ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพิตบูลจ.จันทบุรี
  • เสาร์นี้เจอกันตี๋
  • ถุ.ถุ.ถุ ถูก.ก.ก.กต้อง.ง.ง.ง.งง.ง.งนะคัรบ.บ.บ.บ.บ.บ เรียกผมตี๋ก็ได้ครับ
  • วัดดีชาวพิทจันทุกท่าน ไก่จันไม่เจอกันนานเลยนะเรา นกเหยี่ยวสวยมาก ว่างๆสอนพี่เลี้ยงบ้างดิน้องเปียวimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00558.JPG 149K
  • หวัดดีครับพี่ต้นชะเมา ^^
  • สวัสดีและราตรีสวัสดิ์ ครับท่านปอ5555+
  • ตัวเมียตัวนี้ให้hunterทับให้หน่อยใด้ป่ะตี๋image
    ไฟล์แนบ
    12072011(003)_e2.jpg 54K
  • โหโหดไปปะครับ ผมขอทับเองแลวกันนะอวบดี55+
  • ไปเจ้าหลาวกันป่ะเอาหมาไปเล่นน้ำกัน
  • ไม่ว่างอ่ะ ง่วงอ่ะหุหุ เอคืนไปไหน มา
  • เมาอีกอ่ะเด่ะ
  • เมื่อคืนกินเบียร์ไป3ขวดกะไอปั๊ม โมทไม่ยอมมากินหมูย่างอ่ะ มาจันทั้งทีน่าเสียดายอะ
  • ไม่อยากจะพูดอะเมามากๆคิดแล้วก็อยากไปอีก
  • ไปไหนมึง
  • ไปแตกกุ้งดิไอ้จืด
  • มาดูเด็ก ๆ ยังอ่ะ โตกันหมดละนะ
  • ยังเลยครับ อยากไปดูอ่ะแต่ยังไม่มีเวลาเลยครับ เดี๋ยวจะหาเวลาไปหานะครับ
  • พี่ต้นหมาผมเป็นไงมั่ง awaji69 เรื่องนกเข้ามาหาผมได้เลยคับ เลยหาดสวยมาน่อยโค้งเหลืองๆใหญ่ๆ เข้ามาบอกหา เปียวคับ นกผมปล่อยไปตั้งแต่วัน ศุก2 ตัวตอนนี้กลับมา 1 ตัวเดี๊ยวยังเสียวๆอยู่เลยคับชุดล่ามเก่ามันขาดด้วยไม่ได้สั่งทำใหม่ งานที่บ้าน ศุก-เสา-อาทิด ผมไม่ค่อยว่างคับ เรื่องสอนไม่อยากคับต้องใจเย็นๆมากๆ ไม่เหมือนพิทimage >:p
    ไฟล์แนบ
    DSC07028-2.JPG 294K
  • เรื่องหา ชื้อต้องแอบไปชื้อ สวน ที่กรุงเทพคับ มีหมดสารพัด แต่ของผมโชกดีสอยมาเองจากรังคับ 3แบ่งให้เพื่อน1image
    ไฟล์แนบ
    DSC08076-2.JPG 155K
  • เมืองจันเป็นไงบ้างครับ ฝนตกไหมครับ เห็นทะเลในภาพแล้ว
    อยากไปเล่นน้ำทะเลจริงๆครับ
  • พี่จืดจะหาเวลาไปดูหมาหรือผมน้อยใจพี่จืดแล้วนะพี่จืดต้องหาเวลาไปชีดผงกับผมก่อนนะก่อนที่จะไปดูหมาอะคับ
  • เดียวผมจะนั้งเครื่องรอนะ
  • คุณpumpครับ คุณจะนั้งเครื่องบินมาหาผมหรอ
  • ครับคุณเปียว ผมชื่อตี๋นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักวันไหนมาในเมื่องบอกกันบ้างนะจะได้นัดเจอกันคุยกันทำความรู้จักกันมากขึ้น ขอบคุณครับ
  • ok คับคุนตี๋ ว่างๆจะเอาหมาไปเดินเล่นที่จันมั่ง หมาโง่เข้าเมือง55 เมืองจันมันมีชุดลากแบบ700ขายไหมคับและก็แชมพูf1 แล้วเรื่องนกถ้าสนใจจิงๆ ผมแนะนำร้านนึงคับแต่ไว้คุยกัน เมืองจันนี่แหละ มีนายพรานป่าอยู่ อิอิ สั่งเค้าหาไห้ได้ เคยไปถามแล้ว ผมบอกหาเหยี่ยวไห้ที ให้ตัวละ 1500 เขาทำท่าพอใจเหมือนได้ราคาสูง(เหมือนนกพวกนี้เขาไม่ค่อยเลี้ยงกันคับและ1500เขาก็พอใจราคามากคับ)บอกหาได้จะโทรมา ผ่านไป2 ปียังไม่เห็นโทรเลย555แต่ที่สวนมันขาย 3พัน ผมว่ามันแพงคับ เราอยู่ต่างจังหวัดน่ามีโอกาศหามากกว่าคนในเมืองคับ ที่ขลุง1เดียวในไทย มีเหยี่ยวประจำถิ่น มีประชากรนกมากถึง 500 คู่เป็นอย่างต่ำคับ เหยี่ยวแดงกินปลาอะคับ ผมไปดูแล้ว โยนของลงน้ำมันโฉบไป เลยหุุหุ
