ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่มาร์คผมขออำลาบอร์ดครับ
  • ที่แท้คุณหินเกย์ใจตุ๊ด ตั้งกระทู้เพื่อต้องการกำลังใจนี้เอง :-j
  • อีกแล้วครับ พวก ขี้สีด
  • จริงผมก็เล่นบอร์ดนี้มานานแล้ว พักหลังงานเยอะแยะ นานๆว่างก็สละเวลามาเล่น อ่านย้อนหลังเอาก็ได้ ดีกว่าทิ้งไปเลย สิ่งดีๆยังมีอยู่มาก ไอที่ไร้สาระผมไม่สนใจ ไม่จำเป็นต้องอำลาครับ เพราะคุณไม่มีวันรู้ว่าอนาคตคุณอาจจะคลิกเข้ามาอีก(rockket)
  • ไม่จำเป็นอำลาเลยคับหิน นานๆ ก้อเข้ามาเปิดได้ ...............

คำอำลา ไม่ควรเอามาพูดเล่น มันเป็นคำที่ ไม่สวยงาม.............
  • ปัญญามีแค่นี้มั้งครับ ผมเคยเห็นกระทู้ของคุณหินที่ยังแยกหมาไม่ออกเลยด้วยซ้ำว่าหมาสายไหน แล้วที่สำคัญคุญยังไม่รู้เลยว่าหมาคุณสายไหนผมว่างานนี้ แม่งเด็กน้อยใจตุ๊ดชัว ปัญญาอ่อนมากว่ะ ถ้ามีคนแบบนี้ในนี้ผมขอให้รีบไปตายซ๊ะ
  • น้าผีน้องเขายังเด็กครับ วันหนึ่งเขาจะแกร่งกว่านี้เชื่อผมครับ
  • ผมก็ไม่ค่อยถนัดนะไอ้เรื่องสายของหมาว่าสายใหนเป็นสายใหน แต่ที่อ่านๆดูพวกผีที่เป็นเหมือนสายสองสลึงในเว็บนี้มันเยอะจริงๆ อยากด่าอยากว่าคนอื่นแต่กลัวเขารู้ทำเป็นสายสองสลึงที่คอยดึงหนังหุ้มปลายอยู่ได้ผลุบๆโผล่ๆ
  • จ๊ากๆๆๆห้วขอนี้สะอาดจริงๆๆเลียกันสะอาดไปเลยทีเดียว
  • 108 แรงแช่งหรือ1009 แรงใจ ไม่สามารถทำเราให้แข็งแกร่งขึ้นหรืออ่อนแอลงได้
    ใจเราเองต่างหากที่กำหนดทุกอย่าง...สู้ๆ
  • กิริยา มันส่อ ถึงสกุล ถึงบุพการี นะผี ว่า ทางครอบครัว ญาติ คุณเป็นไง สันดาร คุณออกขนาดนี้ สงสัย จะใช้ แน่นอนเลย ^^
  • :063: ดีใจที่ยังไม่จากไปไหนคับ
  • เท่าที่อ่านดู มีคนรักมากกว่าคนชังนะ
    แล้วคุณล่ะ ใจอ่อนแอเพราะคำคนหรือเปล่า สู้ๆ
  • แล้วมึงคิดหรือเปล่าว่าไอ้หินใจตุ๊ดไม่เคยแปลงร่างเป็นผี 8-|

• เอางี้ครับ.ไอ้ผี ถ้าผมเป็นผีในที่นี้ ขอให้คนในครอบครัวผมเสียเลย. เเต่ถ้าผมไม่ได้เป็นผี คนในครอบครัวคุณเสีย
    เอาไหมครับ. กล้ารึป่าวครับ...เรามาจุดทูปสาบานเลยก็ได้ เเล้วจะได้รู้ว่าผมน่ะคนจริงขนาดไหน เรื่องเเบบนี้ผมไม่พูดเล่นเเน่นอน

ถึงคุณจะว่าผมตุ๊ดยังไง...เเต่จำเอาไว้คุณตุ๊ดกว่าผมมาก จะเผยตัวยังไม่กล้าเลย ผมจะด่าใครผมก็ด่าตรงๆ ไม่เคยเเอบ..

ผมไปเหยียบหางคุณรึไง.....ถึงได้กัดผมจัง อย่าคิดว่าตัวเองเป็นผีเเล้วคนอื่นจะต้องเป็นตาม อย่าคิดว่าตัวเองทำเลวเเล้วคนอื่นจะต้องเลวตาม ผมเป็นเด็กก็จริง เเต่ผมมีศักดิ์ศรีพอ....
  • บัณฑิตยอมไม่หวั่นไหวต่อคำสรรเสริญและนินทา.. :o009:
  • อ้าว ... เหี้ยหินดรามา อำลาบอร์ดไปแล้วไม่ใช่เหรอ :018:
  • อย่ืาด่าคุณหินกันมากคับ
    เพราะเดี๋ยวคุณหินจะวิ่งร้องไห้ไฟ้องแม่
    5555+++