ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ยังไม่ได้หลับจร้า ไปประชุมมาเพิ่งเสร็จน่ะ
    โลโก้สวยดีนะ :063:
  • หวัดดีครับชาวราชบุรีทุกท่านครับ

สุ ท่านตั้มมีของดี ทำดับเบิ้ลคิมโบเลย....555
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวยจังครับ :032:
  • ห้องเงียบจังเลยค่ะ ไม่มีใครออนเลย
    ใครว่างไปดูหนังกันไหมคะ โลตัสบ้านโป่งค่ะ
  • หวัดดีค่ะ พี่โต ลูกใครคะเนี้ย สวยจัง

@พี่บูน ไมวันนี้เงียบๆกันหมดน๊า

@ปุ๋ย ไปดูเรื่องรัยหว่า ?

แต่วันนี้ ห้องเราเงียบเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    :m14:
  • Captain America: The First Avenger

กัปตัน อเมริกา ค่ะพี่จอย ไปด้วยกันไหม
  • เออพอดีไม่ค่อยชอบดูหนังอ่ะ :o035:
    เดี๋ยวรอดูแผ่นผีเอา555555555555 :o037:
  • ปุ๋ยไปเต้อะ ดูเผื่อด้วย แล้วกลีับมาเล่าให้ฟังละกัน 55555

พี่บูน นี่รักชาติเจงๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ตั้มแกหายเงียบเข้ากลีบเมฆไปขุนเหล่าปีศาจน้อยแกละพี่โต

ที่หลังเข้าโรงก่อนแล้วค่อยนัดนะตู่ กำจิงๆซื้อตั๋วเสร็จค่อยโทรบอก เยี่ยม

มิน่าล่ะบูน เบี้ยวตู 2 งานละ
  • ฮ่าๆๆ เหมือนได้กลิ่นใครเรียกผมมาหว่า ฮ่าๆๆๆ

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับพี่โต ถ้าได้แบบในภาพ
    สงสัยไม่อยากขาย เก็บไว้เลี้ยงทั้งหมดดีกว่าครับฮ่าๆๆ

ท่านสุ ช่วงนี้กำลังเห่อฮ่าๆๆ พี่หมวยเองกำลังยุ่งเลยครับ
    ผมเองก็กำลังลุ้นอยู่ว่า ออกมาขอให้หน้าตาพอไปวัดไปวา
    ได้ก็พอครับ

ว่าแต่เจ้าไดรโวเป็นไงบ้างครับ

ว่าแล้วเอารูปน้องเจ้าไดรโวมาฝากนะครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy 003 400 X 300.jpg 56K
    Puppy 002 400 X 300.jpg 66K
  • มีใครอยู่บ้างๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอความช่วยเหลือหน่อยคร้า ใครมีโปรแกรม แก้ไขไฟล์ pdfบ้าง พอดี โหลดมาแล้ว แก้ไขแล้ว แต่พอจะส่งให้ลูกค้า มันดันมีเหมือนเว็บโฆษณา มาทับตัวหนังสือเต็มไปหมด พอจะมีใครให้คำแนะนำบ้างมั๊ยค่ะ ไม่งั้น จะต้องพิมพ์ภาษาอังกฤษทั้งหมด 5หน้ากว่าๆ ไปให้ลูกค้าอ่ะ ตายแน่ๆเลย
  • ลองถามอากู๋ ( google ) ดูรึยังคะพี่ยุ้ย
    อยากช่วยนะคะ แต่ไม่รู้จะช่วยยังไงอ่ะ ถามเพื่อนๆแล้ว เพื่อนจอยก้อไม่เคยเจออ่ะค่ะ เพื่อนบอกมันเป็นได่้ลายแบบใช่ป่ะคะ ลองถามอากู๋เลยค่ะ เอาใจช่วยให้แก้ได้เร็วๆนะคะ
  • ถามแล้ว กูเกินอ่ะคะ ก็ได้มาแล้ว แต่พอ เรียบร้อยแล้ว แต่มันดันมีตัวไรมาแทรกเยอะไปหมด ตอนนี้ กำลังหาคนช่วยอยู่จ้า ขอบใจจ้าจอย
  • 2-3วันนี้ห้องราชบุรีเงียบมากกกกกกกกก :o040:
  • วันนี้มากินข้าวกะตู๋ ปุ๋ย จร้า มาคุยเรื่องโลโก้ราช รีอ่ะ
    แต่ห้องเราก็เงียบกันเจงๆๆเลยเน๊อะ
  • พี่สุ ออนเอ็มด้วยนะ โทรศัพหนูเป็นไรไม่รุ้อ่ะ ไม่มีสัญญาณเลย โทรไม่ได้เลยอ่ะ
    หนูออนไว้แล้ว ถ้าพี่ออนมาทักด้วยนะ
  • Happy Friday จ้าทุกคน :o068:

ใกล้เที่ยงแร้ว หม่ำอะไรดีน้า
  • ยังไม่ได้กินไรเลย ตั้งแต่เช้าแระ วันนี้ยุ่งตั้งแต่เช้าเรย
    หิวจะแย่แร้วววววว
    :m46:
  • อย่าลืมกิงน้า เดวโรคกะเพาะจะมาเยี่ยม

