jpg 91K
    CRUNK3.jpg 61K
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    GIN3.jpg 55K
    MIDWEST%20MONSTAS%20PIMP%20JUICE_002.jpg 49K
  • TOYOTA กับ LEXUS
  • 55555555555555 มีแดงๆ ด้วยเว้ยเกินความคาดหมาย อิอิอิอิอิอิ ตัวเมียๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :021:
  • จัดไปพี่ชาญ หลายแดงด้วยนะเดียวอัพให้ชมอีกทีวันอื่นนะเดียววันนี้ออกไปนอกบ้านแปบ

ช่วงบ่ายมีคนมาบ้านอีกถ้าเย็นไม่มีไรแล้วจะอัพเน้อ!!

SSANGYONG กับ BENZ ด้วยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    CRUNK9.jpg 89K
  • ครับอย่าลืมแดงๆ ตัวเมียของผมนะพี่กอฟ อิอิอิอิอิ :-D
  • สุดยอดครับ
  • สวยไม่มีที่ตริ
  • พี่ผมไกด์ที่เข้าไปดูเมื่อเช้านะครับ ตกลงตัวเมียพิค2ละกันครับ
    เงินเดี๋ยวโอนไปให้ตอนเย็นครับ ยังไงก็รบกวนตัดหูให้ด้วยนะครับ
    ขอบคุนครับ
  • ต่อให้เป็น Crunk juice มาเอง ก็ไม่ได้แปลว่า ลูกหมาโตมาต้องเหมือน Crunk Juice ทุกตัวไม่ใช่เหรอคับ
    ราคา ผมว่าขึ้นอยู่กับคุณภาพลูกหมามากกว่า อันนี้ความเห็นผม หรือว่ามีการันตรีว่าซื้อราคานี้ โตมาจะเหมือนตะกูล Juice แน่นอน ไม่เหมือนยินดีคืนเงิน
  • Phenotype = Genetic + Environment ครับ

พูด จริงๆ น้าผี ว่า การันตรีไม่ได้ครับ คนเอาหมาสวยตอนเด็ก ไปเลี้ยงแย่ๆ โตมาจะให้มันสวยได้จังได๋ :-D
  • ถูกต้องครับผมตามนั้นพี่ต้น

แต่ถ้าตัวที่เก็บไปเลี้ยงโตขึ้นมามันสวยเท่า CRUNK ขึ้นมามันจะต้องจ่ายราคาที่เท่าไหร่ดีถึงจะได้มันมาเลี้ยงที่บ้าน ? ถ้าพี่ต้อมTNT แวะมาอ่านช่วยตอบทีนะพี่ว่าเท่าไหร่ถึงจะเอา CRUNK มาได้นะพี่
    แล้ววันอาทิตย์เจอะกันพี่ และทุกคนด้วยครับ ฝากด้วยนะครับวันอาทิตย์ไปกันงานสำหรับคนรัก PIT นครปฐมครับผม
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาให้ความสนใจนะครับ
  • สายเลือดดี พ่อดีแม่ดี ลูกออกมาดี แต่จะโตขึ้นมาจะสวยเหมือนพ่อแม่ ต้องขึ้นอยู่กับผู้เลี้ยง
    โดยเฉพาะตอนเด็กๆเนี้ยล่ะครับ สำคัญเลย อาหารตอนเด็กๆจึงมีส่วนสำคัญมากๆ ผมเค้าใจถูกเปล่าคร๊าบท่าน
    ขอให้ขายหมดไวๆนะครับท่าน ชอบๆสวยมากครับ แต่โนมัน555
  • เอาชัวร์ๆ ซื้อตัวมันมาดีกว่า !!!

ไม่ต้องมาถาม ว่าโตมาจะสวยไม๊ !!! ใช่มะกอล์ฟ !!!
  • แวะมาเชียร์ เอาเข้ามาเลยครับ ข่าวว่าสองล้านกว่าๆเองมิใช่หรือ 5555
  • ถ้า 2 ล้าน มาถึงไทยแล้วครับพี่มาร์ค 2 ล้านมันไม่ขายอะ ฮาฮา เชื่อฝรั่งมันเลยพี่

ถ้าเห็นมันมาไทยมะไหร่แสดงว่าเกิน 2 แน่ๆ อิอิ :o046:
  • ใจแข็งไว้น้องชาย สองล้านมันเว่อร์ไป พี่เชื่อว่าขายให้ฝรั่งกันเองคงยากนะ
    และดูจากการจ่ายลูกยังไม่เห็นตัวไหนดีกว่าตัวมันเลย ถ้าราคาเกินล้านพี่คิดว่าไม่คุ้มนะ

แต่ก็แค่ความเห็นของคนไม่ค่อยมีกะตังนะท่าน ฮ่าๆๆ
  • โอ้ป๋าว่างมาทักเเล้วนึกว่ายังเครียดอยู่ 5 5 5

