ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • วันที่5ที่ผ่านมา อย่าแปลกใจ มิตติ้ง วันเว้นวัน :o070:

image
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02335.JPG 141K
  • วันนี้ขาดใคร ดูเอา
    คิดดูมาเม้มคนแรกเลย :066:
    เสียหายเลยตรงนี้ :065:

image

อันนี้ Cradit by tob จิ้มจุ่ม
    image
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02338.JPG 171K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02339.JPG 158K
  • พี่ๆ อยากจะบอกว่า เอ่อ... มาคัสแพ้ off พี่ ณ.ตอนนี้เป็น กย่อมๆ เต็มตัวเลย เห็นผลไวมากพี่2ซอง2วัน
    ชัดเลย เห็นยั้นเนื้อ ยั้งงงงง...กะคนละตัวกับเมื่อเช้า
    ช่วยผมด้วย เครียดเลย
  • หวัดดีค่ะพี่ตั้ม ไว้ว่างๆพี่ตั้มผ่านมาทางนี้ แวะมาทานด้วยกันนะคะ

ปุ๋ยภาพร้านลองชามไม่มีจอยอ่ะ ว้าาาาาาา ดันเป็นคนถ่าย เซงงงงงง

ใจเย็นๆตู่ พี่เลยไม่กล้าใช้เลยอ่ะ กำ....

ส่วนใครที่ไม่ได้ไปวันนี้ :065:
  • กูเล็ก กูยอม ๕๕๕ จบ :-D
    ติดธุระจริงๆเพื่อนๆพี่ๆ โอกาสหน้าละกันนะครับ
  • เห้ย.........พี่สุรู้ผลบอลเมื่อคืนป่าวอ่ะ5555555555555
  • image
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 127K
  • image
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 293K
  • หัวเราะทีหลังดังฟ่าโว่ยยยยยยยยยย5555555
  • หลังจากที่เมื่อวานไป ตากแดด ตากแอร์ ตากฝน เจอมาสามฤดูเลย
    ร้อน หนาว ฝน... วันนี้จอยก็ได้เรื่องทันที.....
    ไข้ขึ้นอีกแล้วววววววววววววว เฮ้อ!!!
    :o042:
  • ง่า ไม่่สบายอีกแร้วหรอ ทานยาแล้วพักผ่อนเยอะๆ นะจ๊ะ

@บูน แหมๆ หน้าบานเชียว

• หลังจากที่มะวานไปอิ่มร้านเนื้อย่างกันมา

ขอบอก ตอนเน้พี่กลัวเนื้อไปเรยอ่ะ 55
  • เห็นบรรยากาศเห็นเนื้อแล้วน้ำลายไหลเลยครับฮ่าๆๆ

คุณKOOKKAI บอกไม่อยากไป เดี๋ยวให้คุณต๊อบ
    ไปกับผมก็ได้นะครับ เอาคุณสุไปอีกคนฮ่าๆๆๆ

ตากฝนแล้วคุณสุไม่กางร่มให้เหรอครับคุณจอยฮ่าๆๆๆ

แมนยูสุดยอดจริงๆคุณบูน ฮ่าๆๆๆๆ
  • หวัดดีค่ะพี่ตั้ม
    ไปไม่มีร่มไปค่ะ ตากเปปเดียวเอง
    ชวนพี่สุไป จอยไม่ว่าหรอกค่ะ ( เพราะจอยจะตามไปด้วย อิอิ )
    ส่วนพี่ต็อบ เค้าไม่กล้าไปไหนหรอกค่ะ เค้าอยู่ในโอวาทค่ะ
    55555
    :m32:
  • ฮ่าๆๆๆ แต่ละคนนะครับคุณจอย เหมือนกันไม่มีผิด รวมทั้งพี่ด้วยฮ่าๆๆๆ
  • วันนี้ไมเงียบกันจังเลยหว่า ????
    หายไปไหนกานหมดจร้าาาาาา
    :m23:
  • พรุ่งนี้ใครว่างไป น้ำตกกันมั้ย เจอกัน9.00น. เช้า
  • ตกลงหมายความว่าพรุ่งนี้มีมีตติ้งน้ำตกกันอีกแล้วหรอ...โอ้ว..ถี่ยิบบบซะะะะะ

• ออกเที่ยวบ่อยๆแบบนี้ เจ้าไดร์โว ไม่น้อยใจบ้างเหรอครับคุณสุฮ่าๆๆๆ
  • แน่นอนเลยพี่ตั้ม แต่ไม่เป็นไร เดวเอาของอร่อยๆล่อมัน ว่าแต่เด็กๆของพี่เป็นไงมั่ง 15 วันละ กะเก็บตัวเจ็บไว้มั้ยพี่

อัพให้ดูบ้างน๊าาา
  • มีของล่อด้วยเหรอคุณสุ ฮ่าๆๆๆ เจ้าไดร์โว นี่ร้ายใช่เล่นนะครับ

15 วันมีแค่ลืมตาได้แล้วอย่างเดียวฮ่าๆๆ แล้วก็เริ่มตั้งไข่กันแล้วครับ
    ครอกนี้อาจจะไม่ได้เก็บครับคุณสุ

ว่าแล้วเอาน้องๆไดร์โวมาฝากนะครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    P1150520+.jpg 63K
    P1150526+.jpg 56K
  • จาดู M1 กะ M2 อ่าาาาาาาา.......
  • หมาไรหว่า ไม่มีดั้งเลย ปีศาจชัดๆ
  • HBD นะจ้า น้องปุ๋ย พิทตี้แห่งวงการพิทบูล ของให้อำนาจคุณพระศรีรัตนศาสดาราม(ยกมาทั้งวัดไม่ใช่แค่พระแก้ว)

โปรดดลบันดาลให้ ตัวพี่เอง ร่ำรวย ไม่เจ็บ ไม่จน ตลอดไปด้วยเถิดดดด สาธุๆๆ :031:
  • วันนี้งานพี่เยอะจิงๆ :002: ถ้าตอนเย็นแว๊บออกมาได้จะนัดหาไรทานกันเน้อ

@พี่ตั้มคับไว้วันไหนมาอยากทานเนื้อย่างบอกเลยคับ ร้านนี้โอเคมาก:063:

• HBD น่ะจร้าน้องปุ๋ย :019:
  • H-B-D... นะจร้า ปุ๋ย
    ขอให้มีความสุขมากๆนะ
    รวยๆๆๆ เฮงๆๆๆ สวยๆๆๆ ขึ้นทุกวันๆๆๆ นะจ๊าาาาาา
    :035:
  • HBD นะจ้ะ น้องปุ๋ย

มีความสุขเยอะๆ นะ สาวจอมพลังแห่งราชบุรีแก๊ง :o010:
  • เอา M3 กับ M4 ไปดูก่อนนะครับคุณสุฮ่าๆๆ เพราะเจ้าลิง
    สองตัวนั้นไม่ค่อยอยู่นิ่งเลยครับ

เจ้าพวกนี้ จะพาไปเสริมดั้งที่ยันฮีอีกทีครับท่านเอกฮ่าๆๆๆ

ได้เลยครับคุณต๊อบ เห็นเนื้อทีไรแล้วน้ำย่อยทำงานเลยครับฮ่าๆๆ

HBD ครับคุณปุ๋ย สวัสดีครับคุณจอย คุณบูน คุณกุ๊ก
  • วันนี้สงสัยจะโดนงานข้ามวันอีกแล้ว T_T ใครจะเอาน้องหมามาจูงมะละสักตี1 อิอิ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากนะคะ วันนี้ไปน้ำตกมาเหนื่อยมากเดี๋ยวพักผ่อนก่อนจะอัพรูปให้ดูกันนะคะ
  • ขอบคุณนะคะพี่ต๊อบที่อวยพรให้(ตัวพี่เอง)

HBD นะจ้า น้องปุ๋ย พิทตี้แห่งวงการพิทบูล ของให้อำนาจคุณพระศรีรัตนศาสดาราม(ยกมาทั้งวัดไม่ใช่แค่พระแก้ว)โปรดดลบันดาลให้ ตัวพี่เอง ร่ำรวย ไม่เจ็บ ไม่จน ตลอดไปด้วยเถิดดดด สาธุๆๆ
  • คราวหน้าอย่าพลาดละกัน
    image
    image
    ไปเพราะคนนี้
    image
    ท่านสุฝึกวิชาลมปราน
    image
    และแล้วก็... ลมปรานแตกซ่าน
    image
    ตัวอย่าง อันนี้คนไม่ไปจะเสียใจ แต่มีโอกาศหน้านะ หุหุ
    image
    ขากลับขี้ไม่ออก มาร้านนี้
    image
    image
    อันนี้ สวนหลังบ้าน [อนางอ]
    image
    จบการนำเสนอครับ
    ไฟล์แนบ
    เปลี่ยนขนาด_DSC02341.JPG 183K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02367.JPG 189K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02349.JPG 190K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02359.JPG 152K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02360.JPG 149K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02352.JPG 203K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02381.JPG 133K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02379.JPG 154K
    เปลี่ยนขนาด_DSC02382.JPG 193K
  • 55555555555555555555

ไม่ต้องบอกก้อรุ้นะ ว่าชอบรูปไหนอ่ะ
    เหอะๆๆๆๆ สะจั้ย...สะจาย เจงๆๆ

วันนี้ขอบอกว่าน้ำเย็นมากๆๆ หนาวสะจัยเลย
    แถมสิ่งที่ถูกใจตู่มากที่สุดในวันนี้ก้อคือ ฝรั่งเยอะมากกกกกก ทูพีช ทั้งน้านนนน
    ตู่บอกตาลายไปหมดเลยยยยย 555
    เสียดายเค้าไม่ให้เอาหมาเข้าไปอ่ะ ไม่งั้นอยากพาไดโว่ไปเล่นน้ำด้วย

