ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • อ่ะนะ พี่บูน อะไรๆ ก็จะลงอ่างตลอดเลยนะ
    เจอตัวแระ หัวโจก พาลงอ่าง คือพี่บูน โยคะ นี่เอง
    5555555
    :o053:
  • ...........................?
  • วันนี้มีโครงการไปไหนป่าว งานเสร็จไว หรือเราจะนัดไปบ้านบูน ขอดูแมนยูมันเป็นบุญตา :032:
  • ราชบุรีนี่ กิน เที่ยว กันดีจริงๆนะครับ ฮ่าๆๆๆ

ยิ่งเห็นเนื้อแล้วยิ่งน้ำลายไหลจริงๆครับ
    ถ้าผ่านไป ขอไปลองชิมซักหน่อยท่าจะดีครับ

ว่าแต่ หัวโจกพาลงอ่างนี่เป็นคุณบูน เหรอครับเนี่ย
    แล้วสองสิงห์ หายไปไหนกันแล้ว หรือว่า ไปรอคนชวน
    หละครับคุณจอยฮ่าๆๆๆ

เอาน้องๆเจ้าไดร์โวล่าสุดมาฝากนะครับคุณจอย

image

image
    ไฟล์แนบ
    Manjaro Olympus 001.jpg 106K
    Olympus 001.jpg 132K
  • กินกันเก่งๆจิงๆคับพี่ตั๊ม ว่าจะเปลี่ยนชื่อกลุ่มเป็น เที่ยวไปกินไปแล้วล่ะคับ 55555555555555 :063:
  • ฮ่าๆๆๆ กินไปเที่ยวไป By ราชบุรี Pit ดีไหมครับคุณบูนฮ่าๆๆๆ
  • หวัดดีค่ะพี่ตั้ม
    กลุ่มนี้ว่างเป็นไม่ได้เลยค่ะ ว่างเป็นกินๆ 55555

วันนี้พี่ต็อบว่างอีกแล้วหรออออออออออออ
    :o024:
  • ต๊อบถ้าจะมาก้อโทรบอกก่อนน่ะ จะเอาเฟ้นหลังบ้านไปซ่อนก่อน กร๊ากกกกกกก :063:
  • ถ้าว่างก็นัดเอาหมามาจูงไหมหละ มันจะได้ชินกัน เวลาลงมันจะได้ชิน
    พี่ต๊อบก็ลองชวนอีกคนสิที่บอกอะเพื่อเขาว่างจะได้มาเจอไง
  • ปุ๋ยกะตู่ก้อว้างงงงงงงงงงว่างนะพี่ต๊อบบบบบบ.........5555
  • กินไปเที่ยวไป By ราชบุรี Pit ชื่อกลุ่มใหม่เข้าท่าดีนะพี่ 5555 เว้นวันนัดจิงๆ
  • สรุป.... หลับกานหม้ดแย้วววววววววววว
    555555
    :o071:
  • พรุ่งนี้ไป jj ปล่าวใครว่าง มีที่ว่างเยอะเยะกระบะหลัง
    วันนั้นไป เดินยังไม่ทั่ว เพราะเวลาจำกัดคราวนี้ไปออก9.00น. :>
  • :m58:
    :o021:
    :o024:
    :m72:
    งง มึน เฮ้อ !!!!
  • พึ่งถึงบ้านกุ๊กไก่ ลูกค้าไม่ยอมให้หยุดเลย :022:
  • หวัดดีพี่ตั้ม เจ้า2ตัวนี้ สวยเลยนะผมว่า โดยเฉพาะ M1 ยังโดนอยู่เหมือนเดิม ฟันธง ชั๊วๆๆๆ เลยพี่

ลูกค้าไม่ยอมให้หยุดเราก้อหยุดเองเลยต๊อบ กลัวที่ไหน...

ตู่ ปุ๋ย ออนทัวร์อีกแล้วหรอนี่

อะไรบูนกินกันเก่งจริงๆ เปลี่ยนเป็นนัดกันบ่อยจริงๆจะดีกว่าน๊า
    แล้วมีเฟร้นไว้ด้วย จึ๋ยยย!!!!

ว่าแต่นี่เอกมันหายไปไหนหว่าาาา :m10:
  • พีสุนอนตี3ฟิตจิงๆ เดี๋ยวไม่ไหวนะ :054:
  • ทำงานเกี่ยวกับอาหารหาวันหยุดยากพี่สุ คนเราไม่ได้หยุดกินตามวันหยุด :002:

จะได้หยุดก็ต้องรอตลาดปลาหยุด เพราะเราไม่มีวัตถุดิบ ก็เลยต้องหยุดโดยปริยาย :024:

วันนี้วันแม่คนงานแล่ปลาแต่ละคนมาทำงานตั้งแต่ตี3 อยากเลิกไวได้ไปเที่ยวต่อ

แล้วถ้าวันนี้เป็นไปตามที่คิดไว้จะไปดู นเรศวร ใครสนใจจะไปบอกนะ แต่ขอเป็นรอบเย็นๆหน่อย :m24:
  • หวัดดียามเช้าที่สดใสจร้า
    วันนี้ วันแม่ อย่าลืมไปบอก รักแม่ กันบ้างนะคะ
    ^___^

