ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ภาพ Lion จาก ร้านคิม เพ็ทช็อพ
  • ขออนุญาต ลงภาพสุนัข หน่อยนะครับ
    อายุ ประมาณ 1.8 ปีimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    lion01.jpg 81K
    lion02.jpg 82K
    Lion-3992.jpg 233K
    Lion-3994.jpg 274K
    Lion-3997.jpg 226K
    Lion-6267.jpg 200K
    Lion-6283.jpg 284K
    Lion-6285.jpg 256K
    Lion-6299.jpg 281K
  • อันหยั่งนิ
  • อีกอ่ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    Lion-7158.jpg 277K
    Lion-7159.jpg 236K
  • ขนเงางามดีแท้
  • หุ่นสวยมากเลยค่ะ....
  • ลูกสาวก้อมีนะครับ
    คาดว่าปลายปีนี้ได้ผสมกันครับ
    แต่ตอนนี้ ข่าวว่าน้ำจะท่วมอีกแล้ว แย่จัง ...
    ( เบื่อ มาก ฝนมามากหน่อยก้อท่วม
    ไม่รู้ว่ามันจัดการเรื่องน้ำกันประสาอะไร ...
    ความสามารถ คงมีได้แค่นี้แหละ... )
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4933-1.jpg 125K
    IMG_5037-1.jpg 179K
    IMG_4942-1.jpg 118K
    canon550+18-200mm.-03.jpg 216K
  • สายกัดสวยมากอนุรักษ์ไว้เหอะใครไม่เคยเห็นดูไว้ครับผมก็เลี้ยงสายกัด
    หมาของพี่kimแจ่มพิทบูลพระสมุทร
  • อยากจัดประกวดสายกัดมากๆ อยากอนุรักษ์หมาในแบบ ADBA เอาไว้
  • สวยคับพี่ คิม :015:
  • ผมชอบสายกัดมาก ๆ ครับ อยากเลี้ยงแต่พื้นที่ไม่อำนวย เลยต้องเลี้ยนังโพเอ็มแค่ตัวเดียว
    ป๋ามาร์คจะจัดประกวดสายกัด คงต้องใส่ตระกร้อปากทุกตัวก่อนเข้าประกวดมั้งเนี่ยะ ไม่งั้นลำบากแน่ๆ
    อ่อ อีกอย่างใครจะเป็นกรรมการไปเปิดปากสายกัดดูว่าหมาฟันสวยหรือไม่สวย under หรือเปล่าล่ะครับ
    แต่ตัวนี้งามมาก ๆ เลยครับพี่คิม
  • ขอขอบคุณ ทุกท่านที่ชื่นชอบ
    แค่ได้ฟังว่า หมาเราสวย เจ้าของทุกคนก้อ ดีใจมากมายแล้วละ 55+
    พิทบูล..
    ใครไม่เลี้ยง.. ไม่รู้..
    มันได้อะไรมากกว่าที่จะพูดออกมาได้
    ..
    lion เห็นหน้าตาแบบนี้ ขอบอกว่าใจดีมาก
    ใครมาก้อเล่นได้เลย ลูกสาวไปหามันทีไร ขอจูงเดินเล่นทุกครั้ง
    แต่แรงมันไม่ธรรมดาเลย ปลดสายหรือโซ่ล่ามจากคอมันยากมากๆ
    มันจะโดด หมุนตัวไป หมุนตัวมา ต้องเอาของกินเข้ามาล่อ ไม่งั้น ... อย่าหวังเลย ...
    ไปหามันปีละ 3 ครั้งเท่านั้น แถม เช้าไปเย็นกลับอีกตะหาก

• สวยค่ะ หูตู๊บตูบ ^^
  • สวยเท่ทั้งคุ่เลยครับ...พี่คิม
  • สวยมากมาย.....
  • พี่คิม....ผมถามหน่อยสิ... ไอ้ห่วงกลมๆที่ปลอกคอน่ะมีขายป่าวครับ เเบบรูปเเรกอะครับ...ห่วงกลมใหญ่ๆอะ
    ไม่ได้ติดมากับปลอกคอเเน่นอน... เเต่ต้องหามาใส่เองใช่ป่าวครับ..
    ผมอยากหาซื้อไว้ใช้ ....
    เเล้วถ้ามีกี่บาทครับ พี่ เป็นเเสตนเลสใช่ป่าวครับ..
  • 480.- ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    D4550.jpg 79K
  • อยากได้มาเลี้ยงซักตัว
  • อยากได้มาเลี้ยงซักตัว
  • งามคับ งามมากๆ
  • ดูคลาสสิคมากสายนี้ ดูยังไงก็ไม่เบื่อ
  • ดุเอาเรื่องแน่เลย :065: