ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล เมืองชล
  • ผมเด็กใหม่เพิ่งหัดเลี้ยง ฝากเนื้อฝากตัวด้ยวคับ ชื่อคิวคับอยู่อ่างศิลาคับ
  • ยินดีต้อนรับครับ
  • สวัสดีครับชื่อบอยครับอยู่ในตัวเมืองชลครับ ยินดีต้อนรับสู่ pitbullzone ครับ
  • คับ คับ คับอยู่นั่นแหละ ภาษาไทยฉิบหายหมด
  • จ้า พี่สาวก็อยู่เมืองชล แถวๆสวนหลวงด้วยนะ ใกล้กันป่าว แต่ทำงานที่ศรีราชาจ้ะ
    เข้าไปคุยในห้องชลบุรี ได้เลยนะคะ อยู่ทางด้านซ้ายมือของหน้าเว็บ
    ลองค้นๆหาๆดูนะคะ หาไม่ยาก

@boyd อยู่ตรงไหนคะ พอดีคุณแม่พี่ อยู่แถวตลาดวัดกลางค่ะ
  • อยู่หลังตึกน้ำครับยังไงคุยกันมิตติ้งกันครับ 088-8453525 บอยครับ :-D
  • มาคุยในห้องชลบุรีคับ ยินดีต้อนรับชาวชลบุรีพูดคุย ปรึษาได้ทุกเรื่องคับ
  • แฟน Honey ซื้อมาตัวนึงใบเพ็ดก็ไม่ให้คนขายชื่อกอลฟ กลุ่มชลบุรี เฮ้อ น่าเบื่อ ไม่รับผิดชอบ
  • ทำไมเป็นแบบนั้นละคับ
  • คุณhoney กอล์ฟไหนครับ

ลูกหมาชุดไหนครับ
    ถ้าเป็นกอลฟเพื่อนผมเด่วช่วยตามให้ครับ
  • หวัดดีครับคิว เข้ามาพูดคุยกันได้ในห้องพิทชล ขวามือของบอรดลองหาดูนะครับ
    @คุณhoney โทรมาหาผมได้นะครับ 084-638-6235 แต๊กครับ
  • ซื้อจากแถวไหนครับ ชาวชลบุรีรีบเคลียร์หน่อย ท่านแต๊กจัดหน่อยนะ
  • จัดเลยท่านแต้ก อย่าให้เสียชื่อกลุ่มชลบุรี

กลุ่มนี้เค้าตรงไปตรงมา พูดจริงเมาจริง อิอิ

Tom_Chonburi_Cool_Campimage
    ไฟล์แนบ
    219600.jpg 161K
  • เพราะถ้าเป็นกอลฟเพื่อนผมเคยทำหมาไปชุดเดียว
    แถมคนทำใบให้ลูกหมาคือผมเองด้วย ยังไงรบกวนคุณฮั่นนี่โทรหาผมได้เลยนะครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
  • ผมว่าน่าจะมีอะไรเข้าใจกันผิดนะครับ คุณ Honey ถ้าเป็น กอล์ฟ กลุ่มชลบุรี

ผมรู้จักน้องคนนี้ดี แต็กรีบเคลียร์เลยน้องชาย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6708.jpg 199K
  • ไอ๊หย๋ะ มาแล้วหรอพี่แจ๊ค สะใจจริงๆ
    ส่วนเรื่องนู้เด่วเคลียให้ครับผม
  • สวนหลวงใกล้้บ้้านผมเลยครัับ
  • พี่แจ็คครับทำไมหมาพี่ถึงได้บึกขนาดนี้ครับ แนะนำน้องใหม่อย่างผมบ้างสิครับ หมาผม6เดือน20โลเองครับ
  • พี่แจ็คครับทำไมหมาพี่ถึงได้บึกขนาดนี้ครับ แนะนำน้องใหม่อย่างผมบ้างสิครับ หมาผม6เดือน20โลเองครับ
  • แฟน Honey ซื้อมาตัวนึงใบเพ็ดก็ไม่ให้คนขายชื่อกอลฟ กลุ่มชลบุรี เฮ้อ น่าเบื่อ ไม่รับผิดชอบ

