ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูก มาร์โก้(Biz)+มันนี่(Cutsher) (แดงๆครับ)
  • สำหรับผู้ที่ชอบแดงๆเชิญเลยครับ ลูกหมาอายุ 1 เดือน จมูกแดงทั้งคู่ มีสีช็อคกะสีฟางข้าวตัวผู้ทั้งคู่ครับ ลูกหมามี ใบ UKC สำหรับผู้ที่สนใจโทรมาสอบถามได้ครับ 086 0033661ป๋อง
    ขอขอบคุณ ป๋า สำหรับพื้นที่แห่งนี้ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    04082011854-001.jpg 59K
  • พ่อของเด็กๆ
    มาร์โก้ Biz+pritty
    image
    ไฟล์แนบ
    05062011743-001.jpg 91K
  • ขอดูสายทางแม่หมาหน่อยซิ แล้วมี 2 ตัวเองเหรอ า่ยทางพ่อก็ไม่มีแดง แล้วถ้ามี แค่ 2 ตัวออกมาแดงๆๆ ด้วยแล้วมันมาจากไหน ต้องตรวก DNA ก่อนซื้อไหม ลูกตัวนี้จริงไหม อย่าตามกระแส เกาะแดงๆๆเอามาหลอกขายชาวบ้านเค้า

หมา 2 คอก จ่ายไม่เหมือนกันเลย แสดงว่าพ่อจ่ายได้แย่มากๆๆ ไม่สามรถกดสายเลือดตัวเองได้เลย
  • น้าผีจะลองมาตรวจดูก็ได้นะครับ(ออกค่าใช้จ่ายเองนะ) ถ้าตรวจแล้วไม่ใช่ ผมยกหมาทั้งหมดที่มีให้ไปเลย แต่ถ้าใช่ผมไม่ขออะไรมากขอเครื่องดื่มทักษินสู้ขวดเดียวพอฮ่าๆๆๆ
    ส่วนพ่อหมาสามารถกดสายเสยอะไรได้หรือไม่ได้น้าผีจะสนใจทำไมครับ เพราะผมขายลูกหมาไม่ได้ขายพ่อหมาครับ
  • นั่นแหละสายบิ๊ซ พ่อไม่มีสง่าราศรีเลย บอดี้จบทุกตัว
  • หมามันขายตัวมันเอง แต่อันนี้ขายหน้าวะ สายบิ๊ซ
  • สายบิ๊ช มันไม่ดีตรงไหน ฟันก็ไม่เหยิน หางก็ไม่คด หรือความมีสง่าของน้าผี ต้องฟันเหยิน หางจุกตูด
    แล้วที่จ่ายลูกจมูกแดง กูเห็นทุกคนก็อยากได้ไม่ใช่เหรอ
  • ฮุ ฮุ สายรายงานมาว่า

จมูกแดง 2 ตัวนี้ มันเป็นลูกหมาแดง พ่อกับแม่มันเป็นหมาแดง ครับพี่น้อง

ไม่ใช่ลูกมาร์โก้ ครับ ( เกลือเป็นหนอนครับงานนี้ )
  • ตกลงมันเป็นลูกใครกันคับ
  • พี่ป๋องวันก่อนผมไปที่ร้านของ พี่บอกว่ากลุ่ม ABB DPP ไม่ดีแต่ผมว่าพวกพี่เค้าก็ดีนะ

แต่ผมก็ได้ฟังเรื่องของพี่ ที่ทำกับทุกคนในกลุ่ม ABB DPP มาเหมื่อนกัน ตอนนี้ผมรู้แล้วว่า

ใครกันแน่ที่ไม่ดี กลุ่ม BP เดียวคุณหมดค่าคุณก็รู้ ว่าโดนถิบหัวส่งมันเป็นยังไง ใครอยากรู้เรื่องจิง

