ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Muffin x Dabostis 's puppy 50 days for sale ! !
  • image
    ไฟล์แนบ
    muffin.jpg 46K
  • ลูกสุนัขเพศเมีย อายุ 50 วัน ทำวัคซีนเข็มเเรกแล้ว ราคา 12,000 พร้อมเพ็ดสมาคมฯ ส่งฟรี กทม.และ จังหวัดใกล้เคียงimage
    ไฟล์แนบ
    f1.jpg 52K
  • สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 089-6646168image
    ไฟล์แนบ
    f2.jpg 58K
  • พ่อหมา The Muffin (Cambel x Bacon) image
    ไฟล์แนบ
    muffin.jpg 46K
  • แม่หมา Dabostis (Lasvegus x four two)image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8989.JPG 49K
  • อันนี้ตัวผู้เอามาให้ดูครับimage
    ไฟล์แนบ
    m3.jpg 54K
  • สุดเพี้ยนimage
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 46K
  • งง กะ มัน มั๊ย .....ท่าจะ มันส์ !!!!!!!!!!!!!!image
    ไฟล์แนบ
    m4.jpg 60K
  • น่ารักดีเหมือนเต่าเลยครับ :X
  • ขอโทษที่พูดตรงนะ พิการชัดๆ
  • ขอโทษที่พูดตรงนะ พิการตรงไหน ขาขาด ตาบอด หรือ ไข่มันหาย บอกที
  • 555 ทั้งกร้างทั้งโกร่งเลย แปลกดี มันคงไม่ใช้หมาพิการหรอกมั้งก้อขามันเท่ากันทั้ง2ข้างเลยนิ มันแค่โกร่งมาเกินไปนีส :063:

• ลักษณะขาโก่งโค้งจนผิดรูปทั้งสองข้างแบบนี้บ่งบอกถึงเชื้อสายด้านพ่อและด้านแม่มีข้อบกพร่องไม่สมบูรณ์ ส่วนใหญ่เจอแต่โก่งบน โก่งล่างแบบนี้จบ ต่อไปข้อเท้ามีปัญหาแน่นอน
    ใครนำสายนี้ไปต่อสายทำพันธุ์มีโอกาสถ่ายทอดพันธุกรรมลักษณะด้อยแบบนี้สู่รุ่นลูกและรุ่นหลานได้สูงมาก คล้ายกับลักษณะหมาหางคด ยังไงในลูกที่เกิดมาในคอกต้องมีหางหดติดมาไม่ตัวก็สองตัวอย่างน้อย สืบทอดกันไปทุกรุ่น

เช่นเดียวกัน
    หากรักมันจริงควรจับทำหมันทั้งพ่อและแม่เพื่อป้องกัน ไม่ให้ลักษณะด้อยเหล่านี้ตกสู้รุ่นและลูกหลานที่จะเกิดมาและคนที่ไม่รู้และนำไปเลี้ยงซึ่งจะเป็นภาระต่อไปในอนาคต ไม่สงสารหมาที่มันจะเกิดมาบ้างเหรอ
  • เห็นด้วยกับผีตัวบนอย่างเเรง....
    พิการตรงไหน ไม่เห็นรึไงผี GHOST 8:49PM หมามันจะยืนไม่ได้อยู่เเล้วไม่เห็นหรอ ยังจะเข้าข้างอีก..
    ตอนนี้ยังไม่พิการ โตไปพิการ เเน่... ข้อขามันจะหักอยู่เเล้วไม่เห็นรึไง พอหมาโตขึ้นอ้วนขึ้น ข้อขามันต้องเเบกรับน้ำหนักตัว ไม่เคยศึกษารึไงครับ....อันนี้พูดตรงๆ โก่งบางอย่างยังรับได้ เเต่เเบบนี้ไม่ไหวจริงๆครับ สงสารหมา
    ดูดีๆสิครับ...ขามันไม่ได้โค้งนะครับ มันโค้งเเล้วมันหักมุมเลย โตไปมีปัญหาเเน่นอน เดินไม่ได้หรอกหมาตัวนี้อะ
    ผมไม่ได้ว่าเจ้าของกระทู้นะครับ พ่อหมากับเเม่หมาดูดีครับ ส่วนลูกหมาตัวสีดำก็ดูดี.... เเต่บางครั้งถ้ามีลูกหมาตัวไหนออกมาพิการ ก็ควรจะกำจัดทิ้งนะครับ.. ถ้าไม่อยากกำจัดทิ้งก็ต้องเลี้ยงเองครับเเล้วพอโตก็ทำหมันมันด้วยนะครับ....
    ขอโทษจริงๆครับ...ที่ต้องพูดตรงๆ หวังว่าคงเข้าใจเจตนานะครับ...
  • พูดไปเรื่อยว่าหมาพิการ
    มันแค่เป็นไปตามรูปแบบของมันเอง ถ้าชอบก็ซื้อ ไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้อ

