ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ไม่กิน...เหล้า กินเบียร์
  • ลากซ่ะขาแบะเลยน่ะพี่ ฮื่อออออออ
  • ไม่ได้ไป พี่สันไปคนเดียวมั้ง...ก็ไปลำปางไง
  • พี่วันนี้ไม่ออกไปไหนเหรอพี่ ถ้าเจอเอฝากบอกว่าผมคิดถึงเน้อพี่ อิอิอิ
  • ไม่ไปใหนแล้ว...
  • ล้านนาหมาแดง ต้องเป็นคนที่เลี้ยงพิตบูล สีแดง กับต้อง ตัดหู เท่านั้นใช่ไหมค่ะ
  • ไม่เกี่ยวครับแดงไม่แดงไม่เกี่ยวเลยครับ ขอเป็นคนที่รักพิทบูลจริงๆก็พอจ่ะ ผมมีตัวเมียไม่ได้ตัดเหมือนกันครับ อยู่ที่ความพอใจของเจ้าของครับ อิอิ
  • ก้อเห็นหลายๆคนในนี้ เค้าเลี้ยงสีแดง แล้วก้อตัดหูอะค่ะ ขอบคุนมากน่ะค่ะ
  • เสาร์ที่13พาน้องหมามามิทติ้งด้วยกันน่ะจ่ะน้องkoko
  • อยู่ที่เราชอบครับ แต่ที่เลี้ยงแดงๆใครเห็นแล้วมันแซบตาก็เท่านั้นเองจร้า555
  • ค่ะ จะพยายามใจกล้าไปค่ะ เพราะไม่รู้จักใครเลยอะค่ะ แอบหวั่นนิดๆ อะค่ะ

• ที่ตัดหูก็ให้มันหน้าดุๆก็เท่านั้นเอง เดี๋ยวขโมยขโจรมันจะไม่กลัวน่ะจะ :019:
  • อ่าววววว พวกพี่ก็คนเหมือนกันน่า ไม่เห็นจะน่ากลัวเลยครับ มาได้ครับมาพูดคุยกันครับ ไม่ต้องกลัวมีผู้หญิงมากันหลายคนครับ
  • ไม่ต้องกลัวครับเรามีหน้าตาเป็นอาวุธแล้วไม่ต้องกลัวครับ5555555555ล่อเล่นน่ะครับ
  • คร้าาาาา :o036:
  • มาให้ได้นะครับน้อง KoKo เพราะวันนั้นผมไม่ได้ไป ... รับรองปลอยภัยแน่นอนครับ เหอ เหอ :018:
  • วันมิตติ้งไปเที่ยวฝาง ... เสียดายโอกาสเหมือนกันนะเนี้ย เหอ เหอ :013: :013: :013:
  • ครั้งที่แล้วก็หนีกลับก่อนค้งนี้หายอีกต้องทำโทษปรับเป็นเบียร์ดีไหมน่า
  • อ่าวทั่นจอนท์ไหนว่าไม่ไปไหนแล้วไงทามไหมหายไปล่ะพี่55+55
  • ปรับเป็นเบียร์ก้อได้ครับอ้ายเก่ง ... ขนาดกระติ๊กสีเขียวยังติ๋ดเป้นตั๋วประกันอยู่เลย เหอ เหอ
  • พักผ่อนก้าปะหละอ่อนดีหะ
  • ฝางมีหยั้งดีไปแอ่วผ่องดีกะ
  • เออ.....กระติกแหมเซี้ยงนักเน้อเปรม555
  • อ้ายเฮาคั้ยไปฝางแหมเม้าะ
  • หลับล่ะเน้อคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • ฝางบ่มีหยั้งเป้นดีอวด ... นอกจากแฟนเป้นคนตี้ฮันนะกะอ้ายสมพงษ์ จำเป็นต้องไปวันแม่(แฟน) เหอ เหอ
  • จ๊างเผือกอยุ่ในหลืบแต่ะ55
  • วันมิตติ้งไปเที่ยวฝาง ... เสียดายโอกาสเหมือนกันนะเนี้ย เหอ เหอ

เสียดายโอกาศไรเหรอตาเปรมมมมมมมม 55555555+
  • โน้ตว่านะ แซวน้องวิวเค้าซะเยอะ
    วันงานมีตติ้ง นอกจากน้องจะต้องทำใจกล้าไปแล้ว เค้าต้องเอาแฟนไปคุ้มครองแน่ๆ อ่ะพี่
    กลัวพี่ๆ แทะโลมมมม
  • วันมิตตติ้ง สายฝางมาเชียงใหม่ คนเจียงใหม่ไปฝาง งั้นเลย

