ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Crespo(Noname) ของพี่อุ๋ย ลำปางมาอัพให้ชมค่ะ
  • อายุ 4 เดือน 9วัน หนัก 15.4 kg
    imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_2230.jpg 179K
    DSC_2242.jpg 170K
    DSC_2254.jpg 132K
    DSC_2255.jpg 170K
    DSC_2259.jpg 146K
    DSC_2262.jpg 91K
    DSC_2266.jpg 100K
    DSC_2267.jpg 88K
    DSC_2268.jpg 88K
    DSC_2269.jpg 110K
    DSC_2273.jpg 131K
    DSC_2279.jpg 141K
    DSC_2280.jpg 132K
    DSC_2283.jpg 133K
    DSC_2285.jpg 117K
    DSC_2287.jpg 109K
    DSC_2289.jpg 89K
    DSC_2301.jpg 161K
  • คนชอบทักว่า "หมาหรือหมูเนี่ย" = ="
  • มันกลมดีจริงๆ นะครับเนี่ย ^^ ฮี่ๆๆ
    ยังไงจะบอกพี่อุ๋ยให้เข้ามาดูนะครับ แกไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเท่าไหร่

ใช่ตัวสุดท้ายของครอกเลยรึปล่าวครับ
  • น่าจะใช่นะคะ ตัวที่ชื่อ Noname อ่ะค่ะ
    ให้กินอาหารเม็ด+ไข่ต้ม+ทองหยอด+แคลเซียม ทุกวัน
    กินทุกอย่างที่ก้มเจอ เศษหิน ดิน ต้้นไม้ ทิชชู่ กระดาษ
    ดื้อ มึน แสบ ตะกละ อ้วน ขี้เกียจ โอ่ยยยย....จะหาคำไหนมาบรรยายมันดี ฮ่าๆ
  • เอ่อ...อาหารเม็ด ไข่ หนม แคลเซียม ยังพอทน มาถึง หิน ดิน ต้นไม้ ชักไม่ไหวนะเนี่ย :013:

แต่ก็น่ารักดีครับผม อ้วนๆ กลมๆ น่ารักดี รอช่วงยืดต่อไป ^^ อิอิ
    ตัดหูสวยดีนะครับ ตัดที่ไหนอ่ะครับผม แล้ว แคสโป อยู่ที่จังหวัดไรรือครับ

-- ปลอกคอ รัดไปป่ะครับ เพิ่งสังเกตุเห็น ^^ --
  • ตัดที่ หมอหนุ่ย(วัดไผ่ตัน)ค่ะ จิงๆยังดามไม่ถุกใจแต่เจ้าตัวแสบมันเล่นจนที่ดามหูหลุด :025:

รอยืดกลัวจะออกยาวอย่างเดวนะสิคะ ตอนนี้ยาวอย่างกับอนาคอนด้าเลย
    ยังคิดอยู่ว่าสงสัยพี่อุ๋ยส่งมาผิดตัว ไม่ได้ส่งหมาแต่ส่งอนาคอนด้ามา ฮ่าๆๆ

เครสโปอยู่ ปทุมธานีค่ะ แถวๆรังสิต ตอนนี้ก้เเปนขวัญใจคนแถวนี้บ้างแล้ว อิอิ
    เค้าเฟรนลี่มากนะคะ เจอคน เจอเด็กก้จะเล่นกับเขาหมด ทำท่าทางอ้อล้อ กระดิกหางดีใจ
    เหมือนรู้จักกันมานาน สงสัย โจรเข้าบ้านคงจะเล่นกับโจร แน่ๆ
  • อ๋อปลอกคอ ก้ พึ่งจะปลดให้รูกว้างขึ้นอีก1รู วันนี้เองค่ะ
    ตอนซื้อมาก้ หลวมมาก แป๊ปเดียว รูนี้ก้คับอีกละ
    อาหารเม็ด จาก1ถุง 10โล 1เดือนกว่าๆ กลายเปน ยังไม่ทันครึ่งเดือน หมดแล้ว ฮ่าๆ

กิน เก่ง อ๊ากกก :013:
  • ช่วงนี้ก็อ้อนอย่างงี้แหละครับ ^^ ถ้าถึงวัยละไม่แน่นะครับ เพราะ พ่อ กะ แม่ จี๊ดเหลือเกินนน

55+ อนาคอนด้า แจ่มไปเลย :063:
    ลืนแนะนำตัว โน้ต ครับผม ยังไงเอาไปโพสในบอร์ดพิทบูลลำปางด้วยก็ได้ครับ
    เผื่อจะได้เจอพี่น้องในครอกด้วย ^^
  • สวยมากคับ
  • สวยจังนิ
  • สวยคับ ของพี่อุ๋ยเดี๋ยวรอดูผลงานชุดต่อไปหน้าจะเป็นบูลลี่คับ :063:
  • ไม่น่าจะคับผม แต่ว่าใช่เลยหล่ะ ^^
  • เอ...ถ้าผมจำไม่ผิด คุณแบงค์ ผู้ชายนี่นา แล้วคุณแบงค์ไปเอาสาวๆ ที่ไหนมาเล่นกะแคสโปหล่ะเนี่ย
    กะลังมานึกได้ 5555+ อายเลย :o006:
  • สาวในรูปเปนแม่เครสโป ค่ะ = = อิอิ
  • ส่วนสาวเสื้อเขียวเปนเพื่อนแม่ ค่ะ = =
  • เอาเครสโปไปเข้า โรงเรียน ไม่ได้นอนกอดกัน ไม่ได้ทะเลาะกัน ไม่ได้ฟัดกัน
    ไม่ได้ โหวกเหวกโวยวายใส่ ไม่มีคัยเล่นขวดน้ำกุกกักๆ ไม่มีคัยปวดอึแล้วดิฟรอบบ้าน
    ไม่มีคัยทำหน้ามึนๆ กวนๆ ใส่ ไม่มีคัยงับแง๊บๆ ที่แขนที่ขา ไม่มีคัยมานั่งรอป่วนตอนทำกับข้าว
    เหงา คิดถึงT^T
  • 555+ ไม่มีคัยปวดอึแล้วดิฟรอบบ้าน 5555+ อยากเห็นหมาดิฟ 555+