พอดีพึ่งได้เข้ามาอ่าน ผมว่าน่าจะเป็นการเข้าใจผิดกันนะครับ
    ได้เรื่องยังไงพี่แต๊กโทรบอกน้องบ้างนะครับ
  • ตอนที่ไปรับน้องหมาเป็นวันงานประกวดที่ศูนย์กีฬานครปฐมจร้า
  • อืมผมนึกออกแล้วครับงานนั้นกอฟมีไปส่งลูกหมาตัวนึงให้ลูกค้า ตัวสามสีมั้งถ้าจำไม่ผิด ณ ตอนนั้นใบน่าจะยังไม่ได้
    แต่ที่ถามกับกอฟมา ลูกหมาชุดนี้ได้ส่งใบให้ทั้งหมดแล้ว ยกเว้นพี่คนนึงซึ่งกอฟบอกว่าเค้าไม่เอา ไม่รู้ว่าใช่ตัวนี้รึเปล่า
    แต่ยืนยันว่ามีใบแน่นอนครับคุณ honey
    เด่วยังไงจะให้กอฟมาเคลียให้ครับ
    น่าจะเป็นเรื่องเข้าใจผิดกันนะครับ
  • คงไม่มีปันหาแน่นอนครับเด็กเมืองชลไว้ใจได้ครับ
  • คุณ kiwty มีมิตติ้งแล้วมานั่งคุยกันครับ มันมีหลายสูตร 5555

หรือว่างๆจะมานั่งคุยกันที่บ้านผมก็ได้นะครับ :)
  • มาแล้วคับมารับผิดชอบแน่นอนเรียนคุณ Honey ลูกสุนัขตัวนี้ที่ทางคุณต้นแฟนของคุณซื้อไป
    คุณต้นได้โพล์สลงบอกว่าหมาหน้ายาว ไม่เห็นสวยเลย...เอาไว้เฝ้าไร่ ผมซึ่งได้รับข่าวว่าใจเย็นๆ
    มีอะไรก็ค่อยๆพูดกันแล้วผมก็ทิ้งเบอร์โทรให้โทรกลับด้วย แต่ทางคุณต้นไม่ได้ติดต่อกลับมา
    ตอนที่คุณต้นซื้อหมาลูกหมาอายุ 45 วัน คุณต้นเป็นคนซื้อตัวแรกโดยไม่ได้มาดูตัวจริง เลือกเองพอลูกหมาไม่สวยก็ออกมาโพล์สว่าผม ผมไม่เคยมีปัญหากับใคร ถ้าคุณพี่ Honey ไม่เชื่อก็ลองถามคุณต้นดูได้
    ส่วนเรื่องใบอยู่ที่ผมให้คุณต้นโทมาหาผมได้เลย ถ้ายังต้องการมันอยู่...และเห็นมันสำคัญเหมือนที่คนเลี้ยงสุนัขคนนึงมีจิตสำนึก ถ้าสุนัขคือน่าตาของคนในสังคมความสูงและความกว้าง หัวโต คือสิ่งที่สังคมยอมรับแล้วสุนัขที่สูงยาว จะเอาหัวไปซุกที่ไหน อันนี้เบอร์โทรผมครับ โทรมาได้ 24ช. 082-7901708
  • และนี่ครับคือลูกสุนัขตัวสุดท้ายที่เหลือไม่มีคนสนใจ 1 ปีเศษ
    ความสูง17 นิ้ว หัว21 นิ้วimage
    ไฟล์แนบ
    66.jpg 244K
  • คุณกอลฟ์อยู่แถวไหนของขลบุรีครับ
  • ขอโทษกลุ่มชลบุรีด้วยนะครับที่ทำให้เสียหายไปหมด
  • อยู่บ้านบึงครับคุณ boyd ลูกหมาอยู่เมืองใหม่
  • เลี้ยงที่เมืองใหม่แถวไหนครับ
  • ตัวที่โพส์ตัวเมียหรือตัวผู้ครับ
  • ขอปรึกษาสักนิดครับพอดี พิทบูล เรสโน๊ต ตัวเมียที่บ้านมันมีฮีท ตอนนี้ในกลุ่มเรามีใครเปิดผสมบ้างครับช่วยแนะนำหน่อยครับ
  • เฮ้ยเสียหายอะไรกันกอล์ฟ เราเพื่อนกันครับ อย่าคิดมากครับ
    ยังงี้วันอาทิตย์นี้เจอกันที่ฝายเลยนะ มาชี้แจงด่วนพร้อมเบน285 นะเอิ๊กๆๆๆ