พี่เก่งหมาขายซะงั้นเสียดายเปิดมาดูมะทัน
  • แทะโลมไม่ได้หรอกครับ มีแต่คนเฒ่าฟันไม่มี กินแอฟเปิ้ลยังลื่นปรื๊ดดดดๆๆๆ หิ้วๆๆๆ
  • อยากไปมิตติ้งจังท่าจะบ่ได้ไป ปิ็กไทย 22 สิงหา เซงเลยย อยากเจอเพื่อนๆพี่ๆทุกรักพิทบูลทุกคน
  • อยู่ประเทศอะไรครับท่าน paiza

ที่นี่หาดูหมาลากยากเหลือเกิน ไปดูม้าเบลเยี่ยมลากดีกว่า...

• อังกิด คับ อยากกลับบ้านจะตายละ คับ ก้ายย มาก พิทบูลใหญ่ๆไม่ค่อยจะมีเลย
  • ไม่สนใจมา แอ้วอังกิด เหรอคับ
  • พิมพ์ผิด พิมพ์ไม่ว่ากันนะคับ อยากพิมพ์คำเมืองแต่ก็สะกดบ่ถูก กับเปิ้ล จะพิมพ์อังกิด ก็ไม่แข็งแรง สรุปเอาดีบ่ได้สัก ภาษา 5555+ ห้ามว่ากั๋นน๋าคั๋บ
  • ไม่ว่ากันแน่นอนครับ ภาษาไทยผมเองก็ไม่ค่อยแข็งแรง
    บ้านอยู่หนองจ๊อมเชียงใหม่ แต่เป็นลูกครึ่งอิตาลี่นิดๆ ตอนนี้
    รับงานอยู่กรุงอัมสเตอร์ดัม อากาศแย่พอๆ กับอังกฤษเลย
    ว่างๆ แวะมาเที่ยวได้ เดี๋ยวพาไปร้องเพลงกับสาวไทยครับ... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00645.JPG 111K
  • ภาษาไทยไม่ค่อยแข็งแรง แต่ภาษาเหนือแหลวแลดเลยก่อพี่เต๊ก ^^ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

ปล. แซวกันเยอะ น้องวิวหายไปแล้ว 5555+
  • วันนี้อากาศดีแล้วเว้ย....
  • จะจับ หมาทำอาไรดีนะ....น่าจะลากโซ่นะจะดี หรือว่าว่ายน้ำดี หรือว่าจะเดินเล่นชิวๆ...image
    ไฟล์แนบ
    Jessica-Biel-Walking-Pitbull.jpg 85K
  • ไม่ได้เข้ามานาน เชียงใหม่ยังคึกคักเหมี๋ยนเดิมมมมม .. 55 5
  • น้ำลดมดคันไฟ ..ยามลมจอยมา...
  • พี่ ส. น้ำลดแล้วเหรอคร้าบ...
  • -ขอโทษคุณจอร์นด้วยวันที่เอาironมาส่งไม่ได้ต้อนรับน้องเอาไว้แก้ตัววันน้องมาmeettingลำปางแล้วกันนะวันนี้ขอพักก่อนเพิ่งออกจากสวนมาเหนื่อยมา6วันแล้วยังไงก็ขอขอบคุณมากสำหรับironตอนนี้จับเก็บตัวทำตัวใหม่ไฉไลกว่าเก่าแน่นอนขอสัญญาแล้วจะupรูปให้ดู
  • ฝนไม่ตก แดดออก พาหมาวิ่งซะลิ้นห้อย
    เย็นๆมา ฝนปอยๆ นั้งจอยเบียร์หาสุขใดปาน เหอ เหอ :029: :029: :029:
  • อิจฉาคนมีเวลาพาหมาเดินออกกำลังจังเลย ช่วงนี้งานยุ่งกาลังกลับถึงบ้าน จะพาเดินก็กลัวหมาแถวบ้านมันเห่าเดี๋ยวชาวบ้านด่า เหออออออออ
  • มันเป็นโชคดีของเด็กบ้านนอกอย่างผมแหละอ้ายเก่ง ...
    อยู่ในป่าพาหมาวิ่งคนข้างบ้านเปิ้นเข้านอนหมดแหละ เหอ เหอ
  • น่าก่ะอ้ายอยู่ในหมู่บ้านแค่เอาหมามาคล้องไว้ประตูหน้าบ้านก่มีคนกลัวบ่ะคั้ยผ่านมาหน้าบ้านเลยล่ะ5555
  • พี่น้องครับ ป่ะ ไปแอ่วตะวันแดง
  • โอ้ว....เงียบหายกันหมด....