ถามกันกลุ่ม ABB DPP ได้คับ แต่วันนี้ผมได้รู้เรื่องทุกอย่างแล้ว ดีนะที่ผมไม่โดนหลอกใช้
  • อ้าวพาหมาไปเล่นน้ำทะเลมาไปกันใหญ่แล้วฮ่าๆๆๆๆ ก็ว่ากันไปตามประสา น้าผีครับผมคงไม่โง่เอาลูกหมาแดงมาหรอกขายหรอกครับ เพราะว่าช่วงนี้หมาแดงขายง่ายกว่าบูลลี่ครับ และอีกอย่างพอมันโตแล้วมันฟ้อง
  • คุณไม่โง่หลอก ป๋อง คุณ ฉลาด จะตาย เอาลูกหมาแดงมาหลอกขาย

แต่คนที่ซื้อจากคุณไปนะ โง่เต็มๆ

ไม่ต้องรอลูกหมามันโต มันก็ฟ้องแล้ว ทั้งลูกหมาและคนในทีมคุณมาฟ้อง

ถามหน่อย ถ้ามันโตหรือมารู้ภายหลังว่าคุณมาหลอกขาย แล้วคุณจะรับผิดชอบอะไรได้บ้าง

ขนาดเพื่อนทีมเก่าคุณ คุณยังแทงข้างหลังเขาได้เลย พอความจริงปรากฎแล้วก็หนีความจริง

นี่แหละครับพ่อคนรับผิดชอบ ไม่โกหก ไม่หลอกขาย
  • น้าผีนี่ถ้าจะเคยทำ ก็เลยคิดว่าคนอื่นทำ ถ้าคิดว่าลูกหมาผมเป็นลูกเรดโนดจริง ผมขอให้ทุกคนที่เข้ามาเล่นในบอล์ดแห่งนี้และป๋าผู้ก่อตั้งเป็นผยาน ถ้าเป็นจริงนำลูกหมามายืนยัน ผมยินดียกหมาของผมที่มีทั้งหมดให้เลย
    และไม่ต้องกลัวสลับหมาเพราะหมาทุกตัวมีมาร์คที่หน้าอกไม่เหมือนกัน
  • น้าผีคับดูเหมือนว่าคุณจะรู้ดีทุกอย่างนะคับ ผมว่าคุณนั้นแหละที่แอบแทงข้างเค้า พอเห็นว่าเค้าได้ดีกว่าก็เลยอิจฉาตาร้อน ลูกหมาคุณขายไม่ออกละซิ ได้ข่าวว่าหางจุกตูด ปากยาว ฟันเหยินไม่ใช่เหรอ 5555555
    ทำใจเถอะคับมันพลาดไปแล้ว โดนเต็มละซิ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อยู่ที่ไหนครับขายเท่าไหรอ่ะ
  • ใจเย็นๆน้าผี ยีนส์แฝงผมว่าก็มีกันบ้างแหละ
    ของผมพ่อดำปิ๊ดปี๋แม่ขาวจั๊ว ลูกออกมาแดงซะงั้น

ผมว่าการจ่ายลูกอย่าไปโทษพ่อหมาเลย ผมว่าลูกหมาก็น่ารักดีจ้ำม่ำดีนะ
    การจ่ายลูกผมว่าให้เครดิตแม่หมาดีกว่ามั้ย
  • ขอรูปหมาเพิ่ม พร้อมราคา สนใจ
  • ลงรูปเพิ่ม เอาให้เห็นชัดๆ รูปพ่อ รูปแม่หมา ก็ลงเพิ่ม เอาความจริงมาพูดกัน ความจริงคือความจริง จะได้ไม่ต้องมานั่งเถึยง เพราะเท่าที่เห็น ประเด็นก็มาจาก รูปไม่ชัดน่ะผมว่า ดูยังไงๆ (จากรูป) มันก็ไม่ใช่จมูกแดงอ่ะ ลองลงรูปที่มันชัดกว่านี้หน่อย
  • ลงแม่เพิ่มซิ สายแม่เป็นแบบไหนถึง แดงๆๆได้หลุดออกมาได้ รึสายแม่เป็นหลาน ไทเกอร์ หมาในตำนาน....555 เอามาให้ดูให้ชัดเจนเลย ลงขายแบบนี้ความน่าเชื่อถือไม่มีเลย สายพ่อสายแม่ไม่มี รึมีก็ไม่รู้ แล้วหลุดออกมาแดงๆๆ 2 ตัวด้วย มันเป็นไปได้ยากที่จะเกิดขึ้น เอาสายแม่มาดูจะได้ จบๆๆไป ป๋อง โจรสลัดแบ็คเิพิล
  • รูปพ่อหมาแม่หมา ส่วนรูปลูกหมารอกล้องก่อนเพราะที่รูปไม่ชัดมีปัญหากันอยู่ก็เพราะผมเอากล้องโทรศัพถ่าย ผมก็ขอโทษด้วยนะครับเดี๋ยวจะอัฟให้ดูใหม่
    เอารูปพ่อแม่ไปดูก่อน พ่อหมาเป็นสีบลู ส่วนแม่หมาเป็นลายเสือครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่าย0059-001.jpg 74K
  • ขอบคุณครับว่านที่เข้าใจแล้วงานหาดใหญ๋เจอกันครับ
  • และที่มันออกมาจมูกแดงนี่ผมว่าน้าผีก็รู้ดีไม่ใช่เหรอครับ(เพราะน้าผีก็คงไม่ใช่คนอื่นไกล)ว่าเจ้ามาร์โก้มันจ่ายออกมามีแดงๆทุกคลอกตั้งแต่อยู่กับเจ้าของเก่าของมันแล้ว(พี่หนึ่งกระบี่)ขอโทษที่เอยนามโดยมิได้ขออนุญาติก่อน
    คลอกเดียวกับการ์เซียก็มี อย่าบอกนะว่าน้าผีไม่รู้
  • น้าผีครับผมอยู่ภูเก็ต สนใจโทรมาครับ รูปลูกหมารอกล้องก่อนครับจะอัฟให้ดู
  • ฮ่าๆ ขำๆ
  • โดนโจมตีจังเลยเพื่อนเรา

เอ่ยชื่อผมได้ตลอดครับป๋อง ผมคนจริงพอไม่ชอบโกหกใคร มีอะไรก็พูดกันตรงๆอย่าแทงกัน

ไอโก้จ่ายลูกแดงทุกคอกจริงครับ ตอนผมทำยังโดนใส่ไฟเลย หาว่าเอาพ่อหมาแดงลูกรักผมไปทับแม่หมาอีกทีนึง

จะดูลูกไอโก้ที่บ้านผมมั้ย จะได้ตาแตกกันไปเลยหมาบ้านๆ ฟอร์มเทพๆ

จะสาดโคลนกันทำไม เบื่อจริงๆเลย...

เป็นกำลังใจครับเพื่อนป๋อง...

หนึ่ง กระบี่
  • ขอบคุณครับ สำหรับกำลังใจ พี่เมื่อไหร่จะมาอยากกินเหล้าด้วย
  • คำว่าพิทบูล สามารถเป็นไปได้ โดยเฉพาะเรื่องสี หลากหลายโคตรๆ
    เป็นกำลังใจให้นะครับ คุณป๋อง
  • ขอบคุณ คุณTO_BODYTOWN ครับที่ช่วยอธิบายและกำลังใจครับ
  • ยาวววววววว มาแย้ววววววววว
    ไหนพี่มีไรบ้างช่วงนี้เซ็งๆอยู่ 5555+ ไม่ได้เข้ามานาน เข้าไม่ค่อยถูกเลยพี่
  • เปิดราคาเท่าไรครับ
  • สนใจโทรมาเลยครับ คุณSatankamphaengphet คนกำแพงเหมือนกัน