ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ไมวันนี้ ห้องนี้เงียบจังหว่า ????
    หายไปไหนกานหมดน้าาาาา
  • วันนี้ไปกำแพงแสนมา เลยแวะเข้าไปดูหมาของ วีกำแพงแสนมาด้วย เห็นแล้วอยากได้อ่ะ :o046:
  • อยากได้ ก้อ ซื้อสิ
    ( พี่สุบอกเน้อ ) อิอิ
    :o046:
  • ตัวดีๆสวยเค้าจัดไปหมดแย้วเหลือแต่ถูกด้วยไม่สวยด้วยนี่อ่ะดิ 55555 :o037:
  • งั้นก้อกลับไปเลี้ยง แมนยู ต่อปะ
    รอลูกแมนยูก้อแล้วกันนะ 555
    :m31:
  • ต๊อบเกิดวันเดียวกับ บูน บังเอิญมาก !!! :017:

HBD นะบูน
  • ถ้ารู้ก่อนน่ะขอตายดีฟ่า5555555555 :035:
  • กากทั้งคู่ ขอบอก 555
  • ต๊อบจัดการดิ.............ปัดลล่อล่วงเลย :m73:
  • นอนดีฟ่า........เลยเวลานอนมาเยอะล่ะ :o063:
  • Happy Birth Day...
    นะจร้า พี่บูน และ ก้อพี่ต็อบด้วยเน้อ
    มีความสุขมากๆนะ รวยๆเฮงๆ จร้า
    :035:
  • ฮ่าๆๆ ได้เลยท่านต๊อบ มีโอกาศไปไม่พลาดแน่ครับ
    เดี๋ยวชวนท่านสุไปด้วยเลย

ใครกากกันหละครับเนี่ยคุณสุฮ่าๆๆๆๆ ว่าแต่แชมพู
    เป็นไงบ้างครับ ได้ผลอะไรบ้างไหมครับผม

วันนี้วันคล้ายวันเกิดท่านต๊อบกับคุณบูน เหรอครับคุณจอย
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับทั้งสองท่านเลย
  • ใช่แล้วค่ะ พี่ตั้ม วันนี้วันเกิดของพึ่ี่ 2 คนเค้าค่ะ
    ครบรอบ แซยิด เค้าพอดีเลยค่ะ ปีนี้
    5555555
  • ครบรอบแซยิดเลยเหรอครับคุณจอยฮ่าๆๆๆๆๆ
  • Happy Birth Day... พี่ต๊อบและพี่บูนโยคะ

สโลแกนประจำกลุ่มคือ...
    ....ทั้งหมด
  • จงเติมคำในช่องว่าง
  • HAP PYYYYๆๆๆ BIRTH DAY พี่ต๊อบและพี่บูนโยคะ ขอให้ท่านอายุยืนหมื่นปี หมื่นๆปี
  • ขอบคุณคับพี่ตั๊ม แต่อย่าไปเชื่อคำลวงของพวกพี่สุเลยมันเป็นแค่แค่เรื่องอำกันคับ 555555555
  • ใช่คับพี่ตั้มวันแซยิด ดีว่ากลุ่มนี้ดีกว่ากลุ่มอื่นตรงที่มีเทพคอยคุ้มครอง พวกผมเลยปลอดภัย

จะไปไหนมาไหนพี่สุและคนในกลุ่มต้องพกธูป 9 ดอกติดตัว เพราะเทพองค์นี้ชอบแอบไปอมจันทร์

แปลงกายเป็นคนใช้ชื่อว่า จอย นินลณี (นินจิงๆนะ) :032:

ดีนะอายุต๊อบกับบูนรวมกัน แซยิดได้จิงๆ -..- ต๊อบ18 บูน 42 พอดีเกณฑ์ :020:

ปล.ต้องขอบใจพี่ๆน้องๆทุกคนด้วยนะครับ ที่เมื่อคืน แอบซื้อเค๊กมา HBD ให้ต๊อบ :024:
  • ไอเราก็งง จอยให้ช่วยเข้าเวป ก็มัวดูแต่จอคอม สักพักไฟดับ กำลังจะว่าเลยบ้านตู่โดนตัดไฟหรอไงวะ

สักพักกุ๊กไก่ถือ :035: เข้ามา น้ำตาแทบไหล ไม่คิดว่าในกลุ่มจะมีการโทรนัดแผนกันไว้ :024:
  • hbd จ้า ทั้งต๊อบ ทั้งบูน

ต๊อบน้ำตาไหลทำไมอ่ะ แสบตาหรอ 5555ล้อเล่นนะ

ขอให้อย่าเจ็บ อย่าจนนะจ๊ะ

มีเค้กมาฝาก เลือกเอานะจ๊ะ ของใคร ชอบแบบไหน อิอิ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    awb_image71255382839.gif 60K
    L6276833-27.jpg 38K
  • เอาน้องไดร์โวมาฝากคุณสุคุณจอยนะครับ ฝากตัวนะครับทุกท่าน

image
    ไฟล์แนบ
    PUPPY 03 08 54.jpg 106K
  • หวัดดีจร้า พี่ยุ้ย รู้อายุพี่บูนกะพี่ต็อบเค้าด้วยนะคะเนี้ย เค้กรูปคิตตี้ มีเทียน 4 แท่ง = อายุพี่ๆเค้าเลย 40 พอดี 555+