:o068:
  • เสียดายพี่ต๊อบวันนี้ไม่ว่าง ไปjj :o064:
  • ไป jj จื้อหนมมาฝากด้วยน้าา

:o016:
  • ว่างเป็นกิน ต้องห่างเครื่องชั่งน้ำหนักไว้นะครับคุณจอยฮ่าๆๆๆ
    เดี๋ยวจะอดขว้างเครื่องชั่งน้ำหนักทิ้งไม่ได้นะครับ

ครับท่านnoopuyza ฮ่าๆๆ เข้ากับกลุ่มดีจริงๆเชียวนะครับ
    โดยเฉพาะบรรดาหัวโจกทั้งหลายนะครับฮ่าๆๆๆ

ท่าทางคุณสุจะชอบสี Solid จริงๆเชียว ดีนะครับดูแลง่ายดีฮ่าๆๆๆ

ขาดคนงานบอกนะครับคุณต๊อบ เดี๋ยวจะชวนคุณสุไปช่วยแล่ปลาฮ่าๆๆ

• วันนี้วันแม่ตื่นเช้ามาก้อไปช่วยชาวบ้านพัฒนาหมู่บ้านมา....แมร่งคนไรว่ะโคตร MAN เลยอ่ะ555
    :063:
  • แต่กลับบ้านมาไข้ขึ้นเลย :o065:
    สงสัยจะทำความดีไม่ขึ้นจิงๆๆ555
  • วันนี้หลังจากที่ไป jj กลับมา ขอบอกว่าเหนื่อยมากกกกกกกก
    กลับมาถึงสลบเลย ต้องขอโทษ ตู่+ปุ๋ย พี่ต็อบกะพี่กุ้ก ด้วยนะ
    ที่โดดไม่ไปดูหนังต่อด้วย ไม่ไหวเจงๆๆ
    แถมดูรอบ 4 ทุ่มอีก ยอมยกธงขาวเลย เห้อออ

เที่ยวกันได้ทรหดอดทนมากๆคู่นี้

:o042:
  • สวัสดีจ๊ะ ทุกๆคน วันนี้ ไปบ้านโป่งมาแหละ บอยเค้าตั้งใจจะโทรหาสุ ว่าจะไปชมสมาชิกของเพื่อนๆ และ น้องๆในกลุ่ม แต่ พา สมาชิก 2ตัวไปเสริมสวย ที่ นครปฐมมา ใช้เวลาไปครึ่งวัน เลยไม่ได้เจอกันอีกแล้ว เพราะพรุ่งนี้ต้องทำงาน เลยกลับมา กทม วันนี้เลย

ต้องขอโทษมากๆเลยนะจ๊ะ

เลยเอามาโชว์ น้องผู้หญิงทั้งคู่เลย ตอนนี้ขอเอารูป ตอนตัดหูมาให้ดูนะ ตอนปกติไม่ค่อยได้ถ่าย อยู่ไม่นิ่งกันเลย ไว้ เอาที่ดามออกเมื่อไหร่จะโชว์อีกที ตัวสีเทาๆ ลูกเจ้าสีเงินเค้าแหละ กำลังซนทั้งคู่เลย ติชมได้นะจ๊ะ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    ย่อ 400.jpg 65K
    ย่อ 400a.jpg 49K
  • อ้าว แล้วๆๆๆๆๆๆ
    ไว้คราวหน้าถ้ามาบอกล่วงหน้าไว้เลยนะคะพี่ยุ้ย จะได้นัดเจอกันเต็มกลุ่มกันบ้างซ้ากที ไม่ได้เจอกันนานละ
    เสียดายวันนี้จังเล้ยยยย

ว่าแต่ว่า สีเงินมาแรงนะเนี้ย มีลูกโตซะแร้วววววว

:o037:
  • gadsuwan พฤษภาคม 29 Permalink
    สวัสดีคร้า เพื่อนๆชาวราชบุรี ดีใจจัง อยู่ราชบุรีเหมือนกัน บ้านโป่งคร้า ยังไง ขอเบอร์ เพื่อนๆ สมาชิกชาวราชบุรี ไว้ด้วยนะคะ มีกิจกรรม พาสุนัขเที่ยว หรือ มีปัญหาจะได้ปรึกษาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันค่ะ คนบ้านเดียวกัน เบอร์แฟนนะคะ ( บอย 081-007-5364 ) ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคน รักในสิ่งเดียวกัน ฝากรูปลูกชายให้ดูด้วยเพิ่งจะโตเป็นหนุ่มเลยคร้าบ

กลัวพี่ยุ้ยกับพี่บอยลืม ผมเซฟมาให้อ่านจากหน้าแรก ให้เบอร์คนแรกเลยและนัดทำกิจกรรมด้วยยยยย

5555+ :012:
  • ส่วนคุณสมบูรณ์โยคะ ตอนพี่บอยมา ชวนพี่เค้าไปทำด้วยนะ พี่บอยกับบูน .... :017:

อักษร บ เหมือนกันด้วยอะ :017:
  • จอย ก็พี่บอยน่ะสิ บอกพี่ว่าจะโทรหาพวกเรา แต่กว่าจะทำธุระเสร็จ กลับมา ค่ำมืดอีก เลยไม่ได้เจอสักที ส่วนลูกเจ้าสีเงิน ตอนนี้ประมาณ 3-4เดือนแล้วจ๊ะ ตัวน่าจะพอๆกับ ซีอุส ลูกของต๊อบละมั้ง ส่วนตัวสีดำ ชื่อเฉาก๊วย ตัวเค้าจะใหญ่กว่า เป็นพิทบลูสายเก่าอ่ะจ๊ะ พ่อเค้าตัวใหญ่ ไม่ได้ออกบลูลี่

โห ต๊อบ เล่นแบบนี้เลยหรอ ถ้าพี่ยุ้ยมีรถเอง ไปเองได้ คงไปเป็นตัวแทนคนเดียวแล้ว ตอนนี้ อาศัย พี่บอยเค้าพาไป เข้าใจป่าวเนี่ย เดี๋ยว จัดการซะเลยย 55555
  • ฉม หน้า พี่ต็อบ เจอพี่ยุ้ย โหดแร้วววววว 5555555

ไม่เป็นไรค่ะพี่ยุ้ย ไว้เที่ยวหน้าก็ได้ค่ะ ครั้งหน้าบุกบ้านพี่ยุ้ยเลยดีมั้ย
    5555555

:o037:
  • นึกภาพพี่บอยกับบูน ยืนกวาดถนนพัฒนาสังคมแล้ว ภาพในหัวสยองมากกกก :014:

ผมไม่เกี่ยวนะพี่ยุ้ย ผมทำตามคำสั่ง บิ๊กสุ :001:
  • ฆ่ามันนนนนนนนน :m27:
  • อยากว่างอะ แต่เสียดาย ที่ว่างจิงๆ
  • เชื่อมันเลย....ว่างแมร่งทูกกกกกกกกกกกวันอิจฉาอ่ะ 555555555
  • เฮ้ยทำไมกระทู้ลูกคิงคองมีแต่คนยกนิ้วโป้งว่ะ.... บอกแล้วว่ายกนิ้วโป้งกำลังฮิต555
  • :m02: วันนี้นัดกินติมมะ ร้อนๆไงมะรู้
  • เราอย่าไปยุ่งกับเค้าเลย แค่ติดตามห่างๆอย่างห่วงๆดีกว่าบูน :m15:

พวกเรามันกลุ่มพิทบูล สายบันเทิง :m53:
  • ต๊อบอายุเองยาวขึ้นอีกระยะนึงยังไม่พอใจหรอ บอยมาเร็วลมหายใจเองก็หมดเร็วนะ

แล้วเรื่องโฉนดวนะเอาไง พรุ่งนี้อาทิตย์แล้วนะไอ้น้อง
  • ว่างอีกแร้ววววววว เห้ออออออ :o024:
  • ป่าวไม่ได้ยุ่งก้อแค่เห็นมีแต่คนยกนิ้วโป้งอ่ะ ชั้นจะไปยุ่งอะไรกับเค้าไม่ได้รู้จักสักกะหน่อย แค่รู้จักกับพวกแกชั้นปวดหัวแย้ววววว :063:
  • ว่าง = :043: ตลอด
    :063:
  • วันนี้เอาไปให้ ขายที่ได้ตามที่ตกลงกันไว้ ซื้อหมานอกให้ตัวด้วยยยย :o043:
  • ได้ติดตามกะทู้นี้มานานมากแล้ว หน้าที่แล้วได้เห็นน้องคนนึง ใช้มือผลักหัวผู้ชายอีกคนในรูปภาพอยากถามว่าทำไมถึงทำแบบนั้นไม่มีสัมมาคาระวะเลยรู้ไหมว่าหัวผู้ชายเป้นของสูงตายไปจะตกนรกรู้ไหมค่ะว่ามันบาป
  • สงสัยจังเลยน้องpear ไปขายหมาแล้วมีปัญหาอยากรู้จังว่าคำว่ากลุ่มบ้านโป่งเกี่ยวข้องกับกลุ่มราชบุรีด้วยใช่ใหมหลอกขายหมากันหรอ
    วันๆเห็นแต่ไปเที่ยวกันนะกลุ่มเนี่ยทำไมไม่เอาเวลาไปเที่ยวไปดูแลหมาตัวเองกันบ้างไม่มีสำนึกเอาเค้ามาเลี้ยงแล้วยังไม่ดูเค้าอีก อย่างนี้เค้าเรียกว่า.....
  • ? งงกับผีตัวบน
  • เฮ้ย ไรเนี่ย ถึงเค้าจะรุ้กัน เค้าก็คุยแค่ในกลุ่ม คงไม่ได้โฆษณา ผ่านสื่อหรอกมั้ง มาทำไมเนี่ย วัตถุประสงค์อันใด