ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • คุนjutaro ห้องนี้ไม่ได้นอนดึกหรอกครับ แต่เค้าไม่นอนกันครับ 5555555 :o012:
  • ทำงานๆๆๆๆๆๆ ยิ่งไกล้สิ้นเดือนยิ่งมีแต่งานๆๆๆๆๆ
    โอ้ย !!! เหนื่อยสุดๆๆ
    :-t

@ พี่ต็อบ จอยว่าจะคุยเรื่องลูกชิ้นด้วย หลายครั้งละ ลืมทุกที
    ไงคราวหน้าจะคุยละ พอดีไปคุยๆกะแม่ค้าไว้แล้ว แต่เค้าขอดูตัวอย่างก่อนอ่ะ
    พี่ต็อบพอจะมีป่าวล่ะ ไว้เจอกันค่อยคุยก้อได้
    เจอแทบทุ้กวัน
    :o024:
  • วันนี้วันเสาร์
  • วันเสาร์แล้วต้องทำไงดีครับคุณสุฮ่าๆๆ

ได้ยินปลาเส้นไร้สารอาหารหลายรอบและ
    สงสัยคราวหน้าผ่านไปต้องขออนุญาติแวะ
    ไปลองชิมเสียหน่อยนะครับฮ่าๆๆๆ
  • อย่ากินเลยครับพี่ตั้ม อาหารเป็นพิษครับ
  • ฮ่าๆๆ ขนาดนั้นเลยเหรอครับคุณเอก ไม่เป็นไรครับ
    ผมเป็นคนธาตุแข็ง ฮ่าๆๆ
  • เหนื่อยจังวันนี้ แถมยังไม่เสร็จงานอีก ช้านจะแยกร่างได้แระ
    พรุ่งนี้อีกวัน ยุ่งทั้งวันแน่ๆเลย
    เฮ้อ !!! อยากกลับบ้านไปกอดไดโว่ งึมๆๆๆๆๆ
  • อาบน้ำหมาทีเป็นชั่วโมง อาบจนคนเปื่อย :o017:
    พรุ่งนี้นัดเจอตอนเที่ยงที่บ้านพี่เอกนะครับ ใครมีกล้องเอาไปด้วยนะ :m93:
  • นัดเที่ยงเลยเร้อ ช้าไปม้าง ไปเช้าเลยป่ะ
    กำ!! นัดเที่ยงหมาตายหมดพอดึี
    :m76:
    แกจะรีบไปทำไรเที่ยงอ่ะ มึนเลยตรู
  • ตอนเที่ยงตู่มันต้องเอาอาหารไปให้เอกไง :045:

ไม่ได้กินเดี๋ยวหงุดหงิดกัดคนอื่นไปทั่ว :032:
  • พี่เอกบอกมาตอนบ่าย3นะเลื่อนเวลาแล้ว เพราะพี่เอกตื่นบ่าย2เดี๋ยว อาบน้ำไม่ทัน :o069:
  • พรุ่งนี้พี่คงตามไปทีหลังนะ อาจให้ต๊อบไปก่อน

พอดีที่บ้านมีงานทำบุญ

ฝันดีนะทุกคน จิ๊บุๆ
  • แล้วมีงานบุญไมไม่บอกกันบ้างล่ะจร้าพี่กุ้ก จะได้ไปช่วยงานด้วย
    ชอบงานบุญอ่ะ ได้ของฟรี เอ้ย ได้บุญดี
    อิอิอิ ฝานดีจร้า
    :o037:
  • มา ใครจะนอนดึกกว่ากันวันนี้ :o010:
  • นั่งสมาธิอยู่....หายใจเข้ารู้ หายใจออกรู้....หายใจเข้ารู้ หายใจออกรู้
  • ดีเน๊อะ แข่งกันนอนดึก อืม... ว่างกันเจงๆ
    :o058:
  • :o065:
    นั่งสมาธิ พูดไปได้
  • พี่สุอะ ไกล้บรรลุละพี่จอย บรรลุขั้นคนทำมาดาๆไปละ เพราะพี่สุไกล้จะเป็นเทพละ <):)
  • ตูกะพี่สุ ชนะเลิศ ๕๕๕
  • อาราย....ผู้ชนะมันต้องมีหนึ่งเดียวไอ้น้องงงงงงง :o010:
  • พี่สุชวนคุยเอ็มถึง 8 โมง ตูไม่ได้นอนพักเลยเวงกำ

คนงานกลับจากตลาดปลาแล้วด้วยทำงานต่อเลย :o005:
  • ทำอย่างกะตูได้นอน เวงกำกว่าาาา
  • หวัดดียามเช้าวันอาทิตย์จร้า.....

ดีเน๊อะ แข่งกันอดนอน :o053:

เก่งกันเจงๆๆๆ แล้วรางวัลชนะเลิศได้ไรล่ะ
    กำ!!!!!!!

• รางวัลคือนี่ไง :045:
  • วันนี้เรามีการนัดพาน้องหมาของกลุ่มราชบุรีมาเจอกัน ที่ ริมน้ำโพธาราม เวลาประมาน 17.30 น.

และหลังจากนั้นก็จะไปหาไรหม่ำกันต่อ ใครอยากมาเจอกันตามประสาเพื่อนที่เลี้ยงและรักหมา

ก็เชิญได้นะครับ

มีพิท มีเพื่อน

มีพิท(ตี้) มี2บ้ากาม บิ๊กสุ และ เอก โพธาราม :o043:
  • หายใจเข้ารู้ หายใจออกรู้...หายใจเข้ารู้ หายใจออกรู้
  • " มีพิท(ตี้) มี2บ้ากาม บิ๊กสุ และ เอก โพธาราม " ฮ่าๆๆๆ ขำแทบตกเก้าอี้แหนะท่านต๊อบฮ่าๆๆ

ยุบหนอ พองหนอ นะครับคุณสุ ฮ่าๆๆๆๆ
  • ต๊อบมันนั่นแหล่ะตัวดีเลย ขอบอก ส่วนผมก็เพิ่งนั่งสมาธิเสร็จเนี่ย

นัดกันอีกแล้วพี่ตั้ม นี่ก็กะว่าจะเช่าบ้านอยู่ด้วยกันซะเลย เจอทุกวัน

เรื่องนัดเจอกินข้าวนี่ชนได้ทุกกลุ่มครับ รับรองชนะเลิศ
  • เอาไงๆ ผมพร้อมแล้วนะพี่ นัดบ้านไร 17.30 แสงหมดพอดี
    มาให้ไวหน่อย กาก
  • จะออกไปแล้วครับ ออกบ่าย3ไม่เกิน
    ฝนหยุดตกละ ค่อยโล่งหน่อย :o062:
  • สงสัยวันนี้ฝนตกปรอยๆ อากาศเย็น ชาวราชบุรีคงจะหนีไปนอนกัน
    หมดแล้วแน่ๆเลยฮ่าๆๆ

ว่าแล้วขอตัวไปนอนบ้างดีกว่าครับ ฝันดีครับทุกท่าน
  • พี่สุ กับพี่ต๊อบ ZZzด่วนๆ ผมคิดว่าจะครบ48ชมแล้ว ระวังนะ ระวังจะ...นะพี่
  • ของผมระวังจะ ดูแก่กว่าปกติไป3ปี ทำให้เหมือนคนอายุ 21

ของพี่สุระวังจะ เสื่อมสมรรถภาพทางเพศ

:o028:
  • ให้มันเสื่อมๆลงบ้างก็ดี เพราะทุกวันนี้แรงเกิ๊นนนนนน
  • เหนื่อยละไป :o038: ดีก่า
  • ไม่เหนื่อยได้ไงวะเอก....เล่นล่อซะไบสั้นสั่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....น่าสงสารจริง..จริ้ง...เจ้าของแมร่งโหด
  • ผมชอบบรรยากาศเมื่อวานนะ พาลูกๆมาจูงมาเจอกัน แล้วไม่มีตัวไหนกัดกัน สบายใจมากๆ :063:

@เอกมันโหดแต่ก็ต้องขอบใจในความโหดของมัน ซีอุสนิ่งขึ้นเยอะ ไบซันมันไม่ได้เจอเพื่อน

หมาเยอะๆนานด้วยละพี่สุ เดี๋ยวเราพามาเจอกันบ่อยๆมันก็ดีขึ้นเอง บักคาล่าเปิดตัวเดินออกจากกรง

มาหาผู้คนวันแรก อิอิ ไม่ได้กลัวมันกัดหมาด้วยกันกลัวกัดคน ลุ้นกัดพี่สุแต่ดันรอด เลยเซงนิดๆ:025:

@ตู่กับปุ๋ย พี่ชอบเจ้ามาคัสนะ มันหล่อเลยละแล้วนิสัยน่ารักมาก ยอมรับว่าชอบจริงๆ เจ้าดุ๊กดิ๊ก

แมร่งก็ดุ๊กดิ๊กสมชื่อ สั่งนั่งก็นั่งแต่นั่ง 1 วินาทีแล้วซนชิบ มันแสบมากแน่ๆ เมื่อคืนกลัวเจ้านี่กัดซีอุส

ที่สุดแต่ก็ไม่มีอะไรเล่นกันปกติโล่งอกมาก

@พี่สุกับจอย แล้วไอแจ็คเป็นไงบ้าง เสียดายมันน่าจะมาด้วย รับรองความวุ่นวายต้องคอยห้ามไบซันกับDaivo

ไม่ให้ลุมข่มขืน มาคัส แน่ๆ :001:

