ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอประกาศตรงนี้ชัดๆอีกครั้ง
  • ถูกตอ้งนะคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • ไอ้ปัญญาอ่อนGHOST 2:01 กูถามหน่อย แล้วฟาร์มไม่ใช่ลูกค้าเหรอ เลียอยู่ได้ อยู่กับความเป็นจริงได้แล้ว แสดงจุดยืนมา จะบลูลี่ หรือ หมาแดง หรืออะไร ใช้หัวคิดให้มากๆนะมึง อย่าโชว์สมองขี้เรื่อยแบบมึง
  • ใครจะคิดอย่างไรก็ไม่รู้ สำหรับผม แฮนเลอร์รับจ้าง มันเป็นอีกหนึ่งอาชีพที่ควรให้การสนับสนุน เขาไม่ได้ทำอะไรผิด เขาทำมาหากินอย่างสุจริต เขาไม่มีเงินเขาจึงเลือกขายแรงงานและความสามารถ มีหลายคนมีรายได้จากการจูงหมาจนสามารถเลี้ยงดูครอบครัวให้อบอุ่น ผมจึงอยากให้สังคมของเราถ้อยทีถ้อยอาศัยกัน อย่ากันใครออกไปนอกวง สังคมหมามันควรเป็นสังคมแห้งความหลากหลาย ไม่ใช่ยึดติดอยู่ใครคนกลุ่มใดกลุ่มหนึ่ง

คนที่เงินเยอะ ชอบลงเงิน แต่ไม่ชอบลงแรง การจ้างแฮนเลอรก็เป็นทางเลือก
    คนที่มีเงินน้อย ไม่สามารถสั่งหมาราคาแพงๆมาบรีดแข่ง การเป็นแฮนเลอร์ก็เป็นทางเลือก

รวยเงินแต่ไร้น้ำใจก็ไร้ศักดิ์ศรี จนเงินแต่ไม่จนน้ำใจมันยิ่งใหญ่กว่า

ตอนนี้สังคมบ้านเราคนเห็นแก่ตัวเพิ่มขึ้นอย่างน่าตกใจ แต่ในขณะที่คนเห็นอกเห็นใจคนอื่นลดน้อยลง
    ผมขอสังคมเล็กๆแห่งนี้ไว้ สำหรับการฝึกเอาชนะกิเลสแความโลภสักแห่งหนึ่งเถอะครับ
  • ดูดีจริงๆ ครับ ตั้งกระทู้ล่อเป้า สุดท้ายก็หล่ออยู่คนเดียว ถามว่าชินไหม ตอบได้เลยครับว่า ชินซะและครับ
  • ชินแล้วพอใจแล้วก็ไปเก็บขี้หมามึงได้ละ อย่ามาโหยหวนขอส่วนบุญ มาเฟียหล่ออยู่แล้ว แต่มึงขี้เหร่ว่ะ

เชิญครับ! :045:
  • ยังไม่จบกันอีกหรือนี่
  • TossaganBullies July 18
    ขอเวลานอกเหรอพี่จักร ขอทำไม ไม่ต้องขอพี่ ผมบริสุทธิ์ใจไม่ว่าจะเรื่องอะไร ไม่มีนอกมีใน ไม่มีธุรกิจแอบแฝง ทุกอย่างที่พูดไปผมก็คิดแบบนั้นจริงๆ ส่วนใครไม่เห็นด้วยผมก็ไม่เคยไปต่อว่า ไปโพสต์ด่าเสียๆหายๆ ผมไม่เคยดูถูกความคิดคนอื่นครับ ทุกคนมีสิทธิ์คิดมีสิทธิ์ออกความเห็นครับ ไม่ใช่ใครคิดต่างก็บอกว่าเป็นกบในกะลา อะไรแบบนี้ผมไม่ทำครับ ผมโตพอที่จะแยกแยะออกว่าอะไรคือส่วนรวมอะไรคือส่วนตัวครับ ไม่ต้องไปเลียใครเพื่อมาให้ยอมรับความคิดของผมครับ เพราะว่าสุดท้ายผมคิดว่าทุกความคิดเห็นก็ต้องเข้าที่ประชุมปรึกษาหารือกัน มติที่ประชุมเป็นยังไงผมก็ยอมรับทั้งนั้นครับ ก็ต้องขอบอกว่ารู้สึกผิดหวังจริงๆกับคนที่ผมเคยนับถือเปลี่ยนไปได้ขนาดนั้นเพียงแค่ผมคิดต่าง เป็นสิ่งที่ไม่น่าเชื่อว่าจะเกิดขึ้นและได้เห็นครับ