เหมือนผู้หญิงที่นมใหญ่ สะโพกผาย เอวคอด มันพิการเปล่าวะ แต่ก็ชอบกัน

จบ
  • 555 กด Like ให้น้าผี 9:50AM ซะหนึ่งทีครับ
  • ยังโง่อยู่อีก... รูปเเบบของมันที่ไหน ดูพ่อเเม่หมาสิ... ขามันคตเหมือนลูกตัวสีเเดงรึป่าว.. ไม่มีใครซื้ออยู่เเล้ว
    ผู้หญิง นมใหญ่ สะโภคผาย เอวคอด มันเกี่่ยวอะไรกะหมาพิการณ์ มึงเมากัญชารึป่าว.
    ถ้าผู้หญิงขาคตนั่นเเหละพิการณ์เเน่...เดินไม่ได้ เดินไม่ไหว นั่นเเหละ....
    อย่ายกตัวอย่าง เเบบโง่ๆ ดูตามความเป็นจริงด้วย มันไม่เกี่ยวกับชอบหรือไม่ชอบ ... มันเกี่ยวกับว่า พิการ หรือไม่พิการ หมาพิการณ์ไม่มีใครชอบหรอก ถ้ามึงชอบ มึงก็ซื้อไปเลี้ยงเองเลย..เเล้วก็ลองเพาะหมาเเบบนี้มาขายดู รับรอง ไม่มีใครเล่นหรอก วงการณ์ บูลลี่ล่มจมเเน่...
  • แบบนี้แหละ เข้าข่ายพิการ
  • สวัสดีครับทุกท่าน จะยังไงก็ดี ลูกหมาแข็งเเรง ร่าเริง ทุกตัวครับ แต่ตัวที่ขายแค่ตัวสีบลูครับ ตัวแดงเอามาให้ดูเฉยๆครับเห็นว่ามันแปลกดีครับแต่ตัวนี้วิ่งเร็วกว่าทุกตัวอีกครับ แต่จะให้ทำลายคงจะทำไม่ได้ครับ แค่มันแตกต่างกับพี่น้องมันอย่างสุดขั้วก็น่าสงสารมากแล้วครับ อยากให้ทุกคนช่วยให้กำลังใจมันด้วยนะครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
  • สุนัขที่มีลักษณะไม่สมบูรณ์ ก็พยายามสร้างกระแสว่ามันเจ๋ง เท่ห์ สุดยอด

ปั่นราคาอยู่ได้ น่าเบื่อพวกนี้จริง โง่จริงหรือว่าแกล้งโง่กันแน่

หรือว่าเงินมันบังตา ปิดสมองพวกคุณไปหมด
  • ไม่ชอบก็อย่าไปยุ่งกะเค้าซิน้าผีมันแล้วแต่คนชอบ เฮ้อ......สังคมผีมันเสื่อมไปใหญ่แล้ว
  • อะ ไร ของ มรึง ไอ้ผีที่ว่ากรูเมากัญชา