โยนไปเมื่อเช้า 2.6 แล้วมันยังไม่เอาเลยอะ กะว่าพอแล้วละเว่อร์ไปแล้ว

เอาไปซื้อรถแบบป๋าขับเล่นดีกว่า 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    172.jpg 169K
  • อย่าไปง้อมันมาก เชื่อพี่เหอะ ถ้ามันไม่อยากขายเท่าไรมันก็ไม่ขาย แต่ถ้ามันไม่ต้องการเมื่อไรเท่าไรมันก็ขาย
  • กอล์ฟ เอาน้ำเชื้อเข้ามา !!!
  • บ้ากันไปใหญ่แล้วววววววว2ล้านซื้อมาขี้เหม็นไหม เอา2ล้านไปทำบุญไม่ดีกว่ารึเหมือนป้าพรดีกว่ารึ.รู้ว่าชอบหมาแต่ควรทำให้มันพอควร รู้จักไหม คุณหมาเทวดา2ล้านนนนน
  • เฮ้อออ ไม่ต้องสงสัยเลยว่าทำไมไอ้ตระกูล JUICE เนี่ย มันแพงเหลือเกิน
    ก็ดูพ่อมันซิ "ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ" โยนให้มัน 50-60-70-ล่าสุด 85 คูณ 31 บาทเข้าไป
    คิดดูว่าเป็นเงินไทยเท่าไร แล้วดูมันตอบ

No thanks! Crunk is worth quite a bit more than that. I don't think you've seen him in person. His stud fee is 10K and he has few breedings because I turn down most of the females because they are not even on his level!

No thanks. Not enough

ส่วนนี่ตัวเฟิร์สพิกลูก CRUNK JUICE กะแม่ระดับเทพสุด
    มันไม่ได้ขาย ราคาต้อง Offer คือเสนอไป ต่ำกว่า 10K ไม่ต้องไปคุยกับมันเลย ผมล่ะเซ็ง
    image

ยีนส์ !!! มีเงินอย่างเดียวไม่พอเว้ยย หมามันไม่ขายว่ะ สุดยอดเลย 5555
    อย่างที่พี่มาร์คว่าแหล่ะ ไม่ต้องไปง้อมันล่ะ ฮึ่มมมมมม!!!!! >:-)
    ไฟล์แนบ
    July_18Th,_2011__CLONE_112.jpg 63K
  • ไม่เอาแล้วให้พี่ตุ้ยซื้อแทนละกัน อิอิ

เอาตังค์ไปทำบุญและพี่

กรูทำเองกะได้วะแม่งขายแพงชิบหาย
  • OMG 2.6ล้านฝรั่งมันยังไม่ขาย ราคามันจะไปเท่าไรล่ะเนี๋ย
  • ได้ข่าว จากพี่สมนึก ว่า Bullmastiff#1 in USA ว่าราคามาที่ 1.00 M US$

โอ้ แม่ เจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
  • ทำเองก็ได้เนอะ จริงปะยีน :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0980.JPG 116K
  • เลิกง้อแล้วละพี่ มันเว่อร์ไปและนึกว่ากัดฟันเอามาเล่นสักหน่อย

ยอมเสียโง่ให้มันตั้ง 2.6 แล้วนะมันยังไม่เอาอะ

เอาตังไปช่วยคนดีกว่าเนอะ 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    105.jpg 97K
  • พอเราไม่เอาจริงๆ มันคงลมใส่เหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ
    โลภมากตัวดีนัก อดแดกเลย ฮา...............
  • มีอีกดอกนึง... บรีด ไปอวดมัน !!!
  • ป้าดดดดดดดด!!!! บูลมัสติฟ 1ล้านเหรียญ
    ยุงกัดทีนี่แทบร้องไห้เลยครับ
  • ผมว่า ฝรั่งแม่ง กวนตรีน ครับพี่... ราคานั้น ไม่ใช่ราคาขายหรอกครับ เป็นราคา กวนตรีน...

ก็เหมือนกะ 2.6 ล้าน ไม่ขาย อะไรเงี๊ยะ...
  • พี่หมูวันอาทิตย์พาพวกผมไปดูหนังด้วยนะ

ตามนั้นพี่มาร์ค พี่ต้น ทำเองดีก่า

แล้วก็ทำได้และด้วยแต่ขายแรงนินึงชุดแรกไว้รอดูมันโตกันว่าจะไปได้ถึงไหนครับ

ขอบคุณทุกท่านด้วยครับ
  • สีเนียน่าจะมีครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    PIMP7.jpg 51K
  • หนังอะไรอะพี่กอฟ ขอไปด้วยคนจิ อิอิอิอิอิอิ
    :p
  • GuPao ครับ
    เอาลูกหมาที่ทำมาอวดหน่อย

ผมเองคนที่เคยคุยตัวเมียตัวสุดท้ายที่คล้ายแม่อะครับ
    (ที่มีความคิดอยากเอาไปข้ามเข้ากับลูกหรือหลานวอร์เฮดอีกที)
  • แหม จะปั่นกระแสหรอครับ ถ้าหมาดีขนาดนั้น แล้วคนในกลุ่มยังชอบอีกต่างหาก ก้อเก็บไว้เลี้ยงเองเถอะคับ

เก็บไว้เลี้ยงเอง เอาไว้ชื่นชม เอาไว้เก็บขี้เอง ดีกว่ามั้ยคับ ไม่ต้องเอามาขายหรอก หมาเทพอ่ะคับ

คงไม่มีคัยเค้าซื้อหรอกคับ ราคาขนาดนี้สั่งหมานอกนำเข้ามาได้เลยนะ เวอร์จิงๆ
  • ผีตัวบนมึงพูดได้โดนจริงๆไอ้สัส
  • ถูกใจน้าผีตัวบนจังเว่อร์ไปปปปปปปปปปป
  • หมาแต่ละตัวไม่ได้สวยเทพอะไรขนาดนั้นเลยแต่ราคาสิเท๊พเทพ
  • F1 M1 = $6000
    F2 M2 = $5000
    F3 4 M3 4 5 = $4000
    :-)) :-)) :-)) :-)) :-))