ส่วนอีกคนที่ว่าคนอื่นใจแคบนั้นกลับไปดูก่อนครับว่าใครกันแน่ที่ใจแคบ ผมยังไม่เคยเห็นอีกฝ่ายต่อว่าคุณเลยนะครับ มีแต่คุณคอยมากระแทกประชดประชันตลอด แถมยังไปดูถูกคนอื่นอีกว่าคิดแบบนี้จะประสบความสำเร็จในชีวิตได้ยังไง คุณเอาอะไรมาวัดครับว่าประสบความสำเร็จหรือไม่ บางคนเค้าฐานะทางบ้านอาจจะไม่ได้ดีเท่าคุณแต่เค้าบรีดบูลลี่ออกมาได้เทียบเท่าเมืองนอกหรือใกล้เคียง แบบนี้เรียกว่าประสบความสำเร็จรึเปล่าครับ (สำหรับผมแบบนี้ถือว่าประสบความสำเร็จครับ) หรือว่าความสำเร็จที่คุณว่าต้องตัดสินกันที่เงินในกระเป๋าใครมากกว่ากันใช่มั๊ยครับ ลองกลับไปทบทวนดูว่าใครกันแน่ที่แคบครับ
  • เวปต่างประเทศก้อต้องล๊อคอินไม่เห็นมีผีเลยมันก็เปนอีกทางเลือกอีกแบบถ้าผีจะรู้ได้ไงผีก้อกลัวเลยเปนผีต่อไปจบ5555555555
  • สำหรับผีบางตน ไม่ว่าผมจะทำไปด้วยเจตนาดีอย่างไร ก็ไม่มีทางลบอคติในใจเขาได้
    หากผมทำให้ท่านเดือดเนื้อร้อนใจประการใดก็ขอโทษจากใจครับ :022:
  • หวัดดีครับเฮียมาร์ค พักผ่อนมาดีขึ้นบ้างนะครับกลับมาแล้วเริ่มงานต่ออย่าเครียดนะเป็นห่วง
    :006:
  • ไปตายที่ไหนก็ไป ทำไมไปไม่รอดกันซักที น่าเบื่อว่ะ ชอบแนวไหนก็ไปแนวนั้น ที่นี่ไม่มีอะไรตามใจพวกมึง

มึงชอบแนวนั้นก็ไป ไม่มีใครมาดึงขามึงไว้นี่ อายุก็มากๆกันแล้ว พูดภาษาคนไม่รู้เรื่องเหรอวะ น่ารำคาญจัง

มาร้องงอแงจะเอาอะไร ไปเก็บขี้หมาโน่นไป รำคาญมากไอ้สมองกบ พูดคำเดียวไม่เคยจะรู้เรื่อง

แดกขี้เป็นอาหารเช้าเหรอครับ
  • GHOST 2:48AM

เลียพอหรือยัง ถ้าพอแล้ว มาเลียตีนกูบ้างนะ
  • GHOST 2:48AM

เลียพอหรือยัง ถ้าพอแล้ว มาเลียตีนกูบ้างนะ ......ไม่ใช่ผมใช่ไหมครับ
  • ไอ้กะลา 2:25 มึงนี้สมควรจริงจริง จำนวนคอกที่บรีดหมามันมีกี่คอกกันว่ะ ถ้าเค้าจ้องแต่จะขายพวกบรีดเดอร์ เค้าไปไม่ถึงไหนหรอก ควายยังฉลาดกว่ามึงอีก กลุ่มผู้เลี้ยงทั่วไปเป็นลูกค้าหลักของเค้าโวย แม่งโง่จริงๆ แม้ว่าซื้อไม่มากแต่ซื้อประจำ และก็จำนวนผู้ซื้อกระจายทั่วอยู่ทั่วประเทศ เค้าถึงประสบความสำเร็จไง แล้วถ้าพวกฟาร์มพวกคอกจะมาขอซื้อในปริมาณที่มากกว่าแล้วมาขอส่วนลดเค้าก็ไม่ลดให้ เพราะว่ามันเป็นการทรยศลูกค้าถุงเดียวของเค้า มึงเเข้าใจมัย การศึกษาไม่ได้ช่วยให้มึงพัฒนาเลย เปลื่้องเงินส่งมึงเรียนจริงๆ หรือว่ามึงบอกที่บ้านว่าไปเรียนแต่จริงๆไม่ได้ไปเรียนว่ะ มัวแต่ไปเก็บขี่หมา ดูดยา สมองมึงเลยไม่พัฒนา
  • เรื่องมีผีหรือไม่มีไม่ใช่ธุระของกบเขียดนะครับ เจ้าของเวบเค้าก่อตั้งมาสิบกว่าปีไม่ใช่ตั้งมาแค่เดือนสองเดือน

