ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องฟาโร เช็คเรตติ้ง
  • ตอนนี้ทางเราถูกกดดัน เรื่องต่างๆ อันที่จริงหมาที่เราเลี้ยงมา เราก็รัก ต้องขอโทสที่ทำห้ายเค้าจายกานผิด เราไม่ได้เลี้ยงเพราะความเห่อ เราเลี้ยงเพราะเราศึกษา มาแล้ว ขอโทส ยังไงฟาโรก็คงเป็นหมาเราตลอด และยังคงเห็นใน ----- พิทบลูโซน ต่อไป------
  • อ่า งงกับหัวข้ออ่ะครับ
  • ดีแล้วครับ เราเลือกหมาได้ แต่หมามันเลือกนายไม่ได้ ขอเป็นกำลังใจให้ผ่านพ้นไปได้ครับ
  • คือน้องเขาอกหัก แฟนบังคับให้เลือกระหว่าง หมากับแฟน
    ในที่สุดน้องเขาก็กระทำในสิ่งที่ถูกต้อง ฮ่าๆๆ
  • ผู้หญิงนี่แปลกจัง พอทะเลาะกันแล้วต้องเลือกว่าจะเอาใครเบื่อว่ะ...
    นึกว่า เรยา ไม่เลือกได้มะ.. ขาดเธอก็เหงา..ขาดเขาก็เสียใจ..ฮู้ฮุ..อยากเก็บเธอไว้.....ทั้งสองคน
  • เฮ้ย ผมล้อเล่น และน้องในที่นี้เขาเป็นผู้หญิง ฮ่าๆๆ
  • โฮ พีี่่ครัับเล่่นซะงงเลย

• อ้าวป๋า เคลียด่วนเลยครับ
    เล่นเอาผมงงไปเหมือนกันนะเนี่ยะ ว่าเฮ้ยมันมีจริงด้วยหรอเนี่ยะๆ 555
  • ขอโทษนะ ครับ ช่วยใช่ภาษาไทย ให้ถูกต้องด้วยนะ คับ
  • อ้าวน้อง โยโยว์ เป็นอาไรไปละจะไอ้ฟาร์โร สวยจะตาย ไม่เลี้ยงแล้วเอามาทิ้งใว้บ้านพี่ได้นะจะ :X
  • ดราม่าเข้มข้นแล้วมั้ยเนี่ย

ผมก็เคยโดนครับ ตอนทะเลาะกับแฟน แฟนชอบเอาหมามาเอี่ยวด้วย "กล้าทิ้งหมามั้ยล่ะแล้วจะคืนดีกัน " ไรงี้
  • ขอโทษนะครับ....ตามความเข้าใจของผม คือตอนเเรก คุณตั้งกระทู้ขายเจ้า ฟาโรใช่ใหมครับ..
    เเต่ถูกคัดค้าน ต่อว่าต่างๆ นาๆ
    เเล้วตอนนี้คุณก็ตั้งกระทู้ขึ้นมาว่า คุณเช็คเรตติ้ง คือ กระทู้นี้คุณบอกว่า คุณศึกษามาเเล้ว ยังไงฟาโรก็เป็นหมาคุณตลอด เเละยังคงเห็นในพูลโซนต่อไป... สรุปคือ คุณไม่ขายเเล้ว...
    เเละกระทู้ที่คุณบอกขาย คุณจะบอกว่าเป็นการเช็คเรตติ้งเหรอครับ..... ผมว่ามันเเหม่งๆ เหมือนคุณออกมาเเก้ตัวนะครับ. เหมือนกับว่าพอบอกขายหมาเเล้วมีคนเข้าไปว่าต่างๆนาๆ ไม่มีใครซื้อ คุณก็เลย บอกว่าเเค่เช็คเรตติ้งหรอ... ไม่มีใครเขาทำเเบบนี้หรอกครับ ผมว่าเหมือนคุณจะขายจริงๆมากกว่านะ...ตามความคิดผม..
    ผมไม่ได้มาหาเรื่องนะครับ ผมเเค่สงสัย เเละคิดตาม....เเต่ถ้าไม่ได้เป็นอย่างที่ผมพูด ผมก็ต้องขอโทษไว้ก่อนล่วงหน้าครับ เเต่ถ้าเป็นอย่างที่ผมพูด ผมคิดว่าคุณคงรู้อยู่เเก่ใจ....
    สุดท้ายเเล้วถือว่าเป็นเรื่องที่ดีครับ...ที่คุณเลี้ยงมันต่อไป เพราะหมามันเริ่มโตเเล้วนะครับ...
    ถ้าคำพูดผมล่วงเกินประการณ์ใด ผมขอโทษล่วงหน้าด้วยนะครับ...
  • ขอบคุณนะคะ ที่ติอะคะ
  • ดีใจแทนสุนัขด้วยครับที่ได้อยู่กับเจ้านายของมันต่อ
    รักมันเหอะครับ อย่างไรมันก็หมาของเรา
  • คุณหน้าตาน่ารักไม่เบานะ
  • เอาหมากัดแฟน เลย