ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนสอบถามหน่อยครับ
  • หมาบ้านผมปีกว่าๆแล้ว ต้องอธิบายก่อนว่าบ้านของผมเป็นบ้านเดี่ยวมีพื้นที่ให้หมา แต่วันนี้มันวิ่งเข้าบ้านผมก็ไล่มันไปแล้วตีมันแต่มันกลับขู่ผมก็เลยตีซ้ำอีก แต่มันก็ขู่อีก ต้องสมควรทำยังไงครับ คืออยากได้วิธีแก้ไขดู ซึ่งมันไม่เคยเป็นมาก่อน
  • การตีไม่ใช่วิธีการแก้ปัญหา
  • รักวัวให้ผูกรักหมาให้ตีเชื่อผม ไอ้babyclubza เวลาทหารเค้าฝึกหมาเค้าทำยิ่งกว่าตีอีก แล้วหมามันถึงเชื่อฟังเค้าเวลาเค้าสั่ง มึงอย่ามารู้ดี หมามึงมึงไม่ตีมัน หมามึงทำตามคำสั่งที่มึงสั่งอะไรได้บ้างกูถามหน่อย เพราะกูเป็นคนฝึกหมา อย่าอวดรู้