@ส่วนคุณซีอิ้วเด็กสมบูรณ์ แมนยูคุณจะให้พวกผมรอเวลาขุดมันขึ้นจากหลุม มาเชยชมกันเองหรอไงครับ

รอบหน้าไม่พามาอีกรวมกลุ่มบุกบ้านมันเลย

@จิ๊บ+จอย+พี่ยุ้ย+พี่บอย ไว้โอกาสหน้าคงได้มากันพร้อมหน้านะครับ
  • หวัดดียามเช้า วันมหัศจรรย์ นะจร้า
    :m98:
  • ภาพโดยรวม พาลูกๆ มาเจอกัน

image

image

รูปนี้ฮา สังเกตุดีๆหมาทุกตัวตามีแสง ยกเว้นมาคัส แล้วใครมีแสงที่ตาแทน :032:

image

รูปนี้ไบซันเล็กไปเลย :031:

image

นั่งเทียบกันเลย ซ้ายไบซัน ขวามาคัส

image

นานทีปีหนจะเห็นตู่มันยิ้มขนาดนี้

image

image

รูปของแต่ละครอบครัว

กุ๊ก+ต๊อบ+ซีอุส

image

image

image

ตู่+มาคัส // ปุ๋ย+ดุ๊กดิ๊ก

image

image

เอก+ไบซั่น

image

image

จบด้วยภาพรวมวิญญาณ

image
    ไฟล์แนบ
    s1.jpg 205K
    s2.jpg 205K
    s3.jpg 299K
    s4.jpg 279K
    s5.jpg 265K
    s7.jpg 300K
    s6 copy.jpg 284K
    s8.jpg 246K
    s10.jpg 285K
    s13.jpg 291K
    s15.jpg 283K
    s17.jpg 292K
    s18.jpg 290K
    s14.jpg 288K
    s19.jpg 224K
  • สรุป ภาพสุดท้าย ไบซั่น กะ ซีอุส สวยสุด
    เพราะมันเบลอมากกกกกกกกกกกก

ส่วนเรื่องไดโว่ จะให้เอาไป รับน้ำลาย กะ ความหื่น ของไดโว่กันได้ป่าวเต๊อะ
    55555555
    :o023:
  • อิจฉามากมาย น้องหมาน่ารักๆทั้งนั้นเลยอ่ะ แต่ หมาทรานฟอเมอร์หรือเปล่าเนี่ย ตามีแสงด้วย ภาพท้ายๆ เหมือนมันจะแปลงร่าง 55555 แต่เจ้า ซีอุสของกุ๊กไก่กับตีอบ โตเร็วเนอะ ตัวเบ้อเร่อแว้ว แต่บรรดานายแบบนี่ แต่ละคนเกือบจะเท่แล้ว ไม่เป็นงานเลย จ๊อบกับสุอ่ะ ไม่ค่อยมองกล้อง สู้เอกไม่ได้ มองทุกรูป ยิ้มแฉ่ง อิอิ
  • พี่ยุ้ยกับพี่บอยวันไหนมาก็บอกน้องๆด้วยนะครับ ได้นัดเจอกันครับ รอบที่แล้วบิ๊กสุแย่มากลืมถ่ายรูป

มัวแต่เม้า :003:
  • มีหมาวิญญานด้วยฮ่าๆๆๆ ท่าทางแต่ละตัวจะซนเอาเรื่องนะครับ
    เล่นซะโฟกัสจับภาพไม่ได้เลยฮ่าๆๆ

คุณต๊อบแล้วเจ้าไดร์โวของคุณสุไม่มาเหรอครับงานนี้
  • เราคัดเกตุหมาด้วยอะครับพี่ตั้ม ถ้าไม่ผ่านก็ไม่ให้เอามา 555+

นัดกันที่โพธารามสงสัยพี่สุเค้าไม่ค่อยสะดวก เพราะเราเน้นไปหาไรทานกันด้วย อิอิ
  • น่าสงสารไดร์โวนะคุณต๊อบ ที่ไม่ผ่านเกณท์
    คุณสุเลย อดเอามาด้วยเลย ฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่แถวนั้นมีอะไรอร่อยๆบ้างไหมครับ เผื่อผ่านไป
    จะได้แวะไปทาน ว่าแต่อยากลองปลาเส้นเหมือนกันครับฮ่าๆๆ

พี่หมวยแฟนพี่ชอบกินลูกชิ้นปลานะครับฮ่าๆๆ
  • พี่ตั้มแวะมาโซนราชบุรีวันไหนครับ แจ้งมาได้เลย

รับรองได้ครับพี่หมวยไม่ผิดหวังแน่ๆ ถ้าถูกใจแล้วอยากจะให้ลูกหมาผม

ผมก็เต็มใจรับไว้นะครับ 555555555555+