สุนิ ไม่ไหวๆ ไม่ดูแลจอยเล้ย :o059:
  • ไปหาไรกินก่อนนะคะ หิวข้าวแย้วววว :o024:
  • ตารางการกินข้าวของจอย
    ข้าวเช้า -
    ข้าวเที่ยง -
    ข้าวบ่าย 2 คือข้าวมื้อแรก
    ส่วนข้าวเย็นคือ 2-3 ทุ่มขึ้นไป ประจำ
    ทุกวันนี้ กะเพราะบอก ชินกะมันแล้วววววว
    ยิ่งถ้าวันไหนเข้ากรุงเทพไปประชุมด้วยนะ นู่น เช้า เที่ยง เย็น
    รวมกันมื้อเดียวเลย 5555555
    แต่ไม่ยักกะผอมซักที 555+
  • ตู่เย็นนี้ที่นัดทานข้าว ลงเวลากับสถานที่ด้วยนะ เผื่อมีใครมาอ่านเจอได้ตามไปได้
  • นัดอารายกันอีกหว่าาาาา
  • วันนี้ที่เดิมเวลาเก่า ที่เก่าเวลาเดิมค่ะ ไปเจอกันริมน้ำก่อนนะ แล้วค่อยMoveไปที่อื่นอีกที :o060:
  • ปายไหนกัน อยากไปด้วยอ่ะ อิอิ แต่อยู่ไกล เฮ้อ
  • โฟนอินมาเล้ยยยยยยยยยย
    เดวจะได้คุยกานนนน อิอิอิ
  • อีกล่ะ.......นัดกันอีกล่ะ.........ประจำเลย :o071:
  • ชาวราชบุรีนี่มีนัดกันบ่อยๆจริงๆนะครับฮ่าๆๆ
  • ไม่บ่อยเท่าไหร่หรอกค่ะ พี่ตั้ม
    แค่มีนัดกันทู้กวันแค่นั้นเอ้งงงงงงง
    55555
    นี่ก้อยังไม่ได้กลับบ้านเล้ย ยังอยู่บ้านตู๋่กะปุ๋ย อยู่เลยจร้า อิอิอิ
  • ฮ่าๆๆ นัดกันทุกวันแบบนี้เรียกว่า งานประจำแล้วครับคุณจอยฮ่าๆๆ

แล้วคุณสุหายไปไหนครับเนี่ย ช่วงนี้เก็บเนื้อเก็บตัวน่าดูนะครับฮ่าๆๆ
  • พี่สุก้อมาอยู่กะจอยด้วยกันนี่แหละค้าาาาา
    รายนี้เค้าชอบมาตอนดึกๆ ประมาณไกล้ๆ ตี 3 ตี 4 อ่ะค้า
    พี่สุถามว่า ว่างๆพี่ตั้มมาทานข้าวด้วยกันไหมคะ รับเบียร์ซักป๋องมั้ยคะ
    55555
  • ฮ่าๆๆๆ ขอบคุณมากครับ แต่ขอเป็นเดือนหน้านู้นหละครับคุณจอย
    เพราะตอนนี้ทั้งพี่หมวยแล้วก็พี่ กำลังเหนื่อยได้ที่เลยครับฮ่าๆๆ
  • พี่เอกมาเยือนคลังแสง

image
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02331.JPG 162K
  • TOB :063:

image
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02326.JPG 175K
  • ไม่ได้หายไปไหนพี่ตั้ม...หลังจากกินข้าวกันเสร็จ...(กากขอกลับก่อน)...เราก้อไปนั่งคุยกันต่อ...
    พอเห็นกลุ่มสาวเทียมเริ่มมามาก..ตู่กลัวอดใจไม่ไหว...เลยชวนไปเม้าท์ต่อกันที่บ้านตู่...กลับตี 1 อีกตามเคย

ไอ้คนที่ทางถามแล้วไม่มา..ขอให้เป็นหมัน...
    "อีกล่ะ.......นัดกันอีกล่ะ.........ประจำเลย :o071: "...แต่มันก็เบี้ยวประจำเล้ยยยยย
  • มีปุ่มกด Like :063: ป่าวอ่ะพี่ จะกดให้ปุ่มพังไปเลย ฮ่าๆๆ
  • แม่ง จูงเหมือนเจ้าของหมาเลยตู ส่วนไอเจ้าของหมา ทำหน้ากวนตรีน ฉิบ!!! ๕๕๕
  • ห้องนี้นอนดึกจริง ๆ :o009:
  • สงสัยคนกลับก่อนเค้ากลัวเกรียน กับไอบ้ากามน้ำลายยืด หายใจแรงๆออกแนวหื่นจัด จะทำการสำเร็จความใคร่

ตัวเองในร้าน เค้าเลยรีบชิ่งขอกลับก่อนอะจิ olo ป่านนี้เม็มข้อมูลสาวๆในร้าน ไปลงข้อมือที่บ้านละ :027:
  • ผมขอกด Like ให้คุณ TOB ให้แป้นคีย์บอดพังไปเลยครับ :063:
  • เมื่อวานกลับถึงบ้านก้อ 4ทุ่มเข้าไปแล้ว จะไปต่อก้อไม่ไหวแล้ว ต้องขอโทษด้วยคับ :o037:
  • อีกอย่างเดี๋ยวก้อนัดเจอกันอีกอยู่ดีแหละ 555555555
  • พี่ต๋อบขาดแนวร่วม เลี้ยงเองชงเองเลยนะค่ะ ~O)
  • ต๊อบเอาเส้นก๊วยเตี๋ยว 5 โลดิ จะเอามาเลี้ยงเพื่อนๆแถวบ้านหน่อยวันงานมิตติ่งกินแล้วอร่อยดีว่ะ ว่าแต่เส้นนี่มันไร้สารอีกป่าวอ่ะ 5555
  • เช้านี้อากาศดีจัง อยากนอนต่อ

บูนติดใจละจิ เส้นปลาไร้สาร(อาหาร) :o003:
  • ของมันอร่อยต้องบอกต่อ ช่วยเพื่อนไง 555555 :o037: