ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หลวงพี่ครับอย่าลืมสันยานะคับ
    ผมจะกลับมารับมันเองคับ :o048:
    good luck my best friend FAT BOY
    ไฟล์แนบ
    DSC05346.JPG 131K
    DSC05351.JPG 148K
    DSC05351.JPG 148K
    DSC05368.JPG 145K
    DSC05375.JPG 145K
  • ชี้แจงด่วนเกิดอะไรขึ้นครับขายทำไมผมมีคอกนี้อยู่ตัวหนึ่งเหมือนกันครับ แล้ว UKC ได้หรือยังครับ
  • ไม่ต้องเป็นห่วงนะครับผม ผมเป็นคนต้องการที่จะรับเลี้ยงเจ้าตัวนี้ต่อไปเอง ผมสัญญาว่าจะดูแลเจ้าตัวนี้เป็นอย่างดี เห็นแล้วรู้สึกถูกชะตากับเค้ามากๆ อยากเอากลับมาอยู่หัวหินเหมือนเดิม ฝากถึงพี่เจ้าของตอนนี้ด้วยยังไงวันที่ 12 นี่เจอกันนะครับ ผมเอาชัวร์นะพี่ เก็บไว้ให้ผมทีได้โปรด........
  • ยังไงรบกวนโทรกลับมาอีกทีได้ไหมคับ ผมทำเบอร์หาย :o008:
  • -- สวยนะคร๊าบๆๆตัวนี้ๆๆ --
  • งามจับใจเลยตัวนี้ มีใบให้หรือเปล่าครับ ตอบด่วน หาอยู่ครับ GOTLINE ราคาต่อรองได้เปล่าครับ (*) (*) (*) (*) (*)
  • สรุปว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้ ผมไปโอนเงินให้นะครับ ส่วนเรื่องวันขึ้นไปรับหมา ผมจะลองพยายามลางานดู ถ้าลาได้ก่อนผมก็จะขึ้นไปเลย แต่ที่แน่ๆไม่เกินวันที่ 12 แน่นอนครับ แต่วันที่ผมจะไปรับยังไงรบกวนพี่ช่วยพาน้องหมามาส่งที่พระราม 2 ได้ป่ะครับ ผมไม่ค่อยได้เข้ากรุงเทพนานกลัวไปไม่ถูกอ่ะครับ ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้านะครับที่แบ่งน้องมาให้ผม
  • อะไรว่ะซื้อมาแป็บเดียวแม่งขายแล้ว ตอนซื้อมาใหม่ๆแม่งเห็นตั้งกระทู้ถามโน้นถามนี้ไปทั่วหมดตอนนี้เป็นไงเลิกบ้าเห่อแล้วขายซ่ะงั้น
  • @K.Ghost ที่จะซื้อเจ้าตัวนี้ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนของหัวหินบอกหน่อยได้ไหมครับ ผมก็คนหัวหินเหมือนกัน ดูหัวข้อกระทู้ของผมได้
  • หมาสวยๆ เจ้าของใหม่ดูแลดีดีเน้อ
  • อยากได้เหมือนกันเน้อ ฮือๆ หมาสวยๆ ไปเร็วจิงๆ :o040:
  • ไม่บอกหรอกพี่อั๋น ถ้าบอกไปพี่ก็รู้อ่ะดิ คนใกล้ตัวพี่นี่แหละ อิอิอิ.....
