ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครเคยทำเครื่องวิ่ง เชียงใหม่
  • ผมกำลังทำเครื่องวิ่งด้วยตัวเองอยู่ครับ แต่ตอนนี้หาลูกปืนที่เหมาะสม
    และลอกหน้า หลังไม่ได้อะครับ พี่ๆ ที่เคยทำขอคำแนะนำหน่อยครับ
    1. ลูกปืน กี่ MM (ในและนอก) ราคาควรอยู่ที่เท่าไหร่/ 1 ชิ้น
    2. ลอกหน้าหลัง กี่นิ้ว ราคาควรอยู่ที่เท่าไหร่/ 1 ชิ้น
    3. สามารถหาซื้อได้ที่ร้านใด (เชียงใหม่)
    ขอบคุณมากนะครับ ตอนนี้ลู่วิ่งกับโครงทำเสร็จแล้วครับรอแต่หาลูกปืนกับลอกอะครับ
    รวบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากสำหรับพื้นที่ครับ
  • เข้าไปถามน้องต่ายที่ห้องลำปางดูน่ะครับน้องเค้าทำขายอยู่ครับ
  • ไกล้ๆแยกซายู มีฮ้าน น๊อตกะลูกปืนอยู่ตรงข้ามกั๋นหั้นเนาะลองไปถามผ่อครับ ไกล้ๆกันฮ้านพูลเล่เพียบครับ
  • ตางฮั้นอ้ายนี้ถ้าจะไปบ่อยอ่ะน้ออ้าย5555555
  • วันนี้บ่ะไปตางไดก่าอ้าย เป็นคนฮั้กครอบครัวแหละอ้าย 555+55
  • ขอบคุณจั๊ดนั๊กเลยครับ
    แล้วพูกผมจะไปผ่อเน้อครับ
  • แต่ว่าแยกซายูนี่มันอยู่แถวไหนก๋าครับ
  • สันป่าข่อย ครับ เปิด เตี่ยงวันยันเตี่ยงคืน เห้ยบะใจ๋ 8-17 ครับ งานกลึงมีหยั้งหื้อจ่วยบอกเน้อ
  • ครับ ขอคุณนะครับ ถ้ามีหยั่งที่ต้องรบก๋วน แล้วผมจะบอกเน้อครับ
  • ซายู มันเป็นอะหยังครับ ร้านขายอะหยังครับ
  • 55ห์ออ้ายเก่งมาบอกเตอะ ข้าเจ้าไข้หลอด..... :-h :-h
  • อ้ายสมก็บ่บอกชื่อเต็มเปิ้นไปล่อ ซายู อ่ะ 5555+ ข้าวผัดแพงโท๊ะ จาน 2พัน5 ^^ เอิ๊กๆๆๆ
    แหมแล้วเวลาเปิดปิดนี่ ถึงกับอู้ผิดเลยก่ะอ้าย 55555+
  • ซายู...ตามด้วย...ริ สิคร้าบ
  • 555+ ซายูริ อิไตๆๆๆๆๆ 5555+
  • มาถามผมหยังอ้ายผมบ่ะเกยไปเน้อ ผมคนดีเน้ออ้าย รักครอบครัวคร๊าบบบบบบบบ55++55
  • ขอโทษครับ ผมอยู่เชี่ยงใหม่ สนใจอยากเลี้ยง พิทบูล มากครับแต่ไม่รู้ว่าจะไปหาซื้อที่ไหนในเชี่ยงใหม่ ขอรบกวนช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • วันเสาร์นี้ถ้าว่างก็ลองไปมีตติ้งด้วยสิครับ ข้างๆ ศูนย์ ยามาฮ่า กาดสวนแก้วอ่ะครับผม
  • อ้ายครับ ผมไปผ่อมาละ บ่มีเลยอะครับ
    จะพยายามต่อไปนะครับ ว่าจะได้ก่อ
    ถ้าได้จะไดแล้วผมจะรูปมาลงนะครับ
  • ข้างธนาคารกรุงไทย มา 2 ช่วงตึก เชียงใหม่แบริ่ง ขายเกือบทั้งเส้นสันป่าข่อย