ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงจะตกTrend แต่ก็ชอบมาก
  • จะตก trend รึไม่ ไม่สน แต่ชอบมากครับ อยากมีซักตัวเหมือนกัน ดูใหญ่ สง่า น่าเกรงขามดี แถมถ้า drive เยอะคงทำกิจกรรมได้ดีมากเลย

• image

ตัวนี้สวดยอดดดดดด ไปเลย
    ไฟล์แนบ
    220740.jpg 110K
  • ผมก็copyรูปเค้ามาครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    P1140818[1].JPG 34K
    P1140825[1].JPG 34K
    P1140835[1].JPG 41K
  • สวยครับยิ่งรูปสุดท้ายหน้าตาโดนมาก :063: image
    ไฟล์แนบ
    JimpicsMolly65dfgw7F54Y6D.jpg 51K
  • อุนรักษ์ไว้เถอะครับแบบนี้หายากแล้วสายกัดด้วยอย่าบ้าเตี้ยมากเดิมๆจะสูญพันธุ์ขอฝากสายกัดไว้หน่อยฮะ
    พิทบูลพระสมุทร
  • ตามไปดูรูปเพิ่มที่นี่น๊ะครับเจ้าของเค้ามาแล้วhttp://pitbullzone.com/community/discussion/24120/ozzy-ครับ-
  • ชอบมากพิทบลูตัวแรกที่ผมเจอที่โรงพยาบาลสัตว์จุฬาก็แบบแนวนี้เลยใหญ่มากๆ แต่ของมีแบบนี้ครับตอนนี้ลดน้ำหนักอยู่เอารูปเก่าๆมาให้ดูลูกเจ้าฮาร์เลย์กับเจ้าฟรองค์ ของโก้ชลบุรี คลูแค้มป์imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2967.jpg 46K
    DSCF3487.jpg 21K
    DSCF4458.jpg 24K
  • ขอบคุณครับ คุณ king
  • คุณค่าของพิต มันอยู่ในตัวอยู่แล้ว
  • แบบนี้ใช่เลย ในใจสุดยอด
  • บูลแท้งของพระรามสามไง ทั้งสูงทั้งใหญ่ถ้าใครต้องการ
    การพวกลินคอน เชียงกอง พวกนี้ยังเป็นบิ๊กบูลลี่อยู่