ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล โคราช ณ มทส 2
  • น้องเอ็กรูปรวมด้วยนะครับป่ม อิอิอิอิอิ จะเอามาลงใน F
  • จัดงานใหญ่จริงๆแล้วมันก็ไม่ยากครับ หาแม่งานแข็งๆมีทุนสักก้อนและพร้อมจะเจ็บตัวก็ทำได้เล้ว
    ส่วนคณะทีมที่ปรึกษา(พาเสียเงิน) เพียบอย่างห่วง ฮ่าๆๆ
  • พี่โจ้ไม่ยอมมา เห็นม่ะๆ
  • ครับพี่มาร์ค กำลังคุยรายละเอียดกับประธานชมรมครับพี่ :-D
  • ครับพี่มาค เดียวน้องๆ กะว่าจะปรึกษากันดูอยู่ครับ ได้เรื่องยังไงเดียวน้องเอ็กคงจะแจ้งอีกทีนะครับ ผมก็จะคอยช่วยเต็มทีครับพี่ ขออยู่เป็นคนเบื่องหลังครับป่ม พิสโคราชเราไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว :063: :063: :062: :029: :029:
  • สวยๆ ทั้งนั้นเลยนะพี่เอ็กซ์ แล้วบอกหาไมไ่ด้ได้ยังไง ใหญ่ๆ ทั้งนั้น แหล่มโป้ดดด :021:
  • ขอบคูณครับผม เอารูป มทส ครั้งแรกมาแจมด้วยครับผม imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    222897.jpg 70K
    222910.jpg 39K
    222900.jpg 52K
    222911.jpg 54K
    222893.jpg 55K
    222912.jpg 47K
    222916.jpg 230K
    222918.jpg 247K
  • อีกชุดครับ ห่างกันแค่อาทิตเดียวครับ วันมิสติ้ง ฝนตกเลยขอมิสติ้งไหม่ครับ แก้ตัวครับimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    222949.jpg 95K
    222950.jpg 89K
    222941.jpg 45K
    222936.jpg 49K
    222933.jpg 39K
    222931.jpg 54K
    222932.jpg 51K
    222921.jpg 83K
  • สะฐานที่เดียวกันครับป่ม imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    222914.jpg 57K
    222922.jpg 40K
    222925.jpg 97K
    222927.jpg 46K
    222926.jpg 46K
    222930.jpg 75K
    222935.jpg 49K
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    222896.jpg 68K
    222917.jpg 45K
    222924.jpg 44K
    222923.jpg 45K
    222876.jpg 251K
  • สงสัยปลายปี จะมีงานใหญ่เกิดขึ้นที่โคราชกันแล้วนะครับพี่น้อง ไว้อะไรลงตัวจะแจ้งอีกทีนะครับผม ตอนนี้ขอซุมหัวกันก่อน อิอิอิอิอิอิอิ เอาแบบพอตัวก็พอเนอะน้องเอ็ก :X
  • 55+ ครับโน้ต แดงๆทางเหนือสวยอ่ะ

พี่บอยมาเที่ยวโคราชซิพี่สนุกนะ :-D
  • ภาพบรรยากาศสุดยอด ครับเอ็กซ์....
    แต่พริดตี้ที่บอกว่ามาจากพนมเปญ นี่หน้าคุ้นๆเนอะ...
  • พี่งานเข้า..เสียใจมากที่ไม่ได้ไป....อุตสา นัดชาญไว้...นัดครั้งที่2 มี่แต่สุดยอด :m32: แล่มๆเลยนะชาญเอ้ย =D>
  • ใครอะ อิอิอิอิอิอิ อย่าให้จับได้นะใคร เดียวจัดให้อีกสักตัว อิอิอิอิอิอิอิ ขอบคูณครับบอกแล้วว่ามากันเยอะ 555555 ใครน่อ............. :">
  • พี่งานเข้า..เสียใจมากที่ไม่ได้ไป....อุตสา นัดชาญไว้...นัดครั้งที่2 มี่แต่สุดยอด :m32: แล่มๆเลยนะชาญเอ้ย =D> พี่หลินสามยอด
  • GHOST สามยอด 2:24AM Permalink พี่งานเข้า..เสียใจมากที่ไม่ได้ไป....อุตสา นัดชาญไว้...นัดครั้งที่2 มี่แต่สุดยอด :m32: แล่มๆเลยนะชาญเอ้ย =D> พี่หลินสามยอด
  • เเล่มๆๆเลย น้องชาญ ครั้งที่2 =D>
  • นึกว่าใครที่ไหน ไกล้ๆ แค่นี้เอง นี้พี่หรินครับ อิอิอิอิอิ อะไรเนี้ยพี่หริน 5555555 ลงมาซะเยอะเลยนะครับบบบบบบบบบ เดียวๆๆๆๆๆ ลงอันเดียวก็ได้พี่ อิอิอิอิอิอิ ยังไม่เซียนนะเนี้ย :-)) :-)) :-)) image
    ไฟล์แนบ
    222916.jpg 230K
  • พี่หรินเตรียมตัวรับงานใหญ่ ณ.โคราชเลยนะครับบบบบบ เดียวจะส่งลงอีกตัว อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • 55+ งานเข้าเลยพี่หล้า โดนด่าเลย :o003:
  • ผมชื่อนิวครับผมๆๆ กางเกงลายพรางอ่าครับ
  • Wow !!

