ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อุ๊ย...ขอโทษที tatdy ชื่อคนหรือชื่อหมาไม่รู้จริงๆขอโทษครับ
  • **เราชื่อกระเป๋าจ้า***ไม่รู้ไม่ผิดคะ...ตอนนี้เปอร์ฝากพี่เดชเลี้ยง ตัวเดียวคะ
    ..ก็ว่าจะไปจ้างพี่โอ๋เลี่ยง 2 ตัวคะ..ไม่ค่อยมีเวลา..ต้องหาเงินมาเลี้ยงน้องหมาสุดที่รัก..อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    228283_10150171078625947_534715946_7130361_8321059_n.jpg 14K
  • แล้วไม่สงสารมันเหลอ ให้คนอื่นเลี้ยง ไม่เหมือนกับเลี้ยงเองนะ
  • ทำไมไม่หาคนช่วยเลี้ยงละ หรือมีแล้วเขาไม่เลี้ยง น่าสงสารจัง
  • ก็จะฝากเค้าไว้ซักพักนะคะ..จะทำคลอกหลังบ้าน..เสร็จแล้วก็เอามาเลี้ยงเอง..ฝากไว้ไม่นานหลอก...ขอบคุณ
  • แค่นี้ก่อนนะ กระเป๋า โชคดีนะว่างๆเราจะเข้ามาหากระเป๋านะ
  • ..ไม่ได้คิดเรื่องให้ใครช่วยเลี้ยงหลอกคะ..ซื้อเองก็ต้องเลี้ยงเอง...แต่ตอนนี้กำลังจะทำหลังบ้านก็เลยฝากพี่เค้าไว้ก่อน..ขอบคุณที่สงสาร...แต่เราเลี้ยงของเราได้คะ..ขอบคุณ..

• ลืมไป กระเป๋าน่ารักจัง ไปก่อนนะ
  • ผี สุดติ่ง เค้าถามคุน แล้วคุนดึงผมเข้าอีกแล้ว...อะไรก็ผม..ตังไม่เห็น..ให้ผมบ้างเลย..จนว่ะช่วงนี้ 55555++
    ตอนนี้..มีผีใจดีอีก..แย้ว........เฮ้.

ผี...สุดติ่ง..ใจดี พวกคุนว่ามั๊ย tatdy รูปถ่ายใสปิ๊ง..ตัวจิงดู.....เออ เขต..ปลอด..เสียง^_^
  • ผมอยู่สิงห์บุรีบ้านใกล้เรือนเคียงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ
    พี่ฯใครมีลูกพิทบูลขายมั่งครับ อยากได้ไว้เลี้ยงแทนตัวเก่าที่ตายไปครับ
    รบกวนใครมีบอกด้วยนะครับจะได้ไปดูครับ
  • โทรหา..วิทยาเลย 0890885427 ได้เลย....
  • คุณวิทยา คุณว่า tatdy ปอดบวมเหลอ...แล้วชอบมั้ย
  • ขี้... เยี้ยว... ไม่ออก... บอกวิทยา... คำๆนี้ยังใช้ได้เสมอครับ
  • ผี.สุดติ่ง พวกเราโหวต ให้คุนวิทยาเป็น..กำนัน ห้องลพรีดีไหม.
  • ถ้าเห็นด้วย...กด 1

ถ้าไม่เห็นด้วย...กด2

คูนกับผมเป็น..รองคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • ok กด...1...เห็นด้วยครับ คนจริงสิงคนองนา ตอ้งวิทยา เท่านั้นครับ
  • กำนันแม่งน้อยวะ ผมว่านะนายกประจำบลอดแม่งเหมาะวะ เพื่อนผี
  • คิดถึง กระเป๋า จัง
  • ท่าน วิทยา ติ่งสุด.... ต่อไปนี้ตอ้งเลียกว่า ท่านวิทยานะครับ
  • ท่าน.........เออวะตอ้งท่านอย่างเดียว >:-)
  • อย่าเห็น...แก่เงิน...จนหมางเมินความถูกต้อง ครับ จบ
  • แม้ "พวกคุณเปลี่ยนสถานะผมอีกเเย้ว..สุดติ่งอะไรก็เอาหมด ไม่คัดค้าน..แมงคัดลอกอย่างเดียว"

ผมอายเค้า"เรียกท่าน" เรียกฟ้าแว๊บ แว๊บ ดีกว่า..ผมไม่ได้ขอร้อง...แต่เรียกร้อง :-?

