ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดรับผสมหมาre100%3500สีบูล
  • เปฺดรับผสมหมาre100%3500สีบูลสายเลือดดีหัวใหญ่
  • มีรูปป่าวครับ
  • อยู่ที่ไหนครับขอที่อยู่เเล้วรูปด้วยครับ
  • หัวมึง หรือหัวหมาว่ะ รูปหมา ที่อยู่หมา มึงไม่ลงให้เค้าดูละ ไอ้ควาย
  • ช่วย ลง ลายละเอียดด้วยครับ :/
  • รูปก็ไม่มี เบอร์โทรหรืออีเมลล์ก็ไม่ลง ภาษาก็พิมพ์ไม่ถูกต้อง

เกรียนชัดๆ .... ว่างงานมากนักเหรอ
  • รับผสมเหี้ยครับพี่น้อง ใครอยากเห็นก็นอนครับ จะได้ฝันเห็นตัวเหี้ยครับ
  • มึงเปิดรับผสมควายใช่ไหม เห็นเบอร์ก็ไม่มี รูปก็ไม่มี อยู่ที่ไหนก็ไม่รู้ หรือรับผสมเหี้ยกันแน่ว๊ะ
  • สารเลวสิ้นดี ตั้งกระทู้ผสมแย้ ดีกว่ามั้ย
  • พ่อแม่พี่น้องสนใจจะผสมก็จิตนาการพ่อหมากันเองครับ :-q
  • มีเบอร์ป่าว คับ ที่ไหนอ่ะ