ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไชโย ไชโย .....

อารัยกานว่ะ :018:
  • โอ้ววว เย้.. THAILANDPITBULLCLUB มันเป็นของพวกเราทุกคน

images by free.in.th

แต่กรูเห็นมีแต่ขาประจำกับพวกสองรางเท่านั้นเองนี้หว้า :o037:
  • ก็ดีครับที่ป๊อปกลับมา จะได้ทวงใบเพ็ดได้เสียที เฮ้อ 7 ปีที่ทรมาน
  • คุณปู ปาร์คเวย์ กับตำแหน่งหัวหน้าทีมดูแลเรื่องบลูลี่ และคุณPOP ELEGAN
    คนพวกนี้คือหุ่นเชิดครับ คัวจริงคือมาเฟียครับ แค่จัดฉากให้ดูเป็นกลางแค่นั้นเอง ตำแหน่งนี้มันของเค้าอยู่แล้วรอน โยนดาบให้แล้วไม่รู้เหรอ ไม่ผีลิง
  • ไอ้พวกนี้ก่อนมาเป็นนายกส้นตีนอะไรเนี่ยใบเพ็ดก็ให้ลูกค้าให้ครบก่อนนะ งามไส้ปะละพี่น้อง !!!
  • เจ็บไปถึงทรวงก็คงเป็นลุงหนวด เหมือนที่ท่านผีว่า ใบเพ็ดพี่โฟคนายทุนพวกมึงนะอยู่ที่พวกมันนี่แหละพี่น้อง จ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • PATRIOT BULLIES มาด้วยหรอครับทำไหม ไม่เห็นมีรูปเลยหรอครับ หรือ ใส่ชื่อไปเท่านั้นเองหรอครับ
    :-))
  • อยากเป็นคนจัดงานจนตัวสั่น สงไฉติดใจงานพัทยา แดกกันจนอ้วนทุกคนโดยเฉพาะสกูบ้า
  • ไม่ผิดหวังจริงๆที่ขึ้นรถไฟขบวนนี้ครับ
    ผมถือตัวสุดปลายทางยังงัยก็ต้องลงที่ปลายทาง
    ไม่ลงระหว่างทางแน่นอนครับ
  • ร้องกันเป็นผีโดนผ้ายันต์เลยนะ ปูปลาคร๊าฟก็ยังไม่ได้แล้วแบบไหนที่มันดีที่สุดสำหรับพวกมึงต้องกลุ่มไหน หืออ
  • ไม่ใช่มึงแล้วกันไอ้เหี้ยเหลียง !!!!!!!
  • ความคิดผมพี่ป็อป ELEGANTแกเป็นคนที่มีความสามารถดีคนหนึ่งในวงการสุนัขนะครับ ประสบการณ์ก็เยอะแยะ
    ถ้าคิดดูดีๆพิทบูลหรือบลูลี่ของแกมีไม่ต่ำกว่า50ตัว แกเล่นหมามาจะ10ปีแล้ว ก่อนที่จะหันไปเล่นสุนัขพันธ์อื่น พวกคุณๆพี่ผีคงไม่มีโอกาสรับรู้ก็น่าจะให้โอกาสคนคุณภาพแบบนี้ก่อนจะพูดอะไรนะครับ ขอบคุณ
  • 55 กัดพวกกูแล้วเหรอจ๊ะกัดดีๆระวังฟันหักนะ
  • ถ้ากูเหี้ยอย่างมึงเรียกว่าอะไรว่ะ
  • เขาเขียนว่า "และคุณPOP ELEGANTดูแลเรื่องทีมสุนัขประกวด" มันก็เหมาะสมแล้วนี่หว่า

ไม่แหกตาอ่านกันให้ดี อย่าทำให้เสียสถาบันผีสิวะ
  • ดุจังกลัวฉิบหาย เสียวเว้ย55
  • สถาบันผีที่ดีต้องเลียลูกกระโปกเก่ง
  • บูลลี่ต้องกลุ่มนั้นกลุ่มเดียวแหล่ะ ไม่งั้น ผีกรี๊ด ไม่ย๊อมไม่ยอม
  • GHOST 2:29PM Permalink
    อยากเป็นคนจัดงานจนตัวสั่น สงไฉติดใจงานพัทยา แดกกันจนอ้วนทุกคนโดยเฉพาะสกูบ้า

บัญชีทุกบัญชี ผมยังเก็บไว้อยู่ สนใจดูติดต่อที่ผมได้โดยตรง
    อาชีพผมเป็นเจ้าของโรงงาน บัญชีทุกอย่างต้องมีที่มาที่ไป นี่คือหลักการคุมบัญชีของผม
    งานพัทยาผมเป็นคนถือเงิน รายรับรายจ่าย เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ละเอียดอ่อน
    มาถึงวันนี้เอกสารทุกอย่างยังอยู่ครบ และไม่เคยคิดจะทิ้งหวะ น้าผี........เพราะยังไงผมรู้อยู่แล้วว่า ไม่มีคำว่าดีที่สุดในสายตา คนที่ใช้เพียงสายตามอง

เมลล์บัญชีก็ส่งไปให้คนที่ออกตังค์ ทั้ง3ค่าย
    ในเมลล์ผมยังย้ำไปด้วย ว่า "โปรดอ่านทุกๆตัวอักษรอย่างตั้งใจ"

และถ้าบอกว่าติดใจนะ กรูโคตรจะชอบเลย ไอ่ห่าลาก งานเปลืองตัวแบบนี้อะ
  • รัฐมนตรีแต่ล่ะตัว สันหลังมีบาดแผลทั้งนั้น :063:
  • ไม่มีใครดีเลิศประเสริฐศรีหรอกผีเอ๊ยยย
    มือไม่พาย อย่าเอาตรีนลาน้ำสิวะ
  • หลังกูมีรอยสักกับขี้เรื้อน ว่ะ55
  • คำศัพท์ ใหม่ "สองราง" 555 ตลกดีนะคนเลี้ยงหมาสายเดียวกัน กัดกันเอง ดูแล้วแต่ละคนผมมองจากสองเวป และหลายกระทู้ที่ตั้งกันขึ้นมา จุดยืน คืออะไร จะแตกแยก กันเพื่ออะไร อะไรมันทำให้เป็นแบบนี้ โยกกันไปย้ายกันมา เห็นมีเกือบทุกคน ดึงตัวกันไปกันมา ไม่มีวันจบสิ้น คนที่เป็นผู้ใหญ่ก็หน้าคิดนะ วงการชมรม หรือสมาคม จะยิ่งใหญ่ขนาดไหนแต่ไม่มีการเคารพกันและกัน ไม่มีการยอมกัน สุดท้ายแค่การเลี้ยงหมา มันกับกายเป็นเหมือนพรรคการเมือง เข้าไปทุกที
  • จุดยืนอยู่ที่ตีนกูครับ ฝั่งไหนให้ผลประโยชน์กูมากกว่ากูก้อฝั่งนั้นครับ
  • เห็นน้าผีเป็นแบบนี้แล้ว(เซงจริง)อยากจะใช้ระบบรัฐสภาจริงๆ เมื่อมีฝ่ายเสนอน้าผีก็ล๊อคอินมาเลยมาเป้นฝ่ายค้านไม่พอใจใครก็เปิดไม่ไว้วางใจกันไปเลยเป็นรายๆไปใครไม่เหมาะถอดออกใครเหมาะสนันสนุนเอาเอกสารเอากระทู้เอาอะไรก็ได้มาฉะกันให้ตายไปข้างเลย เอาไหมครับน้าผี จับซักฟอกกับสแกน กันไปเลย จะได้โปร่งใส เอางั้นไหมครับน้าผี คนทีถูกกล่าวหาจะได้ชี้แจงแถลงไข ถ้าเอากลับไปคิดแล้วล๊อคอินมาเลย ทุุกคนในบอร์ดถ้าได้อ่านได้เห็นเอกสาร เค้าก็ตัดสินใจกันเองได้แหละครับว่าใครดีใครชั่ว โหวตก็ได้นะครับ เราคนไทยประชาธิปไตยอยู่แล้ว อะไรที่มันมาดีๆก็จะได้เกิดขึ้นมาสักที (ผมเองไม่ได้อยากเด่นอยากดังแต่ก็ต้องล๊อคอินเพราะไม่อยากเป็นผีและไม่คิดจะเป็น) ผมเป็นเพียงดอนคิง จัดให้ซัดกันเห็นๆกันไปจะได้จบสักทีเรื่องแบบนี้เอาไหมครับ (ถ้าเอาล๊อคอินมาครับและกระทู้นี้ห้ามมีผีเด็ดขาด หรือจะตั้งกระทู้ใหม่เลยก็ยังได้ครับ) เอาไงเอากันครับ เพื่อความถูกต้อง ปรองดอง และสันติครับ (ด้วยความเคารพอย่างยิ่งครับ)
  • ใช้ เอฟ1 ครับ