รู้สึกว่า"คุนคิดถึงแต่..กระเป๋า..แล้ว..กระโถนล่ะลืม..แย้วเหรอ^-^ ^_^

• แว๊บๆ นะไร้สาระ ต้องท่านนายกอย่างเดียวครับท่าน
  • .ก.ก...ไม่เอา ก...ถ..ให้ท่าน กระเป๋า ผมขอ okมั้ย
  • ดูรูป กระเป๋า กี่ครั้งก็น่ารัก เนอะ ท่านวิทยา
  • อยากไปเที่ยวลพบุรีจัง อยากเจอสหายพิต และท่านวิทยา กะ กระเป๋า จังวะ
  • ..วันเสาร์นี้ใครว่างก็พาน้องหมาสุดที่รักมาวิ้งเล่นกัน..ที่สระพาน 7 เวลา 17.30 เป็นต้นไปที่เดิม..มีของกินและน้ำไว้ต้อนรับทุก ๆ คน..แล้วเจอกันนะคะ..ทุก ทุกคน..image
    ไฟล์แนบ
    DSC06631.JPG 84K
  • สุดติ่ง..คุนแน่นนอนจิงๆๆ แย่..เป๋า..มาโยนให้ผม ถ้าเป็นมวย..หมัดแย๋ม..สวยนะเรา

วันนี้เตรียมตัว มาคลองถมดีกว่า..ขอให้ขายอะไรที่สุดติ่งทำขายดีๆ..เน้อ
  • กระเป่า มาพร้อมกับความน่ารักอีกละ
  • ท่านวิทยาก็ว่าเกินไป ผมชอบก็บอกชอบ ชมก็บอกชม แต่ตอนนี้ชอบอะ
  • เมืองใดไม่มีรัก...เมืองนั้นไม่นานก็จบ... :-q
  • เสียดายวันเสาร์นี้ผมเข้าเวร เลย อดไปคุยด้วยเลย ถ่ายรูปวันเสาร์มาลงให้ดูอีกนะครับ :) image
    ไฟล์แนบ
    DSCF8182 (Medium).jpg 51K
  • ton sing ว่างๆมาสนุกสุดติ่งด้วยกันนะคราฟ 5555++ :O
  • ท่านวิทยาพรุ้งนี้ประชุมกลุ่ม เรื่องไปมิตติ้งนครปฐมแล้วประกาศให้รู้ทั่วกัน นะครับท่าน
  • ไอ้เพื่อนผีใจดี...ไอ้ตวยเป็ด...วันนี้ไม่โพ่เลยนะ
  • โถลูกผู้ชาย...ทำไม...เกิดมาต้องมีเมีย ?..............................(ไม่ได้เป็นตุ๊ด ไม่ได้เป็นตุ็ด)
  • อยากช่วย กระเป๋า เลี้ยงหมาจัง
  • ...อ้าว อ้าว..!!! ถูก "ปาปารัสซี่" แอบถ่าย..คิคิคิ...เย็นวันนี้ของเชิญทุก ๆ คนที่สนใจ..มาพบปะพูดคุยเรื่อง พิท พิท มาเจอกันที่สะพาน 7 เวลา 17.30 น..เป็นต้นไป..วันนี้เป๋าทำเค้กมาให้ชิมกันด้วยนะ..แล้วเจอกัน ค่า...image
    ไฟล์แนบ
    ananaskuchen.jpg 5K
  • ไอ้..สาดดดดด..ให้ต่วยเพื่อนแต่เช้าเลยนะ..สุดติ่ง!!!!!!!!!!
  • เฮ้ย..สุดติ่งช่วงนี้..ห้องลพรีมันดีขึ้นว่ะ..พวกผีที่ไม่หวังดี..มันกัว..มันไม่มาป่วน.

• ตอนนี้มีผี..ดีๆๆที่โพสข้อความดีๆๆ เฉกเช่น ผีสุดติ่งเป็นต้น ......

ตอนนั้น....ที่คอยฝันกัน..ก็ ดี..ตอนนี้..อาจจะเป็น..ฉันก็ได้..แต่ขอให้เรากัน..ต่อไป...อารมดีเว้ย..ติ่งสุด555
  • ช่วงนี้"กะเป๋า" โดนแซวบ่อยๆ สุดติ่งแอบชอบ"กะเป๋า" อะเปา

คิด..ใหม่นะเฟ้ย..ใจดีขอบอก..มันแรง...มันแรง+++
  • พี่ๆน้องๆLobburi Pitbull ลพบุรีครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป้นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ
  • กระเป๋ามาพร้อมกับความหวานอีกละ ไม่ตอ้งชิมก็รู้กระเป๋าหวานทั้งตัวและหัวใจ น่ารักจัง
  • พวกเราพ่อแม่พี่น้องสหายพิตทุกท่าน ช่วยกันลงความเห็นหน่อยครับ
  • ท่านวิดหยา ท่านอยู่ใส ท่านเฮ๊ดอีหยาง ฮ้วย...............................................
  • ok ผีใจดี ไม่ชอบได้ไง แรงๆ ไม่กลัว แต่กลัวหนัก หนัก
  • อยากกินเค๊กจัง :X
  • เวลาดีๆแบบนี้มันหายไปใหนวะ อ้ายวิทยา งง