คุณ honey ครับ อย่างที่กอล์ฟว่าครับ ถ้ายังจะเอาใบก็ติดต่อไปได้เลยครับผม
  • หวัดดีคุณแต๊ก
  • ถ้าสุนัขคือน่าตาของคนในสังคมความสูงและความกว้าง หัวโต คือสิ่งที่สังคมยอมรับแล้วสุนัขที่สูงยาว จะเอาหัวไปซุกที่ไหน
    ตอบให้นะ ก็อยู่ที่บ้านแต๊กไงกอล์ฟ 555

คุณบอย อาทิตย์นี้สนใจจะมาด้วยกันไหมครับ
  • อยากได้สไตล์ไหนครับคุณบอย เตี้ยล่ำปล้ำง่าย รึเปล่าครับ 555
    โทรคุยกันดีกว่าครับ ง่ายกว่า
  • สนครับ คุณแต๊กลงเบอร์ให้ด้วยดิเดี๋ยวโทรหา
    :009:
  • นี่ครับคุณแต็ก imageimageว่าแบบไหนดี
    ไฟล์แนบ
    SAM_0159_resize.JPG 71K
    SAM_0160_resize.JPG 71K
  • 084-638=6235 ครับคุณบอย
  • พี่แจ็คมิดติ้งเมื่อไหร่ครับ บ้านพี่อยู่ไหนครับ ผมอยู่อ่าง
  • แต่ถ้าบ้าหมาแดงเหมือนกัน เข้ามามันกันที่นี่เลยครับ :)

http://pitbullzone.com/community/discussion/21509/redvolution-blood-by-pitbullpower-/p1
  • เข้ามาคุยกันที่บ้านเราได้เลยครับ คิว
  • หมาพี่แต่ละตัวสุดโค้ยเลยครับ ผมไม่กล้าลงรูปหมาผมเลยอ่ะ!!
  • เข้าไปคุยกันได้นะครับ ไม่ต้องเกรงใจ บ้านหลังนี้มีแต่มิตรภาพครับ :)

หมาสวยไม่สวยอยู่ที่เราจะให้มันเป็นครับ มันสวยที่สุดสำหรับเราพอแล้วครับ :)
  • กด like ให้เลยพี่แจ๊ค
    พาน้องไปดูตัวเป็นๆด้วยนะครับ
    ไอ้นี้มันสุดติ่งจริงๆ
  • แต่ถ้าบ้าหมาแดงเหมือนกัน เข้ามามันกันที่นี่เลยครับ :-)

http://pitbullzone.com/community/discussion/21509/redvolution-blood-by-pitbullpower-/p1

แล้วถ้าบ้ามกามไปที่ไหนละพี่ชาย ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • บ้ามกามไปที่ PLAY BOY ไงน้องชายยยยยยย :-D

แต่ถ้าบ้ากามแล้วตังน้อย นาเกลือนะพี่น้องงงงงงงงงง

แต่ถ้าบ้ากามแล้วตังไม่มี คงไม่ต้องบอกนะว่าต้องทำอย่างไร 55555555
  • 5555 นอกจากหน้าตาดีแล้ว(?????) ยังอารมณ์ดีกันอีก จริงๆเลยนะเนี่ยคนชลบุรี...