ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพิตบูลจ.จันทบุรี
  • เดี๊ยวกดีคับ ผมไช้เบตาดีน อะคับ
  • เซง ลูกหมาขี้อีกแล้ว .. วันละ 10 กว่ากอง มึงจะเอาเหม็นไปถึงหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • awaji69 หมาโดนใครกัดครับใครมันกล้ามากัด บอกท่านปอเลยท่านปอช่วยได้
    catpit เป็นไปตามธรราชาคิ มันกินเยอะมันก็ขี้มากมาย
    pure00 ดีใจด้วยครับที่ได้นกกลับมา
    ตอนนั้นหมาผมหาย เป็นห่วงมากๆๆ พลิกเขาหาเลย สุดท้ายเจอ
    เหนี่อยแทบเป็นลม 1วัน1คิน ฝนตกอีกต่างหาก
    สุดท้ายความอดทนพยายามจะได้ผลสำเร็จ
  • เป็นทำมะดานะตี๋ ที่บ้านเราคลอลีนกัดหมาตายอีกแล้ว(ตัวที่2ในรอบเดือนโดนแม่บ่นหูชาเลยว่ะ)
  • เจใดไม่ใด้ลากหมูแต่วิ่งหนีหมูจนกล้ามขึ้นนะจ๊ะ
  • ว่างๆจะพาเจใดไปเที่ยวนะครับคุนเปียวผมโมทย์ครับ มีพิทอยู่4ตัวและลูกหมาอีก9ตัว
  • โมทหมาเราหน้าแหกเลยว่ะ ตาซ้ายแฉะด้วยปวม โอ๊ย.ย.ย.ย.ย.ย.ย.ยปวดหัวครับทุกท่าน หุหุ พี่ปอผมว่าตอนที่มี8ตัวน่าจะเหม็นกว่านี้นะครับ5555+ตอนนี้เหรอน้อยแล้วทนหน่อยนะเพื่อ เงินๆๆๆๆๆๆ หุหุหุหุหุหุ สูๆ นะครับ เปียวนกกลับมาสภาพเปงไงบ้างล่ะโทรมมาเลยไหม แหมพี่ไก่ไม่ได้คุยกันนานเลยครับสบายดีไหมครับ
  • @พี่จืดเดียวผมนั้งเครื่องซักผ้าไปนะ. ปอเหม็นขี้หมามากป่าวเรามีทางออกปอก็ขายตัว6-7พันดิเดียวก็หมดเท่านี้ก็ไม่เหม็นแล้ว >:-) @พี่จืดเอาเงินให้ยามจิ่วด้วยเดีียวมาเอาที่ร้านกู
  • เอาเปล่าล่ะ ปั๊ม
  • สบายดีครับ เมื่อไหร่จะลงตัวครับนัดเจอกันน่ะ
    ปอเสาร์นี้ว่าไงหมูย่างง่ะ
  • เอาดิครับพี่
  • ปอไปกินด้วยหมูย่างอะอยากกิน
  • จืดขายหมดยังว่ะเดียวจะไปซื้อ
  • นั้งเครื่องไปซื้อนะ
    นี้ตอนเช้ากูดูข่าววะโจรใต้วางระเบิดโหดมากๆๆ พระสงตาย3นาย ทหารตาย3รูป ว่ะน่ากลัวมากๆๆ
  • เสาร์นี้นะปั๊ม
  • ได้ๆๆๆ
  • เสาร์นี้ไปกินหมูย่างกันเหรอครับไปร้านไหนกันครับ ร้านซุนอร่อยนะครับ ^^ แต่ไม่มีบุฟเฟ่
  • ครับผมว่าเรามาเสนอชื่อคนที่จะมาเป็นหัวหน้าทีมพิทบูลจันทบุรีกันไหมและช้วยบอกหตุผลว่าทำไมถึงเลือกคนๆนี้ด้วยนะครับ อยากให้มันก่อตั้งเร็วๆจังงั้นผมเริ้มก่อนนะ ผมเอาที่ตี่ขายน้ำเต้าหู้ครับเพราะ เท่าที่ผทรู้จักเค้ามาพี่เค้าเป็นคนที่รู้จักคนเยอะครับ และรู้เรื่องพิทบูลพอสมควรครับ และพี่เค้าเป็นกันเองด้วยคือพี่เค้าคุยได้ทุกคนอ่ะม่แบ่งนะผมว่า+ทะลึ่งและจังไรด้ยครับ555+และผมขอเสนอชื่อลองหัวหน้าครับคือพี่ปอดอลลี่คับอันนี้ได้คุยกับพี่ปอน้อยมากๆแด่เท่าที่คุยดูพี่ปอเคาก็okนะ รู้เรื่องหมาเยะด้วยแหละและก็พี่เค้าก็น่าจะรูจักคนเยอะผมว่าพี่เค้าสามารถรวมคนที่พลิ้วได้นะ ถ้าใครมีอะไรมาเสนอก็เชิญเลยครับว่าใครควรเป็นหัวหน้าครับ และขออย่าทะเลาะกันนะครับ ตอนนี้เท่ากับว่าหัวหน้าพี่ตี๋ได้1คะแนนส่วนลองหัวหน้าพี่ปอได้1คะแนนครับ เชิญเลยนะครับ
  • 5555 เอางั้นเลยเหรอครับ !
