ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสาวที่บ้านครับ
  • ชื่อ..ชีต้าร์รายงานตัวคะตอนนี้นู๋7เดือนแล้วมะรู้เปงไงบ้างดูๆกันหน่อยนะ
    ไฟล์แนบ
    118.jpg 83K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    210.jpg 105K
  • 3
    ไฟล์แนบ
    310.jpg 99K
  • 4
    ไฟล์แนบ
    48.jpg 80K
  • 5
    ไฟล์แนบ
    57.jpg 114K
  • แหม มีรูปเดียวหรอ พี่โจ้ เอามาหลายๆรูปหน่อยดิ
  • เอ้า เวนกำ เหอๆๆๆ :o008:

แต่ว่าาา..

:o026:นะ... นั่น. . . ....มัน วัวนม นี่หว่า 55555+:o028:

แหมน่ารักเชียวพี่:o036: ใครว่าผอม ไม่ผอมหรอก :o024: ขนเป็นมันเลย:o046:

ดูท่าทางจะ แอคทีฟ น่าดูเลย:o064:
  • ชีตาร์ น.น. กี่โลแล้ว?
    TARO ผมวันเมื่อวาน ก่อนฉีดยา ได้ แค่ 24.4 โลเอง
    ช่วงนี้ หมาร้อน หอบแดด
    และมิยอมแดร๊ก อะไรเท่าไหร่เลย

กะจะเอากรวย กรอกปากเลย

ไม่รู้มันยอมรึเป่า
    ไฟล์แนบ
    S5000391.JPG 24K
  • โหดเลยครับ น่าสงารจัง อิอิอิ
  • :021:อิอิอิ:021::o028: เด๋วมานก็รับปาแดรกเองหละครับ
    ปล่อยมาน
    สงสัยมานอยากไว้หุ่น:o023:
  • Taro กี่เดือนเเล้วครับ คุณนัทลงรูปน้องหมาให้ดูหน่อยครับ
  • คอกเดียวกับ ชีตาร์ ครับ 7ด เศษ
    จิงปะ โจโจ
  • พี่จุ๊บ อัพรูปทาโร่ บ้างดิครับ
    จะได้โหดๆ หน่อย
  • หวัดดีโจ้ ดูเจ้าชีต้าของพี่บ้าง
    ไฟล์แนบ
    2009_03050011.JPG 88K
    2009_03040005.jpg 83K
  • เอาไว้มา ให้TARO วิ่งลากเล่นอีกรึเป่า จ๊อบ
    มีไม่โหด ได้มั้ย
    เออ รูป เดี๋ยว ถ่าย ตอนมันนั่งไห้ว มาดู ทีหลังละกัน
    สอนเรื่อง ให้กิน แล้วไหว้ แป๋ปเดียว เอง เรื่องกินละสอนง่าย

ไอ้เรื่องไม่สอน ไม่รู้ไปเอามาจากไหน
    เช่น วิ่งไปขี้ไป อึกลางบ้าน ฉี่บนผ้า แย่งโคโค่กินข้าว แทะประตูบ้าน
    เลียกะเป๋งตัวเองสะแดงแจ๋ กินจนอ้วก อ้วกแล้วกินอ้วก........ยี้

ช่วงนี้วิ่งเลากเก่ง มักมัก กล้ามขาหลัง กำลังสวยเลย
    จน ข้อมือซ้น รองเท้าขาด มันคึกจิงๆ
    ไฟล์แนบ
    20080727231335_IMG_9211__.jpg 45K
  • แหมม มีแววจะเป็นนักลากตัวดังตัวใหม่นะพี่จุ๊ฟ
  • ไม่ได้สอนให้ลากหรอก
    คิดว่าพาคนกับหมา มาออกกำลังกายครับ
    และผมเลี้ยงหมา คลายเครียด ไม่อยากเอาไปแข่งกะใคร

มันแค่ลากคนจูง แต่ลาก จิงจิง
    โซ่เส้นเล็กขาดคามือ

เมื่อก่อน จับทางไม่ถูก สอนผิด วิ่งมั่วไปหมด

จึงเริ่มให้สุดที่รักพาโคโค่ วิ่งนำก่อน ทิ้งระยะสัก 100 เมตร
    แล้วปล่อยให้มันไล่ตาม ไม่มีหยุด สายจูงตึงมือตลอด
    คนเหนื่อยก่อนหมา โอยสุดยอดเลย กล้ามเนื้อแน่นทั้งตัว

ปัจจุบัน ไม่ต้องมีตัวนำ มันลากเราตลอดเลย
    ยิ่งพูดคำว่า นำ นำ TAROนำ มันดึงเราพุ่งเลยครับ
    เดี๋ยวนี้รู้สึกตัวเองสุขภาพดีขึ้น เลยดื่มเบียร์มากขึ้น..........5555
  • ใช่ครับพี่น้องครอกเดียวกะเจ้าทาร์โร่ละครับน.น.23โลครับ
    ชีต้าร์ของพี่จุนโตมากครับของผมจะได้ซักครึ่งมั้ยเนี่ย
    หยกรูปไม่ค่อยได้ถ่ายไว้เลยอะนี่ก็ถ่ายกะมือถือละนะ
    พี่จุ๊บอย่าโหดเกินละเด๋วหมามันงอนนะมันก็ฆ่าตัวตายซะหรอก555+
  • เอ้ย พี่โจ้

ไหนบอก เลี้ยงพิต นั่น มัมน ลูก วัว นิ 5555+

น่ารักมาก คับ

ไม่ได้ มากัด นาน 555+

เอา นิด นึง อิอิ
  • เหอๆๆ สบายเลยนะนั่น พี่จุ๊ฟ 555+ ตอนหยกไม่มีรถ เดิน จาก ม. มาที่บ้าน ประมาณ 1Km สบายๆ

รู้สึกว่าได้ออกกำลังกายไปในตัว พอมีรถมอไซค์ได้สามวัน นอนไม่ค่อยได้ รู้สึกไม่สบายตัว แต่เดี๋ยวนี้

ชินแล้ว ถ้ามีรถยนต์ จะพาหมูไปวิ่งใน ม. ทุกวันเลยจะได้ เฟริม ทั้งคนทั้งหมู 555+
  • กร๊ากกกกกกกกก...น่ารักอ่า....

ขนสวยมากเลยพี่โจ้ เดวนี้ไม่เข้ามาเม้ากันเลยนะเรา...

ว่างๆเข้ามาให้เห็นหน้าเห็นหนวดหน่อยนะจ๊ะ