ไม่มีใครเดือดร้อนอะไร นอกจากพวกสวะขี้อิจฉาโดนผีด่า เงินเค้าเวบเค้าไม่ต้องมาเสือกสอน เค้ารู้ดีกว่ามึง

อีกอย่างมึงมีเวบในดวงใจกันแล้ว ผีก็ไม่มีก็ดีใจด้วย แล้วจะกลับมาเห่าที่นี่อีกทำไม หรือเวบโน้นไม่หนุกจ๊ะ
  • GHOST 3:05AM

มึงไม่ด่าคนที่ตั้งกระทู้ล่ะครับ ไม่มีกระทู้ จะมีมึงกับกูมาด่ากันไหม ไอ้ส้นตีน ถามว่ากูรำคาญมึงไหม กูก็รำคาญ ไม่จำเป็นไม่ต้องตั้งกระทู้ก็ได้ ยิ่งตั้งกระทู้ยิ่งแตกแยก เหตุผล ของแต่ล่ะคนมันจบยากครับ
  • กุเห็นบอกไม่ชอบๆเห็นพาเหรดน่าด้านมากันจัง เวบที่มีเสน่ก็แบบนี้่ 55555555555ใจแคบอย่างพวกมึง
    ไปบรีดหมาขายหมากันเองในกลุ่มเหี้ยๆของมึงเหอะ ไอ้คนหลายหน้า
  • กรูจะด่าก็เฉพาะพวกตัวเหี้ยจอมปลอม คนดีกรูมะด่ากันหรอกเฟ้ย ยิ่งตัวเหี้ยๆอย่าเมิงกรูยิ่งชอบด่า
    หมาลอบกัด จิตใจสกปรก ไม่รู้ตัวซักทีว่าตัวเองเป็นคนชั่ว คนเค้ารู้เค้าเห็นกันทั้งเวปว่าพวกมึงเป็นคนชั่ว
    ปากหมา ใจต่ำ
  • GHOST 3:09AM

จะ1หรือ2ถุง แล้วไม่ใช่เงินเหรอ ไอ้หน้าส้นตีน ก็ซื้อf1 แล้วไง ลูกค้าก็คือพระเจ้า ไม่ใช่ลูกกระโปกดูดตีนอย่ามึง ไอ้ตุ๊ด