แต่วันนี้ก็สนุกมากๆๆ อยากให้ไปกันครบทุกคนจัง ไว้โอกาศหน้าไปกันใหม่นะจร้า
    และก็ขอบคุณตู่นะ ตู่ขับรถเยี่ยมมากๆๆๆ แม้จะมีแอบง่วงๆบ้างเล็กน้อย

แต่งานนี้ขอบอก ท่านอาจารย์ปวดตัวไปหมดเลย เนื่องจากฝึกวิทยายุทธ์มากไปนี้ดดดดดดด
    5555555
    :m81:
  • แล้วก้อ กาแฟร้านนี้ เค้ามีอะไรพิเศษด้วยนะ
    คือร้านเค้ามี สโมคกี้ ด้วย
    ปุ๋ยสั่งมาละ สโมคกี่ี้้ี้ ส้ม รดชาด ไม่ต้องพูดถึง
    สุดยอดมากกกกกกก
    รับรองร้านอื่นไม่มีแน่นอน อิอิอิ

:m01:
  • ขอบอกว่าเมื่อยตัวมาก

ทริปนี้เพื่อวันเกิดน้องปุ๋ยโดยเฉพาะ HBD จ้า
    และกระผมได้นั่งสมาธิ แผ่เมตตาให้กับพวกที่ไม่ได้ไป

หายใจเข้ารู้ หายใจออกรู้...หายใจเข้ารู้ หายใจออกรู้
  • วันอาทิตย์ที่ผ่านมา นัดกันไป JJ หาซื้อของให้ลูกๆ ดูเองละกันใครไปบ้าง

image

ขนาดคนใส่ผ้าใบขาว จอมชิ่งยังไป

เดินกันจนถึงมืดก็ได้เวลามาเติมพลังงาน

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Sala Thammasop-20110807-00220.jpg 276K
    Sala Thammasop-20110807-00221.jpg 266K
    IMG-20110807-00219.jpg 244K
  • test อิอิ
  • น่าจะเอารูปตอนเมื้อกลางวันมาด้วย แมร่งไอ้เราก้อกลัวช้าเลยสั่งของง่ายๆมากิน คนรับออรเดอร์แมร่งลืมของเราไปงั้นอ่ะ โคตรหิวเลยอ่ะ :012:
  • อาร๊ายกานเนี่ย เที่ยวอีกแล้ว โห อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มั่ก 5555 เดี๋ยวให่บริษัทไปเปิดที่ ราชบุรี ซะเลย ได้เที่ยวด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o002:
  • image
    ไฟล์แนบ
    224224.bmp 14K
  • หวัดดีค่ะพี่ยุ้ย
    พอดีเมื่อวานวันเกิดปุ๋ยเค้าค่ะ เลยไปเที่ยวกัน แต่ไปแค่ 4 คนเองค่ะ
    คนอื่นๆเค้าไม่ว่างน่ะค่ะ
    ปุ๋ยบอก น้อยจายยยยยยยย
    55555
    แล้วเมื่อไหร่พี่ยุ้ยจะได้หยุดแล้วกลับมาบ้านโป่งบ้างล่ะคะ
    จะได้นัดเจอกัน วันแม่หยุดป่าวคะ

ส่วนพี่ต็อบลงรูปที ใหญ่ซะ.....

:m81:
  • วันแม่หยุดค่ะ ต้องดู พี่บอยน่ะ ว่าจะได้พาไปหรือเปล่า ถ้าว่าง อาจจะได้เจอกันนะ

อ่อ happy brith day ปุ๋ย ด้วยนะจ๊ะ
  • ขอบคุณมากนะคะ
    เมื่อวานไปเที่ยวมาสนุกมากๆเลยค่ะแต่เล่นน้ำได้นิดเดียว กลัวว่าเล่นต่อจะไม่สบาย
    เลยขึ้นมานอนหลับสบายมากๆค่ะ
  • พี่ยุ้ยบอกพี่บอยเลยนะคะ ว่างด่วนนนนนนนนน
    พี่ต็อบกะเอก เค้าคิดถึงพี่บอยมากกกกกกกกกกกกก
    เหอะๆๆๆๆๆ
    :o023:
  • หายไปไหนกันหมดเนี่ยยยยยย....เงียบเชียวววววว
  • ทำงานอะจิ + ตู่นัดเจอทุกวันจะเอาเวลาไหนออน
  • วันนี้จะได้นัดเจอไปไหนอีกน้อ...ติ๊ก ตอก ติ๊ก ตอก...
  • พี่สุเปลี่ยนรูปโอ่งเป็นอ่างได้ป่ะ :o012: