ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • อู๋ ไปกินหมูกะทะริมคลองไม่มีชวนเลยนะ....เหอๆ แซบบ่ :-))
  • ก็พอได้พี่ สาวๆๆเยอะดี 5555+
  • หวัดดียามเช้า....เอาแดงน้อยๆขอนแก่นมาฝาก
    image
    image
    image
    12ตัว...ป๊าดออกหลายอีหลี... :-))
    ไฟล์แนบ
    M_1.JPG 48K
    M_2.JPG 46K
    FF.JPG 98K
  • นอนเลียงกันน่ารักดี
  • พ่อแม่มันล่ะพี่มีรูปมั้ย
  • เอ้าเอาไปคอหมาแดงทั้งหลายครับ จัดไป.... :-))
    http://forum.khonkaenlink.info/index.php?topic=375823.msg4765910#msg4765910
  • สวยงามคับ พี่ตั้ม
  • อู๋อย่าลืมนัดนะเพื่อน

สวัสดีคับพี่เอ็กซ์
  • ราตรีสวัส.....
  • สวยๆคับ พี่ตั้ม

ผมอยากถามหน่อยคับพี่ตั้ม บ้านพี่มีสแนปขายไหมคับ

พอดีไปหาซื้อคลองถมแล้วมันไม่มีอะคับ
  • 555+ไม่มีขายครับ ...ไว้รอวันจันทร์ไปหาซื้อดูใหม่นะตรับ ซื้อไว้เลยครับ 2-3 ตัวต่อเค้าเอาไม่กี่บาทครับ
    ถ้าพี่เหลือใช้จะเอาให้อยู่ พอดีแบ่งให้น้องๆไปเยอะเเล้วครับ 555+... :-))
  • เอิ๊กๆๆๆ มาช้าก็เลยอด เอาน้าาาเดี๋ยวเฮียตั้มแกจะจัดให้อยู่ รอไปก่อนใจเย็นๆ
    หวัดดีตอนเช้าคับ เดอะแก๊ง
  • ดีครับ ฝนตกบรรยากาศน่านอน แต่นอนไม่ได้ ไปนาข่า ภูเรือ แล้วจะเข้าขอนแก่นนะครับ จะไปดิ้งกับเจ้านัท ซะหน่อย... :-))
  • ขอเเสดงความยินดีกับ น้าประทีปด้วยครับ สำหรับ1w =D> =D>
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ สำหรับโอเรียลเท็ล ของน้าประทีปครับ สุดยอดเลย :063:
    image
    ไฟล์แนบ
    New Image.JPG 141K
  • กำจิงๆ

หาซื้อก็ไม่มี

:o061:
  • สวัสดีตอนดึกๆๆครับ เบนซ์โทรตามให้หน่อยนะ มันร้อนแล้วเงินอ่ะ
  • ว้าว...โอเรียลเชียล แน่มากสุดยอด ครับ

น็อค...อัพรูปให้ดูเรื่อยๆหน่อยนะครับ

ปล.เพิ่งกลับมาถึง
  • นอนก่อนนะ....
  • หวัดดีคับพี่น้อง กินเหล้ากันปะ
  • กินแต่เช้าแท้น้อ....

ฝนตกบรรยากาศน่านอน..... :-))

พี่ศักดิ์มาดึกแท้น้อ..... :-))
  • มาสวัสดี ตอนเช้าๆคับ

เมืองเลย ฝนตกบ่น่อ
  • ตกครับพี่บูม
  • ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนคับผม
  • มาแต่เช้าเลยนะ เจ-ไลก้า....555+ รึว่ายังไม่ได้นอน :-))
  • เล่นเกมดึกไปหน่อยคับพี่ตั้ม แต่ตอนนี้นอนตื่นแล้วคับ เจจะแท็กเอารูปยังไงคับพี่
  • เล่นเกมดึกไปหน่อยคับพี่ตั้ม แต่ตอนนี้นอนตื่นแล้วคับ เจจะแท็กเอารูปังไงคับพี่
  • สวัสดีครับพี่เจ เดี๋ยวไงจะโทรหานะว่ามีรายการมั้ย

น้องตังหายไปไหน
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/21367/ขายโซ่สแตนเลส#Item_46
    เอามาให้น้องตังดู ถ้าจะสั่งบอกพี่ด้วยจะได้เสียค่าส่งครั้งเดียว
  • สั่งคับพี่อู๋

เอา E/E 1 อัน

snap hook 2 อัน

แล้วจ่ายตังไงบอกนะคับ

แต่ถ้ามีสปริงด้วยก็ดีนะคับ

555
  • ตังค์ และสมาชิกท่านใดว่าง มานะครับ ที่หน้าร้าน ต.อะไหล่ยนต์ เจ้านัท มาชวนเข้าพรรษา หมดไวท์ ไปแล้ว 1ขวด ยาวเลย ตั้งโต๊ะรอแล้ว.... :-))
  • ตังค์ โทรหา แค ด้วย เดี๋ยวนี้เด้อ... :-))
  • เจอกัน ต่อที่แพห้วยกระทิง เด้อ.....ตามมาๆ :-))
  • โอ้วถอนหลอคับพี่

มะคืนสงสัยหมดเยอะ

:m32:
  • อยากไปเที่ยว แพ ด้วยอะคับ พี่ตั้ม

ยังจำวันเก่าๆไม่เคยจางคับ

อยากไปนำเด้อ้าย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เหอๆไมไม่ตามล่ะ บูม เพิ่งกลับมา เอาอาหารมาให้เด็กๆที่บ้ารน แล้วจะไปต่อ เจ้านัท-แคร์ รออยู่

• ตื่นๆครับ ไปทำงานทำการ ดื่มกินมามากเเล้ว....อู๋ ตื่นได้ป่าวว่ะ ไอ้นัท อีกคน...555+ :-)) จัดหนักมากกกก
  • ตอนนี้ปวดหัวมากๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่พี่เอเค้าน่ารักมากอ่ะ
  • เอ้าได้เวลาทามงานกันแล้วคับ

สู้กับวันใหม่ อิอิอิิอิอิ
  • ฮันแน่ๆ...รู้นะคิดอะไร...เหอๆ เอาค่าปิดปากมาซะดีๆ :-))
  • พี่ตั้ม ขอเบอร์หน่อยได้ปะคับ

อยากรู้จักอะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อย่างงี้ต้องจัดกันอีกรอบ เป็นค่าปิดปาก มาเลยด่วนๆ ส้มปากไว้รอแล้ว
  • อู๋...เงียบเลยนะ แอบไปกินคนเดียวหรอไงน้อง :-))
  • ไว้วันหน้าไปดื่มกันใหม่อีก... :-))
    image

image
    july ป่วยเลยพาไปพักผ่อนด้วย

image

image
    image
    ไฟล์แนบ
    pae1.jpg 88K
    pae2.jpg 87K
    pae3.jpg 85K
    pae4.jpg 79K
    pae6.jpg 47K
  • เเจ้งข่าวครับ ท่านใด สนใจที่จะส่งสุนัขเข้าแข่งขัน ในงาน คอนเวนชั่น ของภาคตะวันออกเฉียงเหนือ พิทบูลคลับ ครั้งที่ 8 ( n.e.p.c convention meeting 8th) ประกบคู่เเข่งพร้อมนัดทำสัญญาปลายเดือนกันยายน
    สถานที่ khonkaen ระบุ เพศ น้ำหนัก เงินเดิมพัน
    การเเข่งขันเเบ่งเป็น 2ประเภท มือใหม่ เเละมืออาชีพ
    กำหนดเงินรางวัลต่ำสุดไว้ที่ 5,000 บาท สูงสุด 20,000 บาท
    ติดต่อได้ที่คุณ เน 084-5145228 หรือน้าทีป 081-5441478 โต้ 089-5710264
    ขณะนี้มีเปิดน้ำหนักไว้ 3ตัวเเล้ว
    1. 14kg. ตัวผู้ เงินรางวัลในการเเข่งขัน 20,000 บาท
    2. 15.2 kg. ตัวผู้ เงินรางวัลในการเเข่งขัน 20,000 บาท
    3. 17.2 kg.ตัวผู้เงินรางวัลในการเเข่งขัน 10,000 บาท

สนใจติดต่อ ด่วนครับ สร้างชื่อให้เมืองเลยบ้านเรา ขอบคุณครับ
  • พี่ตั้มบรรยากาศแพน่านั่ง จังเลยพี่...............
    ถ้ามีป็อกเด้งด้วยนะ สมบูรณ์แบบที่ซู้สสสสสสสสสสสส.......... :-D :013:
  • ไม่พลาดคับพี่ เล่นซ่ะผมเกลี้ยงตูดเลย โดนพี่ตั้มกินเรียบ
  • พี่ตั้มซ่อนไพ่ป่าว...ดูดีๆนะเด่วหาว่าพี่ไม่เตือน............. :-))
  • ไว้มีโอกาส ค่อยมาเที่ยวครับ หล้า สนุกแน่นอนบรรยากาศดีรับประกันครับ.... :-))
  • ไปดูงานที่โคราชมาเพิ่งกลับครับไม่ได้เงียบ แล้วพี่เอกลับยังครับ ฝากความคิดถึงไปหาด้วยน่ะครับ อิอิ