ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขายครับ
  • สายไม่ทราบ รูปพ่อแม่พรุ่งนี้จะถ่ายมาลงให้ดู
    เปิดราคา3500 ติดต่อ น้องนุช 0893753715
    image
    ตัวผู้ 1
    image
    ตัวผู้ 2
    image
    ตัวเมีย 1
    image
    ตัวเมีย 2
    ใครสนใจก็โทรหาน้องเค้าเลยครับ ผมเอามาลงให้อีกที
    ไฟล์แนบ
    IMG_3490_resize.JPG 71K
    IMG_3501_resize.JPG 79K
    IMG_3481_resize.JPG 87K
    IMG_3495_resize.JPG 70K
  • น่าเอ็นดูจิงๆคับแต่ล่ะตัว
  • กี่วันเเล้วครับ >_< น่ารักจิงๆเลย :X
  • ไมมันดูแห้งๆ ไม่ล่ำ
  • อายุเท่าไหร่แร้ว ครับ

แล้วน้องเค้า ราคาเท่าไหร่ครับ
  • กำ ราคาพี่เค้าก็บอกแร้ว

โทษทีครับ แล้ว น้องหมา อยู่ไหนหราครับ
  • ต้องดูตัวจริง ราคาน่าสนใจ
  • ทำมัยมันแห้งเหี่ยวอย่างนี้ล่ะครับ
  • เออใช่ มันไม่กินข้าวหรอ
  • นี่มันเอาเก้งมาขายนี่หว่า
  • สายกัด ไงครับน้าผี -.-
  • น่าสน ขอดู พ่อกะแม่หน่อยได้มั้ยคับ
  • น้องเค้า อยู่ จ.ไรครับ

• ทำไมลูกหมาถึงมองดูโกรกจังเลยครับ
  • พวกที่ ด่านี่ รู้จัก พิทดีแค่ไหนเนี่ย เฮ้อ
  • ใช่ๆ ทำไมมันเหี่ยวเเห้ง...ก็สายพันธ์เขามาเเบบนั้นนี่ครับ. อยากให้อ้วน ก็ขุนมันได้นี่นา...
    เมีย 1 สวยมากครับ...
    จะรอดูพ่อกับเเม่นะครับ
    อ้อ..เเล้วอีกอย่าง ผีตัวที่ว่าเขาเอาเก้งมาขาย.....อย่าไปว่าเขาเลย. หมามันมีหลายสาย...ไม่ชอบเเบบนี้ก็หาที่คอกอื่นก็ได้ อ้วนๆเตี้ยๆ กินเยอะๆ วันๆไม่ทำอะไร...เดินหน่อยก็หอบเกือบตาย นั่นเเหละ ไปเลี้ยงเเบบนั้นเเหละ..
  • จะทรงไหน แบบไหน สายไหน มันก็คือพิทบูล
  • เถีียงกัันมัันดีีครัับ
  • ราคาน่าสนใจนะครับ เชียร์ตัวเมีย1 ครับ รอดูรูปพ่อแม่ละกัน
  • สำหรับท่านที่ต้องการดูพ่อแม่ครับ
    จริงแล้วลูกหมาไม่ได้ผอมมากครับ ถ่ายไม่สวยมากกว่าครับimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3538_resize.JPG 132K
    IMG_3534_resize.JPG 124K
    IMG_3532_resize.JPG 114K
    IMG_1222_resize.JPG 124K
    IMG_1183_resize.JPG 112K
    IMG_1214_resize.JPG 93K
  • สวยครับ
  • น่าจะอดนมไม่นาน ทำไมแม่หมาไม่เหมือนหมาออกลูกเลยหละ่จ็ะ
    เพราะรูปเพิ่งถ่ายมาลงตอนหลังนี่ค่ะ ถ้าถ่ายนานแล้วก็ต้องเหมือนหมาท้องหน่อยซิ
    ขอโทษน่ะที่คิดแบบนี้แต่อยากให้จริงใจกันด้วย ถ้าคิดผิดก็ขอโทษด้วย
    ขอรูปยืนยันตอนแม่หมาอยู่กับลูกได้เปล่าถ้าแม่ลูกจะลูกจะตามแม่ดูดนมอยู่ถึงจะไม่ให้กินก็จะอยู่กับใกล้ๆได้ตลอด
  • ผมจะซื้อจริง ๆ นะครับ ถ้าทำอย่างผีตัวข้างบนว่าอ่ะครับ อันนี้ผมยังลังเลอยู่ครับ อยากซื้อมากครับขอบอก
  • ลูกหมาอยู่ที่ไหนครับนิ
  • แม่มันจริงๆค่ะแต่รูปที่ลงถ่ายตอนยังไม่ท้อง
  • ลูกหมาอยู่ไหน ครับ สนใจ มากๆๆๆๆๆๆๆๆ

กำเงินไว้อยู่ นิ ตอบ ที หะ
  • ไม่ค่อยได้มาดูครับโทษทีครับ ตอนนี้ลูกหมาเหลือตัวเดียวครับตัวผู้ ที่2เดียวถ่ายให้ดูใหม่ครับลูกหมาไม่ได้ผอมมากอย่างในรูปครับ แล้วคนที่อยากเห็นตอนอยู่กับแม่เดียวจัดให้ครับ ไม่นึกว่าอยากดูถ่ายคู่กับแม่ไม่เคยเห็นใครเขาถ่ายคู่กันซักคนนิ
    ลูกหมาอยู่ ชัยภูมิ ครับ
  • คนบ้านเดียวกัน ผมก็อยู่ ชัยภูมิ อยู่ภูเขียวนิ

สนจัยมากๆ แล้ว พี่ อยู่ อำเภอไร ครับ
  • รอดูรูป ครับ ผม คนที่โทรไปครับ
  • เกิด เหตุขัดข้องนิดหน่อยครับ ตอนนี้มี 2ตัว ผู้1 เมีย1 ครับ
    ตัวแรกตัวผู้imageimageimage

ตัวที่ 2ตัวเมีย

imageimage

ไฟล์แนบ
    IMG_3593_resize.JPG 102K
    IMG_3596_resize.JPG 107K
    IMG_3597_resize.JPG 103K
    IMG_3607_resize.JPG 105K
    IMG_3605_resize.JPG 108K
  • ตัวเมียสวยครับ
  • ส่ง กทม 3000 ได้ไหม ครับ ตัว ผู้ นะ
  • ส่งทางรถไฟได้ไหม อยู่ลพบุรีครับ
  • ถ้าสนใจตัวไหนก็โทรมาครับ ส่งได้ครับทางรถไฟไม่น่ามีปัญหา แต่ต้องลองถามเส้นทางก็ว่าขอนแก่นไปลพบุรีมีเปล่า
  • ตัวเมียยังอยู่มั้ยครับ
  • ยังอยู่ไหมเนี้ยครับ

สวยๆทั้งคู่เลย

ว่าแต่ตัวเมียอยู่ไหมนะ
  • ตัวผู้ขายไปยังคับ ?
  • มุมกล้องตอนแรกกับตอนหลังหนังคนล่ะเรื่องเลย หมาสวยครับ