มึงจะบอกได้ไหมล่ะ ว่าบรีดออกมายังไงถึงจะสวยขั้นเทพ เป็นบรีดเดอร์ได้ลองบรีดได้ลองทำ ดีกว่าไม่ได้ทำแล้วเสือกโชว์รู้ไอ้ส้นตีน เค้าจะทำก็เรื่องของเค้า มึงไม่ถูกใจก็อย่าซื้อ เค้าพูดสักคำไหม มึงไม่ซื้อมึงตาย ไอ้ปัญญาอ่อน เค้าจะบรีดเหี้ยก็หมาเค้า มึงพอมึง มึงไม่พอใจ นั่งแดกตีนหน้าคอมไป ไอ้ควายยยยย
  • เอ้าเอา :045: :045: ไปแล้วไม่ต้องมาอีกนะ สกปรก
  • GHOST 3:13AM
    ไม่ได้มีแต่พวกมึงเหรอ ที่จองเก้าอี้แถวหน้ากันอ่ะ ควาย แหกตาดูว่ามีใคร ก็มีผีแต่พวกมึงแหละ ที่พูดเหี้ยไม่รู้เรื่อง5555 โง่แล้วยังอวดโง่ อยู่ได้ เลียส้นตีนต่อไป ไอ้ควายยยย555555
  • พวกกรูจะเลียมาเฟียทำไมวะ กรูเป็นลูกค้ามาเฟีย มาเฟียไม่ได้เป็นลูกค้ากรู
    เหตุผลอะไรกรูชอบมาเฟีย เพราะกรูไม่ชอบให้คนดีโดนลุมด่าจากคนเหี้ยๆหลายหน้า ไม่สมประกอบ
    อยู่กันเป็นกลุ่มเป็นก้อนขี้แล้วก็รักกันให้ดีๆขยันทำมาหากินกัน จะได้ไม่ต้องมาร้องโหยหวนขอส่วนบุญ
    เศษกระดูกจากคนอื่นอีก
  • อ๋อๆจะมาเสี้ยมพวกกูว่างั้น ถึงมาเฟียจะเป็นคนเลวแต่กูก็ไม่ไปคบกับพวกชั่วสุดตรีนอย่างพวกมึงหรอก เสนียดว่ะ
    :o002:
  • GHOST 3:24AM
    คนดีต้องอยู่คนเดียว คนชั่วต้องอยู่เป็นก้อน ชิมิ๊ ไอ้ส้นตีน อ่านแล้วน้ำตาจะไหล
  • พี่มาร์คบอกกรวดน้ำไปให้แล้วนะคะ ไปรอรับส่วนบุญกันได้เลย เกิดภพหน้าจะได้มีสติปัญญา
    ไม่จิตใจสกปรกอย่างภพนี้

หวัดดีค่ะพี่น้องชาวไทย
  • GHOST 3:26AM

กูขอร้องให้มาคบเหรอ ไอ้ส้นตีน นั่งเลียตีน หน้าคอมมึงไปดิ
  • GHOST 3:28AM
    กูว่ามึงน่าจะได้ก่อนนะ
  • ทำอยู่หราไอ้ที่เลียตีนอ่ะ 555ไม่ใช่หมาเหมือนพวกมึงนิ ไอ้หมา freak ฮิ้ววววววววววววว
  • เขาไล่แล้วยังมาน่าด้านเห่าหอน ติดใจผีอ่ะเดะ ชอบเป็นผี ไหนว่าไม่ดีไง เวบโน้นเป็นผีไม่ได้เลยไม่ชอบเล่นใช่ปะ แค่เอาไว้ login เลียกะโปกกัน นินทาคนนั้นคนนี้พอ นอกนั้นก็ปิดเวบ แล้วคลิ๊กมาที่ pittbullzone สนุกใช่ปะล่ะ 555555555 ถ้าชอบอะไรเราก็อุดหนุนไอ้นั่นเนาะ มาๆคุยกันต่อ 555ขำดีว่ะมึงอ่ะ
  • GHOST 3:31AM
    อิจฉาเหรอ ฮิ้ววววว ไม่มีก็นั่งดูไปก่อนนะ
  • GHOST 3:33AM

มีใครมาเหรอ เข้าใจไรผิดหรือป่าวว่ะ รู้ขนาดนั้นเลยเหรอว่าเวปนั้นเป็นไง คลิกบ่อยเหรอจ๊ะหนูน้อย 55555
  • 10 หน้าเข้าไปแล้ว :034:

ไม่ได้ต้องการตั้งกระทู้ให้ทะเลาะกัน และไม่ได้ต้องการให้ยืดยาว ผมอยุ่ของผมดีๆ ไม่เคยไปยุ่งที่เว็บอื่น แต่มีคนมากล่าวหาว่าผมเป็นผีไปก่อกวนบอร์ดเอเชียบูลลี่ และมีคนส่งลิงค์มาให้อ่าน ผมตัดใจลองคลิกเข้าไปอ่าน เห็นน้องแต่ละท่านแสดงความเห็นถึงผมแล้ว รู้สึกเจ็บแปลบที่หัวใจ ยอมรับว่าเกิดอารมณ์โกรธแบบสุดๆ จึงเป็นที่มาของกระทู้ครับ ผมก็คือคน ผมก็โกรธเป็น จะให้ผมมาเป็นที่รองรับอารมณ์คนอื่นตลอดมันก็คงไม่ไหวครับ