  • เรื่องชุดลากบ้านผมมีอย่1ชุดครับ ว่างๆผมก็จะเอาหมาไปลากยางที่นาเชยเหมื่อนกันครับ ผมสั่งพี่ตี๋ขายน้ำเต้าหู้เอ่ครับถ้าจำไม่ผิด800นะ(ขนแกะ)ส่วนแชมพูF1อันนี้ผมไม่แน่ใจคับ ผมว่าหมาของเปียวไม่โงนะล่ำดีออกครับ สวยด้วย ขอบคุณมากๆครับเรื่องนกถ้าว่างๆเรามานั้งคุยกันดีกว่าครับ หุหุ แล้วหมาเปียวเคยลากน้ำหนักยังครับ ถ้าเปียวสนใจชุดลากผมจะสั่งพี่ตี๋ห้ก็ได้ครับหุหุ นี้เบอร์ผมครับ 083-601 หกเจ็ดแปด ๒ ครับ อย่าลืมโทรมาคุยกันครับทุกเวลาครับ24ช.ม เลย ถ้าวันไหยเปียวมาจันลองโทรมาสิ ปล้วลองเอาหมาไปลากยางที่นาเชยกันครับ ผมจะได้นัดเพื่อนๆที่ผมรู้จักให้ครับ
  • ร้านที่ว่ามี อาหารf1ในเมืองเขาไม่มีขายเหรอคับ
  • อาหารมีครับส่วนแชมพู ผมไนใจจิงๆครับ
  • เคยลากแต่ แกลลอนน้ำปลา4ลิตรชุดคือ โซ่ล่ามคอคับ ไม่เคยลากแบบใส่ชุด กะได้ชุดมาจะพาฝึกลากยางรถเล็กหรือของหรนักไม่เกิน10โลกรัม ไปก่อนคับ ค่อยๆเพิ่ม image จะเอาให้เส้นขึ้นแบบนี้อะคับ
    ไฟล์แนบ
    221220[1].jpg 205K
  • อ๋อตัวนี้เจไดนี่ครับ ว่ายน้ำครับ ไอเรื่องลากของเห็นเพื่อนผมบอกว่ายังไม่ได้ลากเลยนะ แต่กล้ามเค้าสวย แล้วเปียวเคยเห็นไจแอ้นหรือยังครับอันนั้น ขาหลังยังกะกบแนะ
  • ผมว่าอันนั้นเพื่อนผมมันแอบซุ่มให้หมามันลากหมูเลยเห็นหมูแต่ละตัวแล้วโห น่าเตะอ่ะ ช่ายๆมันให้หมาลากหมูแล้วมันไม่บอกเราแน่ๆเลย
  • http://video.mthai.com/player.php?id=1M1311500905M0อันนี้ฮาน้ำตาไหลเลยครับ
  • ฝากตัวด้วยคับ เจอกันที่ใหนทักกันบ้างนะคับกะจะมาแนะนำตัวหลายที่ระ บอยพิด,โลกคับ
  • ครับ บอยอยู่แถวไหนหรอครับ
  • พี่บอยเค้าอยู่ พิษณุโลก อ่ะตี๋ เป็นร้านตัดสติ๊กเกอร์ที่ตัด pitbull VIP member ให้เรานี่แหละ
    ยินดีต้อนรับครับพี่บอย ถ้ามาจันทบุรี ก็แวะหาพวกเราได้นะครับ
  • ครับพี่ปอ ไกลจัง เลย พี่ปอหมาหรือกี่ตัวครับ อยากจะไดจังแต่มันไม่ว่างจิงๆครบขอโทษด้วย
  • ตอนนี้ก็คิดว่าเหลือ 3 ตัว มั๊ง เหอ ๆๆ
  • โห สุดยอดเลย สงสัยจะหมดก่อนที่ผมจะว่างแน่ๆ ง้นเดี๋ยวว่างๆไปหาไรกินนะครับ ถ้าผมว่างยังไงผมจะโทรไปหาก่อนครับ
  • ถ้าให้ลาก มันจะได้กล้าม แบบไหนอะคับ แบบลากไม่หนักมากแต่เอาไกลมากๆๆ เดินริมทะเล เย็นๆ แทบทุกวันอะคับ
  • อยู่ติดโรงพักเลยพี่
  • เมื่อก่อผมให้ลากยางมอไซ3เส้นรอบนาเชย ตอนนี้ให้ลากยางรถ4X41เส้น อันนี้ให้วิ่งครับวิ่งสปีดเลยปะมาร4-5เมตรเห็นจะได้ไปกลับ แต่ผมก็ไม่ได้ให้หมาผมลากนานแล้วพึ่งให้ลากเมื่อไม่นานมานี้เองครับ หลังจากหยุดลากไปนานเลย แต่จะได้กล้มบบไหนนั้นผมยังไม่ทราบเลย หุหุ
  • สั่งร้าน ปุ๊ ไปแล้วคับ ได้แล้วเดี๊ยวผม ลงรูปให้ดูคับ
  • หุหุ ดีๆครับ เท่าไรอ่ะ
  • วันจัน หน้าได้ของคับ 750รวมส่ง
  • ถูกๆ หุหุ ดีเลยเรามาแข่งกันนะ 5555+ จะได้มีแรงกระตุ้นไง
  • นกผมกลับมาแล้วคับ หายไปตั้งแต่วันเสาร์ สงสัยหากินเองไม่ได้กลับผอมมาเลยอิอิ ดีใจแต่เช้าเลยผม
    คิดว่าหลงไปแล้ว
  • เย ดีใจ้วยครับ มันยังจำเราได้ หุหุ
  • เซงหมาโดนกัดอีกและ เบื่อที่จะทำแผลแล้วนะโว๊ย หุหุ