ภาพสวยทุกรูปเลย

พี่เอ็กงานใหญ่พร้อมเดินยังพี่

อิอิ :o062:
  • พี่ๆที่เลี้ยงพิทบูลที่โคราชครับ ไม่ทราบว่าในโคราชที่ไหนรับตัดหูลูกพิทบูลบ้างครับ ขอบคุณครับ
  • ครับนิว จำชื่อนิวไม่ได้ซักที 55+ ขอโทษจริงๆ

เดินหน้าเลยครับนัท

คุณ suzuki คลีนิคหมออุ๊เลยครับ
  • น่ารักจริงๆคนโคราชเนี่ย งานหน้าจะพยายามไม่พลาดด้วยประการทั้งปวงครับ
  • คับๆๆๆๆ
  • สวัสดีต้อนเช้าครับ สมาชิคพิสบลูโคราชยินดีต้อนรับทุกๆ คนเลยครับ จัดไปน้องเอ็กเต็มที่ไปเลย น้องนัทด้วยนะครับ ช่วยๆกันหลายๆคนครับ มีอะไรให้พี่ช่วยก็บอกได้ตลอดเลยนะครับ คูณนิวด้วยนะครับผม เตรียมเด็กๆ ให้ฟิตและเฟริมเข้าไว้ ครับหมวดpae กลุ่มพิสบลูโคราชยินดีต้อนรับครับผม ไว้สรุปลงตัวเดียวน้องๆ จะแจ้งลายละเอียดอีกทีครับผม :-D
  • ครับหมวดเป๋ ได้รายระเอียดยังไงแล้วผมจะรีบแจ้งให้ทราบทันทีเลยครับ

ขอบคุณครับหมวด :-D

• image

มาแล้วครับรูปหมู่ ลืมๆครับขอโทษที :o003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3477.JPG 269K
  • มิสติ้งครั้งหน้า น่าจะจับรางวัลกันเนอะพี่น้อง อิอิอิอิอิอิ ประมาณว่าใครเอาหมาไปกี่ตัวได้จับเท่าจำนวนน้องหมาที่เอาไปร่วมงานมิสติ้ง อะไรประมาณนั้นอะ :-)) :-)) :-)) เสร็จพี่แน่ๆ จะยกไปทั้งบ้านเลย ไม่ได้ให้มันรู้ไปงานนี้ อิอิอิอิอิอิอิอิ รางวัลก็อาจจะเป็นอาหาร 2-3 โล ส่วนรางวัลใหญ่ก็ถุงใหญ่ๆ สัก 2-3 รางวัลอะนะ พี่ว่าเอามันไม่ต้องซีเรียสอะไร น่าสนุกดี ทุกคนจะได้เอาน้องหมามากันเยอะๆ ส่วนคนที่ไม่เอามาก็หมดสิท :-)) :-)) :-)) แค่คิดเล่นๆ นะครับ
  • ใครไม่มีรถขนน้องหมาไปก็ประสานงานกัน ทางเดียวกันไปด้วยกันดีกลับด้วยกัน อิอิอิอิอิอิ ( เราก็ไม่มีรถ ) :-)) :-)) :-)) สำหรับใครไม่มีบ็อกใส่น้องหมา เดียวจะหาทางประสานงานหาซื้อมือ 2 ถูกๆ ดูแต่ต้องรวมกันซื้อพี่ว่าจะดีนะ ราคาซื้อพร้อมๆ กันหลายๆ ใบน่าจะถูกลองติดต่อเข้ามาหาพี่นะ เดียวจะลองหาๆ ที่ซื้อดู เผื่อมีจะได้ตกลงราคาดูครับ
  • พี่ชาญจัดใหซักใบพี่ อยากได้ๆ
  • เอ... จับรางวัล

ผมก็ว่าดีนะพี่ เด๋วลองสอดเข้าไปในกิจกรรม อีกจักหน่อย อิอิ
  • จัดมาเลยนัท เต็มที่
  • ที่ประชุมกันวันนั้น

กิจกรรมเยอะพี่ ยากตรงจัดสรรเวลาให้ได้นี่แหละ

:001:
  • 5555555 เรื่องบ็อก ต้องลองรวมๆ ดูครับเอ็ก ว่าจะมีกี่คนที่สนใจบ้าง แล้วก็จำนวน ขนาดด้วยครับ แล้วพี่จะลองหาๆ ดู ราคาด้วยนะครับ พี่ว่าถ้าเราจับรางวัล ตามจำนวนน้องหมาที่เอามาด้วยมันจะดึงให้เพื่อนๆ เราที่มีน้องหมาอยู่เอามากันเยอะขึ้น อิอิอิอิอิอิ พี่ก็จะเอาไปยกบ้านเหมือนกัน ( พีก็ไม่ได้เห็นแก่ของรางวัลเลยนะ ) อิอิอิอิอิอิอิอิ เอาสักใบไหมครับน้องนัท เอ็กเอาจริงเปร่า ถ้าเอาคือน้องเอ็ก 1 ใบแล้วนะ :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-))
  • อย่าลืมกิจกรรมโชว์ที่ดึงดูดใจผู้ร่วมงาน เช่นการแสดงโชว์ของสุนัขแต่ละกลุ่ม
    ใครมีอะไรดี งัดมาโชว์กันเลย ครับแบบว่าสุดๆ..
    และอีกอย่างที่คิดว่าขาดไม่ได้...เทพี พิทบลู เอ้ยยยยย...miss pitbull คร้าบบบบ :032:
  • 55+ ขอแค่มาเหอะน่าพี่หล้า แล้วโคราชจะไม่ทำให้ผิดหวัง :-D
  • นัทรายละเอียดโทรคุยกันดีกว่าครับผม
  • เสียดาย meeting คราวหน้าจะเอาไปด้วยแน่นอน..ใครชอบแบบแรงขับเยอะๆได้เห็นแน่...
    เอาไว้เป็นเพื่อนกล้วยหอมมัน.....กลัวเหงาครับ เบอร์ผมเผื่อมีอะไรติดต่อนะ X 084-4216356
    ภาพสวยครับ หมาสวยด้วยแต่แดงๆยังมาไม่ครบมั้ง...ของผมจัดไป 2 ตัว
  • ครับพี่นุ งานหน้าแดงๆของพี่นุกับกล้วยหอมใครจะหมดแรงก่อนกัน 55+
  • สนใจบ็อก เหมือนกัน
    ไม่ทราบติดต่อ ใคร

• สวยมากครับ น่ารักทุกตัวเลย เสียดายไม่ใด้ไปสนุกด้วย หวังว่าโอกาศหน้าคงใด้ไปร่วมด้วยนะครับ ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ คุณเอ็กซ์ เบอร์ผม 0884809254 โทรใด้ตลอดนะครับ :o043:
  • รอชมฝีมือชาวโคราชอยู่นะ
  • คนโคราชเค้าน่ารักครับพี่ อิอิ
  • 55+ ครับพี่มาร์ค จะพยายามให้เต็มที่เลยครับพี่

ครับหมวดเป๋ สาวๆโคราชน่ารักเยอะครับ ได้รายละเอียดยังไงผมจะรีบแจ้งให้หมวดและพี่มาร์คทราบทันทีเลยครับ

ขอบคุณครับ :-D
  • สวัสดีครับผม ครับพี่มาค พี่ๆ น้องในกลุ่มก็กำลังซุ่มหัวกันเลยครับพี่ อิอิอิอิ แหม หมวด pae ก็ห้ามพลาดนะครับถ้าพิสโคราชจัดงานได้แล้ว ไม่มานี้จะเสียใจนะ อิอิอิอิอิ กำลังอยู่ละหว่างดำเนินการครับผม เดียวพี่ไก่ กับน้องเอ็กคงจะมาแจ้งอีกทีครับ เมื่ออะไรลงตัว เรื่องบ็อกน้าผี กำลังรอพี่ๆ น้องๆ ในกลุ่มอยู่ครับ ว่าจะเอากันกี่คน และก็กี่ใบด้วย แล้วผมจะลองหาดูครับ ยังไม่แน่ใจว่าจะมีเปร่า อิอิอิอิ ก็หาๆ จากพี่ๆ น้องๆ ที่รู้จักกันนี้ละครับ ราคาก็จะแบบแบ่งๆ กันมาใช้ถ้าพี่ๆ ท่านไหนมีเยอะไม่ค่อยได้ใช้ อยากแบ่งๆ มาในราคาไม่สูงติดต่อมาที่ผมได้เลยนะครับ จะหาให้น้องๆ พี่ๆ ในกลุ่มที่ยังไม่มีใช้กันนะครับ ขอบคูณล่วงหน้าเลยนะครับ 084-3591589 ชาญครับ :-D
  • ปักธงชัย หมาแดง Only!!! ฮ่าๆๆๆ