ไอ้เหี้ยมรึงนี้รู้ดีนะว่ากรูเมากัญชา แม่นมากๆ มรึงน่าจะไปเป็นหมอดูนะมรึง

แม่นๆ โครตๆ สาด ยิ่งกว่าหมดรักฟันธงอีก มรึงคงเป็นหมอผีฟันทิ้ง

มรึงก็อุปะโลค กันเข้าไปว่าหมาพิการ ถามจริงตามรึงบอดเปล่าวะสาด

เรียนจบไรมา

ย่ำอีกครั้งนะสาด กรูเปรียบเปย นะว่า

เหมือนผู้หญิงที่นมใหญ่ สะโพกผาย เอวคอด มันพิการเปล่าวะ แต่ก็ชอบกัน

มันก็เหมือนหมาตัวนี้ ขามันคด มันเท่ห์ ในแบบของมัน กรูชอบของกรู

กรูชอบผู้หญิงที่นมใหญ่ สะโพกผาย เอวคอด และมันพิการเปล่าวะ

ไปแล้ว กรูไปดูดกัญชาต่อนะ เพื่อนผี

เสียเวลาเมากัญชา

จาก GHOST PLAYING MARIHUANA
  • เห็นมะกูว่าเเล้วมึงเมา มาลีฮวนน่า จริงๆ กูเคยเห็นเเค่คนเมากัญชาเเล้วอารมณ์ดี...
    เเต่ทำไมมึงเมาเเล้วอารมณ์เสีย..หว่า.. ดูดกัญชาเสร็จ สงสัยไปดูหนังเอ็กซ์ต่ออีกกูว่า...
  • มาเลย มาเลย เพื่อนผี

มาพรี้ กัน เป็นเพื่อนกรูหน่อย

ตอนนี้กำลังหลอนอยู่พอดี

• อ้อ...ถ้ามันสวยเเบบมึงว่าจริง มึงก็ซื้อไปเลี้ยงเองเลย พอโตเเล้วก็เอาไปประกวด....ถ้าได้รางวัลเมื่อไหร่ กูจะขอถอนคำพูดทั้งหมดที่กูพูดมา...เเล้วกูจะเรียกมึงว่าอาจารย์เลย. เอาป่าว.................... ถ้ามันสวยจริงๆมันต้องชนะอยู่เเล้ว....
  • สาด กรูไม่ได้เลี้ยงหมาเพื่อประกวด มั่วแล้วมรึง อย่าเบี่ยงประเด็น

ก็เหมือนผู้หญิงกรูชอบ ผู้หญิงที่นมใหญ่ สะโพกผาย เอวคอด

กรูไม่ได้ชอบนางงาม

เข้าใจอะไรหรือยัง สาด เสียเวลาพรี้ กำลังหลอน เสียกมาหลอกกรูอีก

• เหลือ...ให้บ้างนะโว้ย....อยากหลอน...555+
  • มาเลยๆ เพื่อนผี มาร่วมวงกัน พรี้ๆๆๆๆๆ

กิน ปี้ ขี้ พรี๊ ๆๆๆๆ

ใครชอบ ผู้หญิงที่นมใหญ่ สะโพกผาย เอวคอด มาร่วมวงกันเพื่อนผี

ส่วนใครชอบ นางงาม ไม่ต้องมา กรูไม่นิยมวะสาด

• GHOST PLAYING MARIHUANA ฮาดีนะมึง แต่รู้สึกว่าจะบ้ากามด้วย 555
  • Thank you มากเพื่อนผี ที่ชม

ใครบ้างวะไม่ชอบ ผู้หญิง

ผู้ชายแท้ๆ แมร่งก็กามทุกคนแหละ หรือไม่จริง

ถ้าไม่ปี้หญิง จะไปปี๊ อะไร (ถ้ายังเป็นชายอยู่)

ไปพรี้ๆๆๆ ต่อดีกว่า สาด

• 555555555 ตอบได้ตรงดีจิงๆ เห็นด้วยตรงที่ ใครบ้างวะไม่ชอบ ผู้หญิง

ผู้ชายแท้ๆ แมร่งก็กามทุกคนแหละ หรือไม่จริง

ถ้าไม่ปี้หญิง จะไปปี๊ อะไร (ถ้ายังเป็นชายอยู่) 55555555
  • THANK YOU เพื่อนผี

ตกลงเป็น FC GHOST PLAYING MARIHUANA เปล่า

แถมกัญชา 1 ต้น OK เปล่า สาด

ไปพรี้ๆๆๆ ต่อดีกว่า สาด

image

• กรรม ใครทำให้เจ้าเกิดมาเป็นเช่นนี้
  • นึกถึง Bulldog ในการ์ตูนเลยครับ

แต่เดี๋ยวนี้ หาขาแบบนี้ ไม่มีแล้ว...
  • เเจ้งตำรวจจับเเม่งให้หมด...
  • กร่าง สุด ๆๆ
  • อะไรกันนี่........กัดกันอย่างกับหมา
  • ไอ้ผี ขี้ ยา