ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปน้องโกโก้ค่ะ ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ ^^
  • หน้าตาน่ารักสไตล์เฮียยุทธ เฮียเหลียงนะเนี่ย หุหุ
  • บอร์ดนี้มันบอร์ดฮาร์ดคอร์ มีหวานๆเข้ามาบ้าง มันช่วยลดอุณหภูมิแห่งความร้อนแรงไปได้เยอะเลย

แต่ยืนยันว่าอ้นเจ้าชู้จริงๆครับ เป็นผู้ชายอันตรายสุดๆ ฮา.............
  • อ้นเจ้าชู้แต่พี่มาร์คดูอบอุ่นใช้ม๊า 555555
  • กร๊ากกกๆๆๆ พูดได้ดีมาก แต่อย่ามาขุดบ่อ ฮ่าๆๆๆ
  • นารักจังทั้งคนทั้งสุนัขเลย
    ผมก็เลียงตัวนึงคับ
  • ว้า ไปเชียงใหม่กันหมด น้องวิวอยู่เชียงใหม่ไม่เบื่อเหรอ?

ลงใต้มาเล่นน้ำทะเลใสๆดีกว่ามั๊ง เดี๋ยวป๋ามาร์คกับตาอ้นจะตามลงมาเองแหละ ฮา....

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF8071_resize.JPG 90K
  • ฝากหมาที่บ้านไปวิ่งแถวหน้าบ้านน้องวิวบ้างได้ไหมคับ
  • เห็นบอกหน้าบ้านกว่าง
  • 5555555555++++++++

สวัสดีค่ะ ตอนเย็นค่ะ ณ16.27 น.

*** ขอบคุณสำหรับทุกๆคำชมน่ะค่ะ ^^ :o013:

วันนี้ วิชาขนมไทยขนมอบ ให้แต่ละกลุ่มสอบ ออกแบบการทำลูกชุบ ให้แปลกใหม่ สามารถเพิ่มมูลค่าได้ ^^

imageimageimage

ทานได้จิงๆน่ะค่ะ ฟรุตตี้ เค้กลูกชุบ ของกลุ่มวิวเองค่ะ 555++
    ไฟล์แนบ
    000.jpg 61K
    0000.jpg 90K
    00000.jpg 129K
  • น่าทานจัง เก็บไว้ให้หน่อยนะจ๊ะ :-D
  • ไม่ทันแล้วค่ะพี่มาร์ก หมดไปแล้วค่ะ 55555++++
  • เพิ่งกลับจากสอบครับ สวัส ดี พี่มาร์ค น้าผี พี่โจ และทุกท่านครับ ฮ่าๆๆ เว้นไว้กระทู้นะ เข้ามาแล้วมีความสุข ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วิวครับขนมน่าทานมาก น่ากินจริงๆ เรียนเกี่ยวกับอะไรครับเนี่ย ฮาๆๆ

เอาเพลงมาฝากครับ อิอิ
  • เวลานี้ต้องเชียงใหม่ก่อนครับพี่โจ ฮ่าๆๆ
  • วิว เรียน คณะบริหารธุรกิจ สาขาการจัดการโรงแรมและการท่องเที่ยว ค่ะ

รูปที่เห็น เป็นวิชา ขนมไทยขนมอบค่ะ เป็นวิชาเลือกอะค่ะ วิวอยากเรียนก้อเลยเลือกลง ค่ะ ^^

อาทิตหน้าจะเริ่มทำ ขนมอบ ค่ะ เช่น คุ๊กกี้ ขนมปังอบต่างๆ เค้ก พาย มัฟฟิน ที่เกี่ยวกับการอบ อะค่ะ ^^
  • ส่งมาทานบ้างคุ๊กกี๊ แต่ทำได้น่าทานมากครับ มาอัพให้อ้นดูด้วยเน้อ
    วิวอยู่ปีอะไรแล้วครับเนี่ย
    แบบนี้ต้องเก่งภาษา ด้วยนะเนี่ย
  • ถ้าจะให้ส่งไปให้ ไม่รับรองน่ะค่ะว่าจะหมดก่อนส่งไปป่าว 55+
    วิวเรียนอยู่ปี 4 แล้วค่ะ ไม่เก่งภาษาหรอกค่ะ ^^
  • มีปัญหาเรื่องภาษาพี่พอช่วยได้ครับ อิอิอิ
  • ทำลูกชุบให้แปลกใหม่ส้รางมูลค่าได้ ก็ต้องทำลูกชุบตัวกาตูนสิ หรือทำรูปสัตว์ไง ลูกชุบผลไม้เห็นแยะแล้วอะ

เข้าโจทย์เค้ารึเปล่าหว่า ฮ่า ฮ่า
  • ทำรูปหัวใจน้องวิวให้พี่หน่อยนะ อยากได้มากกกกกกกกกกกกก ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆ
  • แฮ่มมม!!
  • กลัวน้อยหน้าเขา เอาบ้างๆ

• ทิ้งเบอร์ไว้เลย..โจบ55555++
  • เข้ามาอ่านกระทุ้นี้เเล้วมีความสุขหยอกกันไปมา ตลกดี >_< :o020:
  • ผมชื่อ จุ๊จ๊ะ ครับ พี่มาร์คเคยบอกให้ออกกำลังกายเยอะๆจะได้กล้ามสวยๆเดี๋ยวนี้ฟิตหนักเส้ดเลือดปูดมา1เส้นเเล้ว555+

images by free.in.th
  • ลองเปลี่ยนไส้ในของลูกชุบดูสิครับ รูปแบบเดิมแต่หลากหลายไส้
  • เอ้อๆๆ
    อ้น แล้วคนชื่อภัทรนี่ใครอะ เห็นตอนงานพัทยา
    อ้นบอกพี่ว่าแฟน พี่เริ่มงงแล้ว เห็นอ้นเจอพริตตี้อ้นบอกมากับน้องสาว
    เอ๊ะยังงัยพี่งง
  • พี่โจน้องอ้น เพลงของพวกท่านนี่อะไรก็ไม่รู้น้ำเน่ามากเลย
    เพลงนี้ให้คุณน้องวิวคนเดียวเลยนะครับ
  • ไหนๆก็ไหนๆแล้ว พวเรามาร่วมกันจัดตั้งแกงค์ งู กันดีกว่า ฮ่าๆๆๆ
    สมาชิกท่าทางเพียบ ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • อ้น ๆ นั้นมันเพลงเพื่อน ข้น ที่ร้องเพลง ใจร้าย 555+

แต่ทำไมเข้ามากระทู้นี้เหมือนมี การ สกัด เตะตัดขา กัน ต้องเดินระวังๆ ซะแว้วววววว :o027: :o027: :o027: ขอรับใบสมัครแก๊ง งู ด้วยค๊าฟ
  • บ๊ะ ออกมากันเยอะเลยวุ๊ย งูเพียบบบ 55
    เอาเถ๊อะ ถ้าผมเป็นงู จะยอมให้โกโก้กัด ... เพราะเจ้าของจะได้เยียวยา..... ฮิ้ววว ฮิ้ววว 55

ตาว่านครับ เพลงนี้ดีกว่า อิอิอิ

พี่มาร์คเค้าแก๊งมังกร ตาอ้อนเค้าแก๊งพญานาคครับท่านTeddy_King :X
  • อะไรกันแต่ละคน มารังแก้ อ้นได้เยี่ยงไร ฮ่าๆๆๆ
    พี่ว่าน มาพูดแบบนี้เสียหมดเลยอะ
    ข้นครับวงนี้อ้นชอบมากๆๆ อยากหาแผ่นมาฟัง

กระทู้นี้น่ารักครับสนุกดี มันดูซอฟๆๆหน่อย ฮ่าๆๆ
    วิว อ้นก็ปี 4เหมือนกัน แต่อ้นเรียน นิเทศครับ ไว้ส่งขนมมาทาน บ้างอยากชิม ฮ่าๆ
    พี่มาร์คกับปูโจสนใจทานมั๊ย 555555+
  • ว้า กระทู้ตกหน้าซะแล้ววว ฮ่าๆไม่เปนไร จะแวะมาบ่อยๆๆเลยเนี่ย
  • ถึงกระทู้จะตกไป แต่หัวใจพี่ยังอยู่นะจ๊ะ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • โหว ยังมาอีกนะ พี่ชายเรา 5555555+ ไปและๆๆไปสอบก่อนนะครับบบบบบบบบ
  • น่ารักดีนะครับน้องหมากะเจ้าของ พี่ๆก็ฮาดีน้าผีก็ไม่ดุ แจ้ว.!..
  • -*- ผม ก็เรียนนิเทศ ค๊าฟ จบไปหลายปีแว้วววววววว ขนมส่งมาทางนี้ก็ได้ ค๊าฟฟฟฟ

เรื่องแผ่น เดี๋ยวโทรไปถามที่ค่ายให้ ว่าเค้าขาย หรือยัง ไม่ได้เข้า สตูดิโอ นานแว้ววววววว

กระทู้ถึงจะอยู่หน้าที่ 2 แต่เจ้าโกโก้ ยังอยู่ที่ 1 ในใจเสมอ คับ 5555+
  • 5555555+++++

ขอบคุนคำชม และคำแน่ะนำน่ะคร้าาาาา ^^
  • โห กระทู้น้องวิวตกหน้าแระ ยังมี งู เอ๊ยมีพี่ๆน้องๆแกงค์พยานาคแวะมาตรึม ฮา..
  • 55555555+++++ รวมพี่มาร์ก ด้วยใช่ไหมค่ะ 555555555+++++++++++
  • เอาวิดีโอจากยูทูบ ลงในนี้ยังงัย อะค่ะ
  • ลากลิ้งค์มาวางเฉยๆได้เลยจ๊ะ อย่าบอกนะว่าจะส่งเพลง นี้ให้ตาอ้นอะ คิคิคิ

• 55555555555555555++++++++++++++++++++
  • ฟังเพลงนี้นะค่ะ 555555++++

เอาให้ งู เอ้ย คุนๆพยานาค อะค่ะ 555555555555++++++++++

• ดี จ้าวิว อะไรเนี่ยกระทู้ตกไปแล้ว คนอายุเยอะ ก็ไปได้แล้วมั้ง 555555555555555+
    อ้นไม่ได้เจ้าชู้นะครับ แค่เป็นคนอัธยาศัยดีครับ 555+
    วิวครับอยาก ทานคุ๊กกี๊ครับ
  • 55555+++ มีเรียนทำคุ๊กกี้วันจันอะค่ะ แต่ไม่รู้ว่าทำอะรัย

วัตถุดิบที่บ้าน ที่ใช้ทำคุ๊กกี้ บางอย่างมันหมด ก้อเลยไม่ได้ทำ 555++
  • น้องวิวว่าตาอ้นเจ้าชู้แล้วยังจะแก้ตัวอีกอะ ยอมรับเถอะนะ ฮิ้ว ฮิ้ว

"ให้มันรู้ว่าใจทั้งดวงจากคนหนึ่งคน จะไม่มีผลอะไรกับเธอ"

ปล. เอ่อ น้องวิวอย่าถือสาพวกเรามากมายนะครับ บอร์ดนี้เครียดมาเยอะแล้ว คุยกันสนุกๆ ถ้าแฟนน้องจะมาเตะ พี่แนะนำไปหาตาอ้นที่มหาลัยก่อนนะ ฮา....
  • 55555++++ วิวไม่ได้คิดอะรัยมากค่ะ ขำ ขำ 5555++ ชิว ชิว สนุกดี ^^

• ไม่หล่อ แต่ผมเจ้าชู้ ........
  • ฮิ้ววว ฮิ้วววว 55
  • แหมมม พี่มาร์ค กะตาอ้น ใจคอจะตรงไปเชียงใหม่ท่าเดียวเลยนะ
    ไม่แวะพักที่ลำปางมั่งเหรอ ^^ 555+

นั่งอ่านๆ ไป พี่มาร์ค กะตาอ้น จัดไปซะเกิน 50% ของเม้นทั้งหมดนะเนี่ย 5555+