ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The Strongest Pitbull in Thailand
  • ป่มไปด้วยครับ ขอ 1 ที่นั่ง
  • นึกแล้วว่าต้องไม่มีปัญญา แถมยังจะหน้าด้านไปเล่นหมาคนอื่นแข่งกับเจ้าเบิกอีก

รุ้ได้ไงว่ากูจะไม่ลงแข่งหาไอ้โกเต็ก ไม่ได้พูดสักคำ
    ส่วนเรื่องหน้าด้าน คงไม่มีใครแถวนี้เค้าด้านกว่ามึงอีกแล้ว เกิดมาเพิ่งเคยเห็นมึงเนี่ย ด้านที่สุด มั่วก็ที่หนึ่ง
    กระดาษทรายขัดเหล็กเบอ 0 ยังไม่ได้ครึ่งมึงเลยย

อย่างหนาาา ตราโกเต็ก 55555555
  • อยากไปร่วมด้วยแต่ต้องขอดูรถก่อนว่าว่างรึป่าว ถ้าว่างหรือมีใครใกล้ๆให้อาศัยไปด้วยไปแน่นอนครับ ^^
  • วันที่ 27 สค ได้ครับ น่าจะว่าง
  • ตั้วทำไปเรื่อยๆ รับรอง คว่ำ ไอ้เบียร์สดได้แน่

เคบา มันมีพลังภายในนะจะบอกให้ 555
  • ตอนนี้ก็พยายามทำให้มันเป็นเกมส์ทำให้มันสนุกกับการลากอยู่ครับ ได้มากน้อยแค่ไหนถ้าวันที่ 27 ว่างพร้อมกันขอยืมกระดานเหล็กพี่เทสหน่อยว่าพัฒนาขึ้นมั่งป่าว หลังจากคราวที่แล้วลากไม่ขยับเลย 555+

ว่าแต่ถ้าตั้วจะชวนกลุ่มนนทบุรีไปด้วยพี่วีระจะมีความเห็นว่าไงครับ ที่ว่าจะชวนเพราะว่าเผื่อมีคนสนใจกิจกรรมนี้จะได้มีนักกีฬาหน้าใหม่เกิดขึ้นเยอะๆ (เค้าจะไปกันรึป่าวตั้วยังไม่รู้นะพี่ยังไม่ได้ถามนี่แค่คิด)
  • ยินดีเสมอครับ ไม่มีปิดกันครับ อยากให้มาเล่นกันเยอะมากกว่า อะไรที่รู้ก็จะบอกครับ
  • อยู่ต่างหวัด.. เซงเลย :045:
  • ผมขออีก1ที่นะคับๆ ^^
  • ไปครับ นับวันถอยหลังรอทดสอบรถและรางใหม่กันเลย
  • Hazal2d0uS 6:56AM Permalink
    ฝนตกผมให้ลากกลางคืนเลยพี่ยุทธดีด้วยอากาศเย็นเหนื่อยช้า นี่เมื่อเช้าก็ลากยางเล่นมา 4 รอบแก้หนาว 555+ ส่วนเรื่องวันที่ 27 เดี๋ยวรอความเห็นจากพี่วีระอีกคนถ้าพี่วีระโอเคเดี๋ยวค่อยเอาลิ้งนี้ไปโยนไว้กระทู้นนทบุรีแล้วค่อยชวนว่าใครจะมามั่ง
    .
    กว่าจะถึงบ้านดึกทุกคืนเลย ครั้งหน้าจะต้องทดลองเทคนิคใหม่ๆดู จุ๊ๆๆๆๆ

Hazal2d0uS 11:43AM Permalink
    อยากไปร่วมด้วยแต่ต้องขอดูรถก่อนว่าว่างรึป่าว ถ้าว่างหรือมีใครใกล้ๆให้อาศัยไปด้วยไปแน่นอนครับ ^^
    .
    บ้านอยู่แถวไหนเดี๋ยวโทรคุยกัน ถ้าไม่ไกลพี่เดี๋ยวไปรับ ถ้าไกล้พี่วีระต้องรบกวนพี่ชายเราแล้วล่ะ
    พี่วีระไม่มา ตามถึงบ้านเลยน่ะ
  • บ้านอยู่ปากเกร็ดครับพี่ยุทธใกล้ๆกับวัดสนามเหนือที่จะข้ามไปเกาะเกร็ดเลยครับถ้าพี่มารับเดี๋ยวผมช่วยค่าน้ำมัน เพราะถ้าไปดีวันคงอยู่นานผมไม่ค่อยอยากรบกวนพ่อตาครับ แต่ถ้าที่สนามกีฬาผมให้พ่อตาพาไปได้ครับเพราะวันนั้นขากลับผมเพิ่งรู้ว่าจริงๆใกล้แค่นิดเดียว
  • ขอพวกเราจงภูมิใจ เราคือกลุ่มอนุรักษ์นิยม พิตบูล
    พิตบูลมันบ้าพลังๆ เจ้าต้องบ้าพลังตามมันถึงจะสนุกครับ
    ถ้าเลี้ยงพิตแล้วให้นอนเฉยๆ มันแทบจะไม่ต่างจากการเลี้ยงหมาทั่วไปเลย
    เรามาค้นหาความสามารถพิเศษในตัวพิตบูลกันดีกว่า
  • งั้นผมขอตั้งชื่อว่า " ENEGETIC PITBULL " ดีไหมครับ 555

...................กลุ่มพิตบลูบ้าพลัง................................
  • ผมอยู่นนท์ครับคุณตั้วมาชวนแล้ว ถ้า27สิงหาไม่เลื่อนผมไปแน่นอนครับ ตอนแรกเห็นในรูปก็อยากไปแล้วครับแต่ไม่รู้ว่าพี่ๆเค้าจะไปกันอีกวันไหน^^
  • WeightPull 12:06PM Permalink
    ยินดีเสมอครับ ไม่มีปิดกันครับ อยากให้มาเล่นกันเยอะมากกว่า อะไรที่รู้ก็จะบอกครับ
    .
    ย้ำ ครับยินดีเสมอครับ ไม่มีปิดกันครับ อยากให้มาเล่นกันเยอะมากกว่า อะไรที่รู้ก็จะบอกครับ
  • ขอบคุณมากครับ ผมแฟนคลับไบเล่ย์ครับ เห็นที่งานเมืองทองแล้ว ถึงจะจบไม่สวย ไบเล่ย์ก็ชนะใจผมเต็มๆแล้วครับ
  • สวัสดีคร้าบ พิทบลูของผมเป็นสายโชว์ สามารถนำไปรากแข่งได้ป่าวคร้าบ ผมพึ่งเลี้ยงยังไม่ค่อยรู้อะคร้าบ
    แล้วมีการแข่งสายโชว์รึป่าวคร้าบ
  • image

รูปนี้ฝากพี่วีระ เห็นพี่ยุทธบอกว่าชอบไก่ต้องเอาไก่มาล่อ 555+

ว่าแต่ดีวันเนี่ย อยากปายยย ใครอยู่ใกล้ๆปากเกร็ดขอติดรถไปด้วยคนกับหมาหนึ่งตัวครับ ฮิ้วๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC01740.JPG 217K
  • งานนี้สงสัยมันระเบิด ฝึกเสร็จเมื่อไหร่เตรียมตัวเจอแท้งนิวเวอร์ชั่น อิอิ
  • หมวด อยากเห็นแท้งนิวเวอร์ชั่น ครับ ;-)
  • มีเก่งๆก็แบ่งมาเล่นบ้างนะครับ คุณตั้ว

• คึกคักกันดีจังครับ ช่วงติดงานถ่ายรูปอย่างเมามัน เริ่มขยับรับงานVDoต่อ แต่ตอนนี้ก้เริ่มซ้อมเบาๆๆหลังป่วยแล้วครับพี่ยุท พี่วีระ สวัสดีครับ
  • ว่างๆ โพสวีดีโอมาแบ่งพี่ชมมั่งนะครับอ้น ถ่ายภาพนิ่งไม่ธรรมดา อยากดูว่าภาพเคลื่อนไหวจะขนาดไหน... :015:
  • แมงโม้บินว่อน ขอไบก้อนหน่อย
  • เสาร์นี้ถ้าไม่ติดอะไร จะเอาบีเจไปทดสอบ แล้วจะถ่ายคลิบมาให้พวกหลานๆ จำไปฝึก ฮา .....
  • พี่วีระโชว์ไก่ฝีตีนตั้วโชว์ขำๆล่ะกันครับ 555+