ผมโกรธผมเกลียดใครผมก็ไม่ฝืนความรู้สึก ผมด่าแบบซึ่งๆหน้า ผมไม่ได้ไปลอบด่าแบบไม่แสดงตน
    ผมไม่ยอมเป็นผี เพราะผมมีเหตุผลว่า วันหนึ่งหากมีเหตุการณ์บานปลายเกินควบคุมผมจำเป็นต้องเปิดไอพีของทุกคน ถ้าผมเป็นผีแล้วใครเขาจะศรัทธา

ในบอร์ดนั้น ผมเห็นน้องๆด่าผมกันอย่างสนุกปาก มีแขวะมาตลอด แต่ก็แปลกใจทำไมต่อหน้ามันไม่ด่า ทำไมต้องแอบด่า และเมื่อเขาไม่ชอบผมขนาดนี้แล้วจะพยายามรักษาความสัมพันธ์ไปเพื่ออะไร ผมจึงตัดสินใจเปิดกระทู้นี้ขึ้นมา แตกก็แตกกันไปเลยจะได้ต่างคนต่างอยู่ไม่ต้องมาฝืนความรู้สึกต่อกันอีกต่อไป และน้องๆที่ผมระบุชื่อไป ผมก็เห็นมีแสดงความเห็นกระแทกผมในบอร์ดนั้นหลายๆความเห็นอยู่แล้ว ผมก็เลยแสดงความเห็นบ้างโดยระบุชื่อเขาแบบชัดเลย จะได้จบๆ เมื่อไม่เคารพก็ไม่เคารพ เมื่อไม่ชอบหน้ากันก็ไม่ต้องเหนียม ผมว่ามันแฟร์ดี ผมเบื่อการแอบด่า เพราะการแอบด่าบางทีผมไม่มีโอกาสได้ชี้แจง มันเหนื่อย ดังนั้นแยกทางกันเดินเลยดีกว่า ความเห็นไม่ต้องตรงก็ไม่จำเป็นต้องฝืน ผมมีเพื่อนน้อยลงหน่อย แต่เป็นคนที่ศรัทธาในแนวทางจริงๆมันดีกว่าไม่ใช่หรือ

ผมได้พูดความในใจของผมจบไปแล้ว ต่อไปผมจะไม่แสดงความเห็นถึงพวกเขาอีก หากจะด่าผมก็ด่ากันเสียให้พอ แล้วก็ขอให้จบนะครับ ผมอยากมีโลกส่วนตัวที่สงบกับคนที่มีอุดมการณ์ในแบบเดียวกัน

ขอบคุณครับ

หมายเหตุ โปรดอ่านที่ผมแสดงความเห็นอย่างช้าๆ ชัดๆ แล้วคิดตามครับ ผมว่ามันคือทางออกทีดีที่สุดแล้วครับ
  • คลิ๊กบ่อยสิครับไอ้แก่ คลิ๊กเข้าไปดูคนสองสามหน้า ดูความทุเรศ แต่ 2 หนเอง ไม่บ่อยเหมือนที่มึงมานั่งแช่ที่นี่หรอกก๊าบบบบ
  • :045: :045: :045: เอาไปแทะเล่นปะไอ้ผีถ่วงความเจริญ ผีรกบอร์ด 555ผีพิการ555ขำว่ะ หนุกชิบ
  • Mafia 3:37AM
    แล้วทำไมเค้าถึงคอมเม้นท์ พี่ล่ะครับ แล้วทำไม พี่ไม่พอใจใคร ไม่โทรไปเคลีย ล่ะครับ ผมว่าพี่ก็น่าจะมีเบอร์อยู่นะ
    มาตั้งกระทู้แบบนี้ ก็อย่างที่เห็นล่ะครับ ผมว่าพี่ก็คงรู้อยู่แล้วว่ามันต้องเป็นแบบนี้ สุดท้าย ความรู้สึกที่เสียไป ก็เรียกคืนมาไม่ได้ครับ เพราะหลายต่อหลายครั้งที่เกิดจากการตั้งกระทู้ครับ FC พี่ก็มาเพียบ สุดท้ายแล้ว ก็โทษใครไม่ได้ครับนอกจาก.... ลองดูนะครับ ปัญหาที่เกิดขึ้น จำเป็นต้องตั้งกระทู้ไหม ตั้งเพื่ออะไร เพื่อเรียกสาวกมาเข้าข้างหรืออะไร
    ก็อย่างที่เห็น ใน10 หน้านะครับ
  • ไอ้โง่ พูดกันมากี่หนก็ไม่เข้าใจ เบื่ออธิบายให้สวะอย่างมึงเข้าใจ ไม่ชอบก็ไปซะน่ารำคาญ
  • GHOST 3:41AM
    :045: แทะเบื่อแล้วเหรอ ถึงส่งมาอ่ะ เห็นส่งมาหลายอัน สงสัยแทะจนชิน 55555
  • มาเพียบเพราะเกลียดพวกใส้ติ่งไง เกลียดคนชั่วเฟ้ย :o046:
  • GHOST 3:45AM
    กูจะกวนตีน มีไรไหม กูเล่นที่ไหนก็ได้ เค้าห้ามเหรอ ไอ้ควายยยย
  • พวกมึงนี่นั่งโต้ตอบชอบล่ะเซ่ะ เวบที่มึงไปสิงมีแบบนี้ปะ นานๆอัพเดทซะที เหงาล่ะสิ :-h
  • GHOST 3:47AM

