ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผม 3 เดือนแล้ว ไอลัคกี้
  • ใช้มือถือถ่ายอาจจะไม่ค่อยชัดนะครับ มีอะไรแนะนำบอกได้นะครับ ผมมือใหม่ image
    image
    ยังใส่ที่ดามหูอยู่เลย ต่อไปที่ดามมันหลุด สงสัยต้องไปดามใหม่ :025:
    imageimage
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1915.JPG 102K
    IMG_1914.JPG 88K
    IMG_2143.JPG 55K
    IMG_2152.JPG 55K
    IMG_2153.JPG 51K
    IMG_2162.JPG 53K
  • ชอบกระพรวนครับ น่ารักดี อย่างงี้ไม่มีหายแน่
  • ใส่กระพรวนลูกวัวเลยหรอ
  • น่าร๊อคอ่ะห์ :o040:
  • แน่นๆ เตี้ยล่ำจ้ำม่ำโคตรรรรร
  • สวยเลย
  • สวยมากๆลูกใครว่าซื้อมาแพงเปล่า
  • โตขึ้นมาทําหมากล้าม น่าจะมันส์ครับเจ้าตัวนี้... :020:
  • สวยจังคะ
  • ลูกเต้าเหล่าใครครับ แน่นดีจัง
  • กระดูก กระบอกปาก ใหญ่ดีครับ ตัดหูแล้วหล่อเชียวครับ
  • ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ. ตอบน้าผี เป็นลูกของ lj x nova ครับ. ใส่กระพรวนลูกวัวไม่มีหายดังสนั่น
  • หล่อตั้งแต่เด็กเลยนะ
  • หล่อ คับๆๆๆๆๆๆ
  • ไม่ทรายว่าอยู่แถวไหนหรอคับถ้าอยู่ไหนกรุงเทพอยากทราบว่าไปตัดหูที่ไหนหรอคับสวยดี
  • ตัดที่วัดไผ่ตันครับ 1พันบาท :-D
  • แล้วพี่เอาหมาไปทำกิจกรรมที่ไหนหรอคับพอดีผมอยู่แถวอนุเสาวรีชัยคับ

ถ้าพี่มีที่ทำกิจกรรมช่วยบอกผมที่นะคับ น้องหมาผมพึ่งอายุ 53 วันคับ

สามารสตัดหูได้รึยังคับ
  • เท่มากเลยพี่...หล่อจัด
  • @ numnajaไม่ได้พาไปทำกิจกรรมที่ไหนอ่ะครับ พาเดินเล่นแถวบ้านอ่ะครับ สองเดือนครึ่งค่อยตัดจะดีกว่านะครับ
    @ ขอบคุณมากครับ แต่มันซนมาก เล่นทั้งวัน
  • มันต้องดัดหูด้วยหรอวะ
  • ไม่ตัดก็ได้ครับ แต่ผมตัดครับพี่ ^^
  • สวยคับ
  • ขอดูพ่อมันหน่อยได้ป่ะคัฟ ผมอยากเห็นอ่ะงัฟ