ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิม ปลอกคอ ...
  • คุณแมง.
    ที่จะส่ง เป็นชุดนี้ครับ
    ใช้มือถือถ่าย ภาพอาจไม่ชัดนัก
    ไฟล์แนบ
    สาย 1.5 นิ้ว..jpg 73K
  • ขออนุญาต ใช้เป็นสื่อกลางหน่อยนะครับ
    เผื่อคนที่อยากดูปลอกคอ สีใหม่ๆ ด้วย...
    แบบ 2 in 1 งัย...
  • โอรส เหลือง ชมพู เหลือง แหวว ซะไม่มีอ่ะพี่ จับใส่กับตัวโหดๆ ดำๆ หรือ บลู แบบเจ้า คิมะ ถ้าจะ ฮาดีนะพี่ 555+
  • คุณ คิม ครับ ร้าน อยู่ JJ ใช่ไหมครับ เดียว ส อ จะได้ไปดูครับ ต้องสั่งทำรึป่าวครับ
  • บางสีต้องการ สั่งได้ครับ
    ไม่รู้ว่าใครชอบสีแบบไหน ทำไปน้อยไม่พอ ทำมากเดี๋ยวเหลือเยอะ
    ที่เห็นข้างบน สีชมพู-เหลือง / ส้ม-เหลือง / ทอง-แดง / แดง-เหลือง นะครับ
    ..
    อันนี้ สายสีดำ 14 มม. สายสีแดง 10 มม. ครับ
    ( ถึง ใครไม่รู้ลืมถามชื่อ ) อุปกรณ์ ตามนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG9443-1.jpg 81K
  • ..
    สาย 1.2 นิ้ว @ 250 บาท
    กะ
    สาย 2 นิ้ว @ 550 บาท
    ไฟล์แนบ
    CIMG9444-1.jpg 68K
  • ราคาในเว็ปกับที่ร้าน เท่ากันใช่มั้ย

อยากไปเลือกดู ที่ร้านครับ
  • พี่คิมคับขอดูปลอกคอ 1.5 นิ่วสีเขียว

และก้อสายจูงสีเขียวที่สั่งเมื่อตอนกลางวันอ่ะคับ

ขอชมหน่อยคับขอบคุณล่วงหน้าคับ
  • - ปลอกคอ 1.5" สีเขียว ( สายกัด ประมาณ 4 เดือน )
    - สายจูงกลม 1.2 เมตร สีเขียว
    เห็นเงียบไป เลยยังไม่ได้ทำให้ครับ นึกว่าถามข้อมูลอย่างเดียว
    ถ้า ok ก้อ ส่งของได้ภายใน 24 ชม.ครับ ถ้าไม่ติด เสาร์ - อาทิตย์นะ...
    ราคา ในเวป กับที่ร้าน ราคาเดียวกันครับ
    - สั่งในเวป เสียค่าจัดส่ง ได้ของตามที่ต้องการ ประหยัด
    - ซื้อที่ร้าน เสียค่ารถ + เวลา แต่ได้เห็นของ แถมมีให้เลือกอีกต่างหาก
    เลือกตามสะดวกครับ
  • ของเพ่คิมสวยจังเลยอะค่ะ ......

อยากให้เพ่คิมช่วยออกแบบสายที่ลากน้ำหนักให้หน่อยนะค่ะ

ไว้จะเข้าปัยดูที่บ้านนะค่ะเพ่คิม ขอบคุณมากนะค่ะ อิอิ
  • ขอเบอร์โทรด้วยครับ เส้นเก่า มันเก่าแล้ว จะสั่งใหม่ครับ
  • :o016:..
    ยินดีครับ..
    ...
    ไฟล์แนบ
    CIMG3248x50n.jpg 70K
  • โอนไปแล้วนะคับพี่คิม

อยากเห็นของไวไวจัง

ใจร้อน

อิอิ
  • :001:

ส่งของไปแล้วครับ
    วันจันทร์ หรือวันอังคารอย่างช้า น่าจะถึง
    ยินดีรับใช้ครับ
    วันนี้วุ่นตั้งแต่เช้ายันมือ...เร่งทำให้ทุกคนครับ
    อาจมีเผลอ ลืมไปบ้าง... ต้องให้โทรทวง 555
    ( รู้กัน... ) พรุ่งนี้ เสร็จครับ...
  • ได้รับแล้วคับพี่คิมสวยถูกใจมากคับ

ขอบคุณมากนะคับ

คราวหน้าจะอุดหนุนไหม่

อิอิ
  • :m034:

อ้าวทำไมได้ไวอ่ะ...
    รู้งี้ ส่งวันเสาร์ จะได้รับของวัน อังคาร...555
    ชอบดึงอยู่แล้ว
    ชอบก้อ ดีใจครับ
    ด้วยความยินดี...