ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • สวัสดีค่ะท่านประธาน และ คนรักพิตบูลทุกท่าน ไม่ได้หายไปไหนหรอกจ้า แต่ช่วงนี้เส้นเลือดฝอยที่ตาแตก หมอเลยให้หยุดใช้สายตาชั่วคราว เลยไม่ค่อยเข้ามาดูจ้า วันนี้อดไม่ได้ เลยขอพิมพ์หน่อย ก็พยายามไม่จ้องจอให้มากนัก ว่าแต่เฮียสอง และน้องอาร์ท นี่คงต้องมอบเกียรติบัตร ยอดคุณพ่อแน่ๆ เลย Hot Hit ตกกระป๋องนะ อยากเห็นหน้าจังเลย จะทำหน้ายังไง ฮิๆๆๆๆ B-)
  • สวัสดีคับคุณครูนิตยา
    ขอให้หายเร็วๆนะคับ
    เจ้าHotHitกะลังจะเป็นหมูแล้วคับ
    ไม่ได้พาไปทุ่งเลยคับช่วงนี้
    กินนอนอย่างเดี้ยวเลยคับ
    27สิงหาคม เจอกันคับ

image
    ไฟล์แนบ
    tjykuykty.JPG 82K
  • มื่อคืนเมาแฮงบ่ได้ไปเด้อเป็ดน่อยนั่นน่ะ
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวอุบล แจ้งทราบๆ คืออยากให้ป๋ามาร์ค มาแนะนำวิธีการทำหมากิจกรรม และกติกาแบบมาตรฐาน มีอุปกรณ์และการสาธิต เพื่อให้พวกเราได้เข้าใจกัน จะไปลุยงานโบนันซ่าที่เขาใหญ่ จึงอยากรบกวนให้กลุ่มอุบลเป็นเจ้าเรื่องสถานที่ เพราะเป็นศูนย์กลางของแต่ละจังหวัด โดยแต่ละจังหวัดจะลงขันกันจัดงาน เพื่อแบ่งเบาภาระเจ้าบ้าน และเป็นการผูกสัมพันธไมตรีอันดีของแต่ละจังหวัด ท่านประธานช้ายและพี่น้องอุบลว่าจะไดครับ ขอบคุณครับ
  • เห็นด้วยครับเฮีย ว่าไงว่ากันครับ
  • ท่านต้น ผมขอเบอร์โทรด้วยครับ
  • ต้องรอถามสมาชิกดูก่อนครับพี่โตว่าจะเอาไง
  • เห็นด้วยคับผม สู้ๆๆๆๆๆๆตายค่ะ
  • รอด้วยคน อิอิ
  • โบนันซ่า ชอบๆๆๆๆๆๆ
    upupupupupupup..............
  • มาน ใหญ่ ม๊ากกก !!
  • ขอบคุณครับท่านต้น วันไหนมาอุบล จะโทรหาตั้งวงร็อกเล็กๆกันครับ
  • คิดถึงทั่นประทานจังเลล งานยุ้งมากจนไม่มีเวลาเข้ามาบอร์ดเลย
  • 27 นี้จะว่างมั้ยน้ออออ
    สวัสดีทุกๆท่าน
    ติ๊กต่อกๆๆเวลามันช้าจังเลยช่วงนี้
    รอรอรอและรอ
    เสี่ยโจ้ไปอุดหนุนบ่อยไหมมั้ยท่านต้น

• นั้นสิคับเฮียซัน
  • คุณไปร์ทลูกสาวกินเก่งขึ้นมั้ย
  • สวัสดีคับพี่ๆทุกคับ
    เอารูปวันแม่มาฝากคับผม
    image
    ไฟล์แนบ
    Sfcdsfhjkghk;k.JPG 74K
  • เฮียโจ้เชือกมารึยังคับรบกวนถามให้หน่อย
    ถ้ามาพรุ่งนี้จะไปเอา ลองถักไปแล้วเส้นนึงไม่สวยแต่เวิร์ค
  • เฮียซัน ลูกสาวผมกินเก่งดีคับ โชคดีที่กินง่ายคับ
  • หวัดดีครับพี่น้องพิทอุบล สบายดีกันทุกท่านนะครับ เฮียโจ้ครับเชือกมีสีไรมั่งว่าจะขอแบ่งหน่อย :m06:
  • ฟื้นรึยังครับเฮียโจ้ ได้ข่าวว่าเมาแล้วตกเปล กลับตอนไหนไม่บอกกันเลยนะเฮีย
  • บักอ๊าทธุรกิจไปได้สวยไหมวะ ช่วงนี้ร้านกูลูกค้าพากันบวกสนั่นเลยว่ะ
  • เข่าร้านล่ะบ่เฮียต้น
  • ตอนนี้อยู่ร้าน
  • ของแบบนี้บวกได้ไม่นานคับพี่ต้น เด่วเขาก็มาลบคืน ใจเย็น ๆ :001:
  • แต่ระวังเด้อบวกร้านเราไปเสียร้านอื่นๆ
    ผมโดนแล้วๆ
  • เหนื่อยจังอยากกินตับ 18+
  • มันจะเหนื่อยไปหน้าเด้อลูกพี่
    55555+
  • ตอนนี้เฮียโจ้ติดลบ
  • วันสบาย ๆ วันนี้ทำอะไรกันคับ