  • ขอบคุณพี่ๆมากนะครับ ผมหวังว่าจะเฝ้าเลี้ยงดูอย่างดีเลยล่ะครับ ถูกใจที่สุดเจ้าตัวนี้ วันที่ 12 คงได้เจอกัน
  • อ้าวคนใกล้ตัวนี้เองพอจะรู้ล่ะว่าใคร 555 ยินดีด้วยเห็นหาอยู่ตั้งนานได้สมใจซักกะที ว่าแต่รับหมามาแล้วอัพเดทให้ดูเรื่อยๆล่ะ อยากจะเห็นพี่น้องคอกเดียวกันว่าเป็นยังไงบ้าง
  • ไหนที่ว่ารู้อ่ะพี่อั๋น หมายถึงใครอ่ะ แน่จริงทายมา รับรองพี่อั๋นถ้าผมได้น้องตัวนี้มารับรองผมอัพกระจายแน่ๆ
  • เพื่อนพนักงานโรงแรมด้วยกันจะต้องให้บอกชื่อบอกตำแหน่งด้วยไหมอ่ะ ว่าแต่ได้ตัวนี้มาเยี่ยมเลยตอนแรกพี่ก็ว่าจะซื้อตัวนี้ล่ะแต่แฟนชอบสีดำ-ขาวมากกว่า
  • แอดไอ้ผี8:22PMมึงเก่งมาจากท้องแม่เหรอไอ้สัดไม่เคยตั้งกระทู้ถามใครเลยอะ
    แล้วกรูจะขายมันหนักหัวมึงไง เมิงเลี้ยงได้อย่างกรูเปล่า สัด
    ล๊อคอินยังไม่กล้าล๊อคเลยมีปันหาเจอกรูได้นะเบอร์นั้นอะ
  • เก๋า จัง
  • มีไรโทรมาคุยสิคับอย่าคุยทางนี้เลยมันไม่ดี :-q
    แต่ถ้าจะให้ดี ล๊อคอินก็ได่้นะ
  • อยากได้แต่ไม่มีตัง ถูก+ตัดหู+อาหาร เสียดายวะ เฮ้อออออ แรก นกได้ป่ะคับผมอยู่บางชันimageimage :013:
    ไฟล์แนบ
    DSC08076-2.JPG 155K
    DSC08085-2.JPG 167K
  • สวยจริง ถูกจริง ครับตัวนี้ เสียดายจริงๆไม่ทันซะละ เอามาไว้ที่หัวหินแล้วขอเข้าไปดูมั้งได้เปล่าครับ อยู่ชะอำเผื่อโตมาจะขอใช้บริการ
  • เอาไว้ให้ได้มาอยู่หัวหินก่อนนะครับ เรื่องจะเข้ามาดูยินดีเลย จะไดแรกเปลี่ยนความคิดกันบ้าง อีกอย่างจะได้พาไปเที่ยวดูหมาของเพื่อนในกลุ่มด้วย
  • มันไม่ใช่ก็อตติ100ครับแม่มัน50/50แม่หมาลูกฟังกัสเบลล์ล่าไม่ใช่ก็อตติ100ครับ
  • :m54:เรียนให้ทราบเจ้าของใหม่จ่ายค่าใบกับผมได้เลยน่ะครับ น้องเจ้าของหมาตัวนี้เค้ามีปัญหาส่วนตัวที่จะต้องขายอ่ะครับหมาไม่ได้มีปัญหาอะไรหลอกน่ะครับผม แล้วก็ลูกค้าเก่าถ้าสงสัยอะไรโทรหาผมดีกว่ามั้ยน่ะจ๊ะimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 225K
  • ตกลงเป็นใครที่ซื้อเจ้าตัวนี้ไปเนี้ยชักจะงงๆ
  • ของผมเองคับบ ฝันไว้ว่าจะมีอยู่ 8-X
  • ได้เลยครับผม ยังไงช่วยชี้แจงด้วยนะครับ ส่วน 100 ไม่ 100 ไม่เป็นไร มันไม่ได้มีส่วนกับการตัดสินใจอะไรทั้งนั้นแหละครับ คือว่าชอบเป็นการส่วนตัวอยู่แล้ว อีกอย่างทั้งถูกชะตากับเจ้าหมอนี่มากๆ ยังไงไมรู้ผมก็บอกไม่ถูกเหมือนกัน
  • พี่จิ๊บครับยังไงเรื่องใบเดี๋ยวผมเข้าไปจ่ายหลังจากที่ผมเอาหมามานะครับ ผมอยากรู้ถึงรายละเอียดหน่อยอ่ะครับพี่ว่าเป็นลูกตัวไหนของฟาร์มพี่ครับ เผื่อวันไหนมีคนมาถามจะได้ตอบถูก ส่วนตัวแล้วชอบหมาในฟาร์มพี่อยู่แล้ว และจะเลี้ยงให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้ และอีกเรื่องหนึ่งอยากให้พี่จิ๊บจัดเป็นกลุ่มพิทบูลของคนในอำเภอหัวหินเลยด้วย จะได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์เรื่องราวต่างๆ ซึ่งกันและกันอ่ะครับพี่ ยังไงถ้าน้องตัวนี้มาอยู่ที่ผมแล้ว ผมจะพากลับไปเยี่ยมเยี่ยนนะครับพี่จิ๊บ ขอบคุณครับ
  • ผมว่าพวกคุณทำกันเองเหอะจะเอาอะไรกับไอ้จิ๊บไอ้นั้นจับหมาปี้ขายเป็นอย่างเดียว :064: :064: :064:
  • อ้าวซ่ะงั้น สรุปยังไงครับเนี่ย แล้วนัดกับผมซ่ะดิบดี ผมโทรไปจะนัดเพื่อพรุ่งนี้จะไปรับน้องหมาก็ปิดเครือง โทรไปบอกว่าจะโอนเงินไปให้ก็ไม่รับ สรุปแล้วยังไงครับเนี่ย เสียความรู้สึกหมด อุตส่าห์ลางานไว้ล่วงหน้า เพื่อจะไปเอาเนี่ย ทำไมไม่โทรมาบอกกันบ้างล่ะครับ เสียความรู้สึกสิ้นดี
  • GHOST pepe สิงหาคม 1 Permalink พี่จิ๊บครับยังไงเรื่องใบเดี๋ยวผมเข้าไปจ่ายหลังจากที่ผมเอาหมามานะครับ ผมอยากรู้ถึงรายละเอียดหน่อยอ่ะครับพี่ว่าเป็นลูกตัวไหนของฟาร์มพี่ครับ เผื่อวันไหนมีคนมาถามจะได้ตอบถูก ส่วนตัวแล้วชอบหมาในฟาร์มพี่อยู่แล้ว และจะเลี้ยงให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้ และอีกเรื่องหนึ่งอยากให้พี่จิ๊บจัดเป็นกลุ่มพิทบูลของคนในอำเภอหัวหินเลยด้วย จะได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์เรื่องราวต่างๆ ซึ่งกันและกันอ่ะครับพี่ ยังไงถ้าน้องตัวนี้มาอยู่ที่ผมแล้ว ผมจะพากลับไปเยี่ยมเยี่ยนนะครับพี่จิ๊บ ขอบคุณครับ
    ...............................................................................................................................

:o008: โอ้ยๆไม่หละครับ ผมชอบอยู่เฉยๆครับ ไม่อยากงานเข้าน่ะจ๊ะ :o044:
  • GHOST 4028382 สิงหาคม 1 Permalink ผมว่าพวกคุณทำกันเองเหอะจะเอาอะไรกับไอ้จิ๊บไอ้นั้นจับหมาปี้ขายเป็นอย่างเดียว :064: :064: :064:
    ................................................................................................................................... :m31: จะทํากันเองได้ไงหละครับพี่ผีก็พูดไปแหมๆๆๆๆเรื่องใบใจเย็นๆครับได้แน่ๆ ไอ้ทีว่าจับหมาปี้ขายนี่เรื่องจริง100%เลยครับ 5555อาชีพผมครับ :m22: image
    ไฟล์แนบ
    v1.jpg 201K
  • อ่านไปมาเรื่มงง ตกลงผู้ได๋ ได้ครอบครอง :028:
  • GHOST pepe สิงหาคม 1 Permalink อ้าวซ่ะงั้น สรุปยังไงครับเนี่ย แล้วนัดกับผมซ่ะดิบดี ผมโทรไปจะนัดเพื่อพรุ่งนี้จะไปรับน้องหมาก็ปิดเครือง โทรไปบอกว่าจะโอนเงินไปให้ก็ไม่รับ สรุปแล้วยังไงครับเนี่ย เสียความรู้สึกหมด อุตส่าห์ลางานไว้ล่วงหน้า เพื่อจะไปเอาเนี่ย ทำไมไม่โทรมาบอกกันบ้างล่ะครับ เสียความรู้สึกสิ้นดี
    ...................................................................................................................................

:m52: โอ้ยๆๆอะไรกันครับเนี่ย ขายไม่ขายเอาให้แน่น่ะครับผมเบื่อรับโทรศัพน่ะครับ ส่วนเรื่องใบของหมาตัวนี้จ่ายค่าใบกับผมได้เลยน่ะครับ ถ้ายังไม่จ่ายผมก็ยังไม่ทําให้น่ะจ๊ะ :m36: image
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 157K
  • :m36:ต่ออีกนิดน่ะครับรูปลูกหมาที่ผมลงไม่ใช่รูปปัจุบันน่ะครับ เป็นรูปเมือตอนอยู่กับผมน่ะจ๊ะ :m53:
  • พิทบูลที่ Huahinbully สุดยอดทุกตัว
  • นั้นดิอยากรู้จังใครได้ไปเนี้ยเจ้าของช่วยตอบหน่อยได้ไหมครับ
  • ผมคงไม่ได้แล้วแหละพี่อั๋นตัวนี้อ่ะ เพราะว่าโทรไปเค้าก็ไม่รับ จะโอนเงินเค้าก็บอกว่าไม่ต้องอ่ะ แต่ไม่เป็นไรผมจะไปเอาตัวที่บ้านพี่จิ๊บแล้วครับ
  • ไม่เป็นไรเป้หมาที่คอกจิ๊บสวยๆทุกตัวว่าแต่เข้าไปวันไหนบอกด้วยดิอยากเข้าไปด้วย อยากเข้าไปดูลูกหมาด้วย
  • ขอโทษทุกๆท่าน ครับที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบพอดีเห่อหมาตัวใหม่อยู่ครับ คือตอนนี้หมาอยู่กับผมแล้วครับเมื่อกี้ผมเพิ่งคุยกับ พี่จิ๊บ แล้วและจะโอนตังค่าใบukcไปให้นะบัดนาวครับ และขอบคุณพี่จิ๊บสำหรับอัทยาศัยในการพูดคุยครับ เดียวผมจะอัฟเดจรูปให้ดูในพายหลังนะครับ และอีกอย่างหมาตัวนี้ผมเรียกมันว่า black jack ครับ
  • หลวงพี่เปลี่ยนชื่อเหรอคับ
  • อ้าวเปลี่ยนกลับมาเป็นชื่อเก่าอีกแล้ว แล้วหมาจะงงไม่เนี้ย 555 ยังไงอัพเดทให้ดูเรื่อยๆน่ะครับ :m24:
  • ครับ คือที่นี่มีชื่อนี้อยู่แล้ว มันซำ้กันเดียวงง
  • เปนพระเลี้ยงพิด ไม่กัวมันกัดยาดโยมรึ
    อยู่แถวใหนวัดไร จะได้ไปทำบุนบ่อยๆ
  • เจ้าของเก่ามาดี ตัดสินใจพิดแล้วละไอ้หนูขายให้burno_007 อะ
    สงสารหมาว่ะ :o025:
  • โปรดติดตามตอนต่อไปครับ อย่าใช้ความรู้สึกตัวเองตัดสินคนอื่นเลยครับน้าผี