ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • พี่สุเค้าเป็นฝ่ายจัดซื้อค่ะ
    จอยเป็นฝ่ายจัดเลี้ยง 555
    นี่ขนาดเลี้ยงตัวเดียวนะคะ ถ้าเลี้ยงเยอะๆแบบพี่ตั้ม จอยคงมึนล่ะค่ะ
  • ฮ่าๆๆ เหมือนพี่เลย พี่ก็ฝ่ายจัดซื้อ สงสารพี่หมวยเหมือนกัน
    เป็นฝ่ายจัดเลี้ยง ฮ่าๆๆๆ เพราะตอนนี้พี่หมวยอย่างมึนเลยครับ
  • เสียดายอ่ะพี่ตั้ม แล้วนี่เหลือผู้กี่ตัวเมียกี่ตัวครับ

พี่ให้เจ้าตัวน้อยๆเดินตามรอย i-pad ดีกว่า เพราะเค้าของจริง งามโพด

ตกลงพี่ชอบตัวเดียวใช่มั้ยพี่ งั้นที่เหลือจัดส่งมาราดรีเลยดิ เดวกระจายให้น้องๆเลี้ยงให้ 555
  • ตอนนี้เหลือ ตัวผู้ 4 ตัวเมีย 2 ครับคุณสุ
    งั้นเดินรอยตามเจ้าไอแพด กับ ไดร์โว แล้วกันนะคุณสุ
    พี่ว่าสวยทั้งสองตัวเลย แถมตัวเมียที่พี่โตเอามาลงไว้
    ก็สวยใช่เล่นเลยครับ

จริงๆชอบอยู่ 3 ตัว แต่พี่หมวยไม่ให้เก็บเพราะเลี้ยง
    ไม่ไหวแล้วฮ่าๆๆๆ ใครอยากได้จัดไปครับครับคุณสุฮ่าๆๆๆ
  • หวัดดีครับชาวราชบุรี

สุ กับ จอย ครับ ต้องลองเป็นทั้งสองอย่างดู ...ทั้งซื้อทั้งเลี้ยงครับถึงจะครบเครื่องครับ...

ท่านตั้มครับ ของผมคอกที่แล้ว ผู้ 2 เมีย 4 ครับ...สลับกันมันส์เน้อ...

ตัวเมียที่ผมเคยลงไว้ตอนนี้เจ้าของจับลด นน.อยู่ ออกข้างอย่างเดียวครับ แต่การันตี เึตี้ยตันแป๊กครับ...

• สวัสดีชาวโลก ไปไหนกันหมดฟ่ะ :030:
  • หวัดดีค่ะพี่โต ส่วนใหญ่จอยจะเป็นแผนกเลี้ยงค่ะ I-pad เป็นไงบ้างคะ คงหล่อน่าดูเลย อยากเจออีกจังเลยค่ะ :030:

พี่บูน เค้าไปเที่ยวกันหมดแล้วมั้ง 555
    :m58:
  • วันนี้ม่านั่งคุยกันที่ร้าน ลองชาม พี่กุ๊ก บอกว่าโทรชวนพี่บูนแล้ว
    พี่บูนบอกว่า พี่ไม่ว่าง "พี่ต้องช่วยแม่ตัดผ้าน่ะ "
    พี่ต็อบบอกว่า " โอ้!!แม่เจ้า บูนช่วยแม่ตัดผ้า เย็บตุ้กตา "
    พี่บูน พี่ต็อบนินทาพี่บูนด้วยอ่ะ จอยรีบรายงานเลยนะเนี้ย
    5555555
    :m80:
  • เดี๋ยวให้เจอต๊อบก่อน ปัดล่อล่วงเลย :o051:
  • ทุกคนเลย:063:
  • หวัดดียามสาย วันศุกร์จร้า :030:
    ไมวันนี้ห้องเงียบกันจัง หายไปไหนกันหมดหว่า ??
    รึว่ายังไม่ตื่นกัน... มีพี่บูนมาคนเดียวเอง ??
    :m93:

• วันนี้ตื่นเช้ามากกกกกกกกก เพราะต๊อบมันโทรไปปลุกตั่งแต่06.00 AM :o059:
  • สวัสดีชาวสมาชิกราชบุรีทั้งหลายครับ

พี่โต สลับกันจริงๆนะครับพี่ ของพี่ ผุ้ 2 เมีย 4 ของผม ผู้ 4 เมีย 2 ฮ่าๆๆ
    ตัวเมียของพี่โต อย่างแน่นเลยครับ

...............................................

ไปเที่ยวอยู่หรือเปล่าครับคุณจอย ห้องเลยดูเงียบๆฮ่าๆๆ

สวัสดีครับคุณบูน ตื่นแต่เช้าดีแล้วครับ คราวหน้าโทรไปปลุกคุณต๊อบแกบ้างนะครับฮ่าๆๆ

ว่าแต่เดี๋ยวนี้คุณสุ แกน้อยใจอะไรหรือเปล่า เงียบๆหายๆเป็นพักๆฮ่าๆๆ สงสัยจะโดน
    คุณเอก คุณต๊อบ ไปหลายดอก เลยกำลังมืนๆหรือเปล่าหว่า ฮ่าๆๆ
  • พุ่งนี้ว่างทั้งวัน :o064:
  • หมายความว่าไงครับท่านน้องตู่ ....... :o024:
  • หมายความว่า... ไปหาร้านนั่งทำเสื้อ ให้เสจเลยดีมั้ย อยากไส่แล้ววว!!
  • มาแข่งกันใครนอนดึกกว่ากันวันนี้ :o043: หุหุ
  • วันนี้พ่ีชนะแน่นอนหว่ะ เจอศึกหนักมากกกกกกกก :041:
  • เอกอย่าเพิ่งคุย..พี่พลังเงียบครับน้อง :o023:
  • พี่สุอย่ามาพูด ตั้งนาฬิกาปลุกมาเม้นนี่หว่า ผมรู้หรอกน่า :-D
  • image
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 14K
  • ชอบรูปนี้อ่ะimage
    ไฟล์แนบ
    107183_1262404988.jpg 85K
  • หวัดดียามเช้า วันเสาร์จร้า
    :m98:
  • ดีจ้าบูน ดีจ้าจอย

@บูน รูปนี้แจ่มมาก ชอบๆ

:063:
  • ความหมายของคำว่า ครอบครัว

Family = Father and Mother....... I love you.....

:m98:
  • อยากกินหมูทะหว่ะ
  • จะมีใครว่างบ้างน๊ออออ!!!
  • อย่าชวนได้ป่ะ มาเลยดีกว่า :o050:
  • เย็นนี้เลยพี่เอก...จัดไป ....555 กำลังอยากกินเลย
  • อย่างสวยป่าวอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    205877_128125143946540_100002471646791_169757_3676296_n.jpg 49K
  • image
    ไฟล์แนบ
    205877_128125143946540_100002471646791_169757_3676296_n.jpg 49K
  • ขอโทษครับลืมกดแทรก55555555555
  • วันนี้นัดกันอีกแล้วครับท่าน หมูกระทะอาป๋าตามคำเรียกร้องของเอก :m58:

ซึ่งบ่นมานานมากว่าอยากกินหมูกระทะ วันนี้เลยจัดไป
  • มาตามนัดดด. . โอ้ว. พวกนายยอดมาก วิ้ว
  • อิ่ม-อร่อยแถมร้อนมากๆ
  • ฮือๆๆๆๆๆๆๆ
    ปวดท้องงงงงงงงงงงงงง ค้าบบบบบบบบบบบบบบ
    สงส่ัยปุ๋ยวางยา
    555
    :o025: :006:
  • 555 ปุ๋ยเอาไรให้พี่กินอ่ะอาจจะเป็นพี่เอกก้อได้นะ แต่ปุ๋ยไม่ได้ทำ :o019:
  • http://www.anajakmagazine.com/home/index.php?option=com_content&view=article&id=275:the-pit-equipment-accessories&catid=55:article&Itemid=112

ลิงค์นี้เลย ใครไปยกมือขึ้น :066:
    ใครไม่ไปขอให้เท่านี้ :065:
  • image
    ไฟล์แนบ
    icon-redshirtfront.gif 7K
  • เล่นไรกันว้าเป่ายิ้งชุบเหรอ :062:
  • วันนี้เราจะไป ช็อปปิ้งของให้ลูกๆ นัดเจอกันที่ ปั้ม ชิ ชิ (ปตท. เลยบายพาส มาหน่อย) เวลา 12.00 น.

ขณะนี้ พณ.ท่านต๊อบ ล้อหมุนออกจากแม่กลองแล้ว ใครมาช้ากว่ากระผมเตรียมตัวโดนจิกกัด 555+ :o043:
  • แมร่งเอาอีกล่ะ..........แกหลอกให้ชั้นแต่งตัวตั่งแต่ง10.30น.แต่ตัวเองพึ่งจะล้อหมุนแล้วกุ๊กไก่จะเสริมสวยเสร็จอีก โอ้ย..........ไม่อยากคิดเลยตรู................image
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 14K
  • เค้าเปลี่ยนชื่อปั๊มแล้ว ชื่อใหม่คือปั๊มเจ็สจะย่อง 5555
  • นั่งรอ ณ.อเมซอน ที่ปั๊ม ปทต. มาเกือบ ชม. ก็ไม่เห็นวี่แววว่า พณ.ท่านต๊อบ จะมาถึง ดูซิจะกัดจิกใคร ไม่บูนก็เอก ซวยไป
  • ฮ่าๆๆๆ เอาหละครับงานนี้ ไม่ใครก็ใครหละครับ เป็นแผลกันเต็มตัวแน่ๆครับคุณสุฮ่าๆๆ

สวัสดีเพื่อนๆทุกท่านนะครับ ไม่ติดภาระกิจก็อยากไปขอร่วมวงโซ้ยหมูกระทะด้วยซักคนครับ