คิดเองหรือว่าใครสอนให้คิดครับ แล้วชั่วนี่ ชั่วเรื่องไรครับ อยากรู้จัง เหตุผลที่ลูกพี่คุณทำมันหักลบล้างไม่ได้ครับ
    เรื่องแบบ ให้ สมาชิก หรือ ฟาร์ม ทั่วประเทศเป็นคนตัดสินครับ ผีแบบผมกับคุณ พูดไรมากไม่ได้ครับ

• กูจะกวนตีน มีไรไหม กูเล่นที่ไหนก็ได้ เค้าห้ามเหรอ ไอ้ควายยยย
    ++++++++++++
    ไม่มีใครห้ามหรอกค้าบบบ เรตติ้งเวบนี้จะได้กระฉูด ขอบคุณที่ใช้บริการคร้าบบ
  • GHOST 3:49AM
    ไอพิตก็มี ทำไมเหรอ พอดีกูอยากกวนตีนผีแบบมึงอ่ะ มีไรป่าว
  • ฟาร์มไหน ไหน ไหน ไหน ไหน พูดเองเออเอง ไอ้ที่ค่ายใหญ่ๆกรูไม่เคยเห็นเค้าออกมาพูดอะไร
    กรูเห็นแต่ลิ่วล้อ คอกกระจอก ขาเสี้ยมที่ออกมาโหยหวนนี่แหละ
  • GHOST 3:50AM
    ได้โล่ เหรอครับ หรือได้รถ ก็ไม่ได้ไรนี่ 555 ไม่มีปัญหาครับ แค่1คลิกหรือสิบคลิก ก็ไม่หนัก หัว....คุณนี่ครับ555
  • อ๋อ แค่จะมากรวนตีนนี่เอง สติปัญญาก็แค่นี้ รับทราบครับผม
  • อ่านมาตั้ง 10 หน้าแล้ว ขอเป็นกำลังใจให้พี่มาร์ค
    พิทบลูสายเดิมครับ ยังไงก็ใช้ F1
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    215512_resize.bmp 178K
    IMG_4235_resize.JPG 83K
  • GHOST 3:53AM
    พอดีคุยด้วยเหตุผลกับคุณไม่ได้จริงๆครับ ต้องขอโทษด้วย สมองคุณไม่รับเรื่องแบบนี้อยู่แล้ว เลยต้อง คุยแบบนี้ครับ
  • สมองที่ดีคือต้องนินทา และทำตัวปัญญาอ่อน ยุแยงให้คนทะเลาะกันน่ะเหรอครับ ทำไม่เป็น
  • GHOST 3:56AM

แบบนี้เหรอที่ทำไม่เป็น เห้อ ไม่ได้มีแต่พวกมึงเหรอครับ ที่ชอบยุ อย่ามาทำเป็นดูดีเลยครับ เห็นแล้วจะอ๊วก นั่งแดกตีนหน้าคอมกันต่อไปนะครับ สักวันสังคมจะเป็นสิ่งที่ตัดสินเอง ไปล่ะครับ บุ๊ยๆๆๆน๊า