ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประกาศเตือนแขกปากีฯ จอมหลอกลวง
  • แขกจากปากีสถาน ชื่อ Zaheer เจ้าของฉายา "ซาเฮี้ย" ที่รู้ๆ กันอยู่
    ตอนนี้เริ่มมีมุขใหม่ๆ ออกมา โดนกันไปหลายคอก !!!

สมมตินะ
    เช่น....ล่าสุด ตกลงซื้อหมาในราคา 50000 บาท
    มันจะต่อเก่งมาก ต่ออยู่นั่นแหล่ะ ลูกเล่นแพรวพราว
    อาจจะบอกว่า ขอซื้อ 30000 บาท
    ส่วน 20000 บาท ให้เราเก็บใบ UKC ไว้ มันมีค่อยมาจ่าย แล้วค่อยส่งใบให้มัน

***ขอเตือนว่าอย่าส่งหมาให้มันเด็ดขาด***

เพราะว่ามันไม่ได้ต้องการ UKC คือมันอาจจะไปทำใบเพ็ดในของมัน
    แล้วก็ลืมไปได้เลยว่ามันจะจ่ายส่วนที่เหลือ เพื่อเอา UKC เพราะจนป่านนี้แล้วมันยังไม่จ่ายครับ

ไม่ใช่ว่าจะขายกับมันไม่ได้นะครับ ขายได้
    กติกาง่ายๆ เลย
    ให้รับเงินเต็มจำนวน ไม่ติดค้างใดๆ
    - รับเงินครบ
    - ค่อยส่งของไป
    ก็จบ
    Good Luck ครับพี่น้อง >:D<
  • เยี่ยมครับ...ข้อมูลดีๆ
  • มันเคยจะมาซื้อไอ้วุ่นวือของผมด้วยครับ
    แม่งให้ตั้งสองหมื่นไม่ใช่เหรียญยูเอสนะ
    บาทไทยล้วนๆเลยครับเจ๋งมั้ยหล่ะ5555
  • ไอ่ว่านหมาของมึงหมื่นห้าก็แพงแล้ว ไอ่แขกเปรตเสือกให้ตั้งสองหมื่น
  • ขอบคุณท่านต้อมครับ...สำหรับข้อมูลดี ครับถ้ามีรูปมันด้วยก็จะดีเด้อ
  • แขกคนนี้มาอีกแล้วเหรอ 555
  • รูปมีครับ แต่เอาไว้ก่อน

มันมาเรื่อยๆ ครับ หลอกคนโน้นที คนนี้ที
  • แขกตี้ต้องตบให้ขี้แตกครับ อิอิอิอิ
  • เจองู กะแขก ให้เอางูกัดแขก แล้วนั่งดูมันตายอย่างทรมาร...

หึหึ
  • เง็นมาหมาก่อไม่ต้อง.สงไปทำกับมันบ้างกูว่าร้องอะ
    ตีแขกก่อนแล้วไห้งูกัดไม่ต้องไปตีงูนะ :-D
    อย่าหรุดมาหากูนะกูจะเอาไห้ร้องไม่ออก zaheer
  • เห็นด้วยกับคุณโทนี่ครับ คนอะไรที่ลงท้ายด้วย ซิงๆ นั้นน่ากลัว อันรูปชั่ว ตัวดำน่าอดสู แถมนิสัยบัดซบอย่างZaheer ไอ้แขกชั่วคิดคดเอาเปรียบคน
  • ผมดิวงานกะแขกมาตลอด เจอมาสารพัด ขอยืนยันข้อความของผมครับ
    เจองูกับแขก ต้องเอางูกัดมันแล้วนั่งดูมันตายอย่างทรมาร ด้วยความสะใจ
    โกงสารพัด ลูกเล่นแพรวพราว ต่อราคาไม่ดูตาม้าตาเรือ ทัศนคติ ติดลบ ตัวเหม็นมว๊ากกกกกกกกกก
    พูดจาฟังยาก ใช้ภาษาอังกฤษโบราณ เยิ่นเย้อ ยืดเยื้อ ฯลฯ

ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ บ่นมาเยอะจังแฮะ
  • ^
    ^
    ^
    as above เลยค่ะ ^^
  • ผมว่าถ้าเจอมันให้ตีมันก่อนเพื่อกันมันหนีแล้วค่อยเอางูกัดมัน