ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • ผมอยู่ รพ.สต.พลา มีอยู่1ตัว "ก้านเทียน"
  • ถ้าระยองไม่มีตัวเหี้ยสองตัว กลุ่มระยองก็คงไปได้ดีกว่านี้
  • พี่ๆน้องๆครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป็นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ

• แวะมาดู เงียบมาก ไปไหนหมดแล้วเนี่ย
  • ไม่เงียบๆพี่นพ โคราชมาอีกคน
  • 55 เอาเลย X เรายึดห้อง แต่พอสักพักพี่ก็หายตัวอีก
  • 55+ เอางั้นเลยหรอพี่นพ
  • นั่นไง พี่นพ พี่ติ่ง ไปไหนกันนอ

• image

มาเฝ้าบ้าน เจ้าของบ้านไม่ค่อยอยู่ 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_0251.JPG 268K
  • ทำงานครับเพ่ ฝากเฝ้าหน่อยนะ เดี๋ยวว่างแวะมาคุย

• image

ครับพี่นพ :-D
    ไฟล์แนบ
    IMG_0268.JPG 183K
  • ตอนนี้ผมสนใจที่จะเลี้ยงพิทบูลคับช่วยแนะนำหน่อย ผมเลี้ยงแบบปล่อยไว้ในรั้วบ้านไม่ขังไม่ล่ามนะคับ
  • ศึกษาจากด้านซ้ายมือบนเลยครับ ถ้าเข้าใจความต้องการของสายพันธ์ุ์แล้ว ก็ค่อยมาพิจารณาเรื่องซื้อครับ
  • สวัสดี ชาวระยองทุกท่านครับ
  • สวัสดีครับท่านปุ๋ย
  • ระยองมากันแย้ว ไม่ได้คุยกับพี่นพหลายวันเลย
  • 55 ทำงาน ว่างๆก็คุยที
  • ต้องหาเวลาว่างๆเลย เพราะผมกับพี่นพสนทนากันทียาวววววววว เลย 55+
  • ที่เคยคุยไว้ โปรเจคพันล้าน กำลังจะลงตัว เดี๋ยวโทรคุยอีกทีนะท่านเอ็กซ์
  • ช่วยแนะนำ ฟาร์ม พิทบลู ที่ระยองด้วยครับ
  • 086-3325909 โทรมาคุยกันก่อนครับ เดี๋ยวจะได้แนะนำถูกครับ
  • ครับพี่นพสะดวกยังไง เมื่อไหร่ ยินดีครับพี่
  • หมดฝน แล้วเจอกันพิทบูลระยอง

รวมมิตรพิทระยอง ชาวเล PMY comming soon......
  • ขอบคุณครับ คุณนพที่ให้ข้อมูล
  • พี่นพ พี่ติ่ง ยู้ฮู
  • ว่าไปท่านเอ็กซ์
  • พี่นพ พี่ติ่ง และพี่ๆน้องๆ พิทบูล ระยองทุกท่าน เรียนเชิญ ณ โคราช ครับพี่

รายละเอียดเดี๋ยวผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับพี่ :-D
  • สวัสดีครับ พี่ๆชาวระยอง ผมแต๊กนะครับ พอดีวันที่ 27 สิงหา
    พวกผมมีโปรแกรมจะไปเที่ยวระยองกัน 1 คืนแถว ๆ บ้านเพ

โปรแกรมที่คิดไว้ จะขอเข้าเยี่ยมเยียน กินน้ำกินท่าบ้านพี่ติ่ง หน่อยนะครับ
    จะพาไอ้ ทีที กลับบ้านเกิดซะหน่อยครับ ยังไงผมจะโทรหาอีกทีนะครับพี่

แต๊ก
  • สวัสดีครับพี่น้องระยองทุกท่านเลยครับ...วันนี้มาขอรบกวนพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านเลยช่วยโหวตคะแนน
    ให้ลูกสาวผมหน่อยครับ .....บังเอิญแฟนผมเขาส่งเข้าประกวดแต่คะแนนตามหลังเขาอยู่ก็เลยรบกวนนิดหนึ่ง
    กดคำว่าโหวตตามลิ้งที่ แนบมาให้นี้ได้เลยนะครับ.....ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านเลยครับ......
    http://www.mom2kids.com/photo.php?id=27182
  • เนื่องด้วยวันที่ 23 ตุลาคม 2554 พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้นชื่องาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์

จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ระยอง ทุกท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน กิจกรรมภายในงานก็จะมีกิจกรรมให้

เล่นกัน มีการประกวดหมาแบบป๊อปปูล่า เน้นสนุกสนานเฮฮาตามประสาพี่น้องพิทบูล

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 15.00 เป็นต้นไป ณ เขื่อนลำพระเพลิง

จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ระยองทุกท่าน ครับ

ขอบคุณครับ
  • แบบนี้ POPULAR พอมะท่านเอ็กซ์ 55imageimage
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 144K
    22.jpg 149K
  • โอ้โห จัดมาเลยพี่นพ ได้ใจไปเลยพี่ 55+
  • พี่นพ พี่ติ่ง 23 ตุลาคม 2554 เรียนเชิญครับพี่ :-D
  • พี่ทำงานแล้ว ไม่ได้เรียน งั้นคงอดไป 55
  • 55+ ปิดปั๊มๆ ปิดปั๊มเลย ปิดปั๊มแล้วมาเที่ยวโคราชดีกว่า :-D
  • ปิดปั๊มไม่ได้ เดี๋ยวยอดขายตก ถึงปิดปั๊มก็มีงานขนส่ง หรือ งานขาย safety อีกอยู่ดี
    คิวเยอะ 555 เดี๊ยะ ส่งกำลังเสริมไปละกัน
  • อยากให้พี่นพมาด้วย มากับพี่ติ่งยิ่งดีเลย นานๆเที่ยวทีพี่นพ มันส์ๆ :-D

• image

image

image

image

มาเที่ยวโคราชดีกว่า พี่นพ พี่ติ่ง :-D

ไฟล์แนบ
    201437.jpg 268K
    201446.jpg 187K
    201465.jpg 259K
    201438.jpg 183K

• image

image

พี่นพจัดแบบนี้มาโชว์โคราชหน่อยครับพี่ :-D

ไฟล์แนบ
    226568.jpg 144K
    226569.jpg 149K
  • รายชื่อบุคคลและกลุ่มพิทบูลเบื้องต้นที่จะมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ ครับพี่นพ พี่ติ่ง

1.พี่มาร์ค มาเฟีย

2.พี่ๆกลุ่ม BUFFALO BONE CREW

3.PKC PITBULL

4.boom pitbull transister

5.พิทบูล อุบลฯ

6.พิทบูล ร้อยเอ็ด

7.PARKWAY BULLY KENNEL

ทางชมรม พิทบูล โคราช อยากให้พี่ๆน้องๆ พิทบูล ระยองมาร่วมสนุกสนานในงานครั้งนี้ด้วยกันครับผม

ขอบคุณครับ

• สวัสดีครับพี่น้องชาวพิทบลูระยองทุกท่าน พอดีกำลังผมจะไปเที่ยวที่ระยองก็เลยอยากจะทราบข้อมูลเกี่ยวกับร้านขายอุปกรณ์ อาหาร เกี่ยวกับพิทบลูน่ะครับ ใครพอจะให้ความรู้ได้บ้าง ก็จะขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งเอาไว้ล่วงหน้าเลยแล้วกันนะครับ งั้นผมจะขอถามเป็นข้อๆไปเลยแล้วกันนะครับ..(ลืมบอกไป ผมจะไปที่ อ.วังจันทร์นะครับ)
    1.อยากทราบว่า สะแน็ป(เขียนผิดขออภัยด้วยครับ) ลูกหมุน โซ่ แล้วก็ปลอกคอของพิทบลูสามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ?
    2.ยาถ่ายพยาธิ วัคซีนของสุนัข หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ?
    3.ร.พ.สัตว์ หรือ คลีนิครักษาสัตว์ มีอยู่ที่ไหนบ้างครับ?
    ขอถามแค่ 3ข้อก็แล้วกันน๋ะครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าไว้ด้วยครับ..
  • พี่นพ พี่ติ่ง ยู้ฮู
  • ที่วังจันทน์ ไม่ทราบจริงๆครับ ถ้าที่ตัวเมืองระยอง ร้านขายอาหารมี ร้านยา โรงพยาบาลสัตว์มีครับ
    ส่วนอุปกรณ์อื่นๆ สำหรับพิทบูล ต้องซื้อจากกทม มาครับ
  • พี่นพ หายไปนานเลย เกือบยึดบ้านนี้ซะและ :o003:
  • ไม่ไหว เอ็กซ์ ช่วงนี้งานเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆ เพิ่งเริ่มเบาบางลงวันนี้เอง
    ตอนนี้กำลังอยากจะหาเสื้อ พิทบูลสวยๆมาใส่ สัก 5 ตัว 5 แบบ
    ไซส์ 4xl เสื้อเก่า เริ่มเน่าล่ะ 55555555 หาให้มั่งดิ อย่าแพงนะ ไม่มีเงินจ่าย
  • เสื้อ พิทบูล โคราช เลยพี่นพ ตอนนี้กำลังทำออกมาจำหน่ายให้น้องๆพี่ๆ พิทบูล โคราช
  • ขอชมหน่อยครับ
  • ระวังพักหลังรู้สึกจะหมดไฟ แวะเอาแกสโซฮอลล์มาเติมให้ สู้ๆครับ
  • ได้เลยครับพี่นพ พรุ่งนี้ผมน่าจะไปเอาเสื้อแล้วยังไงจะถ่ายรูปมาให้ชมครับพี่นพ
  • ขอบคุณมากครับ เอ็กซ์ มีถูกใจจะได้อุดหนุน ป๋ามาร์คมาเติมโซฮอลล์ ไม่มีผล เพราะผมใช้ดีเซลครับ ถ้าจะให้ดี
    NGV ไหมครับ ถูกด้วย 555