แจ้การ์ตูน 2.1 แบก 3.5

ลูกโทนไก่ชอบบนเสียเปรียบเตี้ยกว่าเยอะมากขึ้นไม่ได้

อันนี้ไก่รุ่นมันเลาะกันเลยเตะดูเล่นๆ

• แจ้นินจาปล้ำหนสองแบกนิดหน่อย

แจ้นินจาปล้ำหนสี่แบก 5 ขีดของเราลูกหนุ่มของเค้าลูกแซม

ส่วนใหญ่ไก่ตั้วต้องยอมแบกเพราะว่าเราเป็นเจ้าบ้านใครอุ้มมาก็ต้องเอาตัวไปรับ
  • เจอไก่มาเฟียแล้วจะหนาว ครบเครื่อง ต้มยำ มุด มัด คาบ ขี่ ตีลำตัว หัวก็ไม่เว้น ฮ่าๆๆ
  • ทุกคลิป ไก่เชิงบนจัด (เชิง2คอ) ถ้าเปรียบไก่ได้เปรียบชนะเห็นๆ แต่ผมว่านี่ถ้าจะปล้ำกันเล่นๆดูเชิงกันมากกว่า^^ ได้ออกกำลังไก่ด้วยเห่อๆๆ
  • พี่มาร์คไก่พี่ไก่ไทยสไตล์เหลืองหางขาวแล้วมั่งครับนี่
  • พี่อนุรักษ์นิยมครับ เน้นไก่เชิง แต่ชอบประเภทหมัดหนักอัดลำตัว หรือไม่ก็หัวเน้นๆ พม่าเจอต่อยท้องกับหวดหน้าขาบินไม่ขึ้นก็เสร็จเรา
  • ไก่เชิงสุดยอดอยุ่แล้วครับ ถ้าเชิงไม่จัดมาก ในแต่ละอัน ได้ตีสามเหลี่ยม ตีสวาป ทุบหลัง ต่อให้เป้นไก่เทพมาจากไหนก็เสร็จเราครับ เห่อๆๆ
  • ครบทุกรส กัดปลา ตีไก่
  • เลี้ยงหมาดีกว่าครับ เห่อๆๆ ชีวิตนี้ทำบาปมาเยอะครับผม ถึงเวลาไถ่บาป มอบสิ่งดีๆคืนกลับให้กับสัตว์เลี้ยงแล้วครับผม ^^
  • เห็นด้วย การสนุกบนความทุกข์ของสัตว์ไม่ใช่เรื่องน่าสนับสนุน
    ปัจจุบัน ผมเลิกหมดแล้ว แต่พี่ชายยังไม่ยอมเลิก ไม่รู้จะทำอย่างไร
  • ผมเองก็ไม่รู้ว่าจะตอบพี่ยังไงครับเห่อๆๆ เอาเป็นว่ากรรมใครกรรมมันละกันครับ^^
  • ครับ ก็คิดอย่างนั้นละครับ ความชอบมันห้ามกันยาก ใครมาบอกให้เราเลิกเลี้ยงหมาพิตบูลเรายังไม่ยอมเลย
  • เห่อๆๆ มันแน่อยุ่แล้วครับผม ผมเลี้ยงเพราะรักไม่ได้เลี้ยงเพราะชอบ
  • หายดีแล้วใช่ไหมอ้น ลุยต่อเลย
    .
    ว่างๆขอเข้าไปชมตัวจริงหน่อยพี่วีระ/ลำโตดีจัง
    .
    Mafia 9:03PM Permalink
    เสาร์นี้ถ้าไม่ติดอะไร จะเอาบีเจไปทดสอบ แล้วจะถ่ายคลิบมาให้พวกหลานๆ จำไปฝึก ฮา ...

เสาร์ผมเข้าสายๆครับพี่ บ่ายๆติดครับ
  • เอ้าพี่วีระเล่นไก่ ตวยกะนี้55แล้วก็ไม่บอก
  • ใครว่างก็แวะมาทดสอบรางดูนะครับ ฟิตๆกันไว้ วงการลากจะได้คึกคักครับ
  • ตอนนี้กำลังซ้อมอยู่ครับ ไม่รู้จะเป็นงัย.....ต้องลอง....

images by free.in.th
  • โห หน่วยก้านเป็นต่อ แต่ลงสนามอาจจะเป็นหมู แซวเล่นขำๆนะครับ :-D
  • เมือคืน ดูtv ประเทศไทย ผมเพิ่งรู้ มี เอาวัว มาชนกันด้วยคับ รายการ สู้ยิบตา หรืออะไรนี่อะ มันดี แบบนี้ตำรวจไม่จับหรอคับ งง ชนนานมาก 30 นาทีได้เขามันถูกันดัง แกกๆ เลือดเต็มหัว คนเชียเป็น พันคนเลยมั้งคับ
  • พี่น้อย..ถ้าว่างวันที่ 21 สค.มาร่วมสนุกกันน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSC_2156.JPG 136K
    Copy of DSC_2156.JPG 245K
  • ครับพี่มาร์ค ตอนนี้เพิ่งเริ่มครับ....อนาคตต้องขึ้นอยู่กับตัวเราครับ
    ขอบคุณครับ..คุณยุทธ ที่ชวนตอนนี้ ฝึกลากล้อรถตัดหญ้า ไปก่อนครับ
  • พี่มาร์คครับ เอาน้ำหนักตัวหารน้ำหนักลากเหรอครับพี่
    หรือว่าเอาแต่น้ำหนักลากเพียวๆ
  • เอ้าพี่วีระเล่นไก่ ตวยกะนี้55แล้วก็ไม่บอก

พ่อเลี้ยง จะเอาพม่าเทพ มาฝากหรือ อิๆ ถ้าได้ก็เยี่ยมเลย 555