ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เหลืออีกเพียง 3 วัน
  • ไม่ทราบว่าฟิตซ้อมกันไปถึงไหนแล้วครับ
    วันนี้เดอะเหลือก ไปนอนรอที่ดีวันแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    74197419.jpg 42K
  • ผมอยู่ลำพูนครับ
    แต่ระยะทางไม่ใช่ปัญหาครับ:013:
  • :013:นี่ครับเจ้าแม่เปอร์เช่แห่งเมืองมังกรที่ชาวนครสวรรค์รู้จักกันดีครับส่วนเจ้าสาวน้อยสีแดงกำลังฝึกกล้ามเนื้อขาให้แข็งแรงก่อนถึงจะดำเนินลอยตามคุณยายเปอร์เช่ครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    SUC55374.JPG 86K
    SUC55375.JPG 77K
    SUC55407.JPG 70K
    SUC553232.JPG 65K
  • :013:แต่ถ้าพื้นฐานแบบนี้สบายครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    SUC55299.JPG 90K
    SUC55392.JPG 73K
    SUC55318.JPG 77K
    SUC55321.JPG 65K
  • เป็นห่วงเรื่องที่จอดรถจังพี่มาร์ค
    ยังไงฝากเรื่องที่จอดด้วยครับ สงสัยที่จอดไม่พอแน่นอน

ยังไงทางเดียวกันไปด้วยกันครับ+++
  • มีธุระที่พัทยา ถ้ากลับมาร่วมงานไม่ทันอย่าด่ากันน้า ๆ ๆ ๆ มาเฟียสุดเท่ห์
    ไฟล์แนบ
    00000000.jpg 37K
  • Red Nose Family Club ขอโชว์ด้วยคนนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=69xeT99PK8s
  • พอไปงานได้ป่ะครับพี่ Mafia ครับ:o006:ยังเขินอยู่อ่ะครับไม่เลยค่อยกล้าไปไม่มีเพื่อนไปครับอยากมีเพื่อนไปครับ:o004:
    ไฟล์แนบ
    23-01-09_1657.jpg 16K
  • ผมลืมแนะนำตัวผมชื่อ โก ครับ อยู่สระบุรีครับอย่ากมีเพื่อนไปจริงๆครับ 086-8002796
    ไฟล์แนบ
    Copy of 25-01-09_1130.jpg 32K
  • ยังไงถ้าใคร ผ่านเเถวสาม พรานนครปฐม ผมติดรถไปด้วยนะครับ คิคิคิ เด๋วช้วยออกค่าน้ามมัน 55+ ไม่เกรงใจเเล้ว อยากไปงานมากกว่า หุหุหุ

ใครผ่า่นไปผ่านมารับ วัยรุ่นคนนี้ไปด้วยคนนะครับ คิคิ
  • งานเข้า ซะแล้ว พี่ท่าน แต่ยังไง จะไปให้ได้ แน่นอน
  • แนะนำตัววันนี้เลยเผื่อวันงาน ป๋ามาร์คไม่ว่าง

""สวัสดีครับ พี่มาร์ค ผม โรจน์ ครับ เพิ่งมาใหม่ครับ ขอ ฝากเนื้อฝากตัว ฝากท้อง ฝากหัวใจ ฝากรัก ด้วยนะครับ""
  • คุยเรื่องหมา.........

"""เออ พี่มาร์ค หมาพี่สวยนะครับ สวยจริงๆเลยสวยมากที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็นหมามาเลยครับพี่ เออ...เออ .....

เออ...............เออ หมาพี่ตัวไหนครับช่วยชี้ให้ผมดูหน่อยครับ????""""""
  • ไปด้วยคร๊าบบบบบบบ จะเอาลูกสาวBJ ไปหาพ่อหน่อยอ่ะครับ เย้!
    ไฟล์แนบ
    Photo-0042.jpg 26K
  • แผนที่ศูนย์ดีวันครับ
    เบอร์พี่อู๊ด เจ้าของศูนย์ฝึก 086 177 4998

ช่วงนี้แกมีโปรโมชั่น ใครสมัครฝึกหมาวันงาน คิดราคาพิเศษ:030:
    ไฟล์แนบ
    d1-map3.jpg 63K
  • เสียดายจริงๆครับผม ถ้าตอนนี้ไม่ติดว่าท้องอยู่อยากจะเอาไปโชว์บ้างจังครับผม:005:
    ไฟล์แนบ
    S4026278.JPG 56K
    S4025965.jpg 77K
    a357476.jpg 72K
    S4026554.JPG 74K
  • ท่านโรจน์ สาธุ เป็นมือใหญ่เพิ่งมาใหม่ (แต่อาวุโสระดับแถวหน้า)
    ยังไม่ค่อยรู้จักใคร (โดยเฉพาะเด็กสาวๆ)
    ฝากพี่น้องดูแลเด็ก (หนวด)คนใหม่ท่านนี้ด้วยนะครับ ฮา..............
  • :017:
    ไฟล์แนบ
    S4026008.JPG 82K
    S4026367.JPG 63K
    S4026450.JPG 55K
    S4026431.JPG 75K
  • งานนี้ทาทาง คนจะเต็มงาน...
    คงแย่งมุมกล้องกันหน่าดู.
    ----
    เออ...ป๋ามาเฟียครับ..
    ที่งานมีช่างแต่งหน้า.ทำผมใหม่ครับ..
    เดียวไม่ขึ้นกล้องงะ..........:m028:
  • :o070: หวัดดีครับพี่มาร์ค และพี่ๆ ทุกท่าน
    ผมโปลิศครับ ว่าจะเดินทางออกจากขอนแก่น คืนวันเสาร์ ประมาณ 21.00 น.ครับผม
    ถึงพี่ๆ คนไหนจะไป ที่เป็นทางผ่าน ขอเบอร์ด้วยครับ จะได้โทรนัด และจะเดินทางด้วยกัน
    เพราะพ่อผมไม่เคยเข้าเลย ... เมืองกรุง.... อยากทักทายพี่จอร์ช ของพี่โม ด้วยครับ
    :029: แล้วเจอกันวันงานครับผม :029:
  • เรื่องที่จอดรถไม่ต้องห่วงครับ ตอนนี้ทาง อาหารสุนัขเอฟวันได้เคลียร์พื้นที่กว่า ร้อยไร่ ไว้เตรียมเป็นที่จอดรถแล้ว ไม่ต้องเป็นกังวลทุกคน และเรื่องมุมกล้องใครอยากออกทีวี มีการนัดแนะมาแล้วนะครับ ว่ามีอยู่มุมนึงได้ออกแน่ๆ ตอนแรกตั้งใจว่าจะไม่บอกเพื่อนๆนะเนี่ย แต่เดี๋ยวจะหาว่าไม่รัก กันจริง ผมจึงต้องบอก ตำแหน่งที่ดีที่สุด คือ ขี่คอมาเฟียครับ ได้ออกแน่ๆทุกท่าน 555
    ไฟล์แนบ
    62308-7.jpg 30K
  • สวัสดีครับพี่น้อง

เนื่องจากช่วงนี้อากาศร้อนมากกกกกกกกกก
    ผมจะเตรียมเครื่องดื่มและน้ำแข็งไว้บริการ
    ส่วนอาหารว่าง อาหารหนักและยาธาตุนักเลง รบกวนท่านต้องเตรียมกันมาเองนะครับ

ถ่ายทำเสร็จ เราอาจจะมีงานมีทติ้งเล็กๆ กันดีไหมครับ
  • พี่มาคร์ มาเฟีย ครับ ต้องไปกี่โมงล่ะครับ ครั้งแลกด้วย ไม่เคยไป แล้วเอาตัวนี้ไปได้ไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    chilo24.jpg 34K
  • แฮะๆๆๆ แล้วเจอกันครับ พี่ๆ ทุกท่าน
  • อ่า..โป้งโปลิศแล้ว เรียกนู๋ พี่โม ...

**ยังไงไว้เจอกันนะคะ**
  • ป๋า ก็
    เตรียมแต่ เครื่องดื่มและ น้ำแข็ง
    ขาดโซดา แก้ร้อนได้งัง

ยิ่งตัวสั้นๆ ป๋ายุทธ จะให้ขี่คอ
    สงสัยเสร็จงาน แบนติดดิน กลับบ้ายเลย

ปล.ไม่ดื่มโซดา ช้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ครับ..............
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ไปไม่ถูกหวะ ดีวันนี่ อยู่ที่ไหน เด๋วจ้างเท็กซี่ไป

ยังไงก้เตรียมน้ำ ไว้เล่นสงกรานต์ไปเลยดีกว่า

ฮาๆๆ ถูกงานหรือปล่าววะ

ป๋าต้องใช้อุปกรณ์เสริมอะไรหรือเปล่า ว่าจะเชิญ จอหน์ชอบเดินไปด้วย

เฮียโรจน์จะมาหรือปล่าววะ ต่อ 2:1 ไม่ไปแน่เลย ใครลองว่ามา ฮ่าๆๆๆ
  • ไปไม่ได้คับ ลูกน้องที่บ้านผอมแล้ว

F1 ขาดตลาด ฮือๆๆๆๆๆๆ
  • มิตติ้งเล็กยังไงท่าน ไม่รู้จัก เห็นเล็กๆทีไรมิดด้ามทิ้งตัว ทู๊กกกกกกกกที 555+ งานนี้ดนตรีป่าววววว ท่านมาเฟียยยยยพีชาย
    ไฟล์แนบ
    DSC08565.jpg 78K
  • ทำได้ก็แค่รอชมบรรยากาศมันส์ๆ
    ป.ล.เฮียใหญ่ และ พี่หนุ่ม สุดหล่อ นังไดน่า ฮีทแรกวันแรกมาแล้ว นังนี่แรงขับไม่เบาชักมันส์ถูกใจหลายข้อ หนักใจก็มีบ้าง เนื้อตัวดูดีขึ้นมากแล้วครับ
  • เสียค่าผ่านประตูรึป่าวเพ่ ต้องมีค่าใช้จ่ายรมั้งอ่า.....
  • วันนี้แล้วนะท่าน
    ค่าผ่านประตู ไม่เก็บเป็นตังค์ ใช้จ่ายด้วยหัวใจแทนครับ ฮ่าๆๆๆ

มาฟรีมีข้าวเลี้ยงด้วย เด้อ
  • เจอกันประมาณบ่ายสามนะครับ อากาศจะได้ไม่ร้อนมากเกินไป
    ไฟล์แนบ
    Killer2.jpg 52K