สะสมโลโก้ แลกเสิ้อ ได้ประโยชน์

้เท่านั้น......
  • มันบอกแล้ว

กลัวโดน.. ตีน..ครับ
  • ใช้ เอฟ1 ครับ

สะสมโลโก้ แลกเสิ้อ ได้ประโยชน์

้เท่านั้น......

นี้ต้องการอะไรว่ะ แม่งมึงจะเอาผลประโยชน์ มึงมันผิดประเด็นแล้ว ล้มกระดานดีกว่าว่ะ กูว่ามันน่าเบื่อ
  • ก็กูยังไม่เคยมี ผิดด้วยเหรอ

ก็กูชอบของกู
  • ไอ่เหี้ยtonpong อย่าเสือก ไปไกลๆตีนเลย
    ที่นี้ไม่มีผลประโยชน์ให้มึง
  • กูรู้สึกว่า กูเริ่มมีค่า แล้ว
    ภูมิใจ ว๊ะ
    อิอิ
  • มึงมีค่าแค่เป็นเห็บของหมาขี้เรื้อนตัวหนึ่ง
  • ขออภัยช่วงเช้าไปโรงงาน กลับมากระทู้ร้อนตามเคย ผลประโยชน์มันคงเยอะจริงๆนะ

ผมอยากรณรงค์ให้พวกเราล๊อคอินโดยสมัครใจและไม่มีการบังคับจะดีกว่าไหม
    หากทุกคนพร้อมใจกันล๊อคอิน เราจะเห็นเลยว่าผีที่มาป่วนในกระทู้มีเป้าหมายเพื่อทำลายเพียงอย่างเดียว
    ภาพมันจะชัดเลยครับ ว่ามาจากคนกลุ่มไหน
  • ก็ยังดี

มึงดูสภาพกูตอนนี้image
    ไฟล์แนบ
    Clip_resize.jpg 49K
  • 555+ โหดค๊าฟ น้า :o008: ข้างในผีดุ มั้ยค๊าฟ น้า tonpong
  • ครับ พี่มาร์ค
    ถ้ามันรก ก็ลบ ลบ บ้างก็ได้น๊ะ
  • อ่านที่คุณต้นคอมเมนท์ก็เป็นสิ่งที่น่ารับฟังครับ คำว่า Thailand Pitbull Club
    ตามหลักของภาษาอังกฤษ มันผิดหลักไวยากรณ์เต็มๆเลยครับ คำที่ถูกต้องคือ

Thai Pitbull Club หรือ Pitbull Club of Thailand

ไม่ทราบว่าพวกเราเห็นควรประการใดครับ
  • ต่างคนต่างทำงานกันปายยยย อย่าให้ลากไส้กันเลยยยยยย
    ฝั่งเนี๊ยะน่ะไส้หมู ของคุณน่ะไส้เน่า 555

อุ๊ยยยย ตกใจหมดเลยยย
    จากสาวหน้าโต๊ะสมาคม
  • "ชมรมขนหัวลุก" น่าจะเหมาะกว่าผีเพียบแหล่งรวมผี
  • ผมชอบ Pitbull Club of Thailand
    เพราะ ของประเทศไทย
  • ด้วยความเคารพ เพราะของประเทศไทยทำไมต้องสนใจไวยากรณ์อังกฤษ
  • ก็จริงน๊ะ..แบบคนไทยพูดอังกฤษ เออ....
    เป็นเอกลักษณ์ ดี
  • เมียคุณใหม่ตั้งชื่อให้ทั้งที นับว่าเป็นคุณุปการต่อวงการพิทบูล
  • ABC มีฐานะเป็นชมรมดูแลเรื่องใบแพด ทำทะเบียนประวัติสายพันธุ์
    Thailand pitbull club มีฐานะเป็นสมาคม (ควรจะเป็นassociation ได้นะ) ดูแลเรื่องการส่งเสริมกิจกรรมของหมาพิทบูล(บูลลี่) ทุกประเภท สมาคมเอารายได้จากขมรม ABCมาใช้ในการบริหารงานเพราะตามหลัก สมาคมไม่สามารถหารายได้ด้วยตัวเอง
    ทั้งABC และ Thailand pitbull club ก็อยู่ในเครือข่ายเดียวกันทำงานสอดคล้องกัน คนที่ลงทะเบียนกับABCน่าจะถูกโอนมาเข้ากับสมาคมโดยอัตโนมัติ ส่วนคนที่ลงกับThailand pitbull club ก็ต้องถูกโอนข้อมูลมาเข้ากับABCด้วยเช่นกัน คือหลักๆผู้เลี้ยงทั่วไปน่าจะยึดเอา Thailand pitbull club เป็นหลักส่วนABCก็เป็นเหมือนฐานข้อมูล

ถูกต้องครับ
    แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นตอนนี้จุดเริ่มตนคือเราต้องการเสียงและความร่วมมือจากพี่น้องทุกท่านเป็นสำคัญสุดเหนือสิ่งได้ทั้งสิ้น วันนี้เราผ่านร้อนผ่านหนาวมาจนถึงจุดที่สูงสุด
    มาจากคนหลายๆคนที่ไม่เคยรู้จักกันแต่ชอบในสิ่งเดียวกันจากหนึ่งไปสิบ เป็นร้อยพัน เราร่วมสร้างสังคมแห่งนี้ด้วยกันไม่มีหรอกครับสังคมไหนที่ไม่เกิดปัญหาแต่ถ้าเรามองส่วนรวมยึดถือเป็นหลักอะไรที่ไม่ชอบก็ถอยไปสงบใจก่อนหนึ่งก้าวให้ใจเย็นแล้วไปกันต่อ แถวในการเดินก็ไม่เสีย ที่เราเป็นกันอยู่ก็ดีอยู่แล้วแต่อาจเพราะมีบางสิ่งที่ทำให้แถวเสียไปบ้างแต่เราก็ยังหวังว่าอยากให้รวมกันเป็นหนึ่งเดียวกันนะครับ
    ใครมีปัญหาสงสัยผมและทีมงานจะมาตอบให้นะครับ

ขอบคุณครับ
  • คุณTHAILANDPITBULLCLUB โชว์ใบหน้าอันหล่อเหลาของคุณหน่อยซิครับ
  • กระทู้นี้มีผีเกเรเข้ามาป่วน เราทำงานเน้นชัดเจนเพื่อที่จะเดินไปด้วยกันได้เพื่อความสมัคคีพูดคอจะแตก ใครทำเราก็ไม่เคยไปวุ่นวายหลบการประทะได้ก็เลี่ยง คุณปู เค้ามีความปรารถนาจะให้สังคมเดินคู่อยู่ร่วมกันได้ยังไม่ได้ทำแม่งกวนน้ำขุ่นล่ะ :o006:
  • พี่มาร์คครับ ขณะนี้มันมีขบวนการลูกอีช่างเขี่ย เขี่ยซ้ายที เขี่ยขวาที เป็นไปได้อยากให้เปิดไอพีเอามาลงเซียนคอมพ์ท่านใดสามารถลากตัวออกมาได้เบื้องต้น ผมมีรางวัลให้10000บาทใครจะลงขันล่าผีก็ว่ากันมาเลยเราจะได้ทำงานได้ ทุกอย่างสงบอยากไปงานไหนเราก็ไป ไม่แบ่งค่ายไม่แบ่งแยกทุกอย่างเหมือนเดิม เราต้องช่วยกันทุกคนครับไม่ว่าฝั่งไหน

ป.ล จับได้จะไปตบแม่งยันบ้าน ปากดีนัก
  • THAILANDPITBULLCLUB ที่มาตอบกระทู้นี้เป็นทีมทำงานของสมาคม
    ที่ได้รับมอบหมายมาจากผู้เข้าร่วมประชุมทั้งหมดจึงมีหลายท่านเข้ามาดูแลในส่วนนี้
    ไม่ต้องสืบหาหรอกครับเพราะมีอยู่หลายท่าน

ในส่วนของคุณปู ก็เป็นบุคคลที่ได้รับการแต่งตั้งมาจากสมาชิกในที่ประชุม
    เพราะทุกท่านเห็นในความสามารถและศักยภาพ และประสบการณ์ในการบริหารงาน
    เนื่องจากทีมงานที่กล่าวมาทั้งหมดนั้น ถือว่ามีประสบการณ์ในการทำงานมาหลายๆด้าน
    และประสบความสำเร็จมาแล้วทุกท่าน ซึ่งอาจจะไม่ถูกใจเพื่อนทุกคนแต่ทางเราก็เชื่อว่า
    ทีมงานนี้สามารถทำงานได้อย่างแน่นอน โดยที่ท่านกรรมการทั้งหลายที่ออกหน้าอาสามารับ
    งานในส่วนนี้ถือว่าเป็นการเสียสละเวลา และเปลืองตัวกันเป็นอย่างมาก แต่ที่ยอมรับมาทำงานนี้
    ก็เพื่อวงการเราอย่างแท้จริง ทางทีมงานขอความกรุณาเพื่อนๆ ให้โอกาสคณะกรรมการได้ทำงาน
    กันไปก่อนในช่วงแรกๆนี้ เพราะว่างานในช่วงนี้ถือว่าลำบากมากๆที่จะก่อตั้งจะเตรียมทีมงาน
    และเมื่อไรที่สมาคมของเราเป็นรูปร่างที่ชัดเจนแล้ว จะมีการปรับเปลี่ยนอย่างไรแล้วค่อยว่ากันอีกที
    ขอโอกาสให้ทีมงานได้ทำงานก่อนดีไม่ดีแล้วค่อยมาติกันอีกทีนะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่ให้โอกาสให้ทีมงานได้ทำงาน
    และขอขอบคุณคณะกรรมการทุกท่านที่เสียสละเวลาอันมีค่า
    มาเพื่อช่วยพัฒนาวงการของเรา

ขอเป็นกำลังให้ทีมงานทุกท่านทำงานต่อไป อย่าไปฟังคำของพวกไม่มีตัวตน
    เราอยู่กับคนที่มองเห็นดีกว่าครับ
  • ยังไม่เห็นเลยว่าผลประโยชน์มันอยู่ตรงไหน ทำแล้วใครรวยขึ้นก็ไม่เห็นมี
    ทำชมรมมีแต่เรื่องเสียตัง และก็ทำเพื่อผลประโยชน์ของชาวพิตบูลทั้งนั้น
    ไม่สนับสนุนก็ไม่เคยว่า ไม่เคยไปรบกวน ไม่เข้าใจทำไมต้องมาก่อกวนด้วยครับ
  • คุณปู ปาร์คเวย์ กับตำแหน่งหัวหน้าทีมดูแลเรื่องบลูลี่ และคุณPOP ELEGAN
    ----
    เอาคนปลาคร๊าฟอย่างปูมาดูแลหมาบูลลี่ เอาป๊อปวงการหมาปั๊กเป็นผู้ช่วย อือ วางตัวเหมาะสมดีครับ ร.ม.ต มาร์ค1
    -------------
    อย่าไปสนมากเลยคุณปูจะสองรางหรือปลาคร็าฟอะไรก็อย่าไปแคร์มัน
    ดูอย่างไอ้พวกนักร้องลูกทุ่งเก่าดิ ยังเสือกอยากมาเป็นผู้นำหมาเลย
    ป่านนี้กะสันกลัวเค้าได้ดีจนต้องมาจ้องบอร์ดนี้ทั้งวันเเล้วมั้งเนี่ย
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