ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GOTTI 100 x EDGE 100..........VIRUS x KRATIC..puppy for sale...............
  • :m16:ไม่เป็นไรครับน้องเรื่องเข้าใจผิดอ่ะครับ อิๆรออีกนิดน่ะเด๋วก็ได้555 :m33:
    :m22: เอาผลงานไวรัสชุดแรกในไทย กับอีกตัวแม่เป็นลูกซาเวจมาให้ชมน่ะครับ จัดหนักโลด :m01: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    o1.jpg 170K
    z0 (5).jpg 113K
    z0 (1).jpg 137K
  • แหล่มเลยครับ อยากได้แบบนี้มั่งจัง
  • เจอกันเร็วๆนี้น่ะครับ เจ้า M3 =)

ขอบคุณครับที่ส่งรูปมาให้แฟนผมเมื่อคืน นอนคิดนั่งคิดพยายามห้ามใจ สุดท้ายก็แพ้เจ้า M3. มันจริง =D

With Respect,
    Harry
  • :063: :063: :063: :065:
  • อย่าไปเชื่อมันคับไอ้จิ๊ปอะคนในวงการเค้ารู้กันหมดแล้ว :003:
  • GHOST สิงหาคม 1 Permalink อย่าไปเชื่อมันคับไอ้จิ๊ปอะคนในวงการเค้ารู้กันหมดแล้ว :003:

...............................................................................................................................

:m13:ประธานโทษน่ะครับพี่ผีคนในวงการเค้ารู้อาไรครับ พูดมาเลยคนที่ไม่รู้เค้าจะได้รู้ครับ ช่วยประจานผมหน่อยน่ะครับพี่ผี เพราะตัวผมเองก็อยากรู้ครับ ถือว่าได้บุญน่ะครับ :m32: image
    ไฟล์แนบ
    100.jpg 181K
  • ชุดบนนี้เหมือนพยูนกัน =) ชอบๆ
  • จะไม่เหมือนได้ไงละยัดอาหารซะขนาดนั้น
    ซื้อกับคอก ไอ้จิ๊ปต้องทำใจคับ
    หมาตายยังไม่ได้ใบเลย(เค้าพูดกันมานะ) :m73:
  • คุณเอกซ์

ผมได้โอนมัดจำตามที่ตกลงกันไว้น่ะครับ (ผมขอลบสวนเลขบัญชีออกบางสวนครับ เนื่องจากเป็นกระทู้เปิด)
    วันเสาร์ผมจะขับรถลงไปรอรับหนุ่มน้อยที่เชียงใหม่น่ะครับ :015:

image

ขอบคุณครับ
    Harry
    ไฟล์แนบ
    scb paint.PNG 103K
  • ขอบคุณ..............คุณ HARRY กับ คุณ CAKE ด้วยนะครับ....

นี่รูปถ่ายวันนี้ครับสำหรับเจ้าหนุ่มน้อยภาคเหนือ....พอดีเลิกงานมืดไปหน่อยครับเลยถ่ายให้ช้าไปหน่อยครับ

M.3 ล่าสุด จัดเเบบเต็มๆ imageimage
    ไฟล์แนบ
    m.3030303030.jpg 133K
    m.31313131.jpg 86K
  • คุณเอ็กจัดรูปเอ็ม1แบบเต็มๆให้มั่งสิครับ
    ชักจะรอไม่ไหวแล้ว
  • GHOST สิงหาคม 3 Permalink จะไม่เหมือนได้ไงละยัดอาหารซะขนาดนั้น
    ซื้อกับคอก ไอ้จิ๊ปต้องทำใจคับ
    หมาตายยังไม่ได้ใบเลย(เค้าพูดกันมานะ)
    ..............................................................................................................................

:m12: แหมพี่ผีตามสอยผมจังเลยน่ะครับ เรื่องยัดอาหารนี่ยัดยังไงครับหรือพี่ผีเคยทําครับ เลี้ยงไม่ได้อย่างผมก็อย่ามาหาเรื่องผมเลยครับคุณผี ถ้ายัดจริงมันสวยทุกตัวทุกคอกแล้วครับ หมาผมมันไม่ได้สวยทุกคอกน่ะครับพี่ผี แล้วหมาตัวไหนตาย ตัวไหนไม่ได้ใบระบุมาเลยดีกว่าครับอย่ามากล่าวหากันลอยๆน่ะจ๊ะ :m53: image :m22:แบบนี้ยัดอาหารมั้ยครับพี่ผีเอ้ยๆๆๆ image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 134K
  • :m22: มีอาไรจะประจานจัดมาเลยน่ะพี่ผี จัดมาหนักๆหน่อย ขอเรื่องจริงน่ะ รออยู่ :m02: image
    ไฟล์แนบ
    b4.jpg 242K
  • :m21: ลูกไวรัสสวยทุกตัวเลยไปกันไวจริงๆน่ะครับน้องเอ็ก ว่างๆอัพ M5ให้ดูบ้างน่ะจ๊ะ :m01:
  • ทำใจหน่อยนะคับท่านซื้อกับคอกพวกไอ้ จิ๊ปแล้วจาหาว่าผีไม่เตือน :m80:
  • ทำใจหน่อยนะคับท่านซื้อกับคอกพวกไอ้ จิ๊ปแล้วจาหาว่าผีไม่เตือน :m80:

....................................................................

พี่ผีครับหาข้อมูลหน่อยนะครับก่อนจะว่าคนอื่นอ่ะครับ.......

