ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมอยากทราบว่ามีใครนำแม่พันธุ์เรดโนส สายเลือดดีๆ สวยๆ ไปผสมกับเรดคีลเลอะของผู้กองอ๊อดบ้างแล้วครับ ช่วยบอกผมด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
  • ผมก็อยากรู้เหมือนกัน เหอๆ ดีไม่ดี ผมอาจจะเอา ลูกสาว ขี้เหร่ๆของผมไป ให้ พี่อ๊อด แก พิจารณา ถีบกลับก็ได้ 555+

นี่รูป ข้าวเหนียว ลูกสาวผม ตัวแดงนะ ตัวแฟนซีมีแฟนแล้ว เหอๆ
    ไฟล์แนบ
    S5000445.JPG 54K
    329.jpg 81K
    273.jpg 84K
    DSCF0071_n2.jpg 107K
  • ขอเชียร์เลย ใครมีหมาแดงตัวเมียรีบไปต่อสายเก็บไว้
    เรดคิลเลอร์ เป็นไลน์บรีดแทงค์สายเลือดแน่นๆ ที่เหลืออยุ่ไม่กี่ตัวแล้วในโลกนี้

ผมอยากเห็นลูกของมันมาก และเจ้านี้เป็นหมาที่มีสะโพกและบันท้ายสวย
    ปกติพิตบูลตูดบ๊ะๆ จะหายาก ใครต้องการเสริมช่วงขาหลังลองพิจารณาดูนะครับ
  • พิต ตูด บ๊ะๆ มันเป็นไงหรอป๋า 555+ ม่ายเคยเห็นคร้าบบบ
  • ฟังดูแปลกๆๆนะคับ

ผมว่าจะถามอยู่เหมือนกัน

ดีท่านหยกถามไห้ก่อน

เคียร์ด้วยคับป๋า พิตตูดบ๊ะๆๆ

+++555555+++++
  • พิทบูลสายใช้งาน กำลังจะส่งมาจากช่วงท้าย สุนัขที่มีกล้ามเนื้อขาหลังสวยจึงเป็นที่ต้องการ

พิทที่มีกล้ามขาหลังสวย สังเกตง่ายๆว่า ก้นจะต้องมีมัดกล้ามใหญ่
    พิทปัจจุบันจะตูดแฟบ(แก้มก้นไม่ค่อยมี) จึงหาแบบที่มีมัดกล้ามของขาหลังใหญ่ๆยาก
  • อย่างนี้นี่เอง
  • รอขนุน พักซักหน่อยเดียว red killer เจอแน่
    ไฟล์แนบ
    DSC06005.jpg 86K