ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยาได้พิทบลูสายเรดโน๊ด
  • ถูกๆคับๆตัวผู้ ถูกๆๆๆลงรูปให้ดูหน่อยนะคับ
  • ถูกๆๆๆๆ สงสัยจะยากครับ อยากได้ของดีต้องลงทุนครับ ^^
  • แม่นแล้ววววววว
  • ต้องการถูกๆ........เลี้ยงบางแก้วซิครับ.... :006:
  • เก็บ และ โกงเมีย แบบที่ผมกำลังทำอยู่ อุอุ
  • กดไลท์ คห.ข้างบน ระรัว \m/
  • ต้องการถูกๆ........เลี้ยงบางแก้วซิครับ....

..................................................

หมาวัดก็พอแล้วมั้ง
  • เขาไปดูในพันทิพก็มีครับ
  • อย่าดูถูกบางแก้วสุนัขของไทย
  • เห็นด้วยกับผีตัวบน สุนัขของไทยที่ปัจจุบันได้รับความนิยมไปทั่วโลกก็คือ "ไทยหลังอาน" และ "ไทยบางแก้ว" เชื่อไหมว่าตัวสวยๆ ต่างชาติเขาซื้อกันหลายตังค์นะครับ (ทุกวันนี้ราคาก็ไม่ได้ถูกไปกว่าพิตที่ขายๆ กันเกร่อในนี้หรอก)

สรุป...จะเลี้ยงพิตบูลหรือเลี้ยงหมานอกพันธุ์อะไรก็เลี้ยงเถอะ แต่อย่าดูถูกสิ่งที่เป็นเหมือนรากเหง้าของตัวเองนะครับ คุณไม่เลี้ยงไม่รักแต่อย่าไปแสดงความคิดเห็นโง่ๆ ที่ทำร้ายความรู้สึกคนที่เขาเลี้ยง มนุษย์มีการศึกษาเขาไม่ทำกัน (อ้อ...รับผิดชอบหมาได้อย่าลืมรับผิดชอบคำพูดและความคิดตัวเองด้วย)
  • เหมือนบ้านเราแหละครับที่หมานอกก็แพงกว่าหมาใน หมาไทยแมวไทยที่อังกฤษแพงมากครับ สวยๆเริ่มที่1500 pound ประมาณ 75000 บาท
  • ซุกตังค์เมีย ครบแล้่วแอบไปซื้อ

เมียถาม บอกว่าเพื่อนให้มา

กว่าความจริงจะเปิดเผย

เค๊าก็หลงรักกันแระimage
    ไฟล์แนบ
    บลูตัส_resize.jpg 45K
  • ขอบคุณคุณ tonpong ที่แนะนำนะครับ
    ถ้าสำเร็จจะมาเล่าให้ฟัง :o037:
  • ผมก็อยากได้ครับพอมีมั้ยครับมีงบประมาณ6000อะไม่ต้องสวยเอาดูดีก็พอครับ :031:
  • มึงอย่ามาดูถูกบางเเก้วนะโว้ยยยย
  • ถึงคุณ tonpong ผมก็คิดจะทำแบบนั้นแหละครับ 5555
  • ทำได้เลย ไม่สงวนลิขสิทธิ์

เค๊ารักกันได้...เรารอด..

เฉพาะคนรักหมาน๊ะ ไม่งั้นแม่งบ่น..ยันหมาตาย

ทักทายกันได้ครับ ที่ห้อง สัตหีบ-พัทยา ครับimage
    ไฟล์แนบ
    215512_resize.bmp 178K
  • มีแล้วครับผมอยากได้อีกกกตัวนี้ไง
  • image
    ไฟล์แนบ
    255723_218770784809614_100000300820756_746912_2717352_n.jpg 52K
  • พอได้ป่าวแต่ราคานี้นะimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1361.jpg 182K
  • pit pk สุดติ่ง ตริ่งพังครับ :063: :063: :063:
  • ไม่ค่อยมีตังอ่ะๆๆๆ
  • ไม่มีตังก็อย่าซื้อดิ
    เก็บเงินเมิงไว้แดรกข้าวเหอะ
  • หมา สภาพ โครงสร้างเหี้ยๆ แบบนี้ หรือ 10000 น่าสมเพทหาแด็กกับหมาแดงจริงๆ
  • คับจะเอาตังไปแดกข้าวดีกว่าหมาหน้าแมสู้อีบลูผมก็มิได้