ตัวผมเองกะคุณจิ๊ปก้อค่อนข้างที่จะคุญกันบ่อยนะครับก้อถือว่าเป็นพวกเลยนะครับมีอะรัยพอที่จะช่วยเหลือได้ก้อพอที่จะช่วยกัน...เเล้วก้อมาป่วนในกระทู้ผม.......ผมเสียหายครับ

ถ้าพี่ผีมีข้อมูลอะรัยที่ผมทำผิดหรือทำไม่ดีเกี่ยวกับเรื่องการซื้อ-ขายสุนัข หรือเรื่องอะรัยก้อได้ที่ผิดบอกได้เลยครับ.....

ผมน้อมรับครับเเต่ผมขอร้องอย่าป่วนกันเลยครับ..ผิดว่าไปตามผิดถูกก้ออยู่เฉยๆพูดกันตรงๆครับ

ขอบคุณครับ
  • อ๋อสรุปเมิงหลอกลวงเหมือนไอ้จิ๊ปเหรอ แย่ๆ :m47:
  • ใครซื้อลูกหมาชุดนี้ได้ของแถมนะคับ เชื้อสาย เฟร้นบูลด๊อก แล้วจาหาว่าผีไม่เตือน
    :m59:
  • GHOST 6:42PM Permalink ใครซื้อลูกหมาชุดนี้ได้ของแถมนะคับ เชื้อสาย เฟร้นบูลด๊อก แล้วจาหาว่าผีไม่เตือน
    :m59:
    ...................................................................................................................................

:m36:จัดให้ชมอีกสักตัวสองตัวเชื้อสายเฟร้นบูลด็อกมันจ่ายลูกแบบนี้หลา 555555 ลูกไวรัสคอกนี้นําเงินเข้าประเทศด้วยยน่ะจ๊ะพี่ผี :m81: imageimage :m53: :m54:
    ไฟล์แนบ
    b13.jpg 103K
    b41.jpg 114K
  • GHOST 6:27PM Permalink อ๋อสรุปเมิงหลอกลวงเหมือนไอ้จิ๊ปเหรอ แย่ๆ
    ...................................................................................................................................

:m16:หลอกลวงอะไรก็บอกให้พี่ๆน้องในเวบในวงการเค้ารู้กันไปเลยครับไม่ใช่พูดอยุ่แค่เนี้ย เหอๆมีข้อมูลป่าว อิๆ รออยู่น่ะจัดหนักๆหน่อยสิครับ :m32:
  • ไม่ทราบสิเผอิญคนดังแถวพัทยาเค้าเตือนไว้
    แล้วก้มีคนบอกว่า "ยังไม่เห็นส่งเรื่องมาเลยนะครับใบukc"
    เค้าพูดมาเองเลยนะเนี่ยไอ้เด็กขนตูด :o031:
    จำไว้ให้ดีคับคอกหัวหินแล้วจาหาว่าผีไม่เตือน
    บริการหลังการขายก้อ..... :m72:
  • GHOST 7:38PM Permalink ไม่ทราบสิเผอิญคนดังแถวพัทยาเค้าเตือนไว้
    แล้วก้มีคนบอกว่า "ยังไม่เห็นส่งเรื่องมาเลยนะครับใบukc"
    เค้าพูดมาเองเลยนะเนี่ยไอ้เด็กขนตูด :o031:
    จำไว้ให้ดีคับคอกหัวหินแล้วจาหาว่าผีไม่เตือน
    บริการหลังการขายก้อ..... :m72:
    .................................................................................................................................

:m44: แหมๆๆๆพี่ผีผู้ใหญ่ครับ แล้วผมผิดตรงไหนหละครับ ไม่ต้องอ้อมครับเอาตรงๆ แล้วเรื่องใบลูกสุนับผมก็ต้องรอทําให้ครบทุกตัวสิครับจะให้ทําทีละตัวเหลอครับลูกค้าบางคนยังไม่จ่ายค่าใบผมก็ยังไม่ทําสิครับพี่ผีผู้ใหญ่ แล้วที่ผ่านมามีที่ผิดที่ไม่ได้หรือป่าวครับพี่ผีผู้ใหญ่ ก็คนทําหมาด้วยกันยังจะมาแทงกันเองอีกน่ะครับพี่ผีผู้ใหญ่ จะอ้างใครระวังน่ะครับมีเรื่องขึ้นมาเข้าไม่เล่นด้วยจะซวยน่ะจ๊ะ รักและเคารพน่ะจ๊ะจุ๊ฟๆ :m24:
  • เฮ้อเบื่อกะพวกพี่ผีที่ชอบป่วนคนอื่นจริงๆ เลย...................

เอารูปน้องหมามาให้ชมครับล่าสุด...............m.1....เตรียมตวัจะไปใต้เเล้วนิ......imageimage
    ไฟล์แนบ
    m.1010101010.jpg 143K
    m.10101010101010101010101.jpg 79K
  • เอ็ม1สวยครับ ชักอยากได้แล้วสิ...
    คุณเอ็กช่วยฟิตหุ่นให้น้องด้วยนะครับ ^^
  • แพงหูฉี่เลยครับพี่.......... :066:
  • ไม่แพงได้ไงละสายพันธ์พิเศษผสมเฟร้น55555555
    เดี๋ยวลูกหมา4-5เดือนก้อรู้55555 :m67:
  • ว่างๆรบกวนอัพเดทรูปปัจจุบันให้ชมหน่อยนะครับ (ขอแบบเต็มตัวนะคึรับ)
    อยากเห็นจังโตขึ้นมั่งป่าว ขอบคุณครับ ^^
  • อย่างหนาเลย
  • ตัวเมียครับ bbomboyza@hotmail.com รูปเพิ่มเติมครับ
  • สายVirusมายืนยันอีกเสียงครับ เหมือน เฟรนบลูด๊อกมากด้วย