ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ครับผม มีหลายแนวจัง เลือกยากแล้วดิพี่ ผมก็เป็นคนใจง่ายด้วยสิเนี้ย อิอิอิอิอิอิ อนุมัติผ่าน 2 ข้อแรกแล้วน่าพี่แจ็ค :032:
  • นั่งย้อนดูรูปที่พี่เต๊ะลงไว้หน้าแรกๆ ไม่น่าเชื่อว่ามันจะมาอยู่กับเราแล้ว 2 ตัว 5555

จัดให้ครบเลยไหมพี่ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    185513.jpg 276K
  • ถูกต้องครับแจ็ค เพราะสิ่งที่เราได้กลับมาไม่ใช่เงินกำไรจากการขายลูกหมา หรือค่าผสมครับ แต่เราได้ เพื่อนแท้เพิ่มอีก 5 คน คอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ร่วมทุกข์ ร่วมสุข ไม่ทิ้งเราไปในขณะที่เราลำบาก แค่นี้ผมว่าเพียงพอแล้ว ที่เหลือคือกำไรล้วนๆ ครับ ผมโชคดีมากที่ได้รู้จักกับ คิง พล เอ แจ็ค เต้ วุฒินักรักข้ามค่าย และสมาชิกพี่ๆน้องในกลุ่มทุกคน หากขาดคนใดคนหนึ่งไปก็คงไม่มี PITBULLPOWER ในวันนี้ครับ

Anything possible "PITBULLPOWER" can do
  • เออ ว่าแต่ตาเอ นี่ โพสท่า ถ่ายรูปได้ใจทุกท่าเจงๆ

ถ้าเป็นสาวๆจะโผเข้าซบ อิอิ

Tom_Chonburiimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1369 (Large).JPG 119K
  • นั้นแน่คุณต้อม ตัวจริงเสียงจริง แอบมีสาว ชิมิชิมิ...คุณแจ๊คเล่นบอก 2 ข้อผ่าน แต่ค่าใช่จ่ายไม่พอคุยกันได้แบบนี้ผมก็มีหวังเล็กๆกับเขาบ้างแล้วได้ใจไปอีก อยากมีหน่วยแทนแถวคลอง3 ต่อจากเต้ 200 ปีหรือเปล่าครับ 55555 ผมชืนชอบสุนัขของกลุ่มคุณและของแนวความคิดที่จะทำ ผมว่ามันน่าสนใจและอยากมีส่วนรวมถ้าเป็นไปได้.... รอให้เด็กที่บ้านได้อายุของเขาก่อนแล้วดูว่าเจ้าหล่อนมีคุณสมบัติที่จะมีแฟนหล่อๆได้หรือเปล่า....เอาไปเลยเต็ม 10++
  • เฮ้ยยยไรว้า
    ไม่เข้ามาหลายวัน เป็นแบบนี้แล้ว
    เจ้า วุฒิ มันไปแอบถ่ายกับสาวๆๆตอนไหนวะนี้ อิจฉา
    เสี่ย ต้อม คนผมทองช้าย มือเขาจองนะ ขอเมลล์พิน bb เฟสบุ้ค เอามาให้หมดที่มีนะ ตอนนี้ฝึกพุดภาษาญี่ปุ่นได้หลายคำแล้วนะ
  • 5555555

จัดหนัก แม่งมันบอกเด็ก อายุ 17 ปี ห้ามคุยที่ญี่ปุนนะ โคตรเซง เห็นบอกว่าตอนนี้หนุ่มไทยกำลังมาแรงที่ญี่ปุ่น

ชอบอย่างนี้ไม่บอก เดี๋ยวจัดให้แถวพระรามเก้า (ไปสู่ที่ชอบที่ชอบ อิอิ)

ไฟล์แนบ
    17062011023 (Large).jpg 103K
  • ว่า แต่ว่านะ ผมว่าสาวไทยนี่แหระแจ่มสุดๆ

พอดีผมเป็นคนคัด pretty นะ อิอิ

ตัวอย่างมาจากงานมอเตอร์โชว์จร้า.....Exedy Racing Clutch (ครัชท์ ซิ่ง)

Tom_Chonburi
    ไฟล์แนบ
    IMG_2406 (Large).JPG 124K
  • อย่างนี้ซิ.....รักมากมาย.....
  • ลืมแทรกอ่า

ไฟล์แนบ
    IMG_2406 (Large).JPG 124K
  • รึจะเอาแบบเกา ห ลี

ไฟล์แนบ
    IMG_2801 (Medium).JPG 106K
  • จัดไป อิกรูป กับสาวๆ อย่างแนบ

เหอๆๆ

Tom_Chonburi :X imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2429 (Large).JPG 132K
    IMG_2430 (Large).JPG 132K
  • วิ้วววววววววววววววววววววววว...ว้าววววววววววววววววววววววววววว...รูปล่าง 4 คนนะคุณTom ไม่ใช่ 2 เห็นชู 2 นิ้ว555555555
  • สงสัยงานนี้ PITBULLPOWER ต้องประชุมด่วนเพื่อเลือก Pretty แซะแล้วคุณทอมครับ ถ้ามีเกาหลีส่งมานี่เลยครับ :o043:
  • ทอมมี่ ผมว่าเรามาคุยกันเป็นการส่วนตัวดีกว่านะ
  • อิอิ ตาเอ ใหวป่าวเนี่ย

ส่วนมากน้องๆ เค้าขอ สองนะ ดูนิ้วผมดิ

Tom_Chonburiimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2210 (Large).JPG 103K
    IMG_2379 (Large).JPG 106K
  • คนซ้ายขอทำสัญญาทั้งชีวิตได้มั้ย
  • โอ้ย ขอผมแจมได้ไหมอะ อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • :o005: อิ คึ 555555
  • ขอเป็นสาวก PITBULLPOWER ด้วยคนครับ
  • น่านท่าน TEA ท่าทางจะหมกหมุ่นนะเรา

ว่าแต่ว่างๆเอามาแลกกันดูนะ เหอๆๆ

Tom_Chonburi :-))
  • 55555555555555555555555......อิคึ
  • ขอบคุณครับพี่ Tomhank ยินดีต้อนรับครับ
    Tommy ไปดูของจริงดีก่าพี่ :-)) 5555555555 พี่Kaday หัวเราะยาวเกิ๊น5555555 ชอบอ่ะจิ5555 :o043:
  • รูปนี้โดนอ่ะน้องชาย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 237K
  • 2 คนนี้ก็หล่อเกินนนนนนนน :-))

image
    ไฟล์แนบ
    321.jpg 73K
  • อยากไปชมใจจะขาดหาเวลาว่างๆไม่ได้เลย
    แอบดูในนี้ก่อนดีกว่า
  • คุณเคนรู้จักคนที่ชื่อ เอ๋ หรือเอ้ ไม่แน่ใจหรือเปล่าครับที่เคยขับรถตู้ด้วย เคยเจอตอนนั่งรถตู้กลับบ้านวินอนุเสาวรีย์ จำได้ว่าเขาบอกอยู่กลุ่มอีสไซด์ ไม่มีอะไรหรอกครับ นึกขึ้นมาได้ก็เลยถามดุ
  • 555 ดูๆไปความหล่อมันหนักไปทางซ้ายนะ ว่ามั้ยครับแจ็ค :065:
  • คนซ้ายหล่อจริง ค่าชมขอสุกี้หม้อนึงนะน้องชาย 5555
  • ความหล่อตัวกลางดีกว่าครับพี่ คำชมน้อมรับไว้ครับค่าสุกี้หารกันทุกคนครับไม่ใช่เขี้ยวนะครับ แต่ถ้าใครเบิลผมจัดให้ครับผม5555 :o043:
  • ตัวท็อป ก็หารเท่ากันชิมิ :-D
  • อ่ะ ผมเอาหม้อสุกี้มาฝากครับ เห็นพวกพี่ๆชอบพูดถึงกัน
    ว่างๆชวนผมมั่งนะ ไอ้ตัวท๊อปอะไรเนี่ยะมันคือพวกเนื้อใช่ไหม
    งั้นผมขอเลือกก่อนนะคราบบบบบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    spd_20080929132708_b.jpg 27K
  • แดงๆ ต้องบ้านนี้เลย นะเนี้ย ขนาดกระทะยังแดงเลยอะ อิอิอิอิอิ :X
  • คุณ Tommy นี่สุดยอดเลยครับ
    อย่างนี้ต้องจัดหนักให้ผมทั้งคืนเลยนะครับ
    ราคาก็ตามความเหมาะสม
    ลูกหมางามๆทั้งนั้นเลยครับ PITBULLPOWER
    แอบมามองทุกวันเลย
  • ขอบคุณมากครับพี่ไก่ ไม่ต้องแอบมองเข้ามาคุยได้เลยครับพี่ :)

น้องนุ๊ก กับแฟน :-))
    image
  • เต้ ของเรามันกว่านะ น้องชาย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7210.jpg 277K
  • หน้าโหดๆ ก็ทำได้นะ 555555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7207.jpg 268K
  • หมาสวยจังเลยครับคิง
  • ขอบคุณมากครับพี่เดี่ยว ไม่ได้เจอกันนานเลยครับ :-D

image
  • โห้ย เห็นแล้ว อยากเอาตัวที่บ้านไปจิ้มจังจะเก็บสักคู่นึง อิอิอิอิ สวัสดีครับพี่ๆ ทุกคน :-D
  • พี่ๆครับช่วยวิเคราะห์วิจารณ์ลูกไอ้แสบหน่อยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    Image.jpg 247K
    Image1.jpg 270K
  • แจ่มเลยครับพี่หมู ไอ้แสบน้อย :-D

image
  • ขอบคุนมากคับ ช่วยติชมกันได้เลยนะคับ 4เดือนคับ Bruce Wayne :-D
  • Bruce Wayne เริ่มมาแล้วไอ้แสบน้อย :063:

Freakzilla ไปหามันครั้งต่อไปจะอุ้มมันขึ้นไหมนี่ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 78K
    1.jpg 78K
  • ใหญ่ได้พ่อ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    59166i.jpg 285K
  • กว้างได้ปู่ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    a193971.jpg 211K