ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุดเส้นทางของ REDBULL KK
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ชอบมากครับหมาแดง
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • เสียใจด้วยครับ...
  • เสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4148.jpg 187K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • มันไปสบายแล้วครับ:022: :022: :022:
  • สิ้นชื่อนักลากไปอีก 1 เสียใจมากเลยครับทุกวันนี้หาคนที่จะทำกิจกรรมก็ยากแล้วยังมาเสียนักลากไปอีกเสียใจสุดซึ้งจริงๆ
  • เสียใจด้วยครับสำหรับการสูญเสียสิ่งที่คุณรักไป
  • เสียใจด้วยนะครับเน็ท อย่าคิดมากนะรับยังงัยเราก็ทำดีที่สุดแล้ว ถึงตัวเขาจะจากไปแต่สิ่งดีๆที่เขาและเราเคยมีร่วมกันจะอยู่ในใจเสมอครับผม :-S
  • ขอบพระคุณทุกกำลังใจจากพี่น้องชาวพิทบูลมากๆคับจากใจจริงๆคับ
    หากรับรู้ได้เรดมันคงดีใจคับที่มีพี่น้องเราชาวพิทบูลรักและเป็นกำลังใจให้มันมากมายขนาดนี้
    ถึงตัวของเรดไม่ได้อยู่กับผมแล้วแต่จิตวิญญาณพิทนักลากของมันจะอยู่กับผมเสมอและตลอดไป
    ทุกครั้งที่เปิดดูแล้วเห็นกำลังใจจากทุกท่าน มันทำให้ผมน้ำตาคลออยู่ตลอดยอมรับว่าเสียใจมาก
    แต่ผมคงไม่หยุดแค่นี้และจะพยายามก้าวเดินบนเส้นทางของสิงห์นักลากร่วมกับพิทบูลต่อไปคับ
    ขอบพระคุณมากจริงๆคับ
    ด้วยความเคารพimage
    ไฟล์แนบ
    11mon.jpg 214K
  • R.I.P ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ
    เจ้า redbull จะอยุ่ในความทรงจำตลอดไป :-(
  • NETKK
    .
    เสียใจจริงๆครับ ขอให้ redbull หลับให้สบายน่ะ
  • สู้ๆคับ
  • เสียใจด้วยนะค่ะ

เวลา redbull เค้ามีชีวิตอยู่เค้าคงมีความสุขมากที่อยู่กับเจ้านายทีรักเค้าสุดใจ

สู้ๆๆนะค่ะทำดีที่สุดแล้ว
  • เสียใจดด้วยคับ