• สวัดดีคับคุณGutOrz
    หมาน่ารักจังเลยคับ
  • พี่ต่อต้องเปลี่ยนคำชมเป็น Good Boyyy ! ฮา ๆ ๆ
  • กำ 555 aRt_sEEd ขอบคุณครับ
  • เอ็ดก้าอยู่ที่ไหนคับเนี้ย คุ้นๆผมเคยเจอป่าว
    ได้ข่าวว่าเฮียโจ้บวกเหรอ หุหุ
  • ผมก็อยู่อุบล นี้ละครับ บ้านผมอยู่แถวหลังวัดนาควาย มิตติ้งรอบก่อนก็ได้ไปคับ สงสัยไปเจอที่งานมั้งครับ
    :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p
  • เนื่องด้วยวันที่ 23 ตุลาคม 2554 พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้นชื่องาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์

จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล อุบลฯ ทุกท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน กิจกรรมภายในงานก็จะมีกิจกรรมให้

เล่นกัน มีการประกวดหมาแบบป๊อปปูล่า เน้นสนุกสนานเฮฮาตามประสาพี่น้องพิทบูล

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 15.00 เป็นต้นไป ณ เขื่อนลำพระเพลิง

จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล อุบลฯทุกท่าน ครับ

ขอบคุณครับ
  • upupupupupupup.......
    ฝนตกกกกกกกกกกกกก
  • ใกล้ถึงวันจะคอนเฟริมอีกทีนะ x
  • สวัดดีพิทบูลอุบลทุกท่าน
    ตื่นแต่เช้าเลยนะคับเฮียซัน
    พี่ๆใครจะไปโคราชขอติดรถไปด้วยนะคับ 1 ที่นั้งคับผม

• หวัดดีครับชาวอุบลทุกท่าน ศก.ฝนตกน่านอนสุด ๆ เลย

หวัดดีคุณพ่อคนใหม่ เป็นยังไงมั้งเลี้ยงลูก สนุกไหม..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัดดีคับพี่โตเลี้ยงลูกสนุกมากๆคับ
    ไม่ค่อยมีเวลานอนเลยคับ
    แต่อยากไปเที้ยวโครราชยังไม่รู้เลยคับว่าจะได้ไปป่าว
  • สวัสดีครับบบบบ...พี่น้องทุกๆคนเลย สวัสดีรอบวง
    กลับมาจากสุรินทร์แล้วครับ พาลูกสาวไปเข้าโรงเรียนมา
    เอาไปฝึกเน้น
    1.ลดความมึน เรียกไม่ค่อยมา
    2.ให้นิ่งกว่านี้ ไม่งั้น นกพิราบหมดทุ่งศรีเมืองแน่ๆ
    3.สร้างกล้ามเนื้อ ให้ล่ำๆ จะได้เอาไปทำกิจกรรม แรงงงง...
    image
    ไฟล์แนบ
    205933_10150282355489708_585844707_7500528_2854628_n.jpg 104K
  • อยากพาลูกสาวไปเข้าโรงเรียนบ้างคะ แนะนำหน่อยได้ไหมคะ ขอบคุณคร้าimageimage
    ไฟล์แนบ
    298901_1918278393195_1129055371_31567422_6863108_n.jpg 35K
    293300_1918276713153_1129055371_31567418_7497785_n.jpg 40K
  • มาหาครูอ้วนนิ เดวจัดหนัก ^^
  • ยุที่กองบินก็มี ค่ายก็มี แต่ราคาพี่ไม่รู้นะ
    เพราะไม่ว่าศูนย์ฝึกของ ทหารหรือตำรวจ
    ถูกฝึกมาจากศูนย์สุนัขสงครามที่โคราชเหมือนกันหมดครับ การฝึกสุนัขคงไม่ต่างกัน
    เราก็ระบุกับครูฝึกเอาครับ ว่าอยากให้เขาเป็นแบบไหน ฝึกได้หมดครับ
    ตอนนี้ของผมเน้น ออกกำลังกายสร้างกล้ามเนื้อ กับคำสั่งพื้นฐาน
    สักพัก ดูการพัฒนาว่านิ่งหรือยังค่อยให้เขาเล่นกิจกรรม เข้าใจในเกมส์
    กะว่าจะเอายาวๆสัก3เดือน แล้วพอครบปีจะพาเข้าอีกรอบ จะอัดเรื่องกิจกรรมให้หนักๆ
    หลังจากนอนสบายในบ้านมานาน
    คอยดูพัฒนาการ ทุก10วัน เดี๋ยวจะเอามาลงให้ดูครับ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2222.6.jpg 122K
    DSCF2226.1.jpg 178K
    DSCF2230.2.jpg 161K
    DSCF2244.4.jpg 136K
  • เฮียช้ายเป็นจังได๋หนอ คือมิดแท้ คึดฮอดเด้อ
  • เฮียแกช่วงนี้งานเยอะนะต้น ฝนเข้าแล้ว
    รับเหมาลำบากมาก ต้องวิ่งแก้งาน 5555+
    กลับบ้านดึกทุกวัน
    ร้านต้นอยู่ตรงไหน เดี๋ยวผมไปอุดหนุน
  • เอาไปฝึกตั้งแต่เล็กเลยเหรอคับ ส้มโอไหวมั้ยน้อ
    ผลงานชิ้นแรกยาวไปหน่อย ลายยังไม่เรียงกันเลยหุหุ
    image
  • ติดกับโมเมนมสดครับ
    ไม่ใช่ร้านผมหลอกผมดูแลให้พี่สาวผม ผมกินเงินกงสีเอาครับ