ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • หลักฐานไม่ต้อง เสิท ใน google ก็เจอแล้ว โชว์หลาเลย :031:

ว่าแต่อย่าลืมส่งชื่อ - ที่อยู่ และเบอร์โทรนะครับ น้องเป็นห่วงกลัวของไม่ถึงมือพี่
  • ต็อบ... แต่ท่าวื่งอ่ะ ที่ตอนโทรศัพเข้าอ่ะ
    ฮาจิงๆเลยนะ ใครโทรมาหรอ
    555555
    ปากบอกเดวล่อร่วง แต่ถึงเวลาจิงๆ วิ่งซ้าาาาาาาา
    อิิอิ
  • โอ้... ต็อบ แร้งส์สสสสสส
    อนาคตมืดมน เฮ้อ!!!!!!
  • กุ๊กโทรมาอะจิ -*- ลองไม่วิ่งให้เห็นว่ารีบดิ ได้เข้าโรงบาลจิงๆ

อนาคตเราไปเป็นทีม ใครคิดว่าฮาผมก็ฮา ของมันต้องมีที่มาที่ไปจิงมะละ 555+
  • :m76:
    หายไปหนายกานหมดหว่า??????
  • เมื่อกี้ไปดูหมาพี่เค้าเคยโทรมาหาน่ะ.... :063:
  • รายงานสภาพอากาศ ณ. เวลานี้ ท้องฟ้ามีเมฆมาก
    จบข่าววันนี้
  • แล้วใช่คนเดียวกับคนที่มาลงมะ คิดว่าคงไม่ใช่เพราะแนวที่มาลงมันแนวกวนๆ + เกรียนๆ

พอมีปัญหาก็บอกเจตนาจะลงเพราะอย่างนั้นอย่างนี้ คือถ้ามันลงมาเลยว่าราชบุรีมีพ่อพันธุ์แม่พันไร

เทพๆไหมครับ ก็คือจบ พอมีปัญหาก็มาไถลตอบส่งเดช
  • ไม่ใช้หรอกต๊อบคนล่ะคนกัน
  • วันนี้ หลังจากที่ได้ไปเที่ยวบ้าน ตู่กะปุ๋ย มา
    ไดโว่คึกมากเหมือนดีใจที่ได้เจอเพื่อน ซึ่งก็คือ มาคัส กะ ดุ๊กดิ้ก
    ไดโว่ก็เลยจัดการละเลงน้ำลายซะเต็มหน้ามาคัสเลย
    ส่วนตู่กะปุ๋ย ก็เสร็จไดโว่ไปแระ เสียท่าไดโว่ไปเรียบร้อยทั้งคู่ 555
    แถมไดโว่ยังจัดหนัก เป็นของฝากไว้บ้านตู่แบบครบเซ็ต เหอะๆๆ

แล้วอีกอย่าง ในอนาคต ถ้าเพื่อนๆอยากจัดมิ้ตติ้ง แนะนำกรงหมาบ้านตู่เลย
    กรงใหญ่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    :m39:
  • มิตติ้งพรุ่งนี้ย้ายที่ซะงั้น แป่ว!
  • วันนี้เสียท่า ไดโว่ ชะงั้น ไม่น่าเลยเรา ขาข้างช้ายไปชะแล้ว 5555 :m15:
  • ขาข้างซ้ายเหมือนกันหมดเลย -*- ตกเป็นเมีย Daivo เรื่องทรง+หน้าตา ไม่รู้ดูไง

แต่ถ้าถามเรื่องบ้ากาม + บ้าน้ำลาย ผมยกให้ ไอ้แจ็ค ^:)^
  • ขอบจายมากกกกก ขยันหางานเจงๆๆๆ
    ก็ว่าจะไปตอบพอดีนะ
    ว่าเลิ้ยงเพราะใจรัก ไม่ได้เลิ้ยงตามกระแส
    เหอะๆๆๆ
    แต่ต็อบไปแระ คงไม่ต้องแล้วล่ะ
    แล้วพี่กุ๊กเป็นไงบ้างอ่ะ หายเร็วๆเน้อ
  • ว้าว ว้าว ว๊าว!!!!
    ช่วงนี้พี่ชายผมแม่งโคตรขยันหาเรื่องเลย ไม่รู้ไปกินไรผิดสำแดงมา ฮ่าๆๆ
    ไม่ได้เข้ามาแปปเดียว เรื่องราวมันช่างยืดยาวจริงเชียว
    แต่ฮาหว่ะ ที่ตู่ไปพิมพ์บอกว่าพิมพ์ผิดอ่ะ ๕๕๕
    อ่ะเข้าเรื่อง!! คุณ Sunti คุณรู้มั๊ยครับว่าที่คุณมาพูดแบบนี้ ผมบอกตรงๆเลยว่าผมไม่พอใจ และ ไอคำพูดที่คุณบอกว่ากลุ่มราชบุรีมีหมาเทพๆมั๊ย ผมบอกได้เลย ไม่มี พวกผมเลี้ยงหมาเพราะรัก ไม่ได้มาทำธุรกิจ ถ้าคุณอยากหาหมาเทพๆ คุณไปเปิดดูคอกใหญ่ๆนู่น ที่เอาเข้ามาทีตัวละหลายๆแสน ณ จุดจุดนี้ผมพูดได้เต็มปากเต็มคำว่ากลุ่มผมคุณภาพกลุ่มที่ดี มีมิตรภาพที่ดีต่อกัน อย่าให้มันเป็นเรื่องราวเลยครับ ถ้าคุณบริสุทธิ์ใจจริงเปิดเผยตัวออกมา พวกผมไม่ได้ดัง ไม่ได้หยิ่ง คุณมาดี พวกผมดีตอบ แต่ถ้าคุณมาร้าย พวกผมก็พร้อมที่จะร้ายตอบกับคุณ เช่นกัน!! และอีกอย่างนะครับ พวกผมไม่ได้ไหว้คนที่อายุ แต่ไหว้คนเพราะคนคนนั้นทำตัวให้น่านับถือแค่ไหน ถ้าดีผมพร้อมที่จะไหว้งามๆ แต่ถ้าเจอผู้ใหญ่เลวๆทำตัวให้ไม่น่านับถือ พวกผมก็ไม่ไหว้นะครับ ผมรู้ว่าผมพิมพ์แบบนี้คุณอาจจะไม่พอใจ แต่มันคือเรื่องจริง เท่านั้นเอง!!

ผมอยากรู้จริงๆว่าเจตนาของคุณจริงๆเป็นอย่างไร? ช่วยตอบผมให้กระจ่างที ถ้าคุณมาดีจริงๆ พวกผมพร้อมที่จะขอโทษคุณ
    จากเอก_โพธาราม
  • แบบว่ามาเต็มครับพี่น้อง..... :063:
  • หมาเราไม่ต้องผสมเฟร้น ก็เทพครับ
    Credit By tob
  • ว่าตูหางาน แต่ดู เอกกับตู่ตอบดิ :m14:
  • ไรวะพี่ ผมเข้ามาแสดงความคิดเห็นว่า ผมไม่พอใจ เท่านั้นเอง :-D
  • ไม่หลับไม่นอนกันนะ พรุ่งนี้ใครมาสายเลี้ยงข้าวด้วยนะครับ ๕๕๕ มาตราฐานกติกากลุ่มของเรา(ผมตั้งขึ้นเอง) ๕๕๕
  • เวงกำมันสะกัดช่องทางเอาตัวรอด กะจะอ้างว่าดูแลห้องถึงเช้าเลยไปสาย :001:
  • มีคนเลี้ยงข้าวแล้วเว้ย ๕๕๕
  • มาสายกับไม่ไปใครต้องโดนลงโทษอะ
  • เพราะกำลังรอลุ้นบูน คิดว่ามีโอกาสติดนวดโยคะ แล้วไม่ยอมไปงาน
  • พี่ต๊อบลูกชิ้นอยู่ไหนเนี่ย ไหนว่าจะเอามาฝากที่ผมไง รอทั้งวันเลย ไม่ได้อกไปไหนเลยนะเนี่ยวันนี้
  • ไม่ไปไม่ว่า อย่าให้เจอคราวหน้านะ มีร้อง ฮ่าๆๆ โคตรโหด
  • กำลืมบอก พี่เอาไปฝากไว้บ้านกุ๊ก กะว่าพี่ไปไม่ทันให้กุ๊กไปก่อน ได้โดนด่าแค่ครึ่งเดียว
  • นั่นไง ผมว่าแล้ว มีปัญหาตลอดอ่ะผู้ชายคนนี้
  • พี่สุดูบอลอยู่แน่ๆ ปืนใหญ่ ชนะหวุดหวิดทำดีใจ :032:
  • ทีแรกพี่สุบอกพี่ว่า ต๊อบเอ็งเอามาไว้บ้านพี่ได้เลย กลัวเอกไปช้า :o005:
  • 50degree 3:13AM Permalink
    หมาเราไม่ต้องผสมเฟร้น ก็เทพครับ
    Credit By tob

เออใจมากตู่ยังจะแวะมาอีกนะ แค่นี้พี่ก็ดังแย่ละ :012:
  • น้ำไม่ไหล ไฟฟ้าดับ ส้วมเต็ม ขี้ไม่ออก บอกบิ๊กสุ :063:

ปล. ท่านใดต้องการหมาแนวกระจง เชิญติดต่อ บิ๊กสุ และน้องตู่ ของเราได้ครับ
  • พรุ่งนี้เจอกันครับ...บ่าย 2 ที่ปั๊ม ปตท.

ต๊อบว่าถ้าต๊อบไม่มา..รึว่ามาสาย...เรียกต๊อบว่าหมาได้เลย

ใจมากต๊อบ :063:
  • สงสัยบูนทำตูเสียหมาละ
  • ผมไปทำอาไรให้ท่านต๊อบอีกล่ะ .......... โฮ่.......โว้ยว่ายแต่เช้าเลย
  • แล้วนี่ไปหาเรื่องเข้าบอร์ดอีกแล้วหรอ.....ไม่ไหวเลยน่ะเราเนี่ย :o049:
  • โอ้!! อารายเนี้ยยยยยยย
    ตกลงนี่เมื่อคืนไม่ยอมหลับกันเลยรึไง
    แล้วดูแต่ละคนตอบ ขยันกันเจงๆๆ ขยันหา..........
    อ่ะนะ วันนี้ขอทายว่าคนที่จะมาสาย คือ...ต็อบ ชัวร์
    ส่วนเอก... :063:
    และก็ตู่... :063:
  • ไรย๊ะ นางบูน ไม่ได้อ่านหรอพี่สุบอกใครไม่ไป ชั้นเป็นหมา เลยกังวลใจว่าจะเป็นแก :012:

ส่วน จอย นินลณี (ไม่ใช่่รินลณี ย้ำว่า นิน) รอบก่อนมาบ๊วยยังจะมามั่นใจ ชั้นไปรอที่ปั้มตั้งแต่เมื่อวานแล้วย๊ะ

พึ่งจะกลับถึงบ้านรอมะไหว :014:
  • อ่ะหรอจร้า
    นายต็อบสเลอปี้..... ก็แค่เป็นห่วงกลัวต็อบมาสายไง
    เดวก้อมาอ้างอึก ว่ารอใครแต่งหน้าน้าาาาาา ??
    ป้า.......อะไรนี่แหละ เห็นบอกพี่บูนไม่ใช่หรอ
    ว่ารอป้าอยู่ 55555555555
    :m01:
  • 5555 ครสวยก้องี้แหละต้องทำใจหน่อยน่ะกุ๊กไก่
  • เกือบลืมเดี๋ยวไปเอาตุ๊กตามาก่อนดีกว่าเดี๋ยวโดนจอยแซวอีก 555
    เอาสีแดงใช่ป่าว 555
  • เอาสีที่ตัดกับผิวเลย :017:
  • กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ตาต็อบ สเลอปี้ 100 แก้ว ปฏิบัติ.....

เอาสีชมพูอ้าาาาาา ได้ป่ะคะ พี่บูน

ต็อบทำงานเสร็จแล้วหรอจร้าาาาาาาาาาา
  • วันนี้ไม่ทำงาน ปล่อยคนงานทำแทน เพื่อการนี้โดยเฉพาะ กลัวเอกมันกัดดดดด
  • ชอบ BIG BULLY ไงวานพี่สุหาข้อมูลให้ทีนะ
  • ทำนองว่า
    ข้าเจ๊งไม่ว่า ขออย่าโดนเพื่อนด่าก็พอ
    อะไรแบบนี้ป่ะ
    555555555555555
  • ผมให้ต๊อบมารับนี่ผมจะคิดถูกหรือคิดผิดกันแน่เนี่ยเพื่อนๆ 555