  • สูงไม่เกิน 16 มี ukc
  • พี่ปอผมเอาจริงๆนะ พี่ปอokปะครับ แต่ถ้าพี่จะไม่okนะ พี่ก็จะโดนผมจับมัดมือชกเลย 5555+
  • ไร ไร และ ไร
  • อีก 20 นาทีผมจะพาหมาออกไปฉีดยาที่นานาเพ็ท ตี๋อยากดูก็ตามมาที่ร้าน ตรง แยกไผ่ล้อมเลยนะ
  • ผมขอโวดให้จืดเป็นหัวหน้าพัก
  • อยากมีการรวมตัวกันเร็วๆๆจังจะได้กินเหล้า
  • ไอ้ปั๊ม เมื่อคืนไม่ไป หมูทะ????
  • ให้ีอีกคนละ1 แต้ม
    ตามนั้น ท่านรองประธานปอ และประธานตี๋
  • พี่ปอคอมผมเสียพึ่งเปิดติด เซงอ่ะ แหมได้อีก1เสียงแล้วนะท่านปอ
  • จันทบุรีจงมีชมรมสาธุ !!!!!!!
  • ให้อีกคนละ1แต้มแล้วกัน
    ตอนโทรมาหลับอยู่ว่ะตี๋ พอดีมางานศพย่าเมียที่บ่อไร่
  • สงสัยจะถอนตัวยากแล้วสิเนี่ย อิอิ
  • ยกไห้อีกคนละ 1 คับ จัดไป
  • เอามาฝากกันหน่อย อิอิ

image
  • ใครก้อด้าย
  • ถ้าจะให้ดีขอหมดเลยดีกว่า
  • ท่านปอถอนตัวไม่ได้แล้วนะ5555 ขอเรียกท่านรองเลยแล้วกันนะครับ
  • สงสัย ต้องอาศัย มารีน่า ละมั่งงิ
  • ทั้งกลุ่มถึงห้าคนปะเนี่ย
  • นับไม่ไหวเลย
  • ถึงคนจะน้อย อย่างน้อยก็ได้เริ่มต้นนะครับ จำนวนคน
    ไม่สำคัญแต่กาเริ่มต้นนี้สิสำคัญกว่า อย่างน้อยๆเราก็
    ได้เริ่มต้นด้วยกันกับคนที่มีหัวใจเดียวกัน
  • ถ้างั้นไห้อีกหนึ่งเสียงคับ ผมอยากเห็นทีมจันเหมือนกัน สู้ สู้
  • ขอบคุณมากๆครับ แฮๆมีมาอีก1แล้วครับ
  • สุดยอด awaji69 ตอบได้ดีมากครับ
    หากไม่มีก้าวแรกคงไปไม่ถึงก้าวสุดท้าย
    มีอะไรโทรบอกท่านรอง ปอได้เลย
  • หวังว่าเราคงได้ก้าวไปด้วยกันครับ
  • เห๊อ ๆ พี่ไก่นี่ หมาที่บ้านคลอดเมื่อไหร่ครับ