หวัดดีค่ะพี่ตั้ม น้องไดโว่ น่ารักจังเลยค่ะ ยังไม่ลืมตาใช่ป่ะคะ
    แล้วดูนอนเรียงกันเลย น่ารักจัง
    :o027:
  • อยากได้ตัวที่2 และ4 จากซ้ายมืออ่ะคับ :032:
  • อยากได้ก้อซื้อดิ 55555
    ( คำพูดเดียวกะพี่บูนเลย )
    :m36:
  • อะไรพี่ตั้มมาตั้ง 6 แล้วมาบอกว่าฝากตัว. 555
    ชุดนี้ 7 ตัวไม่ใช่หรอพี่ แล้วนี่หายไปไหนอีก 1 หน่อเนี่ย
    ตัวที่ 1 และตัวที่ 2 จากซ้าย สวยดีน๊าาาา ผู้ รึ เมีย อ่ะพี่ตั้ม
  • ฮันแน่ สงสัยเก็บไว้ให้ต๊อบมั้ง อิอิ
  • คนหายไปไหนหมดหว่า....
  • ยุ้ยคับผมชอบอันที่เป็นคิตตี่น่ะ เหมาะกับผมดี 555555555
  • พรุ่งนี้เวลาประมาณบ่ายโมงกว่าๆๆๆๆๆ ใครว่างไปดูหนังด้วยกันไหมคะ
    ว่าแต่ทำไมวันนี้ห้องเงียบจัง......คนหายไปไหนกันหมด
  • ไปป่าววว :m53:
  • ไปดูเรื่องไรอีกหว่า ??????
    ขยันไปดูกันเจงๆๆๆๆ เล้ยยยยย คู่นี้
    :m76:
  • เรื่องคิงคอง ไรนี่หละ น่าจะมันนะ (เดา)
    ชวนล่วงหน้าแล้วนะ หุหุ :o062:
  • คิงคอง ไรหว่า?
    แล้ววันนั้นบอกเรื่อง คาวบอยปะทะเอเลี่ยน ไม่ใช่เร๊อะ
    มีด้วยหรอเรื่องคิงคองอ่ะ
    งง ??????
    :m11:
  • กำเนิดพิภพวานร นะคะพี่จอย ไปป่าวบอกล่วงหน้าแล้วนะคะ
  • มาเช็คคนนอนดึกครับ อิอิ :o035:
  • ถ้านอนเช้า เช็คได้มั้ยคร้าบบบบ
  • ถ้าเกิน6.00 นี่ ถือว่าข้ามวัน พระอาทิตย์ขึ้นแล้ว ไม่นับครับ :051: หุหุ
  • นึกว่าหลับไปแล้ว..ทำไรวะทักไม่ตอบ :m43:
  • ใครว่างออนเอมด้วย
  • มีอะไรเร่งด่วนหว่า ? ถึงต้องออนเอ็ม ?
    :m76:
  • เขี้ยวอุสหักสองข้างเลย สาเหตุเกิดจากพ่อของอุสทำร้ายร่างกายลูก 5555
  • สวัสดีชาวราชบุรีทุกท่านนะครับ

ไม่รู้ว่าจะหล่อพอกับพี่มันได้บ้างไหมนะครับคุณจอย
    ตอนนี้มีตัวนึงลืมแล้วครับ พอถ่ายรูปเสร็จตัวเมียลืมก่อนเลยครับฮ่าๆๆ

ผมก็ชอบตัวที่ 2 เหมือนกันครับคุณเอก ยอดนักแมวมองจริงๆครับฮ่าๆๆ

ตัวที่ 1 กับ 2 ตัวผู้ครับคุณสุ ส่วนที่หายไปตัวนะไปดีแล้วครับ
    พอดีแม่มันเหนื่อยมาก พี่กับพี่หมวยต้องไปธุระกลับมาคงท้องอืดนะครับ
    นอนแข็งเลย
  • อ้าว!!! งี้ เสี่ยอุส ก้อฟันหลออ่ะดิ 55555
    พี่ต็อบน้า ไม่น่าทำรุนแรงกะอุสได้เล้ย น่าฉงฉาน...
    :m82:
  • หวัดดีค่ะ พี่ตั้ม น่าสงสารตัวนั้นจัง เสียใจด้วยนะคะ
    แต่ดูๆแล้ว ท่าทางน้องๆจะหล่อกว่าพี่นะคะ
    เพราะไดโว่มันยังโหล่ๆอยู่เลยค่ะ สั่งไรก็ไม่ค่อยทำ พอดุหน่อยทำงอนเดินหนีเลยด้วยค่ะ ร้ายจิงๆ
    :o008:
  • เจ้าตัวที่ไปดีตัวใหญ่จ้ำม่ำด้วยครับคุณจอย สงสัยมันกินเก่ง
    เลยถ่ายไม่ทันด้วยครับ

แต่พี่ว่าเจ้าไดร์โวหล่อเชียวนะ เจ้าพวกนี้คงต้องขอเดินตาม
    เจ้าไดร์โวดีกว่าฮ่าๆๆ

ดุหน่อยเดินหนี แบบนี้ต้องซื้อของกัดให้ รับรองเดินใส่แน่เลยครับ
    คุณจอยฮ่าๆๆ
  • ว่าแต่ว่า พี่บูน เข้ามาไม่เคยพูดเล้ย เข้ามามีแต่ตุ๊กตา
    แล้วชาวบ้านเค้าจะเข้าใจภาษาใบ้ ของพี่ไหมเนี้ย
